Jump to content

- - - - -

หาหน้า fb ของ หงอก กับ เกษียร ไม่เจอแล้ว

• Please log in to reply
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 สายน้ำเชี่ยว

สายน้ำเชี่ยว

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:00

ขออภัยถ้านี่เป็นความเบาปัญญาของผมเอง พอดีผมไม่ได้เป็นแฟนประจำของ 2 บุคคลนี้เลยไม่แน่ใจว่าผมหาไม่เจอเอง หรือมันโดนลบไปแล้ว วันนี้ผมอยากลองเข้าไปเช็คว่า โพสต์อะไรกันอยู่บ้าง ไม่รู้อันนี้ใช่หรือเปล่า https://www.facebook.com/somsakjeam มันขึ้นว่า "เสียหาย หรือ ถูกลบไปแล้ว"

ส่วนของเกษียรก็เหมือนกัน วันก่อนผมก็หาเจอง่ายๆ แต่วันนี้หาเท่าไหร่หาไม่เจอ

ส่วนวีรพัฒน์ก็เงียบมา 2 วันได้แล้วมั๊ง

วานผู้เป็นแฟนประจำของ 2 บุคคลนี้ ช่วย confirm หน่อยครับ

#2 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:32

ลักษณะนี้ไม่ได้ถูกบล๊อกครับ

แต่เป็นการลบเฟสตัวเอง

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#3 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:33

ปิดเฟสหนี ไปแล้วครับ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#4 ctpk05

ctpk05

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:33

ขอถามหน่อยครับ ว่าเพจไอ้บรรพต โดนไปรึยัง หลายงานละไอ้นี่อะ

"ข้าพระพุทธเจ้า จักยอมตาย เพื่อดำรงไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า"

#5 Rxxxx

Rxxxx

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 11:34

พวกมันปิดเองครับ นอกจากปลอดภัยจากการถูก คสช. เรียกตัวแล้ว

มันยังจะเอาคำโกหก อ้างว่าปิดเพราะโดนทหารบี้ ไปพล่ามให้เด็กๆหน้าชั้นฟังอีก

#6 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 12:17

พวกมันปิดเองครับ นอกจากปลอดภัยจากการถูก คสช. เรียกตัวแล้ว

มันยังจะเอาคำโกหก อ้างว่าปิดเพราะโดนทหารบี้ ไปพล่ามให้เด็กๆหน้าชั้นฟังอีก

ระวังเจอเด็กสวนกลับว่าขี้ขลาดนะฮะ

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#7 O2Giant

O2Giant

โปรแกรมมั่ว

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 12:22

แค่ This is Temporary I will be back..... 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน