Jump to content

คนสมัยก่อนเหาะได้ มีจริง (เหาะจริงๆ)

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
8 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 มือดีจากพระนคร

มือดีจากพระนคร

น้องเก่า

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:40

Freedom★ WE WANT A REAL DEMOCRACY IN THAILAND! ★

#2 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:41

ไปตอบคำถามผมในกระทู้นี้ก่อน ค่อยมาเห่าหอนต่อครับ ขอความกรุณา

http://webboard.seri...ตอ่อนๆหรือเปล่/

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#3 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:51

โอย...สงสารจขกทครับ

แต่ที่จริงคุณเชบี้สอนให้แกมีความรับผิดชอบก็ดีเหมือนกัน

#4 มือดีจากพระนคร

มือดีจากพระนคร

น้องเก่า

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:53

เขากำลังเหาะ อยู่ไม่ใช่เรอะ ผมไม่ได้โกหกนะ :mellow:
Freedom★ WE WANT A REAL DEMOCRACY IN THAILAND! ★

#5 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:54

ผมเกิดไม่ทันครับ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#6 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:55

ล็อกอินนี้ "ใครๆก็รู้" :lol: :lol: :lol:

#7 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:57

เวรกรรมมีจริง ๆ นะครับ เพราะมันกลับมาได้เรื่อย ๆ ตอนที่คิดว่ามันไม่ตามมาแล้ว

#8 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:01

ผมว่ารูปที่เจ้าของกระทู้เอามาแปะนั้น ถ้าไปโพสท์ที่เวปควายแดงอาจจะมีคนเชื่อจริงๆจังๆนะครับ

แต่ถ้ามาที่นี่ ต้องระวังหน่อย มุกใครๆก็รู้ ใช้หากินที่นี่ไม่ได้ครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#9 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:16

เห็นหายไปนาน เข้าไปดูกระทู้เพื่อนายหน่อยสิ :D

http://webboard.seri...-เหวง-แล้วนึกถ/
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี