Jump to content

ใครที่ชอบเบิ้ลหลายๆยกระวังนะ.....

This topic is in the process of being archived.
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:04

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:08

หยึย น้าเย็นพาดหัวเสียว !!!!!!
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#3 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:09

ผมสนใจข่าวข้างบนนะครับ

อาละวาดเผาจยย. ที่กาดกองต้าของนักท่องเที่ยว

แสดงว่าเสื้อแดงโมเดล ได้รับการยอมรับเป็นที่เรียบร้อย
มีอะไร เผาลูกเดียว ประเทศไทยเจริญแน่ๆ

#4 Frankie

Frankie

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:18

พาดหัวข่าวซะ!! อยากทราบว่าทางหนังสือพิมพ์รู้ได้ยังไงว่า 2 ครั้ง อาจจะมากกว่านั้นก็ได้

Edited by หัวโบราณ, 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:18.

การเมือง(ของทักกี้) คือ อยู่บนความทะเยอทะยานในการอยู่เติบ กินเติบ หรือความมัวเมาในความสุขทางเนื้อหนังโดยปราศจากการนึกถึงโลกหน้า พระเป็นเจ้าและความตาย และมีอำนาจเป็นความถูกต้อง และประโยชน์ของตนเป็นความยุติธรรม.. (อ. พุทธทาส สวนโมกข์)

#5 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:35

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ชักสงสัยลุงเย็นซะแล้ว "เป๋นคนเมืองก๊า" อ่านลำปางนิวส์ซะด้วย :ph34r:

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#6 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:03

ท่าจะแม่น บ่อั้นจะเอาลำปางนิวส์ ลุกตี่ไหนมา คุคุ

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#7 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:58

เปิดรายละเอียดข้างในหน่อย

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#8 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:00

5-6 ปี ก่อน ทำ "แฮตทริค" เป็นว่าเล่น

เดี๋ยวนี้ เม็ดเดียว ให้มันได้ก่อนเถอะ

:P

#9 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:01

ปมด้อยลุงเย็นหรือป่าว
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#10 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:03

แล้วมันยกละกี่ทีครับ
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#11 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:12

เราคงต้องระวังตัวให้มากขึ้น :angry:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#12 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 23:07

กรรม...ชอบทริบเปิ้ลซะด้วยสิเรา....ต้องระวังให้มากๆๆเลยแบบนี้

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#13 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 01:03

2 ยกเองง่า....
gladiator 1.jpg

#14 คนสับปรับ

คนสับปรับ

ขาประจำ

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 03:30

ผมยกเดียว นับแบบทหารน่ะ

#15 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 03:33

ผมยกเดียว นับแบบทหารน่ะ

ยกหนึ่ง 10 ทีใช่มั้ยครับ

โห....งี้ต้องเล่น "เต๋า" แน่เลย
กี่สิบครั้งก็มิสูญพลังชี่.... :P
gladiator 1.jpg

#16 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 04:18

สงสัยต้องย้ายบอร์ดเสียล่ะ เอ้!! หรือเข้าผิดบอร์ด??