Jump to content

- - - - -

'บิ๊กเน'จัดดาราAVร่วมงานสงกรานต์

This topic is in the process of being archived.
77 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คืนหมาหอน

คืนหมาหอน

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

ระวังข้อมือซ้นกันหน่อยนะครับ

เตือนด้วยความหวังดี

บร้า ๆ ๆ
:lol:
:lol:

โอะฮาโยะโกไซอิมัส = สวัสดีตอนเช้า
คอนนิจิวะ = สวัสดีตอนบ่ายๆ
คอมบังวะ = สวัสดีตอนเย็น
ซาโยนาระ = ลาก่อน ...

วาตาชิวะ___(ชื่อของเรา)___ เดส โดโสะ โยโรชิคุ โอเนะไกชิมัส

แปลว่า---- กระผม ชื่อ ........ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย

:D :P :)

ได้ล่ามแล้ว... แต่อย่าเป็นตาอยู่ละคัฟฟ :lol: :lol:

แต่ถ้าน้องๆเค้าตอบกลับมาว่า.......อิไต อิไต.......คี มู่ จี๋......ไก ก๊ะ......เรียกผมด้วยนะครับ :angry:
"คนดีนั้นก็เหมือนคนบ้า หากไม่มีปัญญา"

#52 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:31

ริสะ คาซูมิ สมาชิกเกิร์ลกรุ๊ปเอวี ebisu muscats ที่มีข่าวมาไทย

#53 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:05

สั้นเลยว่า "สุโค่ย" เนวิน น่าจะวางมือมาเอาดีด้านกีฬาและการท่องเที่ยวนะ ผมว่า
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#54 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

สั้นเลยว่า "สุโค่ย" เนวิน น่าจะวางมือมาเอาดีด้านกีฬาและการท่องเที่ยวนะ ผมว่า

กระทรวงการแสดงและเพศศึกษา ก็ไม่เบาน่ะ ผมว่า ... :P

#55 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:05

เฉยๆ อ่ะ เพราะไม่มีคนนี้ :wub:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#56 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:11

งานรับปริญาเพื่อนผม ที่ผ่านมาผมพลาด แต่งานนี้ผมจะไม่พลาดเด็จขาดให้อยากลำบากขนาดใหนก็จะไป บุรีรัมย์ งานนี้ละจะไป
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#57 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 05:53

สงการนต์แฟนผมไปเที่ยวเเถว อุดร ผมมีหน้าที่เป็นผลขับเดี๋ยวจะลองพาหลงไปบุรีรัมย์ 5555
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#58 redfrog53

redfrog53

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 06:09

สงการนต์แฟนผมไปเที่ยวเเถว อุดร ผมมีหน้าที่เป็นผลขับเดี๋ยวจะลองพาหลงไปบุรีรัมย์ 5555

แล้วหัดชมแฟน ว่า "น่ารัก" เป็นภาษาญี่ปุ่นให้บ่อยๆ ว่า ขี้เหร่นะ (คิเรนะ)

#59 redfrog53

redfrog53

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 06:38

วธ.ติงดึงดาวโป๊สาดน้ำบุรีรัมย์ - เจ๊เบียบ หนุนไอเดีย
หวั่นดึงดาวโป๊ยุ่น สาดน้ำ‘บุรีรัมย์’! กระทบประเพณี (ไทยโพสต์)

สภาวัฒนธรรมบุรีรัมย์ หนุนดึงนางเอกหนังโป๊ยุ่นร่วมสงกรานต์กระตุ้นท่องเที่ยว เผยจัดโซนนิ่งแล้วแต่งหวิวไม่เป็นไร ด้านเลขาฯ รมว.วธ.ติงอย่ากระทบประเพณีไทย เครือข่ายผู้หญิงฯ ฉะใช้เรือนร่างผู้หญิงเป็นวัตถุการค้า ลดทอนศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์ ด้าน เจ๊เบียบ มาแปลก หนุนไอเดียบรรเจิด เชื่อคนแห่ไปแน่ เหตุสังคมติดเซ็กส์กันงอมแงม

จากกรณีที่นายเนวิน ชิดชอบ แกนนำพรรคภูมิใจไทย ในฐานะประธานสโมสรบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ผุดไอเดียจัดงานเทศกาลสงกรานต์บุรีรัมย์ เพื่อต้องการให้ จ.บุรีรัมย์ เป็นศูนย์กลางของเทศกาลมหาสงกรานต์ของเมืองไทย ไม่แพ้ถนนข้าวสาร ถนนสีลม และเชียงใหม่ ที่นิว ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม จ.บุรีรัมย์ ซึ่งเป็นสนามของทีม ระหว่างวันที่ 13-14 เม.ย.นี้ ตั้งแต่เวลา 14.00 น. ถึงเที่ยงคืน โดยจะมีกิจกรรมต่าง ๆ รวมถึงเชิญดารา ศิลปินเข้าร่วมงานมากมาย นอกจากนี้ ไฮไลต์สำคัญจะมีการเชิญศิลปินวง "อิบิสึ มัสแคตส์" (Ebisu Muscats) เกิร์ลกรุ๊ปจากญี่ปุ่น ที่รวมดาราเอวีกว่า 25 คน นำทีมโดย โซระ อาโออิ ดาราเอวีชื่อดัง ที่กำลังสร้างความฮือฮาอยู่ในขณะนี้ ซึ่งจะมาร่วมสร้างสีสันแนวปาร์ตี้โฟม ด้วยชุดทูพีซในวันที่ 14 เม.ย.

สำหรับวง "อิบิซึ มัสแคตส์" คือบรรดานางเอกหนังเอวี (Adult Video) หรือหนังโป๊ผู้ใหญ่ จากประเทศญี่ปุ่น ที่รวมตัวกันเป็นวงเกิร์ลกรุ๊ป มีสมาชิกประมาณ 25 ชีวิต แต่หมุนเวียนผลัดเปลี่ยนกันเข้า ๆ ออก ๆ และนางเอกที่เป็นที่รู้จักของชายไทย อาทิ โซระ อาโออิ, ริสะ คาซูมิ, ริน ซากูรากิ, ทีนา ยูซูกิ (ริโอะ)

เมื่อวันที่ 29 กุมภาพันธ์ นายวสันต์ เทพนคร กรรมการสภาวัฒนธรรมจังหวัดบุรีรัมย์ กล่าวถึงการจัดงานดังกล่าวว่า การเชิญนางเอกหนังชื่อดังต่างประเทศมาร่วมงานเทศกาลสงกรานต์ที่ จ.บุรีรัมย์ เป็นเรื่องธรรมดา เพราะในปีนี้ทางสโมสรจะจัดที่สนามไอ-โมบาย ให้เป็นโซนนิ่งในการเล่นน้ำสงกรานต์ เหมือนกับถนนข้าวเหนียว จังหวัดขอนแก่น และถนนข้าวสาร ที่กรุงเทพมหานคร เชื่อว่าอาจจะมีการเล่น หรือแต่งกายวาบหวิวไม่ต่างกัน แต่กลับมองว่าจะสามารถดึงดูดนักท่องเที่ยวให้เข้ามาเที่ยวในจังหวัดมากขึ้น ซึ่งจะเป็นการกระตุ้นท่องเที่ยวได้ในอีกทางหนึ่ง เพราะสงกรานต์ทุกปีของบุรีรัมย์ค่อนข้างจะเงียบเหงา

"เชื่อว่าไม่น่าจะสร้างความเสียหายต่อภาพลักษณ์ของจังหวัด หรือกระทบต่อวัฒนธรรมประเพณีไทย เพราะมั่นใจว่าทางสโมสรคงจะมีแนวคิดรูปแบบการจัดงานให้อยู่ในกรอบของขนบธรรมเนียมประเพณีไทย ที่ไม่ก่อให้เกิดความเสียหายอยู่แล้ว เพราะทางสโมสรยังไม่ได้กำหนดรูปแบบงานและการแต่งกายของวงที่จะมาแสดงจนก่อ ให้เกิดความเสียหายเลย"

น.ส.ชลมาศ วงศ์ประเสริฐ อายุ 24 ปี พนักงานต้อนรับโรงแรมแห่งหนึ่งในจังหวัดบุรีรัมย์ และเป็นแฟนบอลของสโมสรบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด กล่าวว่า ถือว่าเป็นเรื่องที่ดี ซึ่งกลุ่มวัยรุ่นจะได้สัมผัสกับดารามีชื่อเสียง อย่างไรก็ดี อยากให้สโมสรกำหนดรูปแบบการแต่งกายของดาราที่มาแสดงออกไปในแนวที่ย้อนยุค แต่งชุดไทย เป็นการอนุรักษ์ขนบธรรมเนียมประเพณีไทย

