Jump to content

NIDATM CONTEST2 การแข่งขัน SEO ของนักศึกษา NIDA

NIDATM CONTEST2

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 Guest_Group4_*

Guest_Group4_*
  • Guests

ตอบ 12 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 03:32

ขอนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ
NIDAITM CONTEST2 การแข่งขัน SEO ของนักศึกษา NIDA จำนวน 12 กลุ่ม
โดยการแข่งขันนี้ใช้คีย์เวิร์ดว่า "NIDAITM CONTEST2"
การดูผลการแข่งขันสามารถดูได้จากการค้นใน google โดยพิมพ์ "NIDAITM CONTEST2" แล้วกด ค้นหาครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
กลุ่ม 4
------------------------------
เว็บไซต์แข่งขัน SEO ของนักศึกษา NIDA
ข้อมูลเพิ่มเติม NIDATM CONTEST2