Jump to content

- - - - -

อย่าได้คิดว่าเสื้อแดงมันจะโง่ เหมือนสาวกบางพรรค...ดูการเลือกตั้งซ่อมที่ปทุมเป็นตัวอย่าง ..หึหึ

• Please log in to reply
133 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:13

พี่ตอมฮ้าบบบ

ถ้าหากว่าจะสั่งสอน ส.ส.พรรคตัวเองจริง ๆ เนี่ย

สู้ไปกาช่องไม่เลือกใครไม่ดีกว่าหรอฮ้าบบบบ

ไปกาให้คู่แข่ง พรรคแมงสาบ กาจั๊ว อำมาตย์มันทำไมล่ะฮ้าบบบบ

ไม่เข้าจัยเจรง ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต่อเหตุผลอันนี้ ?????

:huh: :huh: :huh: :huh:

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#102 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:20

เห็นผลการเลือกตั้งที่ปทุมแล้วผมว่าเสื้อแดงฉลาด มีเหตุผล มีหลักการ มีอุดมการณ์กว่าสาวกบางพรรคนะครับ..คนแบบนี้แหล่ะครับที่จะเป็นความหวัง จะนำพาประเทศไทยสู่อนาคตที่ดี ไม่ให้นักการเมืองชี้นำ ..หึหึ

แดงมันก็ฉลาดจริงๆ ว่ะ เป็นพวกเงินไม่มา กาไม่เป็น กร๊ากๆๆๆ

#103 ATOM

ATOM

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:22

ถ้าหากว่าจะสั่งสอน ส.ส.พรรคตัวเองจริง ๆ เนี่ย

สู้ไปกาช่องไม่เลือกใครไม่ดีกว่าหรอฮ้าบบบบ

ไปกาให้คู่แข่ง พรรคแมงสาบ กาจั๊ว อำมาตย์มันทำไมล่ะฮ้าบบบบ

นอนอยู่บ้านดีกว่าครับ ผมยืนยัน..หึหึ

#104 NoOaK

NoOaK

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:23

ชิ ชิส์ ไอ้พวกแมงวาป แค่เสื้อแดงสั่งสอนที่ปทุม ทำมาเป็นโว้ยวายกันใหญ่ เดี่ยวจะสั่งสอนที่เชียงใหม่ให้ดูอีกที่ จะได้รู้ซะบ้างว่าเสื้อแดงหย่ายยยย ขนาดไหน 555

เชื่อสิครับ เดี๋ยวพอ พท.ชนะที่เชียงใหม่ ก็จะบอกว่านี่คือฐานทัพคนเสื้อแดง ไม่มีทางแพ้พวกแมงวาปหรอก

แล้วผมคิดว่า ที่เชียงใหม่พท. ไม่แพ้หรอกครับ แต่อยากรู้ว่า ถึงเวลานั้น คำพูดของอะตอมจะออกมาอย่างไร

รออยู่นะตอมมมม

#105 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:25

นอนอยู่บ้านดีกว่าครับ ผมยืนยัน..หึหึ

ก็นั่นอ่ัะดี๊

นอนอยู่กะบ้านดีกว่าเนอะ

ไม่น่าปล่อยให้แมงสาบมันชนะเร้ยยยยยย

เนอะ

:D :D :D :D

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#106 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:27

หึหึ

Edited by kop16, 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:48.

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#107 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:42

แดงคุณภาพนอนอยู่บ้านนี่เอง ถึงได้แพ้ แสดงว่าเงินไม่มา กาไม่เป็น

ปากอ้างว่ารักประชาธิปไตย แต่ใจไม่สู้ถ้ากูไม่ได้ตังค์ มิน่าไปใช้สิทธิ์น้อย

ไอ้ที่ไปก็คือพวกที่ตาสว่างแล้วเท่านั้น แหมอยากให้ไม่โง่อย่างนี้กันเยอะๆ รับรองควายที่เหลือดิ้นพลาดกันเป็นแถว

#108 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:45

แล้วเมื่อไหร่ แดงเชียงใหม่ แดงอีสาน มันจะฉลาดสักทีว่ะ :lol: แดงปทุมฉลาดแล้ว รู้ว่าอีปูหัวกลวง มันโง่
ไอ้ที่ไปเย้วๆ ให้อีปูตอนหาเสียงที่ปทุม แสดงว่า มาเพราะได้ตังค์สินะ :lol:

#109 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:52

โฆษณาชวนเชื่อว่าตัวเองไม่โง่???

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#110 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:59

ชิ ชิส์ ไอ้พวกแมงวาป แค่เสื้อแดงสั่งสอนที่ปทุม ทำมาเป็นโว้ยวายกันใหญ่ เดี่ยวจะสั่งสอนที่เชียงใหม่ให้ดูอีกที่ จะได้รู้ซะบ้างว่าเสื้อแดงหย่ายยยย ขนาดไหน 555

เชื่อสิครับ เดี๋ยวพอ พท.ชนะที่เชียงใหม่ ก็จะบอกว่านี่คือฐานทัพคนเสื้อแดง ไม่มีทางแพ้พวกแมงวาปหรอก

แล้วผมคิดว่า ที่เชียงใหม่พท. ไม่แพ้หรอกครับ แต่อยากรู้ว่า ถึงเวลานั้น คำพูดของอะตอมจะออกมาอย่างไร

รออยู่นะตอมมมม

ที่ เชียงใหม่ ผมยังไม่มีข้อมูลที่จะวิแคะครับ ใจเย็นๆเดี๋ยวตอมจะมาแถให้อ่านครับ หึหึ

#111 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:26

ตอนจะเลือกตั้ง ปูไปหาเสียงช่วยใครเหรอ (ตอนนั้นยังโม้อยู่เลย ว่าแมงวาปเทียบไม่ติด)

แพ้เลือกตั้ง ถีบหัวส่งทันที เสื้อแดงประกาศชัยชนะ

จบข่าว

#112 ฉี่เฉี่ยวโถ

ฉี่เฉี่ยวโถ

น้องใหม่

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:26

คนธรรมดาคิดไม่ได้นะเนี้ยะ มันต้องคนหัว ขวดเท่านั้น

#113 ก้อนหินละเมอ

ก้อนหินละเมอ

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:44

ปากบอกว่ารักประชาธิปไตยนักหนา แต่นอนหลับทับสิทธิ์ มันขัดๆ กันไหมครับ

#114 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:52

นั่งอ่านเม้นเพลิน ฮามาก คือผมแอบฮา ตอม หนะ

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#115 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:01

ถ้าคนปทุมใช้ใจเลือก คนปทุมต้องเลือก ปชป.

ถ้าคนปทุมใช้สมองเลือก คนปทุมก็ต้องเลือก ปชป. อีกอยู่ดี

ส่วนที่ไม่เลือก ปชป. มันจะใช้สมองหรือสันเท้าเลือก ก็ช่างแม่..มัน

#116 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:09

ตอมแดง ตรรกะเพี้ยนขั้นเทพ แปลกประหลาดสุดๆ
แมร่งยังคิดเข้าข้างตัวเอง
นอกจากไม่สำเหนียกแล้ว
ยังหน้าไม่อาย แถไปเรื่อยเปื่อย

ตีแผ่ความโง่มาเรื่อยๆนะ ไอแดงปลอม :huh:

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#117 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12

แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่
แดงไม่โง่

ท่องก่อนนอนวันละ 10000 รอบไปเลยนะ

Edited by David_GinoLa, 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12.

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#118 แดง ขาว น้ำเงิน

แดง ขาว น้ำเงิน

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:18

อืม ถูก ก็คนเสื้อแดงปทุมฉลาดไงที่เลือก ปชป.
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้

#119 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:25

ไม่คิดว่าเสื้อแดงปทุมโง่หรอก แค่คิดว่า ATOM โง่ ^_^

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#120 Next>>target

Next>>target

น้องเก่า

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:05

1)จังหวัดปทุมธานีเป็นจังหวัดที่คนเสื้อแดงประกาศชัดเจนว่าเป็นจังหวัดของคนเสื้อแดง(เพราะใน 15 ล้านเสียงมีเสียงของคนปทุมไม่น้อยว่างั้น)ใช่หรือไม่ใช่ครับ?
2)อุดมการณ์ของคนเสื้อแดงที่ประกาศตลอดมาคือเรียกร้องประชาธิปไตย(ที่แท้จริง)ใช่หรือๆไม่ใช่ครับ?
3)จากข้อ 2 แล้วทำไมกลุ่มคนที่เรียกร้องประชาธิปไตย(ที่แท้จริง)ไม่ยอมออกไปใช้สิทธิ์เลือกตั้งกันเยอะๆละครับ?(เห็นประเทศประชาธิปไตยเกิดใหม่อย่างพม่าเค้าก็ทำกัน)

ถ้าอ่านมาถึงบรรทัดนี้คิดว่าท่านไม่น่าจะใช่เสื้อแดง(แท้)แล้วละ แต่ก็เอาเถอะจากข้อ 3 ถ้าจะแสดงพลังตามหลักประชาธิไตย(ที่แท้จริง)และดัดหลังอดีต สส. ทำไมไม่ออกมาใช้สิทธิ์
กันเยอะเพื่อให้ได้ประชาธิปไตยอย่างที่คนเสื้อแดงต้องการ ใช้สิทธิ์(ตามรัฐธรรมนูญที่กำลังจะถูกแก้)โดยการไม่กาให้เพื่อไทยหรือหากทำใจที่จะกาให้ปชป.แทนไม่ได้(กลัวเป็นแมลงสาบ =_=')
ก็ออกมาใช้สิทธิ์กาโหวตโนก็ยังดี (หรือว่ากลัวกลายเป็นสลิ่มอีก =_=')

ปล. จริงๆติดตามสรท.มาพอสมควรแล้วครับ แต่เพิ่งเป็นสมัครสมาชิกเพื่อร่วมแสดงความคิด..เห็นร่วมหาคำตอบบางอย่างและอีกหลายๆอย่างกับชาว สรท. ทุกๆท่าน คนไม่กลางคนนี้ขอฝากตัว
ด้วยนะครับ
อย่าพยายามหาความสุขจนเป็นทุกข์

#121 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:13

เห็นผลการเลือกตั้งที่ปทุมแล้วผมว่าเสื้อแดงฉลาด มีเหตุผล มีหลักการ มีอุดมการณ์กว่าสาวกบางพรรคนะครับ..คนแบบนี้แหล่ะครับที่จะเป็นความหวัง จะนำพาประเทศไทยสู่อนาคตที่ดี ไม่ให้นักการเมืองชี้นำ ..หึหึ

หึหึ หน้าแหกล่ะสิ

#122 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:24

สงสาร ATOMเชื่อตาม'ใบบอก'โดยไม่ใช้สมองที่แม่ให้คิด.....
สงสารผู้สมัครนายกฯอบจ.น้ำท่วมปาก....

คัดลอกจาก'ใบบอก'โดยไม่อ่านเนื้อหาบิดเบือนจากการแสดงออกของเจ้าของพรรคฯสู่สาธารณะอย่างไร....

เจ้าของสั่งเขาลาออกจากสมาชิกสภาฯเพื่อลงสมัครนายกฯอบจ.เพื่อ'กินรวบ'......!
แต่เจ้าของพรรคอยู่ดูไบ ไม่รุ้ว่าสส.คนนั้นไม่เคยร่วมทุกข์ร่วมสุขกับชาวบ้านในพื้นที่ระหว่างน้ำท่วมประเทศไทย.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#123 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:25

ไม่คิดว่าเสื้อแดงปทุมโง่หรอก แค่คิดว่า ATOM โง่ ^_^

ATOM ไม่โง่....
ATOM งมงาย โฉดเขลา.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#124 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:33

เสื้อแดงแถวนี้อุตส่าห์ไปเลือกทั้งสองวัน
วันแรกก็ประกาศไว้แล้วว่าเย็นนี้จะฉลองที่เพื่อไทยชนะ
ผลก็คือ แห้ว
วันที่สองก็ประกาศไว้แล้วว่าเย็นนี้จะฉลองที่เพื่อไทยชนะ
ผลก็คือ แห้วเหมือนเดิม

เลยเปลี่ยนท่าทีใหม่ คนเสื้อแดงเขาสั่งสอนคนที่ไม่มีผลงาน
โถ ทำไมไม่พูดก่อนเลือกตั้งล่ะวะ
แต่ละคนเป็นเหมือนกันหมดเลย

ที่เล่ามานี่ใครเจอแบบเดียวกับผมมั่งครับ

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#125 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:34

ถึงตอมตรรกะจะป่วย แต่ตอมแถนะ ไม่หนีหายไปใหนยังคงอยู่คู่เสรีไทยไปอีกนาน :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#126 Scouser

Scouser

น้องเก่า

ตอบ 25 เมษายน พ.ศ. 2555 - 23:52

ขี่จักรยา่นล้ม เพราะยกล้อ ยังมีหน้ามาบอกว่าเท่ห์ แต่ในสายตาผู้ใหญ่ เขาเรียกว่า โง่นะ AJOM
ทุกวันนี้ ไม่ต้องหา เหตุผลให้มากมาย เพราะ แดงจะจุกอกตาย เพราะความจริงอะไรเอ่ย แพงทั้งแผ่นดิน ??

#127 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 00:28

ATOM ไม่โง่....
ATOM งมงาย โฉดเขลา.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ทักษิณโง่....
ถ้าทักษิณไมโง่
ทักษิณต้องไม่ปลดอดีตสส.สอบตก สุเมธ....

โอ๊คอ๊าคโง่....
ถ้าโอ๊คอ๊าคไม่โง่
โอ๊คอ๊าคต้องไม่ว่าอดีตสส.สุเมธทำให้พรรค

'โอ๊ค'จวก'สุเมธ'ทำพท.ชวดเก้าอี้

'โอ๊ค'บ่น ผ่านเฟสบุ๊คเสียดาย'พท.'เสียเก้าอี้ สส.อาทิตย์เดียว 2 ตัว จวก'ร.ต.สุเมธ'ทำให้พรรคเสียภาพลักษณ์ ย้ำหากใครไม่มีใจเป็น สส. แนะอย่ามาลงลต. แถมยังถูกฝ่ายตรงกันข้ามฉวกโอกาสโจมตี พร้อมเห็นใจ'น้องเชียร์'ที่ต้องหลุดจาก สส.เชียงใหม่ เพราะความเข้าใจผิดโดยไม่มีเจตนา ลั่นลต.ซ่อมจะเป็นการพิสูจน์ความนิยม พท.อย่างแท้จริง วอนชาวเชียงใหม่ออกหย่อนบัตรลต.เยอะๆ ด้านชาวเน็ตรุมให้กำลังใจ เชียร์'โอ๊ค'เป็นโฆษกฯแทนพ่อ

http://www.komchadlu...5%E0%B9%89.html

#128 Ricebeanoil

Ricebeanoil

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:20

หลังเลือกตั้ง 4 วัน มาถึงก็ดริฟตกเขากระทู้แรกเลยทีเดียว
เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#129 Mike Saimai

Mike Saimai

ขาประจำ

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:40

มาถึงก็ดริฟท์เลยนะ เเดงไม่โง่ เพียงเเต่เเดงไม่ฉลาดเท่านั้น
*เราอยู่ได้ทุกวันนี้ ก็เพราะเรามีฐานะความจนที่มั่นคง***ไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จำได้ทุกรายละเอียดที่ทำ*****อดึตช่างมัน ปัจจุบันช่างเเม่ง***

#130 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 09:59

เลือกตั้งซ่อมก็งี้แหละคิดว่าตัวเองนอนมาเลยไม่ทุ่มทุนสร้าง ผลก็อย่างที่เห็นควายหิวเงินมันเลยไม่เดิน กร้กๆๆๆๆ

#131 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 10:12

นอนอยู่บ้านดีกว่าโหวตโน

ช่างรักประชาธิปไตยกันเสียนี่กระไร

:lol: :lol: :lol:
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#132 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:05

ผมเองอยู่ กทม และวันเลือกตั้ง สส วันนั้นผมต้องไปทำบุญให้ยายที่วัด ราษศรัทธาธรรม อ.บึงคำพร้อย คลองเจ็ด ซึ่งเป็นศูนย์เลือกตั้งด้วย มีคนมาเยอะ และเสื้อแดงกลุ่มใหญ่ก็มานั่งพักร้อนที่ศาลาเดียวกับผม พร้อมกับแอบคุยกันค่อยๆ เท่าที่ผมได้ยิน ไม่ได้ยินใครพูดว่าจะสั่งสอน สส. ของตัวเองเลยซักคน ! มีแต่บอกว่านี่มันบ้านเราคนของเราได้แน่ๆ ลอยลำมาเลย ไอ้ สส ประชาธิปัตย์ มันทำมาเป็นสร้างภาพ กินข้าวกล่องในน้ำ ไม่มีใครเค้าเอาหรอก ...... ผมควรเรียกเสื้อแดงเหล่้านี้ว่า พริ้ว / กะล่อน / แถ / ดริฟท์ หรือว่าอะไรดีครับ

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#133 GuoJia

GuoJia

Siam

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 13:27

แหม...ถ้าเสื้อแดงมันคิดเป็นว่านอนอยู่กับบ้านเฉย ๆ ดีกว่า
คงไม่มานอนปิดราชประสงค์ เป็นเป้าให้พวกเสื้อดำยิงหัวหรอกว่ะ

“ ...คนชั่วจะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา ,

ประเทศชาติผ่านวิกฤติด้วยศรัทธา ยามเมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ “

#134 Aiakos

Aiakos

ขาประจำ

ตอบ 26 เมษายน พ.ศ. 2555 - 15:21

หึหึ..แสดงว่าท่านทั้งหลายดีใจมากใช่มั๊ยครับ ที่พรรคแมงสาบชนะ ที่ชนะเพราะเสื้อแดงเปลี่ยนใจไปเลือกเลือกพรรคแมงสาบรึไง ไม่มีทาง..

ปชป ชนะ... ก็งั้นๆ
พท แพ้... ไข่เจียวมื้อนี้ทำไมมันอร่อยจังโว้ย :P

ที่ชนะคงไม่ใช่เพราะเสื้อแดงเลือก ปชป น่าจะเพราะไม่เลือกควายที่ไอ้เหลี่ยมมันขี่อยู่มากกว่า
"I'm gonna make him an offer he can't refuse." Don Corleone to Johnny Fontane about Woltz

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน