Jump to content

แปะ clip ยังไงครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 12:33

คราวก่อนวาง url เฉยๆ ก็ได้แล้ว คราวนี้ไม่ขึ้น

ใส่ code อะไร

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#2 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:24

คราวก่อนวาง url เฉยๆ ก็ได้แล้ว คราวนี้ไม่ขึ้น

ใส่ code อะไร

ไม่รู้ครับพี่ ผมก็อยากรู้เช่นกัน
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้