ทางด้านนายสุระ เตชะทัต เลขานุการ รมว.วัฒนธรรม กล่าวว่า ไม่ได้ไปกีดกันการแสดงของชาติใด แต่หากจะมาแสดงในประเทศไทย ควรจะคำนึงถึงศิลปะเอกลักษณ์ความเป็นไทยด้วย อย่างเช่นเรื่องการแต่งกาย ควรเป็นไปอย่างเหมาะสม ให้เหมาะกับการแสดง เป็นตัวอย่างที่ดีต่อเยาวชน อย่าให้เกิดความเสียหายจนทำให้หลายฝ่ายเกิดความไม่สบายใจ และไม่ควรให้กระทบวัฒนธรรมประเพณีดีงามของเรา เพราะประเพณีสงกรานต์คือการแสดงความเคารพ รดน้ำดำหัว ขอพรบิดา มารดาและผู้ใหญ่ที่ให้ความเคารพ ซึ่งผู้จัดงานคงจะพิจารณาเองได้ว่าเหมาะสมหรือไม่อย่างไร

น.ส.สุธาดา เมฆรุ่งเรืองกุล ผู้ประสานงานเครือข่ายผู้หญิงพลิกโฉมประเทศไทย และกรรมการสภาภูมิภาค สมาคม ผู้หญิง กฎหมาย และการพัฒนา แห่งเอเชียแปซิฟิก กล่าวว่า หากเคารพในรัฐธรรมนูญไทย ที่เน้นให้ประชาชนเคารพศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์ของทุกคน การนำเอานางเอกหนังเอวีจากประเทศญี่ปุ่นมาใส่ชุดทูพีซโชว์ในงานเทศกาล สงกรานต์ ถือเป็นการกระทำที่ลบหลู่และลดทอนศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์ และทำให้สังคมไม่สามารถสลัดภาพผู้หญิงในแง่เป็นวัตถุทางเพศได้

"สังคมไทยใช้ผู้หญิงดึงดูดความประทับใจหรือดึงดูดเพศตรงข้ามมีมานานแล้ว ไม่ใช่แค่กรณีนี้กรณีเดียว เพียงแต่ดีกรีอาจจะมากน้อยต่างกันไป ทว่าคอนเซ็ปต์ก็ยังคงเป็นฐานเดียวกัน คือเห็นเรือนร่างผู้หญิงเป็นวัตถุเชิงพาณิชย์ การค้า การตลาด และการประชาสัมพันธ์ ซึ่งวิธีการเช่นนี้ ไม่ว่าจะเป็นการกระทำที่ไหน ในเทศกาลอะไร โดยใคร ก็ไม่พ้นกับเจตนาดังกล่าว เพียงแต่งานนี้เป็นการสมประโยชน์ทั้งสองฝ่าย สิ่งที่ทำได้คงต้องใช้กระบวนการทางสังคมกดดัน เพราะยังมีวิธีการตลาดอื่น ๆ ที่น่าทำอีกมาก และวิธีการตลาดแบบนี้จะทำให้การดำรงคงอยู่ของสังคมที่ศิวิไลซ์เสื่อมหายไป ได้" น.ส.สุธาดา ระบุ

ขณะที่นางระเบียบรัตน์ พงษ์พานิช อดีต ส.ว.ขอนแก่น ในฐานะนายกสมาคมครอบครัวอบอุ่นและเป็นสุข กลับแสดงความเห็นด้วยว่า นายเนวินเป็นคนที่มีความคิดที่ดี ซึ่งถือว่าเป็นจุดขายของ จ.บุรีรัมย์ หากใครเข้าใจตลาดก็ถือว่านี้เป็นการช่วงชิง ซึ่งไอเดียของแต่ละคนที่จะสร้างสรรค์เรื่องแปลก ๆ แบบนี้มีน้อย ทั้งนี้ การที่นำความนิยมของวัยรุ่นญี่ปุ่นมาเป็นจุดขาย ถือว่าตรงกับตลาดของไทย เพราะสมัยนี้คนไม่ค่อยคิดอะไรมาก ใส่สั้น ๆ ก็ไม่เป็นไร

"การนำนางแบบเข้ามาเช่นนี้ถือว่าเป็นจุดขายที่จะนำมาแข่งกับจังหวัด เชียงใหม่ ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ เชื่อว่าสังคมจะตอบรับแน่นอน เพราะสังคมนี้เป็นสังคมติดเซ็กส์ อีกหน่อยคนก็จะแห่ไป จ.บุรีรัมย์ และอาจจะมีการรวมดาวโป๊เพื่อเป็นอภิมหาสงกรานต์ของนายเนวิน ณ นครบุรีรัมย์" นางระเบียบรัตน์ กล่าว

ฮาาาาาาาาาาาา เจ้เบียบเปรี้ยนไป๋ 5555555555555

#60 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:21

อ่านไปอ่านมา
เครียดโว้ย
สงกรานตร์กุไปไหนไม่ได้

#61 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

ถึงจะขี่รถเก๋ง ก็แนะนำให้มีหมวกกันน็อคไว้
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#62 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:51

นี่ดาราเอวีหมดเลยเหรอ :mellow:

สงสัยนะ ^_^

#63 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 10:19

แต่ถ้าน้องๆเค้าตอบกลับมาว่า.......อิไต อิไต.......คี มู่ จี๋......ไก ก๊ะ......เรียกผมด้วยนะครับ :angry:

แปลว่าอะไรเหรอครับ ภาษาต่างประเทศผมไม่ค่อยแข็งแรงน่ะครับ -_-

:lol: :lol: :lol:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#64 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 10:30

Yuzuki Tina (Rio) จะมาไหม คร้าบบบบ ..

Edited by นักเรียนตลอดชีพ, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 10:33.

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#65 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 10:47

ผมว่ากระทู้ผิดหมวดนะ 5555
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#66 pooyong

pooyong

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

ผมว่ากระทู้ผิดหมวดนะ 5555

โดยความกรุณา ผมตั้งใจโพสต์เพื่อจะบอกว่า
บิ๊กเน แกมีหัวทาง เอนเตอร์เทรนด์ ดีมากเลย
อยากให้ทุกๆจังหวัด มีคนที่คิดทำอะไรที่จะโปรโมทจังหวัดของตนเองบ้าง
แต่น้องๆพาออกทะเลจะไปญี่ปุ่นท่าเดียว

รายละเอียดของงาน
โดยในงานวันที่ 13 เมษายน จะเชิญ "แก๊ง 3 ช่า" หม่ำ เท่ง โหน่ง และตุ๊กกี้
มาร่วมสร้างความบันเทิงตลอดทั้งงานตั้งแต่บ่ายโมงจนถึงเที่ยงคืน

จากนั้นวันที่ 14 เมษายน จะมีวงดนตรี "อิบิซึ มัสแคทส์"
จากประเทศญี่ปุ่นมาร่วมสร้างสีสันตลอดงาน
ซึ่งก็คือบรรดานางเอกหนัง AV จากประเทศญี่ปุ่น
ที่รวมตัวกันเป็น วงเกิร์ลกรุ๊ป มีสมาชิกประมาณ 25 ชีวิต
แต่หมุนเวียนผลัดเปลี่ยนกันเข้า ๆ ออก ๆ ไม่แน่ไม่นอน

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#67 1sTzKiLLzCcN

1sTzKiLLzCcN

น้องเก่า

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:44

ซึคิเดส = ผมชอบคุณ

ได๊สึกิ = ผมรักคุณ

ไดโจบึเดสก๊ะ = เป็นอะไรรึป่าวครับ ( คำนี้นะ ช่วยเขาเราหล่อเลย ^_^ )

#68 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:48

แล้ว อิแตะ อิแตะ แปลว่าอะไร ? :mellow:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#69 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

ม็อบครับ กรุณา ขึ้นป้ายด้วยครับ ว่ากระทู้นี้ 18+ 55555555
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#70 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 17:18

แล้ว อิแตะ อิแตะ แปลว่าอะไร ? :mellow:

รองเท้าแตะไงครับ :mellow:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#71 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 17:23

เสรีไทยก็เทรนไปกับเขาด้วย ก็เผื่อขาดเผือเหลือไว้บ้างก็ดีน

หลายคนอาจจะลุ้นให้เป็นเหมือนสีลม ก็เตรียมๆใจกันไว้บ้าง พวกนี้อาชีพ มะใช่เด็กบ้าจี้

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#72 phat21

phat21

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 18:34

สมเพชพรรคห้อยชั่วๆ ว่ะที่โกงชาติแดรกชาติก็เพื่อเอาเหล้า กับ ผู้หญิง ถุ้ย ไอ้เนวินและลิ่วล้อไม่ได้รักชาติไรเลยความไว้ใจพรรคนี้ไม่มีมาแต่ต้นและได้พังทลายตอนที่ พรรคห้อย รับร่าง รธนฉบับแม้ว ไอ้พรรคนี้ไม่มีอุดมการณ์จุดยืนไม่เคยนิ่งพลิ้วไปพลิ้วมาเพื่อแดรกชาติๆๆๆๆๆๆ
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#73 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 18:51

เก็บตังไว้รอแล้วเพื่อฟลุคๆได้ในงานนี้

#74 pooyong

pooyong

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

สมเพชพรรคห้อยชั่วๆ ว่ะที่โกงชาติแดรกชาติก็เพื่อเอาเหล้า กับ ผู้หญิง ถุ้ย ไอ้เนวินและลิ่วล้อไม่ได้รักชาติไรเลยความไว้ใจพรรคนี้ไม่มีมาแต่ต้นและได้พังทลายตอนที่ พรรคห้อย รับร่าง รธนฉบับแม้ว ไอ้พรรคนี้ไม่มีอุดมการณ์จุดยืนไม่เคยนิ่งพลิ้วไปพลิ้วมาเพื่อแดรกชาติๆๆๆๆๆๆ

เฮ้ย! หลุดมาไง ตั้งแต่บังธิพ่อเอ็งโดนตัดสินจำคุก เค้าว่า สติแตกเลยไม่ใช่เรอะ

#75 pooyong

pooyong

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 06:43

เสรีไทยก็เทรนไปกับเขาด้วย ก็เผื่อขาดเผือเหลือไว้บ้างก็ดีน

หลายคนอาจจะลุ้นให้เป็นเหมือนสีลม ก็เตรียมๆใจกันไว้บ้าง พวกนี้อาชีพ มะใช่เด็กบ้าจี้

ก็คงออกมาแนวสนุกสนานซะมากกว่า อาจมีเซ็กส์ซี่บ้างนิดๆหน่อย พอให้หนุ่มๆได้ซู่ซ่าบ้าง
เพราะสภวัฒนธรรมของบุรีรัมย์ ร่วมเป็นโต้โผจัดงานด้วย
ก็ลองดูกันครับ เคยดูแต่พวกเธอแก้ผ้า มาดูเธอใส่เสื้อผ้าร้องเพลงกันบ้าง
http://youtu.be/OVp52uR_FX8

#76 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 06:48

มาได้ไงวะ ใครเค้าเชิญ เเถวนี้ไม่หญ้าให้กิน ไปๆๆ ชิ้วๆๆ
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#77 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 06:55

อีเบียบมันเห็นด้วยเหรอ ผมว่ามันประชดนะ

และผมว่าพวกต่อต้านบางคนก็ใจแคบถึงแคบมากนะ

เขาเคยเล่นหนังอะไรมันก็เป็นเรื่องบทบาทในหนัง

แต่นี่เขามาร้องเพลงมาเต้น แต่งตัวก็คงจะไม่ได้โป๊กว่าประกวดนางงาม

ไม่ใช่มาแสดงบทแบบในหนังให้ดูซะหน่อย

พวกนี้คิดว่าคนเราเล่นหนังบทไหนแล้ว ต้องเป็นแบบนั้นไปทั้งชีวิตเลยเหรอ

เป็นผู้ร้ายก็ต้องเป็นผู้ร้ายทั้งชีวิต เป็นตลกก็ต้องเป็นตลกทั้งชีวิต เป็นนักแสดงเอวีก็ต้องเป็นนักแสดงเอวีทั้งชีวิต อย่างนั้นเหรอครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#78 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:54

เก็บตังไว้รอแล้วเพื่อฟลุคๆได้ในงานนี้

สงสัย คิว จะยาว มากๆ เลยนะครับ เพราะบรรดาเสี่ยน้อย ใหญ่ นักการเมือง มุ้งเน คงสนใจไม่น้อย
55555555 ยาวประมาณ คนละแค่10 นาทีก็เกินวันเลย 55555
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป