Jump to content

- - - - -

คุณคิดว่าพรรค ปชป. ควรปรับปรุงตัวเองเรื่องใด เพื่อเรียกศรัทธาคืนจากประชาชน

This topic is in the process of being archived.
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 13 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 16:36

เรียกศรัทธาคืน??????

91 ศพที่สูญเสียไป เอาชีวิตของพวกเขาคืนมาได้ไหม?

อยู่บ้านเฉยๆๆจะตายไหม ออกมาเรียกร้องประชาธิปไตยอะไรแบบไหนก็ไม่รู้ สุดท้ายเป็นไง ของแพง รัฐไม่สน จะแก้รัฐธรรมนูญท่าเดียว
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#52 chackrapbong

chackrapbong

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

ทราบมาว่า ท่านเป็น วิศวะเกิน(เขียนไม่ผิด)
คงเข้าใจวิชา สถิติ ได้

ปริมาณแปรผกผันกับคุณภาพ
พูดอย่างนี้เข้าใจไหม

เอาให้ง่ายกว่านี้คือ
ปริมาณจำนวนคนเลือกเพื่อไทย มาก คุณภาพก็ยิ่งต่ำ

แค่นี้เข้าใจไหม

เอาให้ง่ายขั้นมาอีก

พวกHereๆมีมากกว่าพวกคนดี เลือกพรรค hereๆ ที่หลอกขายฝัน พวกโง่ๆ จำนวนมาก
พูดอย่างนี้ชัดไหมว่า ปริมาณแปลผกผันกับคุณภาพครับ ท่านวิศวะเกิน (เขียนไม่ผิด)

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#53 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 13 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:37

พรรคปชปควรเข้าถึงปชชรากหญ้าให้มากขึ้น จะสื่อสารอย่างไรให้รากหญ้าเข้าใจ นั่นแหละที่ต้องปรับปรุง นอกจากนั้นต้องหัดทำมาร์เกตติ้งให้พรรคตัวเองด้วย คนไทยชอบอะไรดราม่า

พวกชอบบอกว่ามาร์คฆ่าคนตายนี่ไม่คิดมั่งเหรอว่าก็พวกเสื้อแดงเผากรุง ทุบรถ ทำความเดือดร้อนให้คนอื่นก่อน เมื่อเตือนแล้วไม่ฟังก็ต้องจัดการ หรือจะบอกว่าพวกที่ออกมานั่นเป็นแดงเทียม ใส่เสื้อแดงโร่ขนาดนั้นอ่ะ แถได้อีก ตลกว่ะ ถ้ามาร์กทำเพื่อตัวเองทำไมไม่อยู่เป็นรบจนครบวาระเลยวะ ลาออกทำไม่มาเลือกตั้งใหม่ให้ตัวเองแพ้เนี่ยนะ

พวกควายระดับเทพเอ๊ยคิดก่อนพิมเหอะวะ

#54 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 07:54

ตรูว่านะ ที่ควรปรับปรุงมากสุดก็คือตัวเเกหวะ ใจดี เลิกโกหกหลอกลวงสักที
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#55 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

เรียกศรัทธาคืน??????

91 ศพที่สูญเสียไป เอาชีวิตของพวกเขาคืนมาได้ไหม?

91 ศพที่สูญเสียไป เพราะไอ้ทักษิณ ... เอาเงินทักษิณเยียวยาได้ไหม ?
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#56 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:32

ถ้าถามผมเหรอ ผมคิดว่ายุบพรรคทิ้งไปเถอะครับ คงปรับปรุงอะไรไม่ได้แล้วหล่ะ 555

แล้วพวกคุณหล่ะ คิดยังไงกันบ้างครับ?

อยากยุบก็ส่งเรื่องไปสาลรัฐธรรมนูญซิ แจ้งข้อหาได้เลย มีปัญญาป่าว :lol: