Jump to content

- - - - -

ภาพสดจาก อำนาจเจริญ เกรซ กาญเกล้า มาเปล่้าเดวรอดู เดวหาว่าโม้

• Please log in to reply
245 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:56

กระทู้ก่อน ลงวันพุธคุยเอาไว้ ว่าเกรซจะมา เจอพวกสมาชิกด่าว่าโม้ เดวรอดู

ตอนนี้เล่นตามกระแส ใครไม่รักทักษิณ ไม่ใช่เสื้อแดง หึหึ จากดีเจอ้อม

Edited by PaPaRoacHo, 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:57.

#2 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

บอกตรงๆนะ
จะว่าผมเชยก็ได้แก่แล้วยอมรับ
แต่

เกรซ กาญเกล้า

ใคร?

เข้าใจด้วยปัจจุบันดาราเยอะครับ นักร้องก็มาก เดอะสตาร์ AF first stage มีมากี่รุ่น ที่ได้ออกเทปกี่คน บางคนอออกชุดเดียวหายไปเลย จำไม่ได้แล้ว

รบกวนบอกด้วย ไม่ได้ล้อเล่นไม่รู้จักจริงๆ

#3 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:03

บอกตรงๆนะ
แต่

ใคร?

เข้าใจด้วยปัจจุบันดาราเยอะครับ นักร้องก็มาก เดอะสตาร์ AF first stage มีมากี่รุ่น ที่ได้ออกเทปกี่คน บางคนอออกชุดเดียวหายไปเลย จำไม่ได้แล้ว

รบกวนบอกด้วย ไม่ได้ล้อเล่นไม่รู้จักจริงๆ

เวลาคุณเผยแพร่ความรู้่ คุณจะเริ่มจากแกนนำ ด้านต่างๆ หรือเริ่มจาก มนุษย์รู ดีัละ หึหึ แฟนคลับเขาขนาดใหน

นี่ยังไม่อยากเหมา ว่าโน๊ตก็สีแด...

#4 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

ไม่ค่อยสนใจอ่ะ ว่า ดาราคนไหนสีอะไร

ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะคิดต่าง

แต่บังเอิญ ไม่ค่อยชอบเกรซ ก็เลยเฉยๆ

#5 MWM

MWM

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

บอกตรงๆนะ
แต่

ใคร?

เป็นดาราอยู่ช่อง 7 จ้า

จ้างหรือเชิญดาราไปงานนี่ถึงกับต้องตั้งกระทู้บอกเลยเหรอ :mellow:

#6 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:14

ยัยนี่ใครเรอะ

#7 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:14

บร๊ะ!!!!ดาราเป็นเสื้อแดงมันน่าปลาบปลื้มจริง
หมายความว่า..ดาราไม่ใช่คน
หรือว่า..ดาราเป็นคนเหนือคน :o
แล้วทำไมในบอร์ดนี้จะต้อง เชื่อหรือไม่เชื่อ
ว่าดาราเป็นเสื้อแดงจริงรึเปล่า
ตั้งทู้ให้มันมีคุณภาพมากกว่านี้เยอะๆ
เลือกเอาประเภททั้งสวยทั้งฉลาดสิ
มีมั้ย..ไปหามาใหม่นะ
ดาราเกรดบีโลว์โปร์ไฟล์แบบนี้
ไม่มีราคาเว้ย..ป้ารอโช :(

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#8 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

แล้วยังไง... มีเงินจ่ายค่าตัวดาราระดับธรรมดาที่ไหนก็ไป แต่ถ้าเป็นระดับซุปเปอร์สตาร์ก็อีกกรณีหนึ่ง
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#9 PaPaRoacHo

PaPaRoacHo

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

ดิสเครดิตกันใหญ่ ถ้าเป็นนายแคนไทเมือง เจอพฤติกรรมสมาชิกแบบนี้ คงพูดว่า เข้ามาเขย่าขี้เรื้อนกันใหญ่ :lol:

#10 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:21

ไร้สาระอ่ะ

เรารู้ว่าเกรซ เป็นดาราช่อง 7 แล้วไง ไม่ชอบละคร ช่อง 7 เลยไม่ได้ดูเธอเล่นละคร ก็เลยเฉยๆ

#11 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:24

ดิสเครดิตกันใหญ่ ถ้าเป็นนายแคนไทเมือง เจอพฤติกรรมสมาชิกแบบนี้ คงพูดว่า เข้ามาเขย่าขี้เรื้อนกันใหญ่ :lol:

อ้าว! ป้ารอโชมีขี้เรื้อนด้วยเหรอ :o
อี๋ยยยยยย

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#12 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:32

เกรซ เป็นพี่สาวของแกรนด์ เดอะสตาร์คับ

:lol: :lol: :lol: :lol:

มาหรือไม่ แล้วยังไง ?

จะบอกว่าดาราที่ออกตัวเป็นแดงแล้วเท่ห์

แต่ดาราที่ออกตัวเป็น อย่างอื่นแล้วต้องไล่ด่าเหรอ ?

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#13 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:33

สัพเพ สัตตา อเวรา โหนตุ

สัพเพสัตตา อัพพะยาปัชฌา โหนตุ

สัพพเพ สัตตา อะนีฆา โหนตุ

สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ

สัตว์ทั้งหลายทั้งปวง ที่เป็นเพื่อนทุกข์ เกิด แก่ เจ็บ ตาย ด้วยกันทั้งสิ้น

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้เบียดเบียนซึ่งกันและกันเลย

จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีความทุกข์กายทุกข์ใจเลย

จงมีความสุขกาย สุขใจ รักษาตนให้พ้นจากทุกข์ภัยทั้งสิ้นเทอญ
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#14 เด็กอีโน

เด็กอีโน

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

เจ้าเขาบอกด้วยตัวเอทหรือยังล่ะ ถ้าเขาบอกชัดแล้วก็ว่าไป แต่ถามว่า ดาราที่เขามีสัญญาการจ้างงานกันอยู่ เขาเลือกงานที่ต้นสังกัดเขาจัดให้ได้ด้วยเหรอครับ ? ผมตั้งขอสังเกตุ นะผิดถูกก็ชี้แจงให้ด้วยก็ดี แต่เขาจะไปงานอะไรทำอะไรที่ไหนอย่างไร ถ้าไม่ใช่ พี่เบิร์ด หรือ พี่ตูน Bodyslam ผมก็ไม่ก็ไม่มีความจำเป็นต้องสนใจครับ

#15 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

ผมต้องจำชื่อมันไว้เพื่อการ ดำรงชีำพมั้ยนี้

บอกผมที

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#16 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

ดาราช่อง 7
มิน่า ผมไม่รู้จักจริงๆนะ ส่วนใหญ่ดูข่าวกับภาพยนต์ ละครเลิกดูนานแล้ว

ได้ดูบ้างทางช่อง 3 ที่ภรรยาผมชอบที่เหลือไม่ได้ดู ยอมรับช่อง 7 ตั้งแต่ไม่มีชิงร้อยฯ ไม่ค่อยเปิดไปดู น้องเขาคงดังนะ

#17 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

เรียนตรงๆ ครับ พวกดารานี้ผมไม่ค่อยสนใจ สมัยก่อนผมเจอดารามากับพี่เลี้ยงเผอิญมานั่่่งใกล้ๆ เห็นเขาสวยก็คุยด้วยคุยกับคนที่มาด้วยสงสัยพี่เลี้ยง เธอถามผมดูหนังไทยไหมผมบอกผมดูแต่ มิตร-สมบัติ-พิศมัย-เพชรา แล้วก็ไม่ค่อยได้ดูเนื่องจากเอาเวลาไปทำอย่างอื่นที่ได้ประโยชน์กว่า พอสักพักเธอไปมีคนมาถามผมว่ารู้จักดาราคนนั้นด้วยเหรอ ผมบอกตรูไม่รู้จัก ปัจจุบันผมยังรู้จักนักฟุตบอลมากกว่าดารา

#18 tumzzz

tumzzz

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:13

จะเข้ามาดูเกรซ เจอหน้าป้าแก่ๆ หมดอารมณ์ เห้อ

ว่าแต่ถึงเชิญเค้ามาได้ แล้วมันน่าภูมิใจขนาดนั้นเลยเหรอ แสดงว่าปกตินี่ หาคนดีๆ หรือดาราน่ารักซักคนนี่ยากเนอะ ม็อบมีแต่ลุงๆ ป้าๆ ผมเอาใจช่วยละกันม็อบจะได้ไม่ห่อเหี่ยว :D

#19 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:15

กระทู้ก่อน ลงวันพุธคุยเอาไว้ ว่าเกรซจะมา เจอพวกสมาชิกด่าว่าโม้ เดวรอดู

ตอนนี้เล่นตามกระแส ใครไม่รักทักษิณ ไม่ใช่เสื้อแดง หึหึ จากดีเจอ้อม

นี้เหรอ

หน้ารักอะ
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#20 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:23

ก็ดูก่อนว่าเรียกค่าตัวเท่าไหร่ ถ้าให้ไม่ได้ก็อาจจะไม่มา

#21 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:24

เอารูปที่ขึ้นเวทีมาให้ดูสิ
" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#22 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:25

เกรซ มันหน้าตาแบบนี้หรือ?
เอาพร้อมพังมาอวดไม่ดีกว่าหรือ รายนั้นเป็นดาราโป๊ด้วยน้า

#23 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:27

อย่างว่า..จะไปหวังอะไรมาก..

ความสามารถไม่มีให้..ชื่นชม..
ภาวะผู้นำไม่มีให้...กล่าวถึง
การบริหารจัดการ...ล้มเหลว..

ทำได้เพียง...หาสิ่งสวยงามมาประดับ

ไม่ได้ทำให้ประเทศชาติก้าวไปข้างหน้าแต่อย่างใด
หากยังภูมิใจ..แต่เพียงแค่นี้...ก็คงได้เท่านี้...

#24 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:29

ถ้าเปิดดูแล้วเจอหน้าเหี่ยวๆของอิปู กุไม่ยอมจริงๆนะ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#25 SUPER@

SUPER@

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:33

"
ดาราเดินสายรับจ้างโชว์ตัว..ไปก็ไปซืไม่เห็นแปลก..แล้วเค้าไปฟรีรึไง ไม่ต้องจ้างเหรอ
ที่มาบอกนี่เพื่ออะไร.. :huh: กะจะโชว์ว่าจ้างดารามาว่างั้นเถอะ
นี่มันนิสัยของเด็กที่ชอบทำอะไรอวดกัน
ที่มาบอกนี่ทำให้นึกถึง เมื่อไม่นานมานี้ ไปงานแต่งสองงานที่ต่างจังหวัด จัดพร้อมกันแต่คนละสถานที่ เจ้าสาวเป็นเพื่อนกัน แต่พอรู้ว่าอีกฝ่ายไปจ้างวงดนตรีที่แพงกว่าก็ไปยกเลิกวงที่จ้างไว้ก่อนยอมเสียเงินมัดจำ พออีกฝ่ายรู้ว่า เพื่อนทำแบบนี้เพื่อข่มตน ก็โกรธ ทุกวันนี้ไม่มองหน้ากันทั้งที่คบกันมา 10กว่าปี ที่เล่ามาให้ฟังมานี่เข้าใจไหมว่าสื่อว่าอะไร

พ.ร.บ. ปรองดองที่รัฐบาลไพร่พยามเข็นออกมาน่ะ ไพร่อย่างคุณขานรับกันแบบนี้เหรอ โอ้อวด คุยข่ม เยาะเย้ย ถากถาง แล้วจะเรียกร้องคำว่าปรองดองไปทำหอกอะไร
นักการเมืองทั้งหลาย ผมมองดูคุณอยู่

#26 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:34

แล้วไง? มาแล้วมันจะช่วยให้ควายหายโง่จนกลายเป็นคนได้ไหม
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#27 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:35

มายัง รอชมอยู่ :wub:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#28 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:36

สามทุ่มครึ่งแล้ว น้องเกรซมารึยังครับ

#29 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:37

ปูเสื่อ.....

#30 numdee

numdee

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:38

แล้วไงเหรอ เสื้อแดงเห็นแค่บนเวทีทำตื่นเต้น ผมตื่นนอนเห็นทุกวันยังเฉยๆ อิ อิ
"หนึ่งเสียงที่จริงใจ ดังกว่าเสียงมหาชน"

#31 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:39

ตกลงเกรซคือป้าในรูปที่เอามาแปะเหรอครับ? งั้นผมไม่รอดูรูปละขอบคุณ :huh:

ตกลงเสื้อแดงก้าวข้ามหรือไม่ข้าม (หรือข้ามไม่พ้น) ทักษิณกันแน่ครับผมงง
สับขาหลอกมากระวังสะดุดขาตัวเองล้มนะครับ

#32 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:41

พิน็อคคิโอ เกิดไรขึ้นกับจมูกของเจ้า

#33 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

Posted Image Posted Image...น้อง เกรซ เปลี่ยนไปเยอะ !

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#34 Ritual^Goblincaptain

Ritual^Goblincaptain

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

เข้ามาดู
สถาบันพระมหากษัตริย์จะอยู่คู่ประเทศไทยไปตลอด

#35 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:45

มายังงงงง :(
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#36 Four Seasons

Four Seasons

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:49

ไอ้เหม็นสาบ ไม่ใช่โม้อย่างเดียว ทั้งมั่วทั้งโง่ด้วย
วะ 5555

#37 dTone

dTone

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:49

เพิ่งรู้จักก็ตอนเนี้ยแหละครับ

#38 Four Seasons

Four Seasons

น้องเก่า

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:51

ใครไม่รักทักษิณ ไม่ใช่เสื้อแดง

แล้วหมาตัวไหนมันบอกว่าก้าวข้าม (ศพ) ไอ้ทักษิณไปแล้วววววววว

โกหกกันเองทุกเม็ดอย่างงี้ :D :D :D

#39 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:55

จะ 5 ทุ่มแล้ว น้องเกรซ ยังไม่มาอีกหรอ
PaPaRoacHo ไปโดนเสื้อแดงคนไหนเขา หลอก มาอีกละงานนี้

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#40 zeus

zeus

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:55

ผมรอจนถึงตีสามน่ะ

Edited by zeus, 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:56.

#41 Limmy

Limmy

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:01

ดาราจะมากี่ร้อยคน ของก็ยังแพง น้ำมันก็ยังแพง

แล้วจะเสียเวลาดูทำไมล่ะครับ ?

#42 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:05

Posted Image Posted Image...น้อง เกรซ เปลี่ยนไปเยอะ !

น้องเกรซนี่คนไหนอ่ะครับ คนข้างหน้าหรือคนที่อยู่ด้านหลัง
ท่าน PaPaRoacHo ช่วยบอกผมหน่อย ผมไม่รู้จักอ่ะ
:rolleyes:

#43 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:11

เกรซ เป็นพี่สาวของแกรนด์ เดอะสตาร์คับ

:lol: :lol: :lol: :lol:

มาหรือไม่ แล้วยังไง ?

จะบอกว่าดาราที่ออกตัวเป็นแดงแล้วเท่ห์

แต่ดาราที่ออกตัวเป็น อย่างอื่นแล้วต้องไล่ด่าเหรอ ?

แกรนด์เดอะสตาร์นี่เป็นใครครับ

สมัยนี้ใคร ๆ ก็นามสกุลเดอะสตาร์

หาคนนามสกุลเดอะสตาร์ยังง่ายกว่าหาร้านอาหารเนปาลอีก :D

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#44 johit1169

johit1169

น้องใหม่

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:20

ใครอะ

#45 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:26

เซ็งรูปป้าข้างบนมากเลย กระทู้ดักใช่มั้ยจะได้ล็อคสะให้จบๆไป

=*=

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#46 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:27

ไม่น่าเชื่อ เกรซจะดับอนาคตตัวเอง
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#47 diablos9423

diablos9423

น้องใหม่

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:28

มาแล้วไงวะ

#48 zeus

zeus

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 01:15

เฮ้ย ตี 1 แล้ว จะมาไหมเนี้ย

#49 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 01:27

มรึงได้สิทธิ์คำด่าเดี๋ยวนี้ "ควายแดงขี้โม้ทุกตัว"

#50 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 01:29

ต่อให้เกรซขึ้นเวลาเสื้อแดงแล้วไง ประเด็นคืออะไร ประเทศไทยจะเจริญขึ้นหรอ คว้าย ควายว่ะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน