Jump to content

- - - - -

ได้ข่าวว่า อากง ไปอยู่กับเง็กเซียนฮ้องเต้แล้ว

• Please log in to reply
108 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:07

งานนี้จะมีพวกหากินกับศพมาแจมหรือไม่

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#52 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

คงไปด่าเง็กเซียนฮ้องเต้อีกนั่นแหละ

แกยกระดับ ไปล้มเง็กเซียนเลยเหรอครับ

ปล อากงตายเพราะโรคมะเร็งนะครับ ตามข่าว
ไม่ได้เกี่ยวกับอะไรทั้งสิ้น เพราะอยู่ไหนแกก็ตายอยู่ดี งั้นกรุณาอย่าไปหากินกับศพอีกหล่ะ :angry:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#53 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:11

ไปดูที่นี่กันยัง

http://www.pantip.co.../P12063490.html

http://www.pantip.co.../P12063926.html

http://www.pantip.co.../P12063911.html

http://www.pantip.co.../P12063904.html

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#54 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

นอกเรื่องครับ

พรรคของ ตระกูล ชินวัตร มีประชาธิปไตยหรือไม่?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

http://www.pantip.co...

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#55 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:18

ถ้าตายไปด้วยจิตใจสำนึก
ผิดในการกระทำของตนเอง หากเคยทำดีอยู่บ้างก็ขอให้ไปตกภพภูมิที่เหมาะสมตามกรรมที่เคยกระทำไว้ แต่หากในห้วงแห่งลมหายใจสุดท้ายที่กำลังจะดับสิ้น ยังเต็มไปด้วยโมหะจริต คิดอุบาทว์ดุจเดียวกับตอนกด sms ส่งข้อความ ก็ขอให้ตกไปสู่นรกชั้นต่ำที่สุด ...

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#56 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:32

เป็นความเชื่อและเรื่องเล่าบอกต่อกันมาว่า คนที่่ต้องเสียชีวิตระหว่างติดคุก จะยังไม่ได้ไปเกิดใหม่ หรือล่องลอยไปที่ไหนได้ จนกว่าจะครบเวลาในการต้องโทษ เพราะตราครุฑที่ปั้มบนเอกสารข้าราชการ แรงมาก ประมาณว่าติดทั้งตัวและวิญญาณครับ เหมือนกับนักโทษกางเกงแดง ที่เฮี้ยนๆ เอาพระมาทำบุญยังไงก็ไม่ไปเพราะยังต้องโทษอยู่ บรึ๋ออออออ

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#57 ชายกลาง

ชายกลาง

น้องเก่า

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:35

อากงกินแมลงสาป ท้องเลยเสีย 555555

#58 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:35

เป็นความเชื่อและเรื่องเล่าบอกต่อกันมาว่า คนที่่ต้องเสียชีวิตระหว่างติดคุก จะยังไม่ได้ไปเกิดใหม่ หรือล่องลอยไปที่ไหนได้ จนกว่าจะครบเวลาในการต้องโทษ เพราะตราครุฑที่ปั้มบนเอกสารข้าราชการ แรงมาก ประมาณว่าติดทั้งตัวและวิญญาณครับ เหมือนกับนักโทษกางเกงแดง ที่เฮี้ยนๆ เอาพระมาทำบุญยังไงก็ไม่ไปเพราะยังต้องโทษอยู่ บรึ๋ออออออ

บรรยายซ่ะ แม้วกลัวเชียว

#59 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

เคยฟัง จาก The shock . เหมือนกันครับ โปรดใช้วิจรณญาณ กันเอาเองน่ะครับ

#60 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:51

ธิดาเตรียมส่งหมอเสื้อแดงร่วมชันสูตรศพ "อากง" อ้างติดใจเรื่องมาตรฐานการรักษาพยาบาลในคุก

http://www.posttoday...วมชันสูตรศพอากง

#61 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:51

เคยฟัง จาก The shock . เหมือนกันครับ โปรดใช้วิจรณญาณ กันเอาเองน่ะครับ

ฟังรายการเดียวกันครับ 555

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#62 nameless

nameless

น้องเก่า

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:56

ขอร้องครับพี่ อย่าซูมภาพนม

ผมว่าพวกแดงคงจะด่าไปหมดถึงผู้ใดที่ทำคนนี้ตายหรือไม่ได้ออกจากคุก ด่าหมดยกเว้นแต่รัฐบาลยิ่งลักษณ์

#63 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:57

อยากรู้ว่าถ้าผมตายจะโดนด่าว่าไงมั่ง ล่วงหน้าก่อนเลยก็ได้นะครับ อยากอ่าน

#64 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

อยากรู้ว่าถ้าผมตายจะโดนด่าว่าไงมั่ง ล่วงหน้าก่อนเลยก็ได้นะครับ อยากอ่าน

เลอะเทอะ ...
ไม่ได้ว่าคุณตอนตายนะครับ ว่าตอนนี้นะแหละ :)

ลองไปตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่านะ ผมว่า... :)

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#65 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

ไม่ได้หรอกครับ เดี๋ยวmodหาว่าตั้งกระทู้ล่อเป้า โดนล็อคอีก

#66 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:24

ญาติไอ้ก่งติดต่อเอาไอ้-อีจังไรพวกนี้ไปรำหน้าศพไอ้ก่งได้เลย ^_^ :D

#67 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:28

เห็นแล้วอึ้ง น่าส่งรูปให้ CNN
(หรือว่าเคยเอาไปออกแล้ว?)

#68 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:29

อากงอาจจะหัวใจวายตายเพราะไอ้รูปข้างบนนี่ก็ได้นะ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#69 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:30

เป็นความเชื่อและเรื่องเล่าบอกต่อกันมาว่า คนที่่ต้องเสียชีวิตระหว่างติดคุก จะยังไม่ได้ไปเกิดใหม่ หรือล่องลอยไปที่ไหนได้ จนกว่าจะครบเวลาในการต้องโทษ เพราะตราครุฑที่ปั้มบนเอกสารข้าราชการ แรงมาก ประมาณว่าติดทั้งตัวและวิญญาณครับ เหมือนกับนักโทษกางเกงแดง ที่***นๆ เอาพระมาทำบุญยังไงก็ไม่ไปเพราะยังต้องโทษอยู่ บรึ๋ออออออ

งั้นอากงต้องวนเวียนอยู่ในคุกนั้น 20 ปีน่ะสิครับ
gladiator 1.jpg

#70 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:34

รูปข้างบนแต่ละรูป เฮ้อ นะ

#71 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:40

เห็นรูปแล้วเสียดายข้าวกลางวัน มีแต่พวกอยากโชว์ :wacko:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#72 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:41

มีพวกแดงมาชื่นชมไอแก่ที่ตายไปเพราะ ไปจำขี้ปากไอพวกแดงหนักแผ่นดินมาพูดไหม ตายไปแล้วมีใครสรรเสริญไหม กับการกระทำของไอแก่
ช่วยทำพิธีระลึกหน่อยเถอะ อยากเห็นหน้าไอพวกหนักแผ่นดิน

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#73 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

:D

จะดีใจถ้าเป็นคนผมหงอกตายมากกว่า อาแปะเนี่นแค่เครื่องมือ โดนสนตะพาย
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#74 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:01

ญาติไอ้ก่งติดต่อเอาไอ้-อีจังไรพวกนี้ไปรำหน้าศพไอ้ก่งได้เลย ^_^ :D

พวกหากินกับศพมาแว้ววววว

Mark Fan Club

ประมาณ 1 นาทีที่แล้ว

“ธิดา” เตรียมส่งสาวกร่วมชันสูตรศพ “อากง” พร้อมยื่นเรื่องถึงกาชาดสากล
..เลอะเทอะถามหาผู้รับผิดชอบที่ไม่ยอมให้ประกันตัว
..ระดมพล หน้าเรือนจำพิเศษกรุงเทพฯ เพื่อร่วมรับศพ
“อากงเสียชีวิตเร็วเกินไป เป็นเรื่องที่น่าเศร้า เพราะประชาชนต้องเรียนรู้จากกรณีนี้ และถือเป็นเรื่องใหญ่ระหว่างประเทศ และประชาชนจะไม่ยอม รัฐอำมาตย์ไทยจะไปกลัวอะไร ถึงไม่ให้อากงประกันตัว เมื่อเกิดเหตุการณ์อย่างนี้แล้วใครจะรับผิดชอบ จะรับผิดชอบกันไหวหรือไม่ เรื่องนี้ปัญญาชนเสรีรับไม่ได้”
http://www.manager.c...D=9550000056655

แก๊งค์หากินกับศพ..มาแล้ว!

#75 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:04

อากงอาจจะหัวใจวายตายเพราะไอ้รูปข้างบนนี่ก็ได้นะ

ฮ่าๆๆๆๆๆ :lol: :lol:

#76 Baboonga

Baboonga

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:20

ในที่สุดก็ได้ปล่อยอากงสมใจอยากแล้ว (ปล่อยได้แต่กาย) แต่จิตใจก็ยังคงวนเวียนอยู่ในคุกนั้นหละมั้ง ไปไหนไม่รอด

#77 kisa

kisa

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:44

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ทำอะไรไว้ต้องได้รับผลของการกระทำนั้น

ตัวแม่ตัวพ่อที่เหลือก็คงต้องตามไปสักวัน ว่ามั้ยเหล่า Red Buff เอ๋ย
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#78 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:13

เสียชีวิตที่โรงพยาบาลกลางรึนี่ แต่คนบางกลุ่มพยายามบอกว่าตายในคุก ไม่ได้รับการดูแล :o :o :o

เสียชีวิตในโรงพยาบาลราชทัณฑ์ครับ
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#79 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:16

http://www.pantip.co.../P12063490.html

http://www.pantip.co.../P12063926.html

http://www.pantip.co.../P12063911.html

http://www.pantip.co.../P12063904.html

อ้อมโลก 3 รอบ โยงนู่นโยงนี่ เนื้อหาสาระมีแค่นี้ ไม่มีอะไรมาก
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#80 Zelretch

Zelretch

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

“ธิดา” เตรียมส่งสาวกร่วมชันสูตรศพ “อากง” พร้อมยื่นเรื่องถึงกาชาดสากล
..เลอะเทอะถามหาผู้รับผิดชอบที่ไม่ยอมให้ประกันตัว
..ระดมพล หน้าเรือนจำพิเศษกรุงเทพฯ เพื่อร่วมรับศพ
“อากงเสียชีวิตเร็วเกินไป เป็นเรื่องที่น่าเศร้า เพราะประชาชนต้องเรียนรู้จากกรณีนี้ และ
ถือเป็นเรื่องใหญ่ระหว่างประเทศ และประชาชนจะไม่ยอม รัฐอำมาตย์ไทยจะไปกลัวอะไร ถึงไม่ให้อากงประกันตัว เมื่อเกิดเหตุการณ์อย่างนี้แล้วใครจะรับผิดชอบ จะรับผิดชอบกันไหวหรือไม่ เรื่องนี้ปัญญาชนเสรีรับไม่ได้”
http://www.manager.c...D=9550000056655

ระหว่างประเทศ?

เอ่อ... ระหว่างราชอาณาจักรไทยกับรัฐไทยใหม่หรือครับ? ตกลงประกาศตัวว่าไม่ใช่ประชาชนชาวไทยแล้ว? งั้นคุณหมอเหวงก็เป็น ส.ส. ไม่ได้นะครับ :huh:

#81 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:26

รอ พณ.ท่านตู่ รายต่อไป ให้เข้าไปอยู่แทนอาแปะ SMS :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#82 COFFEE

COFFEE

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:31

ตามปรกติถ้าเป็นคนพุทธ ก็จะไม่ถือโทษโกรธกัน อโหสิกรรมให้กัน

ขอแสดงความเสียใจกับอากง และผู้สูญเสียครับ

Edited by COFFEE, 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:32.

#83 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:32

เห็นป้าธิดาแล้วสยอง นอนไม่หลับ กลัวๆลบๆ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#84 Mojimaru

Mojimaru

น้องเก่า

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:32

“อากงเสียชีวิตเร็วเกินไป เป็นเรื่องที่น่าเศร้า เพราะประชาชนต้องเรียนรู้จากกรณีนี้ และ
ถือเป็นเรื่องใหญ่ระหว่างประเทศ และประชาชนจะไม่ยอม รัฐอำมาตย์ไทยจะไปกลัวอะไร ถึงไม่ให้อากงประกันตัว เมื่อเกิดเหตุการณ์อย่างนี้แล้วใครจะรับผิดชอบ จะรับผิดชอบกันไหวหรือไม่ เรื่องนี้ปัญญาชนเสรีรับไม่ได้”

ระหว่างประเทศ?

เอ่อ... ระหว่างราชอาณาจักรไทยกับรัฐไทยใหม่หรือครับ? ตกลงประกาศตัวว่าไม่ใช่ประชาชนชาวไทยแล้ว? งั้นคุณหมอเหวงก็เป็น ส.ส. ไม่ได้นะครับ :huh:

ที่ Quote มาทั้งหมดนี้ สงสัยเหมือนกันครับว่า ตกลง รัฐบาลเจ๊ปุ เป็นรัฐอำมาตย์เหรอครับ งง มาก งงมาย งั้นเต้น ก็อำมาตย์ดิคับ ไม่ใช่ไพร่ แล้วธิดาวานร เป็นตัวอะไรละครับ แล้วงงอีกเหมือนกันว่า เรื่องคนตายในคุกนี่เป็น เรื่องระหว่างประเทศจริง ๆ เลยเหรอครับ

เกิดมาเพิ่งเคยพบเคยเจอ ประกาศว่าเราชนะแล้ว แต่พอมีปัญหาก็บอกรัฐอำมาตย์

#85 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:09

มีคนบางกลุ่มกำลังดีใจอที่อากงตาย ซึ่งกำลังจะจัดอีเว้นท์กันอยู่ หลายเว็บแดงเริ่มตั้งกล่องบริจาคแล้ว เกาะกระแสกันดีจริงๆ
แก๊งค์น้ำปู

#86 varot_boy

varot_boy

น้องเก่า

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:19

ไม่แปลกครับที่เสื้อแดงจะออกมาดราม่าอย่างนี้ การหากินกับคนตายเป็นเรื่องปกติของพวกนี้ครับ

#87 irq5

irq5

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:46

เย็นนี้จะลองถามว่าสรุปตอนนี้เสื้อแดงแพ้หรือชนะ

#88 hahaha

hahaha

น้องเก่า

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:03

คุณ tonythebest อธิบายได้ดีมาก....ขอบคุุณที่รักและเคารพพ่อ และรักบ้านของพ่อเราเหมือนกัน

#89 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:10

ก็ไม่ได้งมงาย หรือไร้สาระ นะครับ ตามที่ได้ฟัง ได้ศึกษา ได้อ่านมา แล้วก็ คนที่เคยสัมผัสกับตรงนี้มา ไม่ใช่เฉพาะรายการ เดอะช็อค นะครับ "เรื่องจริงครับ" คุณตาผมเคยเล่าให้ฟังเหมือนกันครับ มีญาติคนหนึ่งทำงานใน กรมฯ จนเกษียณ มีหลายคนที่ถูกฆ่าตาย แล้วก็เป็นโรคตาย แล้วก็ฆ่าตัวตาย เป็นโรคตาย ยังไม่เท่าไหร่ เพราะว่า ตายโดยธรรมชาติ ถือว่าสิ้นสุดพันธะสัญญา หรือสิ้นอายุขัย ส่วนการถูกฆ่าตาย หรือ ฆ่าตายตาย นั้น อย่างหลังนี่หนักสุดเลยครับ ถือว่า เป็นการหนีกฏมณเฑียรบาลของแผ่นดิน ซึ่ง ตรงนี้เป็นกฏทุกเชื้อชาติ ทุกประเทศครับ
อันนี้โปรดใช้วิจารณญาณในการรับอ่านนะครับ เป็นความชั่ว เอ้ยยย ความเชื่อส่วนบุคคล

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#90 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:23

พวกหมิ่นก็ควรจะดูไว้เป็นตัวอย่างบ้างนะ แต่ละคนมีอันเป็นไป...

#91 ปูหน้าเหียก

ปูหน้าเหียก

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:28

อยู่ดีไม่ว่าดี เจือกหาเรื่องไปตายในคุก..

ลูกหลานคงภูมิใจนะ.. กงกรูตายไปคนมีแต่คนดีใจ พวกเกลียดแดงก็สมน้ำหน้า พวกแดงก็ตีปี๊บเตรียมจะแห่ซาก
พวกลามปามจาบจ้วง สมควรตายอย่างงี้แหละ
ประเทศชาติน่ากลัวขึ้นทุกที เราจะยอมให้ฝูงควายโง่นำพาพวกเราไปง่าย ๆ อย่างนี้หรือ

#92 vee

vee

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:30

เห็นแล้วอึ้ง น่าส่งรูปให้ CNN
(หรือว่าเคยเอาไปออกแล้ว?)

จะส่งไปทำไมครับ? จะให้ CNN ช่วยสนับสนุนแก๊งล้มเจ้าย่ำยีประเทศไทยใช่มั้ยครับ?

#93 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:48

อยู่ดีไม่ว่าดี เจือกหาเรื่องไปตายในคุก..

ลูกหลานคงภูมิใจนะ.. กงกรูตายไปคนมีแต่คนดีใจ พวกเกลียดแดงก็สมน้ำหน้า พวกแดงก็ตีปี๊บเตรียมจะแห่ซาก
พวกลามปามจาบจ้วง สมควรตายอย่างงี้แหละ

ตายในหน้าที่น่ะนั้น

รัฐบวมจะจ่าย 7 ล้านด้วยป่าว ในฐานะพวกเดียวกัน

ปรองดองๆๆๆๆๆๆ

#94 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:54

ไอ่สุรชัย ด่านหมา มันถึงขั้นจะไม่ให้เผาไอ่กงแล้วครับ ไม่รุ้มันจะเอาไอ้กงไว้ต่อรอง แก้ ม.112 หรือ เอาไว้รอเผาพร้อมมัน
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#95 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:56

เสียชีวิตที่โรงพยาบาลกลางรึนี่ แต่คนบางกลุ่มพยายามบอกว่าตายในคุก ไม่ได้รับการดูแล :o :o :o

เสียชีวิตในโรงพยาบาลราชทัณฑ์ครับ

แล้วมติชินไหงลงว่าโรงพยาบาลกลาง :lol: :lol:

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#96 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

คนตายไปแล้วก็อโหสิละกันครับ แต่นึกแล้วไม่ผิดมันต้องเอามาเล่นแน่ๆ ว่าคนแก่ คนป่วย เพราะ 112 เลยต้องเข้าคุกทำให้เสียชีวิต ถ้าอยู่ข้างนอกคงไม่ตาย บลา บลา บลา...

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#97 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:59

แปลกดีแฮะ ลูกของตายายพ้นโทษแล้วแต่กลับต้องตายในคุก ไอ้พวกเรียกร้องความยุติธรรมมันมัวเอาหัวไปซุกตูดใครอยู่ถึงได้ไม่เห็น

#98 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:03

ถ้ามีปัญหาเกี่ยวกับมาตรฐานโรงพยาบาลราชทํณฑ์แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ ม.112

#99 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:07

จะแก้เรื่องการประกันตัวก็ต้องแก้ ป.วิอาญาลักษณะ 5 จับ ขัง จำคุก ค้น ปล่อยชั่วคราว

#100 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:14

โอ๊ย นมแต่ละตัว

(หรือหนึ่งในนั้นเป็นนมเจ๊ปลวกด้วยหว่า... :wacko: )

It's us against the world

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน