Jump to content

- - - - -

วันนี้นายกปู ลงหาเสียงที่ปทุมธานี มวลชนนังมาร์ค เป็นมวลชน ทารกในพริบตา

• Please log in to reply
169 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 แอลกอฮอลิซึ่ม

แอลกอฮอลิซึ่ม

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:42

ภาพจาก สนามกีฬาธูปะเตมีย์ เมื่อตอนเย็น ในเวทีหาเสียงเลือกต้องซ่อม สส. เขต5 จังหวัดปทุมธานี

เห็นมวลชนแล้ว ผู้สมัคร สส.ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง แห่งพรรคแมงสาป กับ ผู้สมัครนายกอบจ ชาญ พวงเพ็ชร์ แห่งพรรคหนังโป๊ คงไปทั้งคู่ รู้จักรังแดงปทุม น้อยไปซะแล้ว 5555

#2 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:54

*
POPULAR

หาเสียง เลือกตั้งซ่อม ปทุมธานี เขต 5
...เกาะติดพื้นที่ ไม่หนีประชาชน ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง เบอร์ 2 เขต 5 ปทุมธานี วันอาทิตย์ 22 เมษายนนี้ เลือกตั้งซ่อม.. สาเหตุที่เขตนี้ต้องเลือกตั้งซ่อม เพราะ สส.เพื่อไทย คนเก่า "ลาออก" จากการเป็นสส.ไปลงสมัคร อบจ. งบประมาณในการหาใช้เลือกตั้ง ต้องสิ้นเปลืองซ้ำแล้วซ้ำเล่า เพียงเพราะ อยากจะไปหาที่ที่มีงบประมาณในมือมากกว่า เรื่องก็เป็นแบบนี้แหละครับ.. ติดตามประวัติ และการทำงานของ ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง ได้ที่ www.kiattisak.org < คลิกเลยครับ

Sujin Love King เอาใจช่วยค่ะ ขอให้ชนะนะคะ
แมวน้อย อยุธยา [b]คนอยุธยาไปร่วมช่วยด้วย รถของพี่สมบัติ และพี่อดุลย์ เกาะประตู อดีตผู้สมัคร สส ปชป ช่วยกันทำงานมาตลอด น่ารักไหมล่ะ 55555 ทำความดีไม่จำเป็นต้องมีตำแหน่ง....สู้ ๆ ปชป สู้ ๆ เหมียวว สู้ ๆ ปชป สู้ ๆ ...ฟันธง ชนะขาด เหมียวว
Doungdao Lertrat [b]ลาออก เพื่อให้ ปชป ได้ สส เพิ่มอีก 1 คน

#3 redfrog53

redfrog53

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:54

นายอภิสิทธิ์ หน.ปชป. ลงพื้นที่พบปะกับชาวลำลูกกาพร้อมกับ ดร.เกียรติศักดิ์ ผู้สมัครลต.ซ่อม สส.ปทุมฯเขต 5 ปทุมธานี
8 เม.ย.55 ลงพื้นที่พบปะกับชาวลำลูกกา พร้อมกับ ดร.เกียรติศักดิ์
นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ หัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ ลงพื้นที่พบปะกับชาวลำลูกกา พร้อมกับ ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง ผู้สมัครรับเลือกตั้งซ่อม ส.ส.ปทุมธานี เขต 5 อ.ลำลูกกา - 8 เม.ย.2555

#4 redfrog53

redfrog53

#5 redfrog53

redfrog53

Bibi Briohny ท่านนายกในในดวงใจสู้ๆๆ ค่ะ
วิลัยลักษณ์ โสภา คนใต้เป็นกำลังใจให้ค้ะท่าน...สู้ๆๆๆๆ
ประวัติการณ์ สมพมิตรวงษ์ นี้ละ นักกานเมืองใจดวงใจของผม
Eak Inception ผมจะเป็นอีก1กำลังใจให้ท่านกลับมาเป็นนายกของคนไทยอีกครั้งครับ
Chaluemsri Changkhanoon เข้าใจ เข้าถึง พัฒนา ทันการ
Narongsak Kunchan เพิ่งอยู่ลำลูกกาครับ กาให้แน่นอนไม่ต้องคิดมาก
Pakornpan Phuaksawat โรงงานอยู่แถวนั้น พบว่า ชาวลำลูกกา ส่วนใหญ่ แดงแจ๋ เลยค่ะ
กาสะลอง สองสี ชอบที่ท่านปฎิบัติตนเสมอต้นเสมอปลายมีหัวหน้าอย่างนี้ทีมงานมีพลัง
KT Nuch Kaoean ขอให้ชาวปทุมตาสว่างเลือกคนดีที่ท่านพึ่งได้เป็นตัวแทนของพวกท่านด้วย
บุญปลูก สุทธิผล ทำความดีไว้เถอะสักวันต้องชนะใจคนที่ไม่ปลื้มเรา วันนี้ถ้าเขาไม่เลวร้ายจนตาบอดสนิทจะต้องเห็นความดีของเราแน่ๆเป็นกำลังใจให้นะ
Thanyathorn Sirirojanaratn เชียร์สุดใจ >< ยังไงก็ประชาธิปัตย์ค่ะ วันที่ 21 เม.ย 55 เจอกันกาเบอร์2 กันทั้งบ้านค่ะ
Zong Za สู้ๆ ครับ......ประชาชนเริ่มเห็นความดีที่ท่าน นายกฯอภิสิทธิ์ ทำไว
Nipalat Tanathorn wishest u r the winner.
แมวน้อย อยุธยา ตอนน้ำท่วม สส.ปชป สละเงินเดือน เอาเงินมาทำครัว มีแต่ช่วย ปชช จริง ๆ เลยเหมียววว
Saravut Rapapup พี่น้องครับ เลือกอภิสิทธิ์หมายเลข 2 นะครับ อิอิอิ...
Kamolwan Piamsawad ขอให้ชนะนะคะเอาใจช่วยค่ะ
Tak Leo มีเสียงเดียว เพราะอยู่คนเดียวจร้า รักปชป.ทุกท่านนะคร้า
Gavinthida Wongyai พวงมาลัยนี้ที่พ่อเราคล้องคอให้นี่หว่า@ตลาดนานาเจริญจร้า ^___^

#6 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:05

ความสามารถของคนขึ้นอยู่กับผลของงานที่ผ่านมา9เดือนสรุปผลงานได้ยัง

Edited by nnnn43, 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:07.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#7 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:05

*
POPULAR

กระทู้พลิกประเด็นจากหน้ามือเป็นหลังตีนเลย ประทับใจภาพบรรยากาศหาเสียง

แบบถึงที่เห็นคนปทุมธานีตัวเป็นๆ ดีกว่าเจอแบบมวลชนจัดตั้งที่ธูปะเตมีย์

คุณอภิสิทธิ์ นี่เป็น "นายกหัวใจประชาชน" จริงๆ

ปล. ฝากขี้เมา บอกผู้สมัครทางเพื่อไทยด้วย ว่าคงใช้สปอตแบบสะกดจิตเหมือนทีผมฟังเมื่อคืน

ไม่เวิร์คหรอก มันเหมือนสะกดจิตเกินไป ขาดความจริงใจ ปรับปรุงด้วยนะ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#8 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:09

คุณกรณ์นี่สูงดีจัง ดูเด่นกว่าชาวบ้านเขาเลย ถ่ายรูปง่ายดี

#9 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:09

ใบ้หวย อีกละ ...

บอกเจ๊ปู เปิดสำนักเถอะ ...

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#10 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:10

จขกท. ตั้งกระทู้ทั้งที ไม่ลงทุนเลยนะยะ มีภาพกับคำบรรยายแค่สามบรรทัดเอง หรือตัวเองมีปัญญาทำได้แค่นี้?

#11 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:14

ถามหน่อยขี้เมา สสคนเก่าของพรรคนาย มีเหตุผลอะไรถึงลาออก

ถ้า ป่วย ตาย จะไม่ว่าสักคำ

ถ้าไม่พร้อมจะเป็นสส แล้วเสือกสมัครสสทำไม ( จริงๆ ก็รู้อยู่อ่ะนะ )

เปลืองภาษีต้องมาเลือกตั้งซ่อม

ดีแต่ผลาญภาษี Guuuuu ไปวันๆ พรรคเสื้อแดง

#12 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:14

สังเกตจากรูปนี้ ชักสงสัยแล้วดิ ขี้เมานี่เป็นแดงเทียมปลอมตัวมาหรือเปล่า

หรือว่าเป็นแดงเสพสื่อเหลือง ทำอย่างนี้เสียสถาบันแดงหมดนะ

ดีไม่ดีเจ้าของบัตรเติมเงินตัดงบจะยุ่ง เดี๋ยวหาว่าไม่เตือนอีก

ปล. หรืออาจเครือข่ายเดียวกัน เหลืองแดง 555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#13 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:15

ผมเดา ท่าจะมีพลิก นะ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#14 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:17

ขอให้หาเสียงอย่างสันติ ต่างคนต่างหาเสียง ทางใครทางมัน อย่ามาป่วนคนอื่นก่อนก็แล้วกัน
ห่วงอย่างเดียว มวลชนหมาหมู่เสื้อแดง มันไม่ค่อยยอมรับคนอื่นเท่าไร พวกอันธพาล ประชาธิปไตยหมา ๆ ชอบทำร้ายคนที่เห็นต่าง ตอนนี้กูใหญ่คับประเทศ

#15 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:18

ดูภาพแล้วไม่พอนะ ขี้เมา ประมาณ 2-3 พันคนเอง แถมมีแดงยุดยามา
ช่วยเกือบครึ่ง แค่นี้เลือก อบต ยังแพ้เลย ต้องเร่งแล้วละท่านนกแก้ว

#16 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:20

อาชีพใหม่ e-ปูโง่ คือ เด็กต้อนควายเราดี ๆ นี่เอง
ไปตรงไหน ตรงนั้น ควายมากันพรึ่บ 555555555
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#17 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:21

มาร์คเค้าลงพื้นที่ไปหลายวันแล้ว
มาถึงเวลานี้ ผมว่าคนที่มีสิทธิในเขตนั้นเค้าตัดสินใจแล้วว่าจะเลือกใคร
รอหลังเลือกตั้งเสร็จก็จะรู้

ในพื้นที่นี้เพื่อไทยเป็นเจ้าพื้นที่ ปชป. อาจจะหวังแค่ได้คะแนนเสียงทิ้งกันไม่ห่างมากกว่า

#18 แอลกอฮอลิซึ่ม

แอลกอฮอลิซึ่ม

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:22

ดูภาพแล้วไม่พอนะ ขี้เมา ประมาณ 2-3 พันคนเอง แถมมีแดงยุดยามา
ช่วยเกือบครึ่ง แค่นี้เลือก อบต ยังแพ้เลย ต้องเร่งแล้วละท่านนกแก้ว

หึหึ มุขแจกข้างสารถุง พาคนขึ้นรถบัสไปเที่ยว สัมนา แล้วหักหัวคิว คนละ 200 จ่ายจริงแค่300 มันใช้ไม่ได้แล้ว

ปลัดอบจ ตอนน้ำท่วมทำอะไรไว้ ถ้าเป็นเสื้อแดง จะยึกยัก ถ้าเป็นพวกตัวเองจะจัดเงินให้ก่อน ทีมงานใคร

อย่าคิดว่าปทุมธานี หมู่้บ้านคนรวย ย้ายมาอยู่เยอะ จะกลืนคนปทุม ได้ ที่นี่ถ้าไม่ใช่เสือ จิง อยู่ไม่ได้

#19 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:22

ดูเหมือนฝั่งประชาธิปัตย์ก็มีคนอยุธยามาช่วยด้วยนะ ดูได้จากรถหาเสียง

#20 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:25

15ล้าน ค่าใช้จ่ายเลือกตั้งซ่อม
ใครจะรับผิดชอบ
นังโง่ หรือว่า ขี้เหล้า :huh:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#21 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:25

ชักอยากรู้ผลแล้วสิ ท่าทางได้ลุ้นกัน ว่าแต่ขอให้เล่นในกติกาก็แล้วกันครับ ^_^
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#22 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:26

ภาพจาก สนามกีฬาธูปะเตมีย์ เมื่อตอนเย็น ในเวทีหาเสียงเลือกต้องซ่อม สส. เขต5 จังหวัดปทุมธานี

เห็นมวลชนแล้ว ผู้สมัคร สส.ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง แห่งพรรคแมงสาป กับ ผู้สมัครนายกอบจ ชาญ พวงเพ็ชร์ แห่งพรรคหนังโป๊ คงไปทั้งคู่ รู้จักรังแดงปทุม น้อยไปซะแล้ว 5555

ผมนึกถึงกอแก้วที่บึงกุ่ม

มาแบบนี้เลย มาจากทุกเขต มารวมที่บึงกุ่ม

แล้ว

แพ้..........พนิช ปชป

Edited by sigree, 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:28.

#23 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:30

ผมเชื่อว่าคนปทุมธานีคงคิดได้ว่าใครและพรรคไหนที่ทำให้เสียภาษีมาจัดการเลือกตั้งโดยใช่เหตุ

เสียเวลา และ ค่าเดินทางอีก

#24 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:34

ก็เลือกเข้าไป..จะได้ใช้น้ำมันแพงๆ

#25 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:41

ดูเหมือนฝั่งประชาธิปัตย์ก็มีคนอยุธยามาช่วยด้วยนะ ดูได้จากรถหาเสียง

เป็นธรรมดีครับ

#26 phat21

phat21

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:43

ใส่เสื้อแดงฟังนี่ดุแล้วสมเพชเหมือน มวลชนพรรคนาซีเลย เมื่อไหร่ไอ้แม้วจะไปๆสักที

Edited by phat21, 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:44.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#27 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:45

ขี้เมาไปดูด้วยตาตนเองมารึเปล่า ผมดูจากภาพนี่คิดว่าไม่เกิน 3000 คน
เพราะกล้องเสื้อแดงนี่ ชอบใช้กล้องหลอกตาให้ดูคนเยอะ แต่ผมว่าถ้า
ไม่เกิน 3000 คนนี่ต้องหนาวแล้วนะ จะมาหัวเราะ หึ หึ อยู่ไม่ได้แล้ว

#28 blackdragon

blackdragon

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:58

ชื่อแอลกอฮอลิซึมนั้น

ไม่น่าจะสอดคล้องกับความเป็นจริงนะ

ควรจะชื่อ...ตักขี้ลิซึ่ม...มากกว่า

เอ้า...มอบให้ จขกท.นะ

อยากชเลียร์ดีนักใช่ไหม....จัดไป

หากชเลียร์โดยไม่มีเหตุอันควร...จะตามมาอวยนะคร๊าบ

บวชเป็นพระ ก็มี หน้าที่เทศน์

พวกผีเปรต ก็มี หน้าที่ขอ

คนมาหลัง ก็มี หน้าที่รอ

ควาย(แดง)สอพลอ ก็มี หน้าที่เลีย

ชาบู ชาบู

:P :D :lol:

#29 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:14

เดี๋ยวจะหาว่าคุย แต่เมื่อก่อนเจ้านายจะชอบให้ผึ้งถ่ายรูปเวลาบริษัทไปออกงาน เพราะผึ้งสามารถถ่ายคนเรือนสิบให้ดูเหมือนร้อยได้ ภาพที่ผึ้งถ่าย บูธจะดูแน่นตลอดทั้งที่บางทีแทบไม่มีคน เพราะฉะนั้นเวลาเห็นรูป บางทีผึ้งก็ไม่เชื่อว่าคนแยะจริง

#30 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:18

เดี๋ยวจะหาว่าคุย แต่เมื่อก่อนเจ้านายจะชอบให้ผึ้งถ่ายรูปเวลาบริษัทไปออกงาน เพราะผึ้งสามารถถ่ายคนเรือนสิบให้ดูเหมือนร้อยได้ ภาพที่ผึ้งถ่าย บูธจะดูแน่นตลอดทั้งที่บางทีแทบไม่มีคน เพราะฉะนั้นเวลาเห็นรูป บางทีผึ้งก็ไม่เชื่อว่าคนแยะจริง

ผึ้ง

จะรับจ๊อบถ่ายรูปจาก เสื้อแดง ใช่ไหม?

แต่นะ

หลัก 10 เป็น 100

ค่าจ่ายวันละ 300...............ขึ้น 40 %

หากลดค่าจ้างจาก 100 คนเป็น 10.........

เอ้า หัวหน้าไพร่ คนไหนสนใจติดต่อคุณผึ้ง

#31 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:19

ไม่เป็นไรครับ จะคนเยอะคนน้อยมันไม่ใช่สาระสำคัญไปกว่าผล
รอลุ้นผลกันดีกว่าครับ ถึงเวลา คุณ แอลกอฮอลิซึ่ม ค่อยมาเยาะเย้ยคนในนี้ก้ไม่สายครับ
ผมจะรอให้คนเสื้อแดงมาเย้ยอยู่ในนี้ด้วยความเต็มใจครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#32 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:27

ผึ้ง

จะรับจ๊อบถ่ายรูปจาก เสื้อแดง ใช่ไหม?

แต่นะ

หลัก 10 เป็น 100

ค่าจ่ายวันละ 300...............ขึ้น 40 %

หากลดค่าจ้างจาก 100 คนเป็น 10.........

เอ้า หัวหน้าไพร่ คนไหนสนใจติดต่อคุณผึ้ง

ไม่ดีกว่าค่ะ เดี๋ยวได้ต่อยกะคนจ้างก่อน :lol:

แต่ก็นะ ผึ้งน่ะทั้งถ่ายรูปเป็น โฟโต้ชอบก็ใช้ชั่ว ถึงจะไม่ใช่เซียน แต่อย่าเอารูปตัดต่อกะลั่วๆ มาหลอกกันซะให้ยาก

#33 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:35

อยากฝากสมาชิกบอร์ดเสรีไทย ช่วยติดตามผลการเลือกตั้งซ่อมครั้งนี้ด้วยครับ

ในใจผมคิดว่า ไม่แน่อาจจะมีพลิกได้ง่ายๆ

เพื่อไทยที่มั่นใจว่านอนมา อาจผิดหวังกลับไปหรือปล่าว?

#34 Vote Only

Vote Only

น้องเก่า

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:36

ปชป ไม่มีอะไรเสียหายนี่ (แพ้ก็เสมอตัว)

ผลงานของ พท. ก็ไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันสักอย่าง สับขาหลอกคนทั้งประเทศ ถ้ายังจะเลือกอีกก็กะไรอยู่

แต่คนตั้งกระทู้นี่เสี่ยงมากนะ ระวังจะหงายเงิบ เอาง่ายๆ ได้เหมือนกัน

ปล. พท. จะยอมลงทุนหรอกับหนึ่ง ส.ส. ที่ไม่มีผลในการเปลี่ยนแปลงรัฐบาล

#35 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:44

สงสัยกลับไปเติม HP มาใหม่หลังจากคอมโบไปโดนท่าไม้ตายของตัวเอง

คราวหลังพก Potion มาเยอะๆนะ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#36 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:56

ปชป ไม่มีอะไรเสียหายนี่ (แพ้ก็เสมอตัว)

ผลงานของ พท. ก็ไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันสักอย่าง สับขาหลอกคนทั้งประเทศ ถ้ายังจะเลือกอีกก็กะไรอยู่

แต่คนตั้งกระทู้นี่เสี่ยงมากนะ ระวังจะหงายเงิบ เอาง่ายๆ ได้เหมือนกัน

ปล. พท. จะยอมลงทุนหรอกับหนึ่ง ส.ส. ที่ไม่มีผลในการเปลี่ยนแปลงรัฐบาล

ไม่จริงครับ....
พรรคประชาธิปัตย์เริ่มพบประชาชนมากขึ้น....
ถ้าไม่ชนะการเลือกตั้ง
ต้องดูว่าคะแนนเพิ่มขึ้นหรือลดลง.....!

นักการเมืองในประเทศที่เจริญแล้วแพ้หลายครั้งไม่เป็นไรครับ
ขอให้อุดมการณ์ไม่เปลี่ยนแปลง ทำงานเพื่อชาติ ไม่โกหกพกลม....

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#37 TheGreatBeyond

TheGreatBeyond

น้องเก่า

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:07

ขอรอดูผลด้วยคน โดยเฉพาะผลต่างระหว่าง 2 พรรคนี้ ระยะห่างของคะแนนเปรียบเทียบกับครั้งที่ผ่านมาคงบอกถึงการเปลี่ยนแปลงของคนในพื้นที่ได้ครับ

#38 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:16

ฐานเสียงก็คือฐานเสียง พวกไม่มีสมองก็เลือกแบบคนชี้นำ

#39 Charkit

Charkit

น้องเก่า

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:28

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา..จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

เครดิด ร้านปริ้นติ้ง

ไม่ต้องเป็นนายก แต่ขอให้ท่านดูแลทุกข์สุขของประชาชนอย่างใกล้่ชิดถ้าได้เป็นนายก ไม่ต้องทำทุกอย่างให้มันดี แต่ขอให้ทำทุกอย่างเพื่อประชาชน

#40 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:30

คนเยอะคนน้อย ผมก็ไม่ทราบนะ
แต่ดูจากภาพที่คุณอภิสิทธิ์ไปไหน ก็มีแต่คนมอบรอยยิ้มให้ ดูจริงใจครับ :)
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#41 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:36

เข้าข้างแดง - มวลชนเยอะกว่าอะไรกว่า ปชป. ไม่มีใครสนใจ

เข้าข้างสลิ่ม - มวลชนเยอะไม่สำคัญ แต่เราต้องการเข้าถึงมวลชน

ง่ายๆเลยก็คือ ปชช. มีอะไรก็ให้มาหาเราเอาเอง

กับ ไม่ต้องลำบากออกมาหาเรา เราจะเข้าไปดูแลท่านเอง

#42 odyssey

odyssey

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:36

ปูกลวงจะพูดยังไงน้าแบบนี้อะเปล่า

ควายแดงกินหญ้าอร่อยไหม

#43 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:42

ถ้าอยากได้น้ำท่วมก็เลือกเพื่อไทย ชาวปทุมตัดสินใจเอง.. :D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#44 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:45

วันนี้นายกปู ลงหาเสียงที่ปทุมธานี มวลชนนังมาร์ค เป็นมวลชน ทารกในพริบตา

ดูจากภาษาที่ใช้ ก็บอกได้ทันที ว่า..... เมาหมาว้อ

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#45 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:50

ตามความเป็นจริง ถ้าดูจากฐานเสียงแล้วคงจะได้คะแนนสูสีกัน แต่ทางพท. ได้เปรียบกว่าเพราะมีฐานเสียงเดิมอยู่แล้ว ยังไงก็ขอให้เลือกคนดีๆมาละกันครับ

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#46 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:11

ขอโทษนะ พ่อแม่ไม่เคยสั่งสอนให้รู้จักให้เกียรติคนอื่นหรือค่ะ ถึงเรียกนายกอภิสิทธิ์ว่า นังมาร์ค
ถ้าคนในนี้เรียกนายกปู ว่า อีปู บ้าง คุณจะรู้สึกอย่างไร

#47 serialnu

serialnu

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:36

ตูขอร้องเห่อะ จะลงรูปเยอะๆช่วยกรุณาบอกหน่อยว่าโหลดโหด นี่ผ่านมา3นาทียังไม่ได้อ่านเลย เพราะรูปโหลดเท่าไรก็ไม่เสร็จ

#48 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:21

*
POPULAR

หุๆ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#49 fairladyz

fairladyz

น้องใหม่

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:09

ชอบแบบ ปชป มากกว่าดูอบอุ่นและจริงใจกว่าเยอะ

Edited by fairladyz, 17 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:10.

#50 Scouser

Scouser

น้องเก่า

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:12

คนเรา ถ้าถูกซื้อได้ ก็ไม่ต่างจากวัวควาย ที่ไร้สติปัญญา ขอให้มีความสุขในความ ชั่ว
ทุกวันนี้ ไม่ต้องหา เหตุผลให้มากมาย เพราะ แดงจะจุกอกตาย เพราะความจริงอะไรเอ่ย แพงทั้งแผ่นดิน ??

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน