Jump to content

- - - - -

รู้นะว่า phat เจ็บ ......

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
65 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 A7x

A7x

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 02:19

ต่่ืนเถอะครับ phat

Rise With The Fallen

#52 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 03:27

เชียร์ได้ ชอบได้ แต่อย่าถึงขนาดหลงเลยนะ Phat หวังดีจริงๆครับ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#53 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 03:38

และจะเจ็บกว่านี้ถ้ายังไปเกลือกกลั้วกับคนลิ้น 2 แฉกอย่างไอ้แป๊ะลิ้มต่อ

เตือนด้วยความหวังดีวะเว้ยเห้ย ในฐานะที่เคยเป็น พธม.มาเหมือนกัน ออกห่างจากไอ้แป๊ะลิ้มซะ ถ้าไม่อยากเจ็บไปมากกว่านี้

แล้วเมื่อไหร่ ปชปจะออกมาไล่ไอ้แม้วละ ออกมาเลยสิครับ ผมรออยู่ ผมว่าอยู่กับ ปชปยิ่งเจ็บมากกว่า เฮ้อ สมเพช สาวก ปชปทุกตัวจิง

และจะเจ็บกว่านี้ถ้ายังไปเกลือกกลั้วกับคนลิ้น 2 แฉกอย่างไอ้แป๊ะลิ้มต่อ

เตือนด้วยความหวังดีวะเว้ยเห้ย ในฐานะที่เคยเป็น พธม.มาเหมือนกัน ออกห่างจากไอ้แป๊ะลิ้มซะ ถ้าไม่อยากเจ็บไปมากกว่านี้

แล้วเมื่อไหร่ ปชปจะออกมาไล่ไอ้แม้วละ ออกมาเลยสิครับ ผมรออยู่ ผมว่าอยู่กับ ปชปยิ่งเจ็บมากกว่า เฮ้อ สมเพช สาวก ปชปทุกตัวจิง

เพ้อเจ้อว่ะแพร่ด ตอนนี้ไอ้แม้วมันก็กลายเป็นสัมภเวสีเร่ร่อนไปทั่วอยู่แล้ว รอสไนเปอร์สักคนส่องกบาลมันก็พอ

แล้วเมื่อไหร่ พธม.จะออกมาชุมนุมสักทีหละครับ เห็นบอกว่าจะออกเป็นสิบๆรอบแล้ว

สงสัยจะดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน น่ะครับ

#54 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 04:25

นี่สะท้อนให้เห็นชัดเจนว่า ..พันธมิตรฯ ไม่เหมือนเดิมแล้ว ..ช้า อืดอาด ไร้ราคา ไร้บารมี ..
และ ไม่มีปัญญาต่อต้านทักษิณได้อีกต่อไปแล้ว ..น่าจะหมดแล้วจริงๆ ??..//
หมดสภาพ หรือ"เจตนาไม่ต่อต้าน"???
ผมเป็นพันธมิตรครับ ร่วมชุมนุมกับแป๊ะลิ้มตั้งแต่วันแรกที่เดินจากสวนลุมฯมาลานพระรูป
ก่อนที่จะรวมตัวกันเป็นพันธมิตรเสียอีก แต่ผมหมดความศรัทธาเชื่อถือต่อแป๊ะลิ้มและพวกไปนานแล้ว
กู้ชาติ
โดย: Sirisak Love King

#55 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 04:31

เพ้อเจ้อว่ะแพร่ด ตอนนี้ไอ้แม้วมันก็กลายเป็นสัมภเวสีเร่ร่อนไปทั่วอยู่แล้ว รอสไนเปอร์สักคนส่องกบาลมันก็พอ

แล้วเมื่อไหร่ พธม.จะออกมาชุมนุมสักทีหละครับ เห็นบอกว่าจะออกเป็นสิบๆรอบแล้ว

สงสัยจะดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน น่ะครับ

เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออกครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#56 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 04:38

p1 ๆ

ตอนนี้ได้ยินว่า พ่อสนธิของ p1 ไปเมืองจีนอีกแร้วหรอออ

ว๊า คนอะไรวะ มีธุระอะไรมากมมายยยยย ที่เมืองจีนนั่น

อิจฉาจริง ๆ เว๊ยย

:D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#57 redfrog53

redfrog53

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 05:12

p1 ๆ

ตอนนี้ได้ยินว่า พ่อสนธิของ p1 ไปเมืองจีนอีกแร้วหรอออ

ว๊า คนอะไรวะ มีธุระอะไรมากมมายยยยย ที่เมืองจีนนั่น

เห็นว่าทำธุรกิจโรงแรม จริงป่าวว ไม่รู้??? อย่าถามแพรตตตนะ!!

#58 phoebus

phoebus

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 05:16

p1 ๆ

เห็นว่าทำธุรกิจโรงแรม จริงป่าวว ไม่รู้??? อย่าถามแพรตตตนะ!!

ไอ้หย่ะ ไม่ธรรมดาแฮะ

คนทำธุรกิจโรงรูม เอ๊ย โรงแรม

แต่กลับต้องมาแบมือขอเงินบริจาคแม่ยกงก ๆๆๆๆๆๆๆ

อยากรู้จัง มันร่วมหุ้นกะใคร โรงแรมชื่ออะไร ???

โฟร์ซีซั่นหรอป่าว

B) B)

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#59 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:03

นี่สะท้อนให้เห็นชัดเจนว่า ..พันธมิตรฯ ไม่เหมือนเดิมแล้ว ..ช้า อืดอาด ไร้ราคา ไร้บารมี ..
และ ไม่มีปัญญาต่อต้านทักษิณได้อีกต่อไปแล้ว ..น่าจะหมดแล้วจริงๆ ??..//
หมดสภาพ หรือ"เจตนาไม่ต่อต้าน"???
ผมเป็นพันธมิตรครับ ร่วมชุมนุมกับแป๊ะลิ้มตั้งแต่วันแรกที่เดินจากสวนลุมฯมาลานพระรูป
ก่อนที่จะรวมตัวกันเป็นพันธมิตรเสียอีก แต่ผมหมดความศรัทธาเชื่อถือต่อแป๊ะลิ้มและพวกไปนานแล้ว
กู้ชาติ

งั้นตอบสั้นๆว่า ถ้ายังเกลียดไอ้แม้ว ก็จัดม๊อบที่รักมาร์คออกมาไล่แม้วดันมาร์คขึ้นมาเองเลย อย่ามัวแต่ด่าพันธมิตร ออกมาเลยแล้วไอ้ปชปที่มีคนรักเยอะชอบเยอะทําไมถึงไม่ไม่ใช้อํานาจและปัญญาที่มีต้านไอ้แม้วละ

Edited by phat21, 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 07:06.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#60 phoebus

phoebus

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:07

กู้ชาติ

งั้นตอบสั้นๆว่า ถ้ายังเกลียดไอ้แม้ว ก็จัดม๊อบที่รักมาร์คออกมาไล่แม้วดันมาร์คขึ้นมาเองเลย อย่ามัวแต่ด่าพันธมิตร ออกมาเลยแล้วไอ้ปชปที่มีคนรักเยอะชอบเยอะทําไมถึงไม่ไม่ใช้อํานาจและปัญญาที่มีต้านไอ้แม้วละ

หึหึหึหึ

ไอ้หมาเมินเอ๊ยยยย

ด่าเอ็งนะ ไอ้ p1 ไม่ได้ด่าพี่คนในภาพ

;)

#61 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:15

เค้าเล่นตามหลักประชาธิปไตย

หุหุ ทิ มันไปแล้ว

คิดดีดีนะ แพร่ดดดดดด (เสียงตด)

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#62 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:29

กรูรอม็อบเหลืองเนี่ย เมื่อไหร่วะแพร่ด เมื่อไหร่
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#63 redfrog53

redfrog53

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 08:37

กู้ชาติ

หึหึหึหึ

ไอ้หมาเมินเอ๊ยยยย

ด่าเอ็งนะ ไอ้ p1 ไม่ได้ด่าพี่คนในภาพ

;)

พี่เขาอย่ร่วมกับม้อบหลากสีนะ แพรต ไม่ได้มากู้ชาติไม่ไปสมัครรับเลือกทหาร
อย่ามาบอกว่า พธม. ตามที่เจ้ปานฯเช้าใจ รีบๆๆไปตกผลึกเร็ววๆๆ เด๋ยท้องผุ

#64 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:07

ไล่ทำไมวะ ไล่ไป พวกเอ็งก็โหวตโนเอามันกลับมา

ไล่ทั้ง พท ปชปและพรรคเลวๆทุกพรรคออกไปทีนี้คงไม่มีพรรคชั่วๆให้โหวตโนแล้ว

รวมพรรคการเมืองใหม่ด้วยรึเปล่าครับ :lol:
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#65 Solid Snake

Solid Snake

แดงกำมะลอ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:24

ไล่ทำไมวะ ไล่ไป พวกเอ็งก็โหวตโนเอามันกลับมา

ไล่ทั้ง พท ปชปและพรรคเลวๆทุกพรรคออกไปทีนี้คงไม่มีพรรคชั่วๆให้โหวตโนแล้ว

รวมพรรคการเมืองใหม่ด้วยรึเปล่าครับ :lol:

พรรคเพื่อฟ้าดินด้วยสิครับ

#66 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:41

อีกไม่เกิน 2 ปี

ถ้าแพรดยังรักษาสภาพแบบนี้ไว้ได้

ป้ายหน้า ศรีธัญญาแน่นอน
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.