Jump to content

- - - - -

จากปากคนเสื้อแดง เหตุ ณ.เลือกตั้งซ่อมปทุมฯ

• Please log in to reply
49 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:36

คนเสื้อแดงสาแก่ใจเพื่อไทยแพ้ปชป.เลือกซ่อมปทุมฯ

http://thaienews.blo...-post_8282.html

Attachai Anantameak

‎5555555 เลือกตั้งซ่อมวันนี้เพื่อไทยแพ้ ที่ปทุม ผม ภูมิใจในความยิ่งใหญ่ของคนเสื้อแดงปทุม ที่พิสูจน์แล้วว่า คนเสื้อแดงอยู่เหนือพรรคการเมือง ไม่ใช่จะทำอะไรกับ คนเสื้อแดงก็ได้

พรุ่งนี้เลือกนายก อบจ.ที่พวกอุตสาห์ล่าออกจาก ส.ส. มาลง อบจ. โดยไม่เกรงใจ ประชาชนที่เคยเลือกคุณไป ไม่คิดถึงความเสียหายของภาษีปะชาชนที่ใช้ไปในการเลิือกตั้งซ่อม เพราะงบประมาณ อบจ.ปทุม นับพันล้าน คุณถึงกับยอมทิ้งตำแหน่ง ส.ส. พรุ่งนี้ผมว่าคนเสื้อแดงปทุมจะพิสูจน์ให้เห็นอีกครั้งว่า แผ่นดินนี้ ใครใหญ่ พอกันที่สำหรับนักการเมืองน้ำเน่้าพวกนี้ ประชาชนจงเจริญครับ

:huh:

#2 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:39

:lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#3 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:40

แต่ อบจ ก็เลือกเผาไทยอยู่ดี :lol:

#4 soco

soco

เมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:42

มันจะบอกว่า เสื้อแดง เลือก ปชป.ซ่ะแล้ว

เหรอครับ
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#5 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:42

พอกันที่สำหรับนักการเมืองน้ำเน่้าพวกนี้ ประชาชนจงเจริญครับ

Phat ได้พวกเพิ่มแล้วนะ :rolleyes:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#6 Zelretch

Zelretch

ขาประจำ

สรุปสั้นๆ...
เงินมา... งานเดิน
เกินเงิน... งานวิ่ง
เงินนิ่ง... งานสะดุด
เงินหยุด... กูประท้วง(ไม่ไปเลือกตั้ง) :lol:

#7 ธนุส นิราลัย

ธนุส นิราลัย

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:43

ยังงี้เขาเรียก"แถ" เพราะจำนนต่อหลักฐานรึป่าว
;) ;) :) :) :P :P :D :D :lol: :lol:
นายกปูสงสัยว่าทำไมคนถึงบ่นว่าของแพง ก็ไปถาม ดร.โกร่ง ๆ ก็บอกว่ามันเป็นเรื่องของอุปทาน(supply)เจ๊แกก็เก็บความสงสัยเอาไว้ว่า มันคืออะไรฟะ พอได้โอกาสก็ไปถามทั่นรองฯที่มีดีกรีเป็น ด็อกเตอร์ ว่า อุปทานหมายถึงอะไรทั่น ดร.เหลิม ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว ตอบว่า อ๋อ อุปาทาน มันหมายถึง สิ่งที่เราคิดไปเอง ความคิดที่เราจินตนาการไปเอง ......แฮ่ม

#8 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:43

คนเสื้อแดงจะโหวตโน?? :o
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#9 สงสารสาวจันทร์

สงสารสาวจันทร์

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 12:51

แต่ อบจ ก็เลือกเผาไทยอยู่ดี :lol:

เพราะอำนาจเงินมันยิ่งใหญ่หนะครับ เขาจะฟาดหัวไม่กี่ร้อยก็เอา :D

#10 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:10

อีก 2ชั่วโมงก้อรู้ผล ใจเย็นๆ มันหลอกกันเอง เลือก สส. วันที่ 22 เมย. เด๋วมันก้อไปกาเบอร์ 1. ฮาาาาา

#11 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:14

*
POPULAR

แพ้ - บอกว่า เสื้อแดงอยู่เหนือพรรคเผาไทย

ถ้าชนะ - คงบอกว่า นี่คือความยิ่งใหญ่-สามัคคีของเสื้อแดง

คนไร้ยางอาย ไร้สำนึกผิดชอบชั่วดี มันพูดไปได้เรื่อยล่ะครับ

#12 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:19

ผมรู้ว่า เเดง เจ็บ
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#13 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:28

1.ปลอบใจกันเอง
2.สร้างราคาให้ตัวเอง
3.หลอกตัวเอง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แก๊งค์น้ำปู

#14 son

son

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:49

พวกเราอยากประกาส...........จะสั่งสอนนักการเมืองตั้งแต่แรกแล้ว........
...........แต่กลัวคนลงสมัครจะช๊อกก่อน...........

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#15 David_GinoLa

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:00

พวกเราอยากประกาส...........จะสั่งสอนนักการเมืองตั้งแต่แรกแล้ว........
...........แต่กลัวคนลงสมัครจะช๊อกก่อน...........

http://www.youtube.com/watch?v=kw0qO3MaoTc
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#16 เห็นไต๋หายไปไหน

เห็นไต๋หายไปไหน

น้องเก่า

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:05

ผมไปเลือแล้วครับเบอ1
ที่โรงเรียนหนองเสือ ผมเป็นคนปทุมไม่เอาเสื้อแดงครับ

#17 David_GinoLa

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:07

ที่โรงเรียนหนองเสือ ผมเป็นคนปทุมไม่เอาเสื้อแดงครับ

ปทุมเลือกตั้ง อบจ.วันนี้ใช่มั้ยครับ

#18 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:17

"ธิดา" แจง "เสื้อแดง" ไม่เกี่ยว พท.สอบตก ส.ส.ปทุมฯ โบ้ยเจ้าตัวลงพื้นที่น้อย

http://www.naewna.com/politic/4451

ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นางธิดา ฐาวรเศรษฐ ประธานแนวร่วมประชาธิปไตยต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) กล่าวถึงกรณีที่ผลการเลือกตั้งซ่อมสมาชิกสภาผู้แทนราษฏรจังหวัดปทุมธานี เขต 5 ที่ ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง จากพรรคประชาธิปัตย์ ชนะ นายสมชาย รังสิวัฒนศักดิ์ จากพรรคเพื่อไทย กว่า 3,000 คะแนนว่า การพ่ายแพ้อาจเกิดจากการเลือกตั้งที่จัดเป็นการเลือกตั้งที่เกิดขึ้นแบบกระทันหัน อีกทั้งอาจจะเกิดจากที่ตัว ส.ส.เอง ลงพื้นที่ไม่ทั่วถึงในช่วงที่เกิดอุทกภัยและทางพรรคเพื่อไทยต้องนำประสบการณ์นี้มาปรับปรุงการทำงานในครั้งต่อไป

ส่วนการพลิกขั้วในครั้งนี้เกิดจากกระแสคนเสื้อแดงในจังหวัดปทุมธานีลดลงหรือไม่ นางธิดา ชี้แจงว่า อยากจะบอกว่า การพ่ายแพ้ในครั้งนี้ ไม่เกี่ยวกับกระแสคนเสื้อแดงลดหรือเพิ่มขึ้นแต่อย่างใด เพราะการทำงานของ ส.ส.ไม่เกี่ยวกับคนเสื้อแดง ยืนยันว่า คนละส่วนกันอย่านำมารวมกันอีกอย่างหนึ่งคือกลุ่มคนเสื้อแดงในจังหวัดปทุมธานี ก็มีหลายกลุ่ม ประชาชนก็อาจจะเลือกหรือไม่ก็ได้อันนี้ก็เป็นสิทธิ

#19 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:20

มันแถลงเอาฮาใช่มั้ยเนี่ย

#20 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:22

จุกจนดิ้นพราดๆแต่ยังมีแรงปลอบใจตัวเองวุ้ย :lol: :lol: :lol:
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#21 Nong Adis

Nong Adis

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:24

ช่างยินดี ช่างแม่ใคร

#22 เห็นไต๋หายไปไหน

เห็นไต๋หายไปไหน

น้องเก่า

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 14:40

ปทุมเลือกตั้ง อบจ.วันนี้ใช่มั้ยครับ

ใช่ครับ ผมไปเลือกกำนันชาญ อิอิ

#23 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:55

มุขนี้มันคุ้นๆนะ

#24 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:01

ตีกินเฉยเลย

#25 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:04

"ธิดา" แจง "เสื้อแดง" ไม่เกี่ยว พท.สอบตก ส.ส.ปทุมฯ โบ้ยเจ้าตัวลงพื้นที่น้อย

http://www.naewna.com/politic/4451

ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นางธิดา ฐาวรเศรษฐ ประธานแนวร่วมประชาธิปไตยต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) กล่าวถึงกรณีที่ผลการเลือกตั้งซ่อมสมาชิกสภาผู้แทนราษฏรจังหวัดปทุมธานี เขต 5 ที่ ดร.เกียรติศักดิ์ ส่องแสง จากพรรคประชาธิปัตย์ ชนะ นายสมชาย รังสิวัฒนศักดิ์ จากพรรคเพื่อไทย กว่า 3,000 คะแนนว่า การพ่ายแพ้อาจเกิดจากการเลือกตั้งที่จัดเป็นการเลือกตั้งที่เกิดขึ้นแบบกระทันหัน อีกทั้งอาจจะเกิดจากที่ตัว ส.ส.เอง ลงพื้นที่ไม่ทั่วถึงในช่วงที่เกิดอุทกภัยและทางพรรคเพื่อไทยต้องนำประสบการณ์นี้มาปรับปรุงการทำงานในครั้งต่อไป

ส่วนการพลิกขั้วในครั้งนี้เกิดจากกระแสคนเสื้อแดงในจังหวัดปทุมธานีลดลงหรือไม่ นางธิดา ชี้แจงว่า อยากจะบอกว่า การพ่ายแพ้ในครั้งนี้ ไม่เกี่ยวกับกระแสคนเสื้อแดงลดหรือเพิ่มขึ้นแต่อย่างใด เพราะการทำงานของ ส.ส.ไม่เกี่ยวกับคนเสื้อแดง ยืนยันว่า คนละส่วนกันอย่านำมารวมกันอีกอย่างหนึ่งคือกลุ่มคนเสื้อแดงในจังหวัดปทุมธานี ก็มีหลายกลุ่ม ประชาชนก็อาจจะเลือกหรือไม่ก็ได้อันนี้ก็เป็นสิทธิ

เจ้าแม่ดริฟท์ตกเขาอีกคน :D :lol:

#26 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:10

ไม่พูดก็ไม่มีใครเขารู้หรอกนะว่าคุณโง่
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#27 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:21

"สั่งสอนนักการเมือง" กันเลยทีเดียว :blink:

แต่เอ๊ะ..คุ้นๆ ว่าสโลแกนเหมือนใครน้า
อะไรโหวตโนโนโหวตซักอย่างใช่เปล่า :lol:

#28 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:25

สงสัยเสื้อแดงคงเตรียมคำตอบล่วงหน้าไว้ 2 ช้อยส์นิ
ถ้าชนะ-นี่คือการแสดงพลังของคนเสื้อแดงอีกครั้ง
ถ้าแพ้-นี่คือการสั่งสอนนักการเมือง อย่าทอดทิ้งคนเสื้อแดง

***งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง เจ้าพ่อเจ้าแม่ดริฟท์!!
gladiator 1.jpg

#29 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:30

สงสัยเสื้อแดงคงเตรียมคำตอบล่วงหน้าไว้ 2 ช้อยส์นิ
ถ้าชนะ-นี่คือการแสดงพลังของคนเสื้อแดงอีกครั้ง
ถ้าแพ้-นี่คือการสั่งสอนนักการเมือง อย่าทอดทิ้งคนเสื้อแดง

***งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง เจ้าพ่อเจ้าแม่ดริฟท์!!

2 SIM VERSION :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#30 son

son

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:31

พลังของเสื้อแดง.........เราจะสั่งสอนนักการเมืองคนไหนก้อด้าย...........
ประเทศนี้ประชาชนเป็นใหย๋........เสื้อแด้งเป็นใหย๋...........

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#31 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:01

พลังของเสื้อแดง.........เราจะสั่งสอนนักการเมืองคนไหนก้อด้าย...........
ประเทศนี้ประชาชนเป็นใหย๋........เสื้อแด้งเป็นใหย๋...........

จริงหรอ -_-

#32 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:05

ปัญญาอ่อน ก่อนเลือกตั้ง ไม่เห็นได้เคลื่อนไหวอะไรเลย
เห็นยังมีลิ่วล้อมาตั้งกระทู้ปัญญาอ่อนอยู่เลยว่ามวลชนแดงมาสนับสนุนเพื่อไทยหาเสียงกันมืดฟ้ามัวดิน
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#33 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:23

2 SIM VERSION :lol:

ผมชักเริ่มคิดซิแล้วละครึบคุณหนูอ้อย
ว่าพวกเราต้องหัดดริฟท์แบบมัน ด้วยการเตี๊ยมคำตอบไว้ 2 ช้อยส์แล้วละ
ไม่มีจำนนกันเลยนะ ปลิ้นออกไปได้ทุกช่องที่มี
แม้มมมมมมมมมมม.........

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:24.

gladiator 1.jpg

#34 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:46

:lol:

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#35 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:47

"สั่งสอนนักการเมือง" กันเลยทีเดียว :blink:

แต่เอ๊ะ..คุ้นๆ ว่าสโลแกนเหมือนใครน้า
อะไรโหวตโนโนโหวตซักอย่างใช่เปล่า :lol:

นั่นสิครับ สงสัยจะจำมาใช้

#36 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:56

ก็ไม่เป็นไร ( ควายมันขวิดกันบ้าง ) ปชป.ก็นั่งดู........

#37 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:06

สองวันก่อน ไม่ได้พูดอย่างนี้นี่ครับ :lol:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#38 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:26

เพิ่งรู้นะว่าเพื่อไทยกับเสื้อแดงนี่คนละส่วนกัน
อย่างนี้ต่อไปเสื้อแดงอาจจะมาเทคะแนนให้ปชปก็ได้นะ
อุแม่เจ้า.....อีดาเอ๋ยยย

#39 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12

อยากบอกฝั่งกาสรสีชาดบ้างนะว่า "การยอมรับความพ่ายแพ้ในวันนี้ แล้วแก้ไขข้อผิดพลาด เป็นปัจจัยสู่ชัยชนะในวันรุ่งขี้น"
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#40 kisa

kisa

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:43

ถุย...แพ้แม้งทั้งสองสนาม...จะแถไงต่อก็ว่าไป
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#41 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:53

ปุทโธ่...หวยออกแล้ว ...
ใครๆก็พูดได้ว่า "อาจารย์ให้เลขแม่น" ...

มีแดงสักกี่หน่อ ที่คิดแบบนี้...ถุยยยย....

แก้ไข:
ไปเยี่ยว กลับมาอีกที นึกขึ้นได้ว่า
นี่มันสันดานหมาจิ้งจอกตอน"องุ่นเปรี้ยว" นี่หว่า ;) :D :lol:

Edited by Suraphan07, 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:18.

#42 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:32

มาใหญ่แถวบ้านกรูหน่อยสิตะเอง...เดี๋ยวจัดใหัเนื้อๆ อ้อ ตัวต่อตัวนะห้ามรุม

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#43 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:31

เสื้อแดงเป็นใหญ่ในแผ่นดินแต่เล็กกว่าลูกกระโปกไอ้ทักษิณนิดเดียวเอง -_-

#44 Chayen

Chayen

น้องใหม่

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:34

เหม็นๆๆๆๆๆๆๆๆ

#45 soco

soco

เมพ

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:38

พวกขี้กลาก ที่เคยลง สส.ระบบเขตและแพ้มาตลอดกาล ไม่เคยสอบได้เลย

ย่อมเห่าหอนบนเวทีได้ แบบ เออ ทีเอ็ง ก็สอบตกละว่ะ อย่ามาฝอยทำให้ชาวบ้าน

สอบตก ไปด้วย
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#46 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 22 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:41

อู้ยยยย...อับอายโดนแมงสาบถากถาง :wacko:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#47 อสูรนิรนาม

อสูรนิรนาม

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:44

ตังมาสิ กริ๊ปเลยไอ้พวกที่ประกาศศักดิ์ดาเเบบนี้อ่ะ

#48 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:51

เสื้อแดงเป็นใหญ่ในแผ่นดินแต่เล็กกว่าลูกกระโปกไอ้ทักษิณนิดเดียวเอง -_-

อ้าว.... เห็นคุยนักคุยหนา...ว่าใหญ่
มีคนแย้งว่า... ยังเล็กกว่า ลูกกะโปกทักษิณ
SON ว่าไงล่ะ เห็นเงียบไป ชาวสรท.เค้าเป็นห่วงน่ะ 555

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#49 Ritual^Goblincaptain

Ritual^Goblincaptain

น้องเก่า

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 01:54

สโลแกนสั่งสอนนักการเมืองหรอ อืมมมมมมมม

สงสัยเดี๋ยวนี้แป๊ะเค้าคงเป็นที่ปรึกษาเสื้อแดงเเล้วมั้งเนี่ย ไอเดียเดียวกันเลยนะครับ
สถาบันพระมหากษัตริย์จะอยู่คู่ประเทศไทยไปตลอด

#50 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 23 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:18

ธิดาวานร เล่นบทชิ่ง
ชนะ อีนี่...รีบเสนอหน้า
แพ้ อีนี่...บอก กูไม่เกี่ยว ถุยย...

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน