Jump to content

- - - - -

อย่าได้คิดว่าเสื้อแดงมันจะโง่ เหมือนสาวกบางพรรค...ดูการเลือกตั้งซ่อมที่ปทุมเป็นตัวอย่าง ..หึหึ

• Please log in to reply
133 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ATOM

ATOM

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:15

เห็นผลการเลือกตั้งที่ปทุมแล้วผมว่าเสื้อแดงฉลาด มีเหตุผล มีหลักการ มีอุดมการณ์กว่าสาวกบางพรรคนะครับ..คนแบบนี้แหล่ะครับที่จะเป็นความหวัง จะนำพาประเทศไทยสู่อนาคตที่ดี ไม่ให้นักการเมืองชี้นำ ..หึหึ

#2 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:17

*
POPULAR

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สงสัยอากาศจะร้อนเกินไป อะตอมเลยเกิดอาการเพี้ยน
:P :P :P :lol:

เรารู้ คุณเจ็บ
แต่คุณคงไม่อาย
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#3 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:18

เสื้อแดงฉลาด มีเหตุผล มีหลักการ มีอุดมการณ์กว่าสาวกบางพรรค

ได้โพยใหม่มาแล้วสินะครับ
ผมเห็นโพยนี้ที่ห้องพันดริฟท์ตั้งแต่วันที่ 23 เมย.แล้ว คือโพย "สาวกเพื่อไทยฉลาดกว่าดีกว่าแฟนปชป." เฉยเลย
คงคิดกันคืนวันที่ 22 หัวแทบแตกว่าจะหาวาทกรรมแก้ตัวยังไงละสิ หึหึ

อถ่อยช้าไปนะคราวนี้

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:20.

gladiator 1.jpg

#4 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:19

แพ้เลือกตั้ง = สาวกฉลาด

หึหึ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#5 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:21

เจ็บ จน จุก :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#6 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:23

ฉลาด มีเหตุผล มีอุดมการณ์อะไรฟะ อธิบายมาสิ

#7 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:23

เห็นผลการเลือกตั้งที่ปทุมแล้วผมว่าเสื้อแดงฉลาด มีเหตุผล มีหลักการ มีอุดมการณ์กว่าสาวกบางพรรคนะครับ..คนแบบนี้แหล่ะครับที่จะเป็นความหวัง จะนำพาประเทศไทยสู่อนาคตที่ดี ไม่ให้นักการเมืองชี้นำ ..หึหึ

งั้นตอนนี้ ให้ท่านโอ๊ค ชี้นำไปก่อนก็แล้วกัน.....สม

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#8 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:24

*
POPULAR

เลือกตั้งซ่อมแพ้ แต่ ATOM ก็สามารถตั้งกระทู้..ประกาศชัยชนะได้

เสื้อแดง..ไม่ธรรมดาจริงๆนั่นแหละ ^_^

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#9 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:25

ผมบอกแล้วอะตอมต้องเป็นแดงปลอม อวยพรรคตรงข้ามเผาไทยตลอด!! ^_^ ^_^ ^_^

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#10 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:25

ชนะ นี่คือพลังของพี่น้องเสื้อแดงดูไว้ไอ้พวกขี้แพ้ปชป.

แพ้ นี่คือการสั่งสอนของคนเสื้อแดงว่าอยู่เหนือพรรคการเมืองจำไว้พวกปชป.

เอ๊าาาา ฮิ้วววววว เสื้อแดงชนะเลิศ :lol:
:lol:

Edited by ริวมะคุง, 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:25.

#11 Natsu_Dragneel

Natsu_Dragneel

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:26

สีข้างถลอกไปเท่าไหร่แล้วครับ

ตรรกะป่วยๆแบบนี้ แนะนำว่าไปดื่มวีต้าแล้วไปนอนให้หนอนแดรกซะนะครับ เผื่อจะฉลาดขึ้นมาบ้าง

#12 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:26

ประกาศชัยชนะ แล้วปิดกระทู้ไปเลยครับ ตรรกะแบบนี้ ยอมแพ้ครับ (ไม่อยากเถียงให้เมื่อย)

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#13 kop16

kop16

U will never walk alone.

รอ อากาศร้อนที่ เชียงใหม่

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#14 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:27

เหอๆๆ...นอกจากจะว่า "องุ่นเปรี้ยว" แล้ว...
ยังชื่นชมตัวเองกันอีกว่า สามารถรู้รสชาด
ขององุ่น ทั้งๆที่มันยังอยู่บนต้น...

ซู๊ดด ยอดดด หาใดเทียมจริงๆ
สันดานแม้ว...และขี้ข้า... 555
ยิ่งกว่าหมาจิ้งจอก ในนิทานอีสปอีก...

#15 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:27

เมพขิงๆ
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#16 ไทยทรนง

ไทยทรนง

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:28

ผมก็ว่าเขาฉลาด ฉลาดแต่เรื่องโง่ๆ

รัฐประหาร ปกป้องชีวิตไทย พอกันที ประชาธิปไตย ด้วย M79   

#17 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:30

แถจนได้นะ ควายน้อย
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#18 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:31

ตั้งกระทู้แบบนี้ หมดมุกจะเล่นสินะ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#19 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:32

*
POPULAR

ผมอยุ่ใน สรท มาหลายปี เด็ดหัว login ของสาวกแมงสาบมาก็หลายlogin ใครๆก็รู้ ว่าใครมันโง่กว่า ไม่อยากคุยนะเนี้ย..หึหึ
อ้ายเรื่องบอกว่าเสื้อแดงโง่ ที่พวกท่านสาวกแมงสาบทั้งหลายมอบให้ เหล่าเสื้อแดงได้ยินแล้วมักจะยิ้มแสย่ะ ..หึหึ แล้วก็คิดในใจว่า ใครกันแน่มันโง่
มันจะเอาอะไรมาวัดกันละครับว่าใครโง่ ใครฉลาด เอาเงินในกระเป๋ารึ หรือจะเอาความสุข หรือเอาการศึกษา ท่าน จขกท พอจะบอกได้มั๊ย ..ถ้าจะเอาเรื่องหัวข้อกระทู้ที่มาตั้งแล้วบอกว่าโง่ ...ผมว่ากระทู้ของท่านนี้แหล่ะทำให้ท่านโง่บัดซบ ..และมันมีกระทู้ไหนที่พวกท่านไม่ด่า
ปล..ผมว่าผลการเลือกตั้งเป็นตัวบอกได้นะครับว่าใครมันโง่กว่าใคร การเลือกตั้งมันมีทั้งกลยุทธ ยุทธวิธี ลูกเล่นลูกชน การเดินเกมส์ว่าใครจะเอาชนะใจ ปชช ได้ ผลออกมาก็อย่างที่เห็น สมองมันคนละเบอร์ ..หึหึ

พลิ้วไปเรื่อยๆ นะ ตอม

Edited by เพลิงสีนิล, 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:33.

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#20 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:34

ชนะก็ไชโยโห่ฮิ้วให้ตัวเอง ข่มขวัญราวคนอื่นเป็นขี้ข้าแบนติดดินทั้งๆที่เค้าก็ได้ระดับสิบล้านไม่ต่างกัน
หนอยพอแพ้แค่ร่วมครึ่งหมื่นแค่เนี๊ยะใจเสาะอย่างน่าอายว่าพวกข้าไม่ไง่นะ อยู่เงียบๆยังไม่น่าเวทนาเท่านี้

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#21 notcomeng

notcomeng

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:35

ท่าทางอาการหนัก :lol: :lol: :lol:

#22 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:35

คิดนานไหมครับ....

---------------------------------------

#23 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:36

:lol: :lol: :lol: เยี่ยวแทบเล็ด

#24 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:37

ทำไมไม่บอกก่อนเลือกตั้งวะ ไอ้ต่อมลูกหมากแม้ว :D

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#25 Algorithm

Algorithm

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:38

ถ้าฉลาดจริงก็ไม่ควรเลือกเพื่อไทยมาเป็นรัฐบาลแต่แรกแล้วครับ :lol: :lol: :lol:
ประชาธิปไตยแบบเหียกๆ คือการอ้างเสียงส่วนมากในการทำผิดกฏหมาย

#26 Majestic

Majestic

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:39

เลือกตั้งเชียงใหม่ก็อย่าลืมฉลาดด้วยแล้วกัน

เชียงใหม่ไฟไหม้ป่า สูดอากาศพิษร่วมเดือน ส.ส. ได้ช่วยอะไรหรือเปล่า

#27 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:40

ตอนนี้ฉลาดแล้ว

แปลว่า "โง่มาตั้งนาน"

#28 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:41

เสื้้้้อแดง..เสื้อเหลือง..เสื้อดำ..เสื้อน้ำเงิน.. ฯลฯ

มันก็มี ( โง่ ) ( ไม่โง่ ) ปน ๆ กันอยู่น้า......

เราไม่เหมารวมนะโยมนะ....เจริญพร ละ ( โมหจริต )

ได้ก็จะดีนะ ใกล้เวลาเข้ามาแล้ว...นะจ๊ะ ๆ..

#29 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:42

ชนะ นี่คือพลังของพี่น้องเสื้อแดงดูไว้ไอ้พวกขี้แพ้ปชป.

แพ้ นี่คือการสั่งสอนของคนเสื้อแดงว่าอยู่เหนือพรรคการเมืองจำไว้พวกปชป.

เอ๊าาาา ฮิ้วววววว เสื้อแดงชนะเลิศ :lol:

สรุป มันจมปลักอยู่กับปชป.ไม่เลิกไม่รา ตูละเซ็งเป็ด

#30 MIRO

MIRO

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:43

ถ้าฉลาดจริงก็ไม่ควรเลือกเพื่อไทยมาเป็นรัฐบาลแต่แรกแล้วครับ :lol: :lol: :lol:

พูดอีก ก็ถูกอีก .. :lol:

ตอนนี้ฉลาดแล้ว
แปลว่า "โง่มาตั้งนาน"

หึหึ :lol:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#31 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:46

เออ...จริงด้วย ตอนช่วยไปหาเสียง ของนังปูแดง
ไม่มีไพร่เสื้อแดงไปฟังสักตัว ... :lol:

#32 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:46

ผมอยุ่ใน สรท มาหลายปี เด็ดหัว login ของสาวกแมงสาบมาก็หลายlogin ใครๆก็รู้ ว่าใครมันโง่กว่า ไม่อยากคุยนะเนี้ย..หึหึ
อ้ายเรื่องบอกว่าเสื้อแดงโง่ ที่พวกท่านสาวกแมงสาบทั้งหลายมอบให้ เหล่าเสื้อแดงได้ยินแล้วมักจะยิ้มแสย่ะ ..หึหึ แล้วก็คิดในใจว่า ใครกันแน่มันโง่
มันจะเอาอะไรมาวัดกันละครับว่าใครโง่ ใครฉลาด เอาเงินในกระเป๋ารึ หรือจะเอาความสุข หรือเอาการศึกษา ท่าน จขกท พอจะบอกได้มั๊ย ..ถ้าจะเอาเรื่องหัวข้อกระทู้ที่มาตั้งแล้วบอกว่าโง่ ...ผมว่ากระทู้ของท่านนี้แหล่ะทำให้ท่านโง่บัดซบ ..และมันมีกระทู้ไหนที่พวกท่านไม่ด่า
ปล..ผมว่าผลการเลือกตั้งเป็นตัวบอกได้นะครับว่าใครมันโง่กว่าใคร การเลือกตั้งมันมีทั้งกลยุทธ ยุทธวิธี ลูกเล่นลูกชน การเดินเกมส์ว่าใครจะเอาชนะใจ ปชช ได้ ผลออกมาก็อย่างที่เห็น สมองมันคนละเบอร์ ..หึหึ

พลิ้วไปเรื่อยๆ นะ ตอม

ดูจากข้อเขียนในอดีตของมัน....
ชนะเลือกตั้ง=พวกกรูฉลาดกว่าแมลงสาบ
แพ้เลือกตั้ง=พวกกรูก็ยังฉลาดกว่าแมลงสาบ

ไอ้คนแบบนี้เขาเรียกว่า.....

#33 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:47

ท่านแม้วมันไม่พูดแบบนี้นา มันบอกทีหลังอย่าฉลาดอย่ามีเหตุผลอย่ามีหลักการอย่ามีอุดมการณ์แบบนี้อีกนะ

เสื้อแดงเราจะทำแบบนี้อีกมั้ยค้าาา มันดีจริงก็ทำบ่อยๆซีค้าาา

#34 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:51

หึหึ..แสดงว่าท่านทั้งหลายดีใจมากใช่มั๊ยครับ ที่พรรคแมงสาบชนะ ที่ชนะเพราะเสื้อแดงเปลี่ยนใจไปเลือกเลือกพรรคแมงสาบรึไง ไม่มีทาง..

#35 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:52

อ้าว...เว้ย...เฮ้ย คิดได้ไงวะ ตรูเห็นงูเลื้อยมาตรงหน้า 2 ตัว
ขอคารวะในความฉลาดของคุณมรึง ATOM ผู้ปราดเปรื่องในเรื่องบื้อๆ
มันหารู้ตัวไม่ แมร่งง....แถ+ดริฟ จนตกหน้าผาตายอนาจไปแล้ว ยังอุตส่าห์คิดว่า ตัวเอง ฉลาด :D

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#36 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:54

เอาๆๆๆเอาอยู่ จะเอานักการเมืองแบบนายกปู๊ หึหึ

#37 พายุ

พายุ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:59

ผมอยุ่ใน สรท มาหลายปี เด็ดหัว login ของสาวกแมงสาบมาก็หลายlogin

อุ๊ย.. ติดใจตรงนี้แหละ ไหนๆเด็ดใครไปมั่งขอดู อย่ามาเพ้อเจ้อหน่อยเลยน่ะ
" คนที่พูดคำว่า จงรักภักดี คำที่ดีที่สุดคือ สติ เหนือสิ่งอื่นใด ทุกวันนี้สติหด หาย ขาด ถ้ามีสติ มีศีล มีปัญญา ฉลาดรอบคอบ ก็ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน เพราะฉะนั้น คนในสังคมต้องมีสติ อย่าขาดสติ จะให้เราเข้าใจที่สุด"ดร.สุเมธ ตันติเวชกุล

#38 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:00

หึหึ..แสดงว่าท่านทั้งหลายดีใจมากใช่มั๊ยครับ ที่พรรคแมงสาบชนะ ที่ชนะเพราะเสื้อแดงเปลี่ยนใจไปเลือกเลือกพรรคแมงสาบรึไง ไม่มีทาง..

หึหึ..แสดงว่าท่านทั้งหลายดีใจมากใช่มั้ยครับ ที่พรรคเพื่อไทยแพ้ ที่ที่แมงสาบชนะเพราะแม้วไม่เอาเสื้อแดงแม้วจะเอาอมาตย์รึไง มีทาง..

#39 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:04

ผมอยุ่ใน สรท มาหลายปี เด็ดหัว login ของสาวกแมงสาบมาก็หลายlogin

อุ๊ย.. ติดใจตรงนี้แหละ ไหนๆเด็ดใครไปมั่งขอดู อย่ามาเพ้อเจ้อหน่อยเลยน่ะ

อ๋อ ไอ้นี่มันพนันจะเอา login ไร้ค่าของมันแลกกับเสรีไทยทั้งเวป ถ้าพรรคมันชนะเลือกตั้งน่ะครับ ไม่ได้เถียงชนะใครเขาหรอก :lol:

#40 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:07

#41 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:08

ไม่ใช่ หัวkwunด๊วย

#42 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:09

*
POPULAR

เอาน่าตอม ถึงพรรคตอมจะแพ้ สส ที่ปทุม พรรคตอมก็แพ้ อบจ ด้วยนะ :lol: :D

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#43 bird

bird

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:10

เฮ้อ....................คนเรา...เป็นไปได้ -_-

#44 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:10

ดีใจที่เห็นคนทำความดี ถูกเลือกมาเป็นผู้แทน

#45 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

อ่านถึง #38 ยังไม่เห็นมีใคร "ดีใจ ที่พรรคแมงสาบ" ชนะเลย...มีตรงไหนๆ.....ช่วยชี้แจง

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#46 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:14

ผมว่าเขาพูดถูกแล้ว สาวกแมลงสาบโง่จริง เพราะยกพวกไปเลือก สส เพื่อไทย
เป็นหมื่น แค่นั้น ยังแสดงความโง่ไม่พอ ยกกันไปเลือก อบจ เพื่อไทย อีกเป็นแสน
สรุปแล้วมีเสื้อแดง ปทุม อยู่ ห้าหกคน ยืนหัวเราะแสดงความฉลาดว่า ข้าไม่เลือกใครเว้ย

#47 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:14

ถ้าจะดริฟกันขนาดนี้

ยอม

#48 MIRO

MIRO

เอาน่าตอม ถึงพรรคตอมจะแพ้ สส ที่ปทุม พรรคตอมก็แพ้ อบจ ด้วยนะ :lol: :D

ใจร้าย !

#49 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:28

เลือก สส.ห่างกันไม่เท่าไหร่ ผมก็ยังพอว่า

คะแนน สส. ชนะท่านอะตอมไม่เท่าไหร่ ผมก็ว่าคำพูดท่านอะตอมคงพอจะมีน้ำหนัก แต่มาเจอคะแนน อบจ.ห่างกันเป็นแสนคะแนน ท่านจะอธิบายว่าอย่างไรครับท่านอะตอม

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#50 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 16:32

โอว้!จอร์จ ตกลงไม่เอาปรองดองแล้วใช่ป่ะ
เหมือนไปจำขี้ปากแกนนำแดงมาพูดนะ
เห็นบางตัวมันก็ออกมาเยี่ยงนี้แหละ
โคตรฮา เลยว่ะ ตรงเสื้อแดง มีเหตุผล มีหลักการ มีอุดมการณ์
ไอเผาบ้านเผาเมืองนี่นะ มีเหตุผล :o

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน