Jump to content

สมาชิกถามมา ท่านริดกุนช่วยตอบด้วยครับ

• Please log in to reply
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 MOD_01

MOD_01

ขาประจำ

• Moderators_S

ตอบ 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 08:13

ขอเรียนถามเรื่องเทคนิคการใช้เว็บนะครับ

1. Edit tag หายไปแล้วใช่ไหมครับ (สงสัยพวกเราเล่นกันมากเกิน เลยโดนยึดเลย)

2. โควต้ารูป 300 MB ผมใกล้เต็มแว้ว

ผมสามารถลบรูปเก่าๆที่อยู่ในคลังเว็บ เพื่อเคลียร์พื้นที่ความจุได้ไหมครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน