Jump to content

- - - - -

ใครทราบบ้างว่า ต้นตอแรกเริ่มของโพสต์นี้ อยู่ในกระทู้ไหน เป็นกระทู้เริ่มแรก ????

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
119 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 พวกมาร์คลากไถ

พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:40

:) นายเวรเป็นใครหรือครับ พวกมาร์คลากไถ อยากรู้

อ้าว... ไม่รู้จักกันหรอกรึ
ไอ้ตัวเสนียดบอร์ด ที่ชอบดมขี้ทักษิณไง
แหม มันออกจะดัง ไปไหนใครก็รังเกียจน่ะ

นายเวร

มนุษย์เดินดินมันก็ขี้เหม็นกันทุกคนท่านคิดว่ามีใครในโลกที่ขี้หอมไหม?
แต่สำหรับผมทนเหม็นของทักจี้เค้าได้เพราะมันเหม็นกันทุกคน
แต่กลิ่นเน่าเหม็นทักษิณมันน้อยกว่ากลิ่นเหม็นของคนอื่น

นายเวร

.......ขอดมขี้ทักษิณ....... ขี้นำไปขายได้ยังมีราคาทำเป็นเล่นไป........

ใครทราบบ้างว่า ต้นตอแรกเริ่มของโพสต์นี้ อยู่ในกระทู้ไหน เป็นกระทู้เริ่มแรก ????

คือผมสงสัยนายเวรเขาโพสต์ไว้จริงๆ หรือว่า พวกเราพากันต่อเติมเสริมคำกันขึ้นมาเอง
ผมมาใหม่และมีอีกหลายท่านแน่ๆ ที่ยังไม่รู้เรื่องราว ช่วยหาต้นตอเเรกเริ่มของโพสต์นี้ด้วยครับ
มันอยู่กระทู้ไหน หามามัดตัวว่านายเวรเขียนจริงๆเถอะ ไม่อย่างนั้นเขาจะหาว่าเราเขียนกันขึ้นมาเอง

ใครจะบิดก็บิดได้

"ชาติ" คือ ประชาชน ......... "ประชาชน" คือ ชาติ

#2 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:45

เย้ คนที่ 1

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#3 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:46

http://webboard.seri...ล/page__st__100

ลิงค์กระทู้ ที่ข้อความนี้ถูกโพสต์ล่าสุด ...... ^^^^

แต่!! อยากรู้แรกเริ่มเดิมที นายเวร เขาเขียนไว้กระทู้ไหน เป็นกระทู้อันดับแรก เขาเขียนไว้อย่างนี้จริงๆหรือ??? :)
"ชาติ" คือ ประชาชน ......... "ประชาชน" คือ ชาติ

#4 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:46

55555 แสดงว่าเจ้าของกระทู้มีความประทับใจเป็นพิเศษกับ "นายเวร"

ถึงขนาดใส่ใจกับการโต้ตอบเล็กๆน้อยๆขนาดนี้ ทั้งๆมีเรื่องอื่นเยอะแยะน่าสนใจ

เดี๋ยวท่าน Tony ก็ออกมาแถลงไขให้ทราบเอง
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#5 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:49

ถ้ามีลิงค์เริ่มต้นของกระทู้ที่นายเวรเขียนไว้ ข้อความนี่ .... ผมจะยอมเชื่อนายเวรเขียนไว้จริงๆ

คนอะไรอยากดมขี้ทักษิณ :D :D

#6 คนดื่มเบียร์

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:50

ถ้ามีลิงค์เริ่มต้นของกระทู้ที่นายเวรเขียนไว้ ข้อความนี่ .... ผมจะยอมเชื่อนายเวรเขียนไว้จริงๆ

เฮ้อ อยากเห็นจริงๆ เหรอ คนอยากกินขี้ทักษิณอ่ะ :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#7 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:57

เฮ้อ อยากเห็นจริงๆ เหรอ คนอยากกินขี้ทักษิณอ่ะ :P

นี่ก็ไม่เคยเห็นลิงค์กระทู้ที่ใช้อ้างอิงซิเนี้ย..... :(
เขาหลอกให้เชื่อก็หลงเชื่อเนอะ โดยไม่ตรวจสอบ เมพลิ้มใช้วิธีนี้หลอกพวกเราบ่อยๆนะ.... :lol:

#8 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:08

กาก

#9 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:09

นายเวร ชอบดมขี้ทักษิณ จริงๆด้วยวุ้ย
ถ้าไม่ดมมาแล้ว บอกไม่ได้หรอกว่า ขี้ทักษิณ เหม็นน้อยกว่าคนอื่น (แสดงว่าขี้คนอื่น มันก็ดมมาทั้งหมดแล้ว) โรคจิต ชะมัดเลย :lol:
http://forum.seritha...=32514&start=60

Attached Images

Edited by MIRO, 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:13.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#10 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:11

ส่องกระจกสิตัวเธอ

#11 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:12

ต๊ายยยย! นี่หล่อนจะตามไปดม ตามไปแย่งนังเวรมาดมขี้ไอ้แม้วเรอะ

#12 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:14

เยี่ยมยอดครับคุณ MIRO ต้องขอขอบคุณที่หามาให้ทุกคนดู เชิญทัศนาโลดดด....... :D :D

#13 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:15

หลักฐานชัด สำเนาถูกต้อง ปิดกระทู้ได้ 5555555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#14 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:17

ทีหน้าทีหลังอย่าไปหาว่าใครเหมือน เทพลิ้ม ของท่านนะ เจ้าของกระทู้

คนเหนือโลกพรรค์นั้นเราไม่สรรเสริญหรอก

ต้องคนดี ในดวงใจของเรา ท่านทักษิณเท่านั้น

แป๊ะลิ้ม แค่ขี้เท้าท่านทักษิณเลยทีเดียว บอกให้

#15 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:19

Re: เหลืองปลอมระบาดเน็ท

./styles/maxthon/imageset/icon_post_target.gifby tonythebest » Fri Mar 11, 2011 1:38 pm

คนเชี่ยๆ บางที มันก็มองไม่ออกตั้งแต่ครั้งแรกหรอกครับ
ยิ่งเป็นระดับนายก อาจมองออกยากซักหน่อย เพราะหวือหวาเหลือเกินนี่
แต่คนเชี่ย ก็คือคนเชี่ยแหละครับ
ยกหางขึ้น ก็เห็นขี้ติดตูด (ซุกหุ้น, เอื้อประโยชน์ให้พวกพ้อง, ฯลฯ ขี้เกียจเพิมพ์)
เมื่อขี้ติดตูด มันก็เหม็น พอเหม็น คนอื่นเค้าได้กลิ่น เค้าก็ต้องรู้สึกเหม็น
บังเอิญมันคงจะเก่ง ที่ทำให้เอาผิดทางกฏหมายได้ยาก
ไม่เห็นจะแปลก ถ้ามันจะโดนไล่จนไม่มีแผ่นดินจะให้ซุกหัวนอน รวมถึงฝังตอนตาย

เว้นแต่บางกลุ่ม ขี้ติดตูด ยังดูไม่ออก แถมยังหอมขี้นั้นด้วย
ต่อสู้ เผาบ้านเผาเมือง ทำเลวระยำทุกรูปแบบ เพียงเพื่อจะขอดมขี้ติดตูดนั้นอีกที
จับไปก้เปื้อนมือ แถมมีเชื้อโรคเลวระยำอีกต่างหาก

======================================================================

./styles/maxthon/imageset/icon_post_target.gifby นายเวร » Fri Mar 11, 2011 2:08 pm

มนุษย์เดินดินมันก็ขี้เหม็นกันทุกคน ท่านคิดว่ามีใครในโลกที่ขี้หอมไหม?

แต่สำหรับผมทนเหม็นของทักจี้เค้าได้ เพราะมันเหม็นกันทุกคน

แต่กลิ่นเน่าเหม็นทักษิณมันน้อยกว่ากลิ่นเหม็นของคนอื่น

======================================================================

./styles/maxthon/imageset/icon_post_target.gifby tonythebest » Fri Mar 11, 2011 2:21 pm

นายเวร wrote:มนุษย์เดินดินมันก็ขี้เหม็นกันทุกคน ท่านคิดว่ามีใครในโลกที่ขี้หอมไหม?
แต่สำหรับผมทนเหม็นของทักจี้เค้าได้ เพราะมันเหม็นกันทุกคน

แสดงว่า นายเวร ชอบ “ดมขี้” ของทักษิณ ผมพูดแบบนี้ ถูกมั๊ยครับ

./styles/maxthon/imageset/icon_post_target.gifby นายเวร » Fri Mar 11, 2011 4:20 pm

ถ้าเปรียบเทียบขี้ เป็นผลงานของนายกแต่ละคนที่ทำมาจนเป็นผลงานจับต้องลูบไลได้ ขอดมขี้ทักษิณ

ไม่ใช่ตามดมตดมาร์ค ขี้นำไปขายได้ ยังมีราคา ทำเป็นเล่นไป ตามดมตดมาร์คทุกวันนี้ ท่านได้อะไรมาบ้าง

คนหน้าไม่อาย บิดเบือนข้อความคนอื่น :o
อายเป็นเปล่า คนเชื่อก็แสนจะหลอกง่ายๆ :mellow:

Edited by พวกมาร์คลากไถ, 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:33.

#16 MIRO

MIRO

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:20

เยี่ยมยอดครับคุณ MIRO ต้องขอขอบคุณที่หามาให้ทุกคนดู เชิญทัศนาโลดดด....... :D :D

ผมก็รู้ ว่าคุณเขียนไว้ และอยากให้ใครในนี้ ไปเอากระทู้ต้นฉบับมาแปะ ผมก็เอามาแปะให้ครับไม่มีปัญหา
แต่ ประเด็นแรกที่จั่วหัวไว้ .. มันก็เป็นเหตุ เป็นผล ความอยากดมขี้ของคุณอยู่แล้ว ..

แม้ตอนหลังจะบอกมาบอกว่า เปรี่ยบเทียบ แต่คำพูดที่ผม Copy รูปมาแปะ มันฟ้องด้วยตัวมันเองอยู่แล้วครับ :lol:

นายเวร ชอบดมขี้ทักษิณ จริงๆด้วยวุ้ย ถ้าไม่ดมมาแล้ว บอกไม่ได้หรอกว่า ขี้ทักษิณ เหม็นน้อยกว่าคนอื่น (แสดงว่าขี้คนอื่น มันก็ดมมาทั้งหมดแล้ว) โรคจิต ชะมัดเลย

ขอยืมคำพูด พี่ โทนี่จากในกระทู้ เวรชอบดมขี้มาละกัน

ผมว่า นายเวรพูดถึงการดมขี้ทักษิณของจริงนะ
นายเวรบอกตอนไหน ว่ามันเป็นการเปรียบเทียบกะอะไรอื่น อ่านดูจากข้างบนดิ...ไม่มี๊!!

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Edited by MIRO, 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:26.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#17 MIRO

MIRO

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:22

:lol: :lol: :lol:

พอเขาจับได้ ไล่ทัน
ก็แก้เกี้ยว ไปทำเป็นว่าเปรียบเทียบทีหลัง ........... กิ้วๆ น่าไม่อาย

#18 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:24

คนสติดีที่ไหน เค้าเปรียบเทียบผลงานเป็นขี้ ยัง ยังไม่พอ ยังจะเอาขี้มาดม มาลูบไล้อีก
อีแบบนี้ แถวบ้านเจ๊ เค้าเรียกว่าเพี้ยนนะคะ พวกสติไม่ดีอะค่ะ รู้จักไหมคะ?

ถ้าหล่อนมั่นจริง ก็ลองเอาคำพูดนี้ไปขึ้นเวทีเสื้อแดงสิ
"นู๋ชอบผลงานลุงแม้วฮ่ะ ผลงานลุงแม้วเหมือน "ขี้" ที่เอามาดม มาลูบไล้ได้ พี่น้องเสื้อแดง คิดเหมือนผมไหมฮ่ะ"

#19 irq5

irq5

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:25

ด้านได้ อายอด ดมขึ้้ นะเออ

#20 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:27

สงสัยจะไม่ได้เรื่องนะ มุขนี้ หนังจบไวเกินเซ็งอ่ะ ทีหลังหามุขใหม่ๆนะ

#21 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:27

เรื่องของเรื่องน่ะ ไอ้พวกขี้ข้ารองขี้ฝุ่นซ่งตีนไอ้แม้ว พวกควายแดงพวกนี้มันจะพูดตรงข้ามกับคนที่เห็นต่างโดยเฉพาะที่มาร์คพูด และความคิดพวกมันก็จะไม่เป็นข้อเท็จจริง เพราะสมองของพวกมันเต็มไปด้วยขี้เลี่อย

ไอ้พวกนี้ดู TV ช่องเสื้อแดงได้โดยไม่ต้องใช้จานนะครับ
เพราะบนหัวมันมีเขาควายอยู่แล้ว รับสัญญาณควายๆได้ชัดแจ๋วเลย

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#22 No more

No more

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:30

Ahh, this is the same shit with different login name?

:mellow: :mellow:

Red shirts perhaps were not born idiots, but are acting idiotically and will die idiots. What a poor creature!

Red shirts in the cyber world are merely contract posters. These dumb fucks are worthless pieces of shit.

Stupidity and incompetence of the walking botox will run have run Thailand to the ground.

The magnitude of this disaster would have decreased exponentially if proper water management had been applied in time like since the inception of the Bang-Ra-Kum model.

#23 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:33

อุ๊บส์ สรุปเป็นกระทู้ฆ่าตัวตายไปแล้ว

#24 กบทอด

กบทอด

น้องเก่า

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:35

รอเค้ามาประกาศชัยชนะก่อน :lol:

หญ้าไม่แพง แดงไม่ซึ้ง

#25 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:40

นายเวรโพสท์จริงไม่จริง ถ้าไม่เป้นอะไรกับนายเวร ไม่น่าจะต้องเดือดร้อนแทนนะ :lol: :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#26 MIRO

MIRO

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:42

ตรงนี้...มันชัดอยู่แล้ว ..
"แต่กลิ่นเหม็นเน่าของทักษิณ มันน้อยกว่า กลิ่นเหม็นของคนอื่น"

คนที่สามารถเปรียบเทียบกลิ่นได้แบบนี้.....ต้องเป็นระดับผู้เชี่ยวชาญ เลยทีเดียวเชียวละครับ :lol:

Edited by MIRO, 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:43.

#27 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:43

• [quote name='พวกมาร์คลากไถ' timestamp='1334319553' post='214752']

./styles/maxthon/imageset/icon_post_target.gifby tonythebest » Fri Mar 11, 2011 1:38 pm
  • คนเชี่ยๆ บางที มันก็มองไม่ออกตั้งแต่ครั้งแรกหรอกครับ
    ยิ่งเป็นระดับนายก อาจมองออกยากซักหน่อย เพราะหวือหวาเหลือเกินนี่
    แต่คนเชี่ย ก็คือคนเชี่ยแหละครับ

ยกหางขึ้น ก็เห็นขี้ติดตูด (ซุกหุ้น, เอื้อประโยชน์ให้พวกพ้อง, ฯลฯ ขี้เกียจเพิมพ์)
    เมื่อขี้ติดตูด มันก็เหม็น พอเหม็น คนอื่นเค้าได้กลิ่น เค้าก็ต้องรู้สึกเหม็น
    บังเอิญมันคงจะเก่ง ที่ทำให้เอาผิดทางกฏหมายได้ยาก
    ไม่เห็นจะแปลก ถ้ามันจะโดนไล่จนไม่มีแผ่นดินจะให้ซุกหัวนอน รวมถึงฝังตอนตาย

เว้นแต่บางกลุ่ม ขี้ติดตูด ยังดูไม่ออก แถมยังหอมขี้นั้นด้วย
    ต่อสู้ เผาบ้านเผาเมือง ทำเลวระยำทุกรูปแบบ เพียงเพื่อจะขอดมขี้ติดตูดนั้นอีกที
    จับไปก้เปื้อนมือ แถมมีเชื้อโรคเลวระยำอีกต่างหาก
  • คุณMIRO ก็อ่านโพสต์นี้ ที่หน้าสองก่อนครับ ให้ครบบริบท เขาคุยติดพันกันเรื่องขี้อยู่ จนนายเวรเข้าไปแทรก
  • ตัวอย่างที่เปรียบเทียบ ขี้ = ซุกหุ้น
  • V V V
  • ยกหางขึ้น ก็เห็นขี้ติดตูด (ซุกหุ้น, เอื้อประโยชน์ให้พวกพ้อง, ฯลฯ ขี้เกียจเพิมพ์)

#28 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:44

เจ้าของกระทู้ได้แต่แอบอ่าน ไม่กล้าต่อความใดๆ

หนังจบแต่ป๊อปคอร์นยังไม่หมดเซ็งเลย

#29 MIRO

MIRO

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:45

และสิ่งที่พี่ Tony เอามาโพสต์บ่อยๆ
ก็เป็น นายเวร เองนี่แหละครับ...ที่การันตีว่า "สำเนาถูกต้อง"

ฮาเงิบเลยกรู
ชอบให้คนเขาป่าวประกาศให้ด้วยอ่ะ

อยู่หน้า 2 ครับ ... 5555
http://forum.seritha...=38446&start=30

Edited by MIRO, 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:07.

#30 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:45

ได้นั่งกินป๊อปคอร์นต่อแล้ว หนังฉายต่อ 5555

#31 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:46

นายเวรโพสท์จริงไม่จริง ถ้าไม่เป้นอะไรกับนายเวร ไม่น่าจะต้องเดือดร้อนแทนนะ :lol: :lol: :lol:

ผมเห็นคุณ นายเวร ถูกรังแก แต่มาตอบโต้ไม่ได้ สงสารมันอ่ะ
ก็ผมคนมันมีคุณธรรม เห็นใครถูกรังแกไม่ได้ แค่นั้น จร๊ง จริง ไม่มีอะไร -_-

#32 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:46

ไม่ไหวๆ กระทู้นี้จบไวจริงๆ
"คนกลาง" ท่านใหม่คนนี้มือตกจริงๆ โดนคุณ Miro เอาหลักฐานยันทีเดียวหงายแล้ว
ทำให้รู้สึกคิดถึง "ตะกวด" ขึ้นมาทันทีทันใดเชียว
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#33 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:49

และสิ่งที่พี่ Tony เอามาโพสต์บ่อยๆ
ก็เป็น นายเวร เองนี่แหละครับ...ที่การันตีว่า "สำเนาถูกต้อง"

ชอบให้คนเขาป่าวประกาศให้ด้วยอ่ะ

อย่างน้อยก็มี ลิงค์อ้างอิง ว่าบิดเบือนข้อความหรือไม
เชิญทุกท่านเข้าไปทัศนาโลด ใครจะคิดอะไรก็ตามใจเถิด .....
คนอาไรพากันอยากกินขี้เหม็นๆของอำมาตย์ :P :P :P

#34 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:50

ผมเห็นคุณ นายเวร ถูกรังแก แต่มาตอบโต้ไม่ได้ สงสารมันอ่ะ
ก็ผมคนมันมีคุณธรรม เห็นใครถูกรังแกไม่ได้ แค่นั้น จร๊ง จริง ไม่มีอะไร -_-

ลำเอียง ไม่ยุติธรรม นายเวรเป็นผี อยู่บอร์ดเก่าไปแล้ว ไปขุดซากมาแทะเล่นอยู่ได้

ถ้าจะอัพเดทให้ความเป็นธรรมกับผี ก็ต้อง กิ้งก่าเปลี่ยนสี ทูปัก อามารู เกิดมากวน มุซาชิ

ผีพวกนี้ก็ยังต้องการความเป็นธรรมไม่แพ้กัน รอคนกรวดน้ำไปให้อยู่

#35 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:51

:) นายเวรเป็นใครหรือครับ พวกมาร์คลากไถ อยากรู้

ไอ้ตัวเสนียดบอร์ด ที่ชอบดมขี้ทักษิณไง
แหม มันออกจะดัง ไปไหนใครก็รังเกียจน่ะ

นายเวร

มนุษย์เดินดินมันก็ขี้เหม็นกันทุกคนท่านคิดว่ามีใครในโลกที่ขี้หอมไหม?
แต่สำหรับผมทนเหม็นของทักจี้เค้าได้เพราะมันเหม็นกันทุกคน

นายเวร

.......ขอดมขี้ทักษิณ....... ขี้นำไปขายได้ยังมีราคาทำเป็นเล่นไป........

คือผมสงสัยนายเวรเขาโพสต์ไว้จริงๆ หรือว่า พวกเราพากันต่อเติมเสริมคำกันขึ้นมาเอง
ผมมาใหม่และมีอีกหลายท่านแน่ๆ ที่ยังไม่รู้เรื่องราว ช่วยหาต้นตอเเรกเริ่มของโพสต์นี้ด้วยครับ
มันอยู่กระทู้ไหน หามามัดตัวว่านายเวรเขียนจริงๆเถอะ ไม่อย่างนั้นเขาจะหาว่าเราเขียนกันขึ้นมาเอง

พวกเรา?
ใครพวกคุณ

#36 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:52

ตรงนี้...มันชัดอยู่แล้ว ..
"แต่กลิ่นเหม็นเน่าของทักษิณ มันน้อยกว่า กลิ่นเหม็นของคนอื่น"

คนที่สามารถเปรียบเทียบกลิ่นได้แบบนี้.....ต้องเป็นระดับผู้เชี่ยวชาญ เลยทีเดียวเชียวละครับ :lol:

ก่อนที่ข้อความนี้จะโพสต์ เขาคุยกันเรื่องขี้ เปรียบเทียบ ขี้ อยู่ มิใช่หรือ :)

#37 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:54

นายเวร

นายเวร

พวกเรา?
ใครพวกคุณ

ไม่กล้าเข้าพวกกับนายเวรเหมือนกันครับ คุณซิกรี
ชอบนั่งดมขี้ คงสบายจมูกดีพิลึก
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#38 MIRO

MIRO

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:54

อย่างน้อยก็มี ลิงค์อ้างอิง ว่าบิดเบือนข้อความหรือไม
เชิญทุกท่านเข้าไปทัศนาโลด ใครจะคิดอะไรก็ตามใจเถิด .....
คนอาไรพากันอยากกินขี้เหม็นๆของอำมาตย์ :P :P :P

แต่ข้อเท็จจริง ยังอยู่ครบใช่ไหมครับ
ยอมรับแล้วใช่ไหมครับฃ

ผมคิดว่า นายเวร อาจจะเป็นคนใกล้ชิดทักษิณก็ได้
ไม่งั้น คงไม่สามารถพิสูจน์กลิ่นขี้ท่าน จนสามารถแยกแยะความหนาแน่นของกลิ่นได้ขนาดนี้

#39 No more

No more

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:55

...

Not only you like to smell people's shit but you are also worthless piece of shit!

Red shirts perhaps were not born idiots, but are acting idiotically and will die idiots. What a poor creature!

Red shirts in the cyber world are merely contract posters. These dumb fucks are worthless pieces of shit.

Stupidity and incompetence of the walking botox will run have run Thailand to the ground.

The magnitude of this disaster would have decreased exponentially if proper water management had been applied in time like since the inception of the Bang-Ra-Kum model.

#40 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:55

พวกเรา?
ใครพวกคุณ

พวกเรา? คือคนที่นำข้อความ ขี้ ๆ ไปโพสต์

ใครพวกคุณ? พวกผมคือพวกที่นำข้อความ ขี้ ๆ ไปโพสต์
:)

#41 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:59

ยังไงก็พากันเข้าไปอ่านฉบับเต็มแล้ว.... ลองสรุปจิ.....

เขาคุยกันเรื่องอะไร สาระสำคัญที่จับประเด็นได้คืออะไร...... :huh:

#42 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:00

เป็นอะไรกับขี้เหรอคะ ขี้ของนายเวร หรือขี้ของไอ้แ้ม้ว
มันสร้างปัญหาให้คุณยังไง หรืออยากกินกับเค้าบ้าง?

น่าแปลกจัง นายเวรเ้ค้าจะชอบดมขี้ ลูไล้ขี้อะไร
ก็เป็นเดือดเป็นร้อนแทนมันจัง
ทำยังกะตัวเจ้าของกระทู้เป็นร่างอวตารที่ออกมาจากรูตูดของนายเวรยังไงยัีงงั้น

#43 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:04

เป็นอะไรกับขี้เหรอคะ ขี้ของนายเวร หรือขี้ของไอ้แ้ม้ว
มันสร้างปัญหาให้คุณยังไง หรืออยากกินกับเค้าบ้าง?

น่าแปลกจัง นายเวรเ้ค้าจะชอบดมขี้ ลูไล้ขี้อะไร
ก็เป็นเดือดเป็นร้อนแทนมันจัง
ทำยังกะตัวเจ้าของกระทู้เป็นร่างอวตารที่ออกมาจากรูตูดของนายเวรยังไงยัีงงั้น

ขนาดเจ๊ยังมองออก นับถือๆ

#44 MIRO

MIRO

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:09

นายเวร เขาอาจจะชอบดมขี้ทักษิณ เป็นชีวิตจิตใจก็ได้นะครับ จขกท. เพราะ คุณอาจจะไม่รู้รสนิยมของ นายเวร :lol:

Edited by MIRO, 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:09.

#45 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:13

ไม่เนียนเลยอ่ะคะ แถวบ้านเรียก แอ๊บแตก

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#46 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:14

หนังจะจบแล้วเหรอ ป๊อปคอร์นยังไม่หมดเลย กำลังอุ่นได้ที่เลย หนังจะจบซะแล้ว

ไวจริงๆ ทีหลังหามุขใหม่นะ

#47 คนดื่มเบียร์

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:17

ผมชักสงสัยแล้ว เรากำลังจะมีแดง QC อีกซักคน เนียนมาก

#48 พวกมาร์คลากไถ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:21

หนังจะจบแล้วเหรอ ป๊อปคอร์นยังไม่หมดเลย กำลังอุ่นได้ที่เลย หนังจะจบซะแล้ว

ยังไงก็พากันเข้าไปอ่านฉบับเต็มแล้ว.... ลองสรุปจิ.....

เขาคุยกันเรื่องอะไร สาระสำคัญที่จับประเด็นได้คืออะไร...... :huh:

ลองให้ท่านผู้ชม แสดงทัศนะจิ :)

#49 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:24

เลิกแอ๊บได้แล้ว ถ้ากลัวโดนแบนอีกรอบ ก็ไปบอก ม๊อดเค้าดีๆสิ
แล้วจะพูดจาอะไร ก็ให้มันอยู่นในกฏเกณฑ์ก็เท่านั้น :lol:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#50 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:36

ลองให้ท่านผู้ชม แสดงทัศนะจิ :)

แหม เป็นผู้ชมด้วยดิ ไม่ใช่นักวิจารณ์ แต่อยากถามความเห็น

ผู้ชมก็บอกว่า "หนังจบไว ไปหน่อย" ส่วนประเด็นของผีที่ไม่ไปผุดไปเกิดอย่างนายเวร

กับ คนเป็นๆอย่างท่าน tony ผมอ่านมานานแล้ว สรุปได้สั้นๆว่า

เป็นการสื่อสารกันผิด เรื่องขี้ ไม่บอกต่อว่าผิดตรงไหน ถ้าท่านไม่รู้แสดงว่า

เวลาผ่านไปเนิ่นนานท่านก็ยังไม่เข้าใจสักที