Jump to content

- - - - -

ทำไมไม่มีผู้หญิงสักคนในปชป.ที่กล้าออกมาปกป้อง ชวนนท์ เทพไท และ ศิริโชค?

This topic is in the process of being archived.
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:47

ในพรรคประชาธิปัตย์ไม่มีผู้หญิงเลยหรือครับ หายไปไหนกันหมด? :D

#2 Raja22

Raja22

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:52

ไร้......
เกลียดควาย มีอะไร ป่ะ !!!

#3 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:52

ในพรรคประชาธิปัตย์ไม่มีผู้หญิงเลยหรือครับ หายไปไหนกันหมด? :D

เอ๋อ แปลกจัง พรรคไม่มีผู้หญิงเลย หาผู้หญิงสวยๆแบบนายกปูไม่ได้อะสิ อิอิ

#4 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

*
POPULAR

ไม่ใช่พวกแมงดานะครับ
ถึงต้องเอาผู้หญิงมาบังหน้า
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#5 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:54

เกาะชายกระโปรง หรือเอาหัวมุดกระโปรงหงะครับ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#6 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:55

ไม่มีสวยๆหมวยๆมาโชว์เหมือนสาวเสื้อแดงอะสิ กิ๊ววๆๆๆๆ

#7 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:57

เกาะชายกระโปรง หรือเอาหัวมุดกระโปรงหงะครับ

ตู่อะเกาะชายทะเลอะ สามกระโปรงหงะ

#8 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:58

3 คนนี้เค้าดูแลตัวเองได้

แต่ปู นี่สิ เรื่องของตัวเอง แต่ ต้องให้คนอื่นดูแล

#9 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:59

แล้วทำไมต้องให้ผู้หญิงออกมาปกป้องล่ะครับ :blink:
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#10 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 16:59

ถ้าขนาดผู้หญิงในพรรคเดียวกันยังแขยงสามตัวนี้เลย แล้วจะให้สังคมเห็นใจได้อย่างไร? :D

#11 MIXIM55

MIXIM55

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:00

ก็เพิ่งรู้ผู้ชายพรรคเพื่อไทย เวลามีปัญหาอะไรจะหลบอยู่หลังผู้หญิงกันหมด (ว๊าย..ตัวเองแมนกันมากเลย) ให้ผู้หญิงออกหน้า ก็ไม่แปลกใจขนาดคนในพรรคผู้ชายเป็น100 ๆคนยังไม่มีใครมีความสามารถพอจะเป็นนายก ยังให้นายกไร้สมอง มานำได้เลยนิเนอะ

#12 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:01

pooklook เอาสาวเสื้อแดงขาวอึ๋มมาอวดให้สลิ่มดูดิ เอาให้ด๋อยเร้ย เอารูปนายกคนสวยก็ได้ตอนร้องไห้นะ น่ารักดีจัง pooklookเก็บไว่เยอะนี่นาแบ่งๆกันนะ

#13 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:02

ไม่ใช่พวกแมงดานะครับ ถึงต้องเอาผู้หญิงมาบังหน้า

ไม่มีสวยๆหมวยๆมาโชว์เหมือนสาวเสื้อแดงอะสิ กิ๊ววๆๆๆๆ

สาวเสื้อแดง :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#14 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:02

สมกับเป็นพวกแมงดาจริงๆ

#15 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:03

ถ้าขนาดผู้หญิงในพรรคเดียวกันยังแขยงสามตัวนี้เลย แล้วจะให้สังคมเห็นใจได้อย่างไร? :D

อ้าวไหนว่าไม่มีผู้หญิง นึกว่าพรรคตุ๊ด ทอม ดี้ ว้า เสื้อแดงยิ่งเข้าใจไรยากอยู่ด้วย พูดให้เคียๆหน่อยดิ

#16 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:04

ตรรกะพิการอีกคนละ
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#17 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:04

สามตัวนี้ป่าวววววววว

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#18 kwun

kwun

ขาประจำ

ไม่ใช่พวกแมงดานะครับ ถึงต้องเอาผู้หญิงมาบังหน้า

สาวเสื้อแดง :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

กว๊าก แดงตกรุ๋น หนังเหี่ยวทำกลองยังตีไม่เด้งดึ๋งแร่ว

#19 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:06

3 คนนี้เค้าดูแลตัวเองได้

แต่ปู นี่สิ เรื่องของตัวเอง แต่ ต้องให้คนอื่นดูแล

ดูแลลับๆจ็า รู้ได้ไง เด๋วกะโดน วถ ชกหน้าอ๊ะจ๊ะ

#20 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:16

ปัญหาระดับกระบือตัวเมียผสมพันธุ์ผิดกาละเทศะ ผมว่า แค่ 3 ท่านนี้ออกมา ก็ทำกระบือบางตัว หมดอารมณ์ ไปพักใหญ่แล้วล่ะครับ

ซื้อคอนโดฯเก็บไว้มะ?

ชั้นเจ็ดยังว่างนะเว้ยเฮ้ย ฮ่าๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=11AK9SSFCuE

http://www.youtube.com/watch?v=-UumG6Ftar4&feature=related

Edited by GermanManiac, 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:18.

#21 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:17

แล้วทำไมต้องให้ผู้หญิงออกมาปกป้องล่ะครับ :blink:

ก็เอาแบบพรรคเพื่อไทยไง ดูสส.หญิงดิ เอาอยู่ๆน่าร๊ากกกก ไม่แหลๆจริงเอาไม่อยู่

#22 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:19

ต่อให้เป็นผู้หญิง ถ้าทำผิดก็ไม่ควรปกป้องไม่ใช่เหรอคะ :lol:

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#23 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:23

ปัญหาระดับกระบือตัวเมียผสมพันธุ์ผิดกาละเทศะ ผมว่า แค่ 3 ท่านนี้ออกมา ก็ทำกระบือบางตัว หมดอารมณ์ ไปพักใหญ่แล้วล่ะครับ

ซื้อคอนโดฯเก็บไว้มะ?

ชั้นเจ็ดยังว่างนะเว้ยเฮ้ย ฮ่าๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=11AK9SSFCuE

http://www.youtube.com/watch?v=-UumG6Ftar4&feature=related

มันมันดียังงี้นี่เอง สวยๆรวยๆหยั่งนายกคนสวยของเสื้อแดงน่าจะซื้อได้หลายห้องนะ ไพร่หยั่งเราก็อาศัยชายหาด ไม่ก็สนามหลวง

#24 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:30

อย่าไปว่าปุ๊กเลยครับ ตรรรกะเค้าคือให้ผู้หญิงปกป้องผู้ชาย ประมาณว่าผู้ชายต้องหน้าตัวเมียประมาณนั้นอะครับ นั่นคือความถูกต้องของเค้า พอเค้าเห็นสถานการณ์แบบนี้เค้าเลยมองว่าแปลก ทั้งๆที่ของเค้าต่างหากที่แปลก ก็อย่างว่า พวกนี้ผิดถูกมองไม่ออก ต้องให้มีแกนนำบอกถึงจะรู้ครับ

Edited by suratation, 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:43.

#25 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:39

สู้แมงดาพรรคเพื่อควายไม่ได้เนอะ รุมด่า สส หญิง ปชป กับ คุณรสนา ก็ไม่เห็นมีกอหรี่สาวพรรคเพืื่อควายออกมาช่วยผู้หญิงพรรคอื่นเลย

#26 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 17:46

มีผู้ชายอยู่กลุ่มหนึ่ง เวลามีเรื่องจต้องซุกกระโปรงผู้หญิงให้ปกป้อง

พอดี 3 คนนั้นไม่ใช่ผู้ชายประเภทนั้น

แต่คุณเรียกร้องจัง หรือคุณใช่?

#27 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:01

เวลาปุ๊กโดนถล่ม ทำไมถึงไม่มีผู้หญิงซักคนใน สรท. ที่ออกมาปกป้อง ปุ๊ก บ้างน๊าาา :lol: :lol: :lol:

#28 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:08

ผู้ชายของเสื้อแดง หรือ พท.คือต้องหลบอยู่ใต้กระโปรงผู้หญิงหรือ....
แต่เข้าใจว่า โดยทั่ว ๆ ไปหน้าที่ผู้ชายเค้าต้องออกมาปกป้องผู้หญิงนะ....
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#29 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:30

โปก เข้าใจผิดแล้วหละ
ผู้ชายพรรคนี้เขาเป็นลูกผู้ชายพอ ไม่ต้องการให้ใครมาปกป้องครับ
gladiator 1.jpg

#30 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:36

สามตัวนี้ป่าวววววววว

แหม ปุ๊คลุ๊ค เรียกสามตัวนี้ว่าตัวเลยเหรอ แต่ก็น่าจะใช่นะ :lol:

#31 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:43

สวยปะสาวเสื้อแดง เสื้อสลิ่มมีสวยๆแบบนี้ปะ

#32 Gujaha Hahahaha

Gujaha Hahahaha

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:43

ก็ว่านายกยังไม่ได้บอกอะไรเกี่ยวกับ ว5 แต่ทำไมส.ส.ปชป ถึงออกมาบอกว่าเสียๆหายๆ แต่มันก็น่าคิดเพราะนายกไม่ตอบ แต่อีกทางก็ไม่สมควร ประเด่นคือโดดงานไป 2 ซม แต่เท่าที่จำได้ว่าตอนที่รัฐบาลชุด..... ก็มีสภาล้มไปถึงสองครั้งนี้ โดดกันหมดเลยทีเดียว เงินเดือนหลักแสนมาลงชื่อแล้วไม่เข้าประชุม ดีจังนักการเมืองไทย

#33 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:45

ทำไมต้องให้ สส หญิง ปชป ออกมาปกป้อง 3 สส ของพรรค ปชป ด้วยล่ะ ในเมื่อ 3 สส ของพรรค ปชป ไม่ได้ทำอะไรผิด แต่อีปูนี่แหละ ทำผิด เอาเวลาราชการไปทำอะไรไม่รู้ในโรงแรม ต้องใ้ห้ สส กอหรี่กับแมงดา ของพรรคเพื่อควาย ออกมาตั้งโต๊ะแถลง
ตรรกะ ควายแดง แมม่งเพี้ยนหรือเปล่าว่ะ

#34 ต้นหอม

ต้นหอม

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:50

ก็ว่านายกยังไม่ได้บอกอะไรเกี่ยวกับ ว5 แต่ทำไมส.ส.ปชป ถึงออกมาบอกว่าเสียๆหายๆ แต่มันก็น่าคิดเพราะนายกไม่ตอบ แต่อีกทางก็ไม่สมควร ประเด่นคือโดดงานไป 2 ซม แต่เท่าที่จำได้ว่าตอนที่รัฐบาลชุด..... ก็มีสภาล้มไปถึงสองครั้งนี้ โดดกันหมดเลยทีเดียว เงินเดือนหลักแสนมาลงชื่อแล้วไม่เข้าประชุม ดีจังนักการเมืองไทย

ว. 5 การ์ดนายกเป็นคนบอก
ชั้น 7 เฉลิมเป็นคนเริ่ม
ไปกับใคร เศรษฐา ทวีสินเป็นคนยืนยัน

ปล.ส.ส.ที่โดดประชุมสภาบ่อยๆน่าจะมีการจารึกชื่อไว้นะคะ บางสีบางคนเค้าจะได้จำได้ว่า ใครมันได้รับเลือกแล้วยังหนีไปเขมรกันบ่อยๆอีก

มันจะทำให้เราคิดก่อนพูดได้ดีขึ้น เมื่อเชื่อว่าคำพูดที่ออกไปเหล่านั้นคือคำที่เราจะได้ยินเองในอนาคต

และถ้าเราจะทำดีได้มากขึ้น เมื่อเชื่อว่าเราจะได้เจอสิ่งดีๆในอนาคต

แม้ว่าวันนี้เราจะยังไม่เห็นว่ามันดีอย่างไรแต่อย่างน้อยทำให้เราผ่านวันนี้ไปได้อย่างราบรื่น

#35 Gujaha Hahahaha

Gujaha Hahahaha

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:55

ฝรังตกใจ ประเทศไทยทำไมประชาชนต้องขอโทษนักการเมือง

#36 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:56

ฝรังตกใจ ประเทศไทยทำไมประชาชนต้องขอโทษนักการเมือง

นั่นสิ

#37 Zomc

Zomc

น้องเก่า

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:57

เอ๋อ แปลกจัง พรรคไม่มีผู้หญิงเลย หาผู้หญิงสวยๆแบบนายกปูไม่ได้อะสิ อิอิ

ป่าวอ่ะ พอดีหาผู้หญิงไร้สมอง แบบนางปูโฟร์ซีซั่นไม่ได้มากกว่า

To love is nothing.

To beloved is something.

But to love and beloved is everything.

Thank you,Talid-Tittee, my everything

#38 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 18:59

ฝรั่งตกใจ ประเทศไทย มีนายก ขึ้นโรงแรมกับผู้ชายที่ไม่ใช่ผัว แล้วบอกไม่ได้ว่าไปทำอะไรกัน :lol:

#39 darksanta

darksanta

น้องใหม่

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:00

กระทู้รกบอร์ด

#40 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:04

อิอิ

#41 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:13

มันไม่ได้เป็นแมงดา "หน้า-ตัว-เมีย" เหมือนพรรค พท. นี่ครับ จะได้เอาผู้หญิงมาบังหน้า เอะอะก็..รังแกผู้หญิง... ทุเรศว่ะ...ถ้าไม่อยากให้เขารังแกก็ไปเลี้ยงลูกอยู่บ้านไป๊...แก่ๆ เหี่ยวๆ แถมสารพัดผัว อย่างนี้ ไม่มีใครอยากได้หรอก...

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#42 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:18

จะบอกใ้ห้ว่า คนเกือบทั้งประเทศ อยากรู้อีปู ไปทำอะไรที่โรงแรม ส่วนควายแดง คงไม่อยากรู้ว่า คนที่มันบูชา จะไปทำอะไรลับๆ ไม่ว่าจะเรื่องโลกีย์หรือ เรื่องโกงๆ ควายแดง ไม่มีอะไรสงสัย เพราะถึงจะไปมีอะไรกับใคร ก็เป็นเรื่องที่ควายแดง คิดว่าไม่ผิด หรือจะเป็นเรื่องโกงๆ ควายแดงก็ยินยอมให้อีปูโกง เพราะควายแดงไม่ได้เสียภาษีให้ชาติ นอกจากรอเงินภาษีของคนอื่น

#43 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:20

ผู้หญิงใน พรรค ปชป.มีสมองกันมั๊งครับ เรืองนี้ต้องมาปกป้อง ชวนนท์ เทพไท ศิริโชค ทำไมในเมื่อ3คนนี้ดูแล้วอยากให้นายกฟ้องหมิ่นประมาทจะตายจะได้ไปเปิดเผยในศาลว่านายกไปโรงแรมทำไม โปกช่วยบอกให้นายกฟ้องหน่อยครับ
ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#44 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 19:20

เพราะพรรค ปชป. ไม่มีใครไปหลบอยู่ใต้กระโปรงผู้หญิง เหมือนพวกแมงดาไงละครับ
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#45 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:44

ผู้หญิงใน พรรค ปชป.มีสมองกันมั๊งครับ เรืองนี้ต้องมาปกป้อง ชวนนท์ เทพไท ศิริโชค ทำไมในเมื่อ3คนนี้ดูแล้วอยากให้นายกฟ้องหมิ่นประมาทจะตายจะได้ไปเปิดเผยในศาลว่านายกไปโรงแรมทำไม โปกช่วยบอกให้นายกฟ้องหน่อยครับ

ไม่กลวงเหมือนของบางพรรคที่มีแต่หัวไว้กั้นหู

#46 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:14

ทำไมไม่มีผู้หญิงสักคนในปชป.ที่กล้าออกมาปกป้อง ชวนนท์ เทพไท และ ศิริโชค?

Started by PookLook, Today, 16:47

ปุ๊กลุ๊กอยากให้สส.ปชป.หญิงตะโกนว่า...
ลูกผู้หญิง'รังแก'สุภาพบุรุษฤา......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ผมเห็นว่า ชวนนท์ เทพไท และ ศิริโชคเป็น'ลูกผู้ชาย'
ไม่ต้องอ้อนสส.หญิงปกป้องพวกตนหรอก....

และสส.หญิงพรรคประชาธิปัตย์
ไม่ต้องการ'สู่รู้'ออกตัวปกป้องแทน
โดยไม่รู้สามเกลอ'สายล่อฟ้า'ต้องการหรือไม่....!

ปุํกลุ๊กไม่รุ้สึกอับอายพวกเดียวกันหรือ.....?
รองนายกฯเป็ดเหลิมพูดไปอย่างหนึ่ง
รองโฆษกพรรคฯหมวดเจี๊ยบพูดแบบหนึ่ง
รองโฆษกพรรคฯจิรายุพูดไปทางหนึ่ง

โฆษกพรรคฯสะเด็ดผีพูดไปอีกแบบหนึ่ง
ทนายหน้าหอนพดลพูดต่างคนอื่น
ประธานฯ'สมศักดิ์ เสียคน'พูดไปอีกอย่างหนึ่ง

นายกฯนกแก้วพูดไม่เหมือนคนอื่นๆ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:16.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#47 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:37

อีปูกลวง อยากได้สิทธิ์เท่าเพศชายล่ะมั้ง เห็นเพศชายมีหลายเมียได้ อีปูเลยบอกว่า มันก็มีหลายผัวได้เหมือนกัน :D

#48 tu053

tu053

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:44

โปกคุณภาพมรึงลดถอยลงมากเลยว่ะ
ไร้ราคา ตั้งกระทู้แต่ละอย่างเปลืองพื้นที่โฮสมาก ควายเอ้ย

คนเราคิดต่างได้ แต่อย่าคิดชั่ว

ไม่ว่าจะมุมนี้หรือมุมไหน ถ้ามันเป็นเรื่องงี่เง่าไม่ขอเสียเวลามองว่ะ

#49 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 21:53

ควายก็คือควาย
ตรรกะมันเลยพิการ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#50 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 22:03

ผู้ชาย 3 คนนี้ไม่ต้องมุดอยู่ ใต้ครอบกระโปรงใครเหมือนผู้ชายพรรคเผาไทยหรอก...... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: