Jump to content

- - - - -

จิรายุซัด เอกยุทธเป็นพวกเดียวกับปชป.ชงเรื่องเพื่อมาให้รับลูก สงสัยชวนนท์จะกินหญ้า

This topic is in the process of being archived.
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 busaba

busaba

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:51

ไหนว่ารักประชาธิปไตย และเสรีภาพ โดนถามหน่อยทำรับไม่ได้ ตรรกะเพื่อไทยคิดได้เท่านี้ ประเทศเสรีอย่างคลินตั้น ยังโดนตรวจสอบ ไหนเสื้อแดงรักเสรีไม่ใช่เหรอ ก็ต้องได้รับการตรวจสอบหน่อยสิ จะกลัวอะไร เสรีภาพ เสรีภาพ เข้าใจไม๊ ทำเรียกร้องถามหา เสรีภาพ แต่ดันกลัวซะเอง ตกลงเอาไงแน่เนี่ย
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#52 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:53

เจ้านายคนไหนที่ร่านๆ ลูกน้องก็ไม่นับถือครับ

It's us against the world

#53 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:53

นางยกไปทำอะไรที่นั่น ประเด็นไม่เกี่ยวกับเอกยุทธเลย

หรือว่าเอกยุทธดันตูดนางยกขึ้นไปบนชั้น7 ก็ไม่ไช่ ฮาๆๆๆ

ถึงว่าแม้วมันชอบเสื้อแดง โง่กันแบบนี้นี่เอง :lol:

#54 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:54

มาคุยเรื่องนี้ ดีกว่ามั้ง จิรายุบบ

4ss

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#55 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:34

ชักรำคาญพวกขนตูดปูจริงๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#56 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:18

http://www.youtube.com/watch?v=vjfd58YLLX0
ตามนั้นเลย :D

จิรายุซัด เอกยุทธเป็นพวกเดียวกับปชป.ชงเรื่องเพื่อมาให้รับลูก สงสัยชวนนท์จะกินหญ้า

Started by PookLook, Today, 09:49

ไม่ได้เข้าไปชมคลิพ แต่ถามว่า.....

ปุ๊กลุ๊กน่าจะยืนข้างจิรายุเพื่อเพิ่ม'น้ำหนักกิโล'ด้วย
จะได้'บัตรเติมเงิน'ใบพิเศษ'......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#57 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:34

จิรายุ ผิดครับ

ถ้าใช้ ตรรกะของ เหล่า แมลงสาป โซวอน ของ ม้าก ก็ต้อง จริงๆแล้ว จิรายุ ต้องถาม เอกยุทธว่า

ถ้านอนอยู่บ้านดีๆไม่ไปโฟร์ซีซั่นแล้วจะโดนตีหัวไหม

นายกจะไปไหน อย่างไร อย่างไรก็ได้ ไม่ต้องชี้แจง

ต้องเค้าใจนะครับ ตำแหน่งบริหาร ... ไม่ต้องตอกบัตรทำงาน...

เวลา CEO บริษัทท่าน หรือ ตัวท่านเอง ถ้าเป็น ผู้บริหาร ไปหากิ๊ก หรือ ไป คุยอะไรกับใคร หรือไปเจอเพื่อน หรือไป ขี้ ...

เวลา ลูกน้องถามว่าไปไหน ... ต้องตอบไหมครับ...

ถ้า CEO ตามบริษัท ลูกน้อง คงไม่กล้าถามว่าไปไหน จะไปกระดึ๊บกับใคร ลูกน้องคงไม่กล้าถาม แต่ อีปู มันเป็นลูกน้องพวกผมว่ะ เพราะมันกินเงินเดือนพวกผมอยู่ มันถึงต้องตอบเจ้านายอย่างพวกผม ว่ามันเอาเวลางาน ไปทำอะไร น้ำมันที่มันใช้ ค่าโรงแรมที่มันเบิก ก็มาจากภาษีที่มันมีของผมอยู่ในนั้นด้วย
ตรรกะปัญญาอ่อน หลงนิสัยเป็นขี้ข้าไอ้แม้วจนเคยตัว ประเทศนี้ไม่ใช่ประเทศชินวัตร จะทำอะไร ก็ต้องบอกคนที่เสียภาษี และให้เงินเดือนมันทุกเดือน ไม่มีลูกน้องคนไหนหรอก ที่บอกกับคนที่จ่ายเงินเดือนมัน ว่ามันจะทำอะไรก็ได้

Edited by Bookmarks, 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:39.

#58 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:42

จิรายุ ผิดครับ

ถ้าใช้ ตรรกะของ เหล่า แมลงสาป โซวอน ของ ม้าก ก็ต้อง จริงๆแล้ว จิรายุ ต้องถาม เอกยุทธว่า

ถ้านอนอยู่บ้านดีๆไม่ไปโฟร์ซีซั่นแล้วจะโดนตีหัวไหม

นายกจะไปไหน อย่างไร อย่างไรก็ได้ ไม่ต้องชี้แจง

ต้องเค้าใจนะครับ ตำแหน่งบริหาร ... ไม่ต้องตอกบัตรทำงาน...

เวลา CEO บริษัทท่าน หรือ ตัวท่านเอง ถ้าเป็น ผู้บริหาร ไปหากิ๊ก หรือ ไป คุยอะไรกับใคร หรือไปเจอเพื่อน หรือไป ขี้ ...

เวลา ลูกน้องถามว่าไปไหน ... ต้องตอบไหมครับ...

'เห็นไต'เพี้ยนแล้วววว...

ถ้าบอกว่าเป็นตรรก...
ต้องบอกว่าตรรกของอดีตนายกฯนอมินีสมัครว่ะ........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

'เห็นไต'ไปถาม'ชาย ณ เวสทิน'ว่าซื้อตู้เย็น ต้องไปเปิดใช้ในโรงแรมฤา......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 08:48.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...