Jump to content

- - - - -

ยังจำ วจีกรรม สุดชั่วนี้ กันได้ไหมครับ

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:30

แนะนำนะ ให้แกล้งตายเรื่องจะได้จบ ออกมาให้เขารุมกระทืบขนาดนี้ -_-

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#52 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:34

เหตุเผาเกิดหลังทหารเข้าสลายการชุมนุมนะครับ

อย่าใส่ร้ายกัน หลักฐานอะไรก็ไม่มี

ฟ้าเปลี่ยนสี เขาพลิกแผ่นดินกันแร้ว

ยังใช้วิธีการเก่า ๆ อยู่อีกฤา ?

อนาถนะ

-_-  -_-

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#53 Rxxxx

Rxxxx

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:41

ตอนนี้คำสาบานของไอ้เต้นเป็นจริงแล้วนะ   -_-

#54 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 12:53

จะไม่ได้เผายังไง

ก็ไอ้ตู่มันยังยืนยัน ว่าโยนถังดับเพลิง เข้าไปช่วยดับไฟ

Attached Images

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#55 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 13:04

ร้อยล็อกอิน ?

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#56 LST

LST

น้องใหม่

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 13:47

ดูแต่ เอเชียอาบแดด ก็เงี๊ยะ  :lol:

Silence is an argument carried out by other means.

#57 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 13:58

ใครมีหญ้ามั้งครับ

กรุณา เอาให้ ปากกล้าขาสั่น กินหน่อย

จะได้ฉลาด ๆ

ถามอย่างตอบอย่าง

#58 Domie V

Domie V

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 15:46

อืม

ปิดสนามบิน ปิดทำเนียบ

ยึดสถานที่ราชการ

ขโมยของจน***น

นี่ก็คงใส่ร้ายเหมือนกันนะครับ

ขโมยอะไรหรือครับเห็นแต่แก๊งควายแดงชอบตกใจ

โถ..... พ่อคู๊ณณณณณณ

ดูไม่ออกจริงๆ เหรอครับ ว่าพี่เสื้อแดงเขาไป mid night sales กับ sales all ZEN มา

ของลดราคาแบบนี้ ก้อต้องช๊อป กระจาย

The power of the people is stronger than the people in power
ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี

#59 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 16:25

เผาหลัง คือใส่ร้ายนะครัช? แหม ตรรกะพิการมาก image.gif

มาแล้ว  มาแล้ว มือปราบ

:lol: :lol: :lol:

สุดแสบมาแว้ววววว...  ไปได้ GIF icon ใหม่มาอีกล่ะ  :lol:

ตอนนี้กำลังเก็บข้อมูล เดี๋ยวมีหนาวแน่

:lol: 

พระคุณเจ้าจะเปิดแอร์ใหมันเหรอ  หรือจะเอามันไปแช่ในตู้เย็นล่ะ

จับไปแช่ธารน้ำแข็ง

:lol: :lol:

นึกว่าจะเอาไปไว้ห้องเย็น  :ph34r:

#60 LST

LST

น้องใหม่

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 19:00

คือ คนเสื้อแดงไม่เบื่อกันมั่งเหรอฮะ มุกย้ำๆ ซ้ำๆ วนๆ หรือเค้าสะกดจิตกันมาแบบนี้ เหอะๆ

Silence is an argument carried out by other means.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน