Jump to content

ลองทำโพลครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
42 ความเห็นในกระทู้นี้

Poll: ทดสอบทำโพลครับ (5 member(s) have cast votes)

ใจดี ทำไมคุณถึงรักท่านนายกยิ่งลักษณ์

1. เพราะท่านนายกยิ่งลักษณ์ขยันทำงานเพื่อประชาชน (3 votes [50.00%])

Percentage of vote: 50.00%

2. เพราะท่านนายกยิ่งลักษณ์สวยมว๊ากกกกกกกก (3 votes [50.00%])

Percentage of vote: 50.00%

Vote Guests cannot vote

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:15

ทดสอบ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:19

ผมสนับสนุนให้คุณปูอยุ่ 8 ปีครับ :)
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#3 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:20

ไม่โหวตคงไม่เป็นไรนะครับทั่นพญาราชสีห์ :D :D
ทั่นตั้งโหวตเผด็จการแบบนี้ ผมว่าทั่นเก็บความหลงไหลของทั่นเอาไว้ในส่วนที่ลึก สุดใจ ดีกว่า :( :(
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#4 99 ราตรี

99 ราตรี

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:22

มีตัวเลือก ปู ว.5 ชั้น 7 4ss ไหมคับ B)

#5 human

human

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:22

ขากกกก......ถุ๊ยยยยส์
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#6 > mj <

> mj <

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:24

กระทู้ขยะ จะตั้งขึ้นมาทำไมให้รกบอร์ด แล้ววันนีี้หัดขมิบตูดหรือยัง

#7 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:26

คุ้นๆว่าเราเคยมีห้องทดสอบตั้งกระทู้นี่ ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ ???
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#8 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:26

เมื่อทำโพล
คุณต้องให้ตัวเลือกที่เหมาะสมทั้งข้อดีที่สุด กลางๆ และข้อเสีย

อย่ากระนั้นเลย นิสัยเด็กแดงเพิ่งผ่าน 20 ไม่ถึง 3 ปีดีก็แบบนี้
อวยจนลืมโลกแห่งความจริง

Edited by sigree, 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:27.

#9 Charlie

Charlie

ขาประจำ

กระทู้ขยะ จะตั้งขึ้นมาทำไมให้รกบอร์ด แล้ววันนีี้หัดขมิบตูดหรือยัง

ผมว่าใจดีน่าจะตั้งแบบนี้มากกว่า

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#10 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:28

ห้องทดสอบมีครับ ไม่จำเป็นต้องมาทดสอบห้องสภากาแฟครับ

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#11 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:28

กลับไปรับผิดชอบกระทู้ขยะอันเก่าๆ ของคุณก่อนดีกว่าไหมคุณ jaidee 20

#12 sugary

sugary

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:29

ตัวเลือกน้อยไปครับ เพิ่มให้อีกหน่อยสิครับ

#13 human

human

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:31

ว่างๆก็ก้มมองดูตรงระหว่างขา แล้วหยิบมีดปังตอสับกะ....อให้หมาแดรกซะเถอะ

อย่าขยายพันธุ์ต่อเลยรกโลกว่ะ
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#14 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:33

เพราะแบบนี้ต่างหาก

#15 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:35

jaidee20 กูว่ามึงไง่เกินกว่าคุมงาน 24ชั้น วะ

เรื่องไง่เพลาๆลงบ้างเถอะ คุณแม่ขอร้องละนะ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#16 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:35

กระทู้ ไร้สาระ เหมือนตัวคนตั้งกระทู้ ไร้ราคา เปรียบเหมือน ขยะเวป

#17 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:36

เพราะแบบนี้ต่างหาก

ไหนว่าที่สี่ฤดูครับ?

#18 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:36

คลั่งไคล้ขนาดนี้

ไม่ทราบว่าเก็บไปมโนฯเวลาไคลแมกซ์ด้วยรึเปล่าครับ?
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#19 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:38

ผมชักไม่แน่ใจว่า ใจดีเป็นแดงจริงแล้วละ

ชงมาแต่ละอัน
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#20 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:38

ผมไม่ทราบจริงๆว่ามีห้องสำหรับตั้งกระทู้ ถ้าอย่างนั้นผมอนุญาติให้ MOD ย้ายกระทู้นี้ได้ครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#21 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:40

ผมชักไม่แน่ใจว่า ใจดีเป็นแดงจริงแล้วละ

ชงมาแต่ละอัน

แค่นี้คุณยังมองผมไม่ออกอีกเหรอครับ 5555

จริงๆแล้ว เราอุดมการณ์เดียวกันครับ

#22 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:43

โพลขยะ by สลิป
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#23 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:45

หาสาระมิได้

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#24 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 14:56

โพลล์ ตูดหมึก

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#25 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:00

ควาย
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#26 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:00

ทดสอบ

ไอ่ 0 สตางค์
นะถามหาหลักฐานมั้ย

#27 V.Junior for Vendetta

V.Junior for Vendetta

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:02

ทำไมไม่ทำโพล
คุณเชื่อว่า Slip เงินเดือน 15,000 ของ Jaidee เป็นของจริงหรือไม่ ดูล่ะวะ

#28 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:04

ไร้สาระ
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#29 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:04

ใจดี ไปเล่นที่อื่นไปลูกไป

อย่ามาซนแถวนี้ ผู้ใหญ่เค้ากำลังคุยกันอยู่

ไป ไปเล่นที่อื่นลูก

Edited by เป้_อูซี่, 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:15.

#30 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:09

ทำไมพวกเราแมงสาป ชอบเอาเรื่องในมุ้งมาใส่ร้ายป้ายสีคนอื่นครับ ผมว่ามันเป็นสิ่งที่แย่มาก พวกเราไม่ควรทำนะครับ

#31 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:12

ทำไมพวกเราแมงสาป ชอบเอาเรื่องในมุ้งมาใส่ร้ายป้ายสีคนอื่นครับ ผมว่ามันเป็นสิ่งที่แย่มาก พวกเราไม่ควรทำนะครับ

เฮ้ยยยยยย

ใครนับมึงเข้าเป็นพวกแมงสาป วะ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#32 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:14

ไม่ทราบว่าใครเป็นพวกเดียวกับใจดีหรอ
ถ้าหมายถึงชาว สรท.ไม่มีใครเขาโง่นะจ๊ะถึงจะได้เป็นพวกเดียวกับใจดี
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#33 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:16

ผมยังมั่นใจว่าท่านเป็น รตอ แมงสาป ปลอมตัวมาแน่นอน 55555

#34 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:16

เฮ้ยยยยยย

ผมแกล้งเป็นพวกคนเสื้อแดงอ่ะ หลอกให้พวกมันตายใจ จริงแล้วผมเป็นแมงสาบเหมือนคุณอะแหละ

#35 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:17

ไม่ทราบว่าใครเป็นพวกเดียวกับใจดีหรอ
ถ้าหมายถึงชาว สรท.ไม่มีใครเขาโง่นะจ๊ะถึงจะได้เป็นพวกเดียวกับใจดี

จริงๆแล้วผมแกล้งโง่ เพื่อให้พวกคุณด่าพวกเสื้อแดงมันเยอะๆ วิศวะที่ไหนจะโง่อย่างงั้นเล่า

#36 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:18

ผมยังมั่นใจว่าท่านเป็น รตอ แมงสาป ปลอมตัวมาแน่นอน 55555

555555 เอ้า โชนนนนแก้ว เอิ๊กๆๆๆๆ

#37 Morgan

Morgan

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:19

ตามมาถามท่านใจดีอีกรอบ เพราะยังไม่ได้รับคำตอบ
อาคารของท่านใจดี24ชั้นออกแบบรองรับแผ่นดินไหวปล่าว
เพราะถ้าไม่มีนี่ไม่ได้รับใบอนุญาติให้สร้างนะครับ ทนได้สักกี่ริกเตอร์
มีเชียวอลล์อยู่กี่แนว จ๊อยท์เสาคานออกแบบมาเป็นอย่างไรครับ
มีเสริมความแข็งแรงอย่างอื่นอีกรึเปล่า
เผื่อจะเอามาประกอบการตัดสินใจจองคอนโดที่ท่านใจดีควบคุมก่อสร้างสักห้อง
ในบ้านเมืองนั้นมีทั้งคนดีและคนไม่ดีไม่มีใครที่จะทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมดการทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อยจึงมิใช้การทำให้ทุกคนเป็นคนดีหากแต่อยู่ที่การส่งเสริมความดีให้คนดีปกครองบ้านเมืองและคุมคนไม่ดีไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้

#38 saopao

saopao

Moderator

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:20

ผมไม่ทราบจริงๆว่ามีห้องสำหรับตั้งกระทู้ ถ้าอย่างนั้นผมอนุญาติให้ MOD ย้ายกระทู้นี้ได้ครับ

คุณได้สิทธินั้นเดี๋ยวนี้ครับ .....

#39 human

human

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:22

เฮ้ยยยยยย

ผมแกล้งเป็นพวกคนเสื้อแดงอ่ะ หลอกให้พวกมันตายใจ จริงแล้วผมเป็นแมงสาบเหมือนคุณอะแหละ

โชว์โง่ซะจนไม่มีใครเอาเลยนะมรึง กลั้นใจตายซะเถอะ

#40 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:29

จริงๆแล้วผมแกล้งโง่ เพื่อให้พวกคุณด่าพวกเสื้อแดงมันเยอะๆ วิศวะที่ไหนจะโง่อย่างงั้นเล่า

อย่างมรึงมันแค่..วิดสวะ..
คนเรียนจบระดับวิศวกรรม เขาไม่มาทำสลิปปลอม 15000 หรอกไอ้ควาย...

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#41 ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:05

ลองตอบนะครับไม่เห็นด้วย ไม่ขัดแย้ง เพราะไม่ได้อ่าน ลองตอบเฉยๆ นะครับผม :P :P
ขอให้สันติสุข จงหวลคืนมาสู่ผื่น แผ่นดินไทย

#42 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:56

ทดสอบ
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#43 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 15:40

asdf
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี