Jump to content

- - - - -

คนนี้เขาเป็นอะไรกับ ฝาแฝด ที่ชก วรเจตน์

This topic is in the process of being archived.
35 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:45

#2 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:49

ก็บอกมาสิ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#3 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:50

แล้วยังไง จะชกไอ้โนบิเจตน์ เพราะมันเหรี้ย มีไรป่าว :lol:

#4 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:57

เมิงต๊องเปล่าวะ :huh:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#5 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

เมิงต๊องเปล่าวะ :huh:

:D :D เอาอะไรกับควายแดง มันโง่ขนาดนี้ ต้องสงสารมันครับ :lol:

#6 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:03

*
POPULAR

การที่นายวรเจตต์ถูกชกหน้า ไม่น่าจะถือว่าเป็นความผิดใดๆ เพราะนั่นคือการแสดงออกทางเสรีภาพอย่างหนึ่ง ... เนื่องจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์มีเสรีภาพทุกตารางนิ้ว ใช่มั้ยครับพี่น้อง???
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#7 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:05

ถาม คนนี้เขาเป็นอะไรกับ ฝาแฝด ที่ชก วรเจตน์
ตอบ เป็นหนึ่งในคนที่ไปโฟร์ซีซั่น ชั้น 7 กับยิ่งลักษณ์ป่าว ?
ปั่มปั๊ม

#8 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

:rolleyes: คนรู้จักกันเค้าทักทายกันทำตกใจไปด๊ายยยยยย
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#9 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:14

ตั้งกระทู้ นึกว่ามีหลักฐานหรือรายละเอียดอะไรซะอีก เห้อ เสียเวลา
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#10 มุซาชิ

มุซาชิ

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

อ๋อ... มันเป็นอย่างนี้นี่เอง :angry:

#11 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

อ๋อ... มันเป็นอย่างนี้นี่เอง :angry:

เป็นยังไงหรือ ผู้ รู้เรื่อง ขี้ทักษิณ

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#12 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:43

รู้หรือยัง ว่าพวกมรรึงเิริ่มไม่มีที่ยืน :D :D จะร้องขอความเมตตา ก็บอกมา คนเค้าอาจจะสงสารเวทนา ในความโง่ ความเลวของพวกเิมิง :lol:

#13 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:47

ผึ้งนามสกุลเดียวกับรุ่นพี่ที่วิทยาลัย แต่ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ ทั้งสิ้น แค่นามสกุลเหมือนไม่ใช่ว่าจะเป็นญาตินะคะ

#14 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:32

เขาเป็นอะไรไม่สำคัญ เท่ากับเมิงเป็นเฮียร์อะไร?
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#15 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:32

ฝากไปเตือนไอ้วรเจตด้วย อย่าออกมาเห่าเรื่อง 112 นี้อีก

ไม่งั้นผมจะไปเผาบ้านมัน เพราะมันทำให้ผม "ตกใจ" -_-

#16 soco

soco

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:37

แค่ถุยใส่หน้ามัน ก็น่าจะพอแล้ว มัง

แต่ บางทีพวกนี้เลือดหัวไม่ตก ก็ไม่สำนึก

ก็แล้วแต๊ว่ะ
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#17 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:37

สันดานคนบางคนอยากขุดให้เจอว่าเป็นลูกเต้าเหล่าใคร โครตเง้าเป็นใคร
ทั้งที่มันเป็นความผิดอาญาต่อบุคคล ไม่ใช่อาญาแผ่นดินด้วยซ้ำ
โดนด่าตั้งแต่เอาที่อยู่ เบอรโทรศัพท์ สว. เพชรบุรีมาโชว์
ยังไม่สำนึก มันเป็นสันดานจริงๆ แก้ไม่หาย

ว่าแต่ไอ้ปึ๊ดเป็นใครรู้ไหมครับ อันนี้ไม่ผิดนะ เพราะผมไม่ได้ถามว่าพ่อไอ้ปื๊ดเป็นใคร ฮ่าๆๆ

Edited by phoosana, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:38.

We love fender.

#18 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 03:03

จขกท. น่ากลับบ้านราษณร์ได้แล้วนะ เขาเลิก Baned ตั้งนานแล้ว
(ขอแบน "PaPaRoacho" สักอาทิตย์ บอกตรงๆรำคาญ. รำคาญครับแต่ล่ะกระทู้มีแต่แหนะแหน
เอาสาระไม่ได้เลย บอกแล้วคิดต่างได้เอาข้อมูลมาแย้งกัน 25 ธ.ค. 2010)

Edited by redfrog53, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 03:04.

#19 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 03:26

สิทธิเสรีภาพการแสดงออกล้วนๆนะครับ อย่าปิดกันเสรีภาพกันสิครับ หรือว่า......อยากเห็นหัวนมของผม :angry: :angry: :angry:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#20 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:23

กุรู้แต่ไม่บอก

#21 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:26

สุรนันท์ เป็นอะไรกับอภิสิทธิ์ครับ

#22 Morgan

Morgan

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:29

Posted Imageไอ้ทุยเอ้ยเอาอาหารเช้ามาให้มืงกิน

Edited by กูละเบื่อ, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:42.

ในบ้านเมืองนั้นมีทั้งคนดีและคนไม่ดีไม่มีใครที่จะทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมดการทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อยจึงมิใช้การทำให้ทุกคนเป็นคนดีหากแต่อยู่ที่การส่งเสริมความดีให้คนดีปกครองบ้านเมืองและคุมคนไม่ดีไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้

#23 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:43

ลิ่วล้อปลายแถวแม้ว เปลี่ยนชื่อล็อคอินอีกแล้ว
ชายน้อยเอ้ย

#24 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:45

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ว่าเจ้าของกระทู้เป็นอะไรมากมั้ยกับคนคนนี้
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#25 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 08:55

ในชื่อที่ขอใบอนุญาตพกพาอาวุธปืนของแฝดเมืองปทุมฯ ใช้ชื่อ อาสาสมัครทหารพรานสุพจน์ ศิลารัตน์ และอาสาสมัครทหารพรานสุพัฒน์ ศิลารัตน์(เดลินิวส์)

เรื่องราวอาจพลิกจ้างพวกแดงต่อยวรจุก
จัดฉากนี่หว่า

#26 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:40

แสดงได้ดีจนหน้าบวมเลือดออกจมูกกันเลยทีเดียว
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#27 Entropy

Entropy

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:43

แสดงได้ดีจนหน้าบวมเลือดออกจมูกกันเลยทีเดียว

เป็นไปได้ไหมว่า คนจ้างรู้เรื่อง คนต่อยรู้เรื่อง แต่วรเจตน์ไม่รู้เรื่อง
เป็นธรรมดาที่เบี้ยไม่จำเป็นต้องรู้ว่าคนเล่นเขาคิดอะไรอยู่
ปี 53 คนที่ตายก็ไม่รู้เรื่องหรอกว่า ตัวเองจะเล่นเป็นศพ
Veritas nunquam perit

#28 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:49

ในชื่อที่ขอใบอนุญาตพกพาอาวุธปืนของแฝดเมืองปทุมฯ ใช้ชื่อ อาสาสมัครทหารพรานสุพจน์ ศิลารัตน์ และอาสาสมัครทหารพรานสุพัฒน์ ศิลารัตน์(เดลินิวส์)

เรื่องราวอาจพลิกจ้างพวกแดงต่อยวรจุก
จัดฉากนี่หว่า

จริงเหรอมีการจัดฉาก ถ้าเป็นจริงเนี่ย เนียนมาก....

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#29 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:55

คนจ้างรู้เรื่อง คนต่อยรู้เรื่อง แต่วรเจตน์ไม่รู้เรื่อง
อาจเป็นแนวทางนี้

ปกติคนทำผิด
1.ทำไมต้องทำร้ายที่ มธ., ที่อื่นก็ได้
2.ทำไมต้องจงใจทิ้งหลักฐานไว้, ปกติคนทำผิดต้องคิดเรื่องทางหนีทีไล่
3.หากเป็นการทำโดยฝ่ายตรงข้าม เขาทำแบบ ทนง โพธิ์อ่าน มากกว่า

เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ผมมองว่า "ไม่สมเหตุสมผล" เลย

#30 COFFEE

COFFEE

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:34

หลายท่านใช้คำหยาบคายมาก ม๊อดมีหรือเปล่าบอร์ดนี้

#31 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:36

ถ้าเกี่ยวข้องกัน ก็ คนรู้จักของฮีโร่ ของคนไทย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#32 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:44

จขกท. น่ากลับบ้านราษณร์ได้แล้วนะ เขาเลิก Baned ตั้งนานแล้ว
(ขอแบน "PaPaRoacho" สักอาทิตย์ บอกตรงๆรำคาญ. รำคาญครับแต่ล่ะกระทู้มีแต่แหนะแหน
เอาสาระไม่ได้เลย บอกแล้วคิดต่างได้เอาข้อมูลมาแย้งกัน 25 ธ.ค. 2010)

พวกเดียวกันยังระอา :mellow:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#33 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:54

คือถ้าเป็นผมผมจะมอบตัวทันทีไม่หนีไป1คืนค่อยมอบครับ แล้วจะสารภาพว่า เดินมาแล้วนึกหมั่นไส้เลยต่อย อย่าดีก็โดนข้อหาทำร้ายร่างกายแต่ไม่สาหัสและไม่ไต่ตรองด้วย

นี่หนีไป1คืนกลับมามอบตัว สารภาพว่าเตรียมการ โอย โดนอีกขั้นเลย ระหว่าง ซึ่งหน้ากับเตรียมการไตร่ตรอง
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#34 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 15:02

เมื่อซักครู่ ไปกินก๋วยเตี๋ยว ข่าวไทยรัฐลงหน้าหนึ่งว่า แฝดน้องเขาเป็นแชมป์นักกีฬายิงปืน อยากจะบอกว่า โชคดีขนาดไหนแล้วครับ ไอ่พวกนิติเรด ที่เขาไม่ส่งคุณเมิงกับพวกไปลงนรก ยังไงก็ห่วงสุขภาพกันหน่อยน่ะครับ เป็นห่วง

Edited by zeus, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 15:03.

#35 nutarmy

nutarmy

น้องใหม่

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 16:17

ตระกูลนี้มีแต่คนดี มีมันสองตัวนี่แหละผ่าเหล่า ขนาดงานพระราชทานเพลิงศพญาติมันมันยังต่อยกันในงานเลย

#36 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 16:34

หลายท่านใช้คำหยาบคายมาก ม๊อดมีหรือเปล่าบอร์ดนี้

freedom of speech