Jump to content

* * * * * 1 votes

อยากฝากไปถึง ท่านประยุทธ์ ครับ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 14:52

*
POPULAR

ผมอยากให้ใช้สถานการณ์ ตอนนี้ ทำการค้นโรงสี โกดังเก็บข้าว ที่เก็บในโครงการจำนำข้าวหน่อยครับ

จะได้รู้ว่า มีข้าวเสียเท่าไหร่ อะไรยังไงครับ ซึ่งน่าจะดีกับชาวนา และ ประชาชนด้วย

อาจจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่า โรงสีไหน โกงจำนำข้าว มีใครเอี่ยวบ้าง

อำนาจ ของ คสช น่าจะทำได้ เลย

Edited by พอล คุง, 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 14:53.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#2 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 14:57

ผมอยากให้ใช้สถานการณ์ ตอนนี้ ทำการค้นโรงสี โกดังเก็บข้าว ที่เก็บในโครงการจำนำข้าวหน่อยครับ

จะได้รู้ว่า มีข้าวเสียเท่าไหร่ อะไรยังไงครับ ซึ่งน่าจะดีกับชาวนา และ ประชาชนด้วย

อาจจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่า โรงสีไหน โกงจำนำข้าว มีใครเอี่ยวบ้าง

อำนาจ ของ คสช น่าจะทำได้ เลย

จะมีข้าวให้ตรวจสอบหรือครับ :huh:  :huh:  :huh:

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#3 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 15:10

เห็นด้วยมากเลยครับอันนี้ 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน