Jump to content

เพลงกองกําลังป้องกันตนเองญี่ปุ่นในยุค 80 -90

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
8 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:00

ฟังเพลงทหาร กาน (โพส ตรงนี้ละ)

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#2 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:16

อ้าว ! แพร่ด เปลี่ยนสัญชาติแล้วเหรอ
แปลกเน๊าะ เสื้อแดง ชอบเปลี่ยนสัญชาติจริง
แล้วทำไมไม่เปลี่ยนเป็น มอนเตเนโกร ล่ะ

#3 phat21

phat21

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

อ้าว ! แพร่ด เปลี่ยนสัญชาติแล้วเหรอ
แปลกเน๊าะ เสื้อแดง ชอบเปลี่ยนสัญชาติจริง
แล้วทำไมไม่เปลี่ยนเป็น มอนเตเนโกร ล่ะ

ยังคนไทย โว้ย แต่ชอบ ทหารเรือญี่ปุ่น เพราะอยากให้กองทัพเรือมันทันสมัย มีเรือรบเยอะๆ แบบ กองกําลัง ป้องกันตนเอง ทางทะเลญี่ปุ่น
Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#4 sweet chin music

sweet chin music

Let It Be

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

ขอย้ายไปห้องชายคาพักใจละกันครับ กระทู้นี้เนื้อหามันไม่เกี่ยวกับการเมืองโดยตรง ...

Edited by sweet chin music, 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:25.

ทำดีได้ทำดี ทำชั่วได้ทำชั่ว

#5 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

อุ๊ย
ไม่ได้เจอกันตั้งนาน
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#6 Gop

Gop

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:40

ฟังเพลงทหาร กาน (โพส ตรงนี้ละ)

http://www.youtube.com/watch?v=1-DoGetJ3Ns&feature=player_embedded

มีข่าวอัพเดทกองทัพเรือไทยมั้ยครับ??

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#7 phat21

phat21

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:02

http://www.youtube.com/watch?v=1-DoGetJ3Ns&feature=player_embedded

มีข่าวอัพเดทกองทัพเรือไทยมั้ยครับ??

ก็มีนะอย่างเรือ นเรศวร ปรับปรุงไปแล้ว ติดตั้งระบบ ป้องกันภัยทางอากาศ และเรือหลวง กระบี่ และเรือหลวง อ่างทองซึ่งเป็นเรือ ยกพลขึ้นบกใหม่ทดสอบในทะเล ซึ่งเรือหลวงอ่างทองจะมาช่วย แบ่งเบาภาระเรือหลวงจักรีนฤเบศร ซึ่งเรือหลวงอ่างทองบรรทุกฮ ซีฮอวก์ได้สองลําครับ และสามารถมากู้ภัยทางทะเลและ ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยได้

ปล เรือดํานําเลิกหวังเก็บเงิน ต่อไป5555

Edited by phat21, 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:07.

#8 Gop

Gop

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:14

ก็มีนะอย่างเรือ นเรศวร ปรับปรุงไปแล้ว ติดตั้งระบบ ป้องกันภัยทางอากาศ และเรือหลวง กระบี่ และเรือหลวง อ่างทองซึ่งเป็นเรือ ยกพลขึ้นบกใหม่ทดสอบในทะเล ซึ่งเรือหลวงอ่างทองจะมาช่วย แบ่งเบาภาระเรือหลวงจักรีนฤเบศร ซึ่งเรือหลวงอ่างทองบรรทุกฮ ซีฮอวก์ได้สองลําครับ และสามารถมากู้ภัยทางทะเลและ ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยได้

ปล เรือดํานําเลิกหวังเก็บเงิน ต่อไป5555

ได้ข่าวแว่วๆว่าเราต่อเรือได้บ้างแล้ว ไม่ทราบว่าใช่เรือเหล่านี้หรือเปล่าครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#9 phat21

phat21

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 23:21

อ่างทองต่อจากประเทศสิงคโปร์ กระบี่นั้นต่อในไทย