Jump to content

ขอหลักฐานว่า "ปลื้ม" ลูกชวน ซื้อรถ BMW Z4 ด้วยเงินของตัวเองทีครับ

• Please log in to reply
61 replies to this topic

#51 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 25 April 2012 - 02:58

ขอสามคำสำหรับ Pooklook หน่อย

VRZO

Fus ro dah

เหง่อ 2 คำนี้โซ่ยถอดรหัสให้ข้อยโด้ย
พลีสสส
gladiator 1.jpg

#52 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

Posted 25 April 2012 - 03:03

สงสัยอากาศจะร้อนเกินไป โปกลุก ถึงได้โชว์เสี่ยวสินะ :( :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#53 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

Posted 25 April 2012 - 03:18

มีหลักฐานไหมครับว่ารถคันนี้ซื้อด้วยเงินตัวเอง? นอกจากคำบอกเล่าของเจ้าตัวเอง ใครมีช่วยเอาหลักฐานมาโชว์ให้ดูหน่อยครับ :P

เห็นด้วยครับ ผมก้ออยากรู้
เกลียดคนโกหกครับ จะสีอะไร ก้อไม่ควร

#54 beta

beta

ขาประจำ

Posted 25 April 2012 - 03:24

#55 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 25 April 2012 - 09:10

ช่วงนี้ โปก ไม่ค่อย มีข่าว แม่ปู มาลงให้อ่าน เลย นะ ว่าวันๆๆหล่อน หายหัวไปไหน แต่ไม่ไปสภา?

ป.ล. รู้ยังอ่ะ โปก ค่าไฟ กับ ค่า Taxi ขึ้นแล้วนะ เอ่อ ค่าข้ารสารขึ้นอีกถุงละ 10 บาท ด้วยนะ

Edited by plunk, 25 April 2012 - 09:25.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#56 int4

int4

น้องใหม่

Posted 25 April 2012 - 12:00

คุณลูกเศรษฐี :ph34r:
เชิญท่องเที่ยวเมืองอุทัยธานี มียังคงความเป็นธรรมชาติ มีป่าไม้อุดมสมบูรณ์ น้ำตกสวย บทความน่าสนใจเกี่ยวกับเมืองอุทัย อ่านต่อ..เที่ยวเมืองอุทัย

#57 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

Posted 25 April 2012 - 12:29

เเล้วคุณจะไปเสือกอะไรกับเขาล่ะโปก ทำให้ได้อย่างน้องปลื้มก่อนเเล้วค่อยมาถาม

Edited by Mike Ratchada-Pantip, 25 April 2012 - 13:05.

*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#58 สถาปนิกชำนาญเกินพิเศษ

สถาปนิกชำนาญเกินพิเศษ

ขาประจำ

Posted 25 April 2012 - 14:49

คุณเองต่างหากที่ต้องหาหลักฐานการซื้อขาย ที่บ่งบอกว่า ปลื้ม ไม่ได้ซื้อรถเอง มาใช้คนอื่นทำไมมิทราบ
"ประชาธิปไตยเชิงปริมาณ มิใช่เชิงคุณภาพ กับประโยคที่ว่า ""โผ้มมาจากการเลือกตั้ง"" "

#59 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

Posted 26 April 2012 - 02:40

ขอสามคำสำหรับ Pooklook หน่อย

VRZO

Fus ro dah

เหง่อ 2 คำนี้โซ่ยถอดรหัสให้ข้อยโด้ย
พลีสสส

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#60 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

Posted 26 April 2012 - 02:45

อิจฉา?

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#61 int5

int5

น้องใหม่

Posted 27 April 2012 - 15:50

เย็นนี้จะกลับบ้านไงนี่
แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวที่น่าสนใจ พร้อมแผนที่บอกเส้นทาง และร้านอาหาใกล้เคียง รวมถึงทีพัก อ่านเพิ่มเติม....ดอยสวยลังกา

#62 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

Posted 28 April 2012 - 14:12

มีหลักฐานไหมครับว่ารถคันนี้ซื้อด้วยเงินตัวเอง? นอกจากคำบอกเล่าของเจ้าตัวเอง ใครมีช่วยเอาหลักฐานมาโชว์ให้ดูหน่อยครับ :P

อยากได้ใหมครับ รู้จักรายการ VRZO ใหม่ท่านนนน ไม่ใช่ไอ้โอ๊คปัญญาอ่อน ของเงินพ่อนะครับ ยังงี้ต้อง

Fus Ro Dah!!!

ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users