Jump to content

มาถึงที่ทำงานแล้วครับ วันนี้รถติตจัง เดวขอไปชงกาแฟก่อนนะคับ เดวมาคุยด้วย

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:10

วันนี้ผมจะตั้งใจทำงานคับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:13

ใจดีที่ภูเก็ตแวะไปเขารัง ได้แวะไปกินข้าวที่ร้านเขารังบรีส(khao rang breeze ) หรือเปล่าอาหารที่นั่นอร่อยน่ะ
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย