Jump to content

- - - - -

เหลิมโดนน็อคเข้าปลายคาง หงายเงิบ 5555

• Please log in to reply
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:47

ถ้าไอ้เหลิมเจอ นะเคามวย ไอ้เหลิมก็มุดรูหมาหนีอีกอ่ะดิ :lol:

#52 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:56

ก็สมควรแล้ว โดนเค้าสวนซะจุกเลยสิ*คุณ*

555555+

#53 Algorithm

Algorithm

ขาประจำ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

ผมไม่สนับสนุนนะเคามวยนะครับ เค้าเป็นผู้ต้องหาคดียาเสพติดอยู่ แต่ขอสะใจหน่อยเถอะ หมัดนี้เด็ดจริงอะไรจริง เป็ดไปไม่ถูก ถึงขนาดบอกว่าคนละเรื่องกัน นี่มันหมายถึงว่าจนมุมโครตๆแล้ว ไม่มีอะไรจะแถแล้ว 555 :lol: :lol: :lol:
ประชาธิปไตยแบบเหียกๆ คือการอ้างเสียงส่วนมากในการทำผิดกฏหมาย

#54 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

นะเคามวย
บอกให้ไปจับนะเคาแม้ว

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#55 ธนุส นิราลัย

ธนุส นิราลัย

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:11

จริงๆ ไม่ได้เห็นดีเห็นงาม ตานะเคามวยนะ
แต่คำพูดแก มีเหตุ มีผล เป็นตรรกกะที่เป็นจริงเลยเชียว ง่ายๆแค่นั้น ทำไมเหลิมไม่ทำ หืม....

นายกปูสงสัยว่าทำไมคนถึงบ่นว่าของแพง ก็ไปถาม ดร.โกร่ง ๆ ก็บอกว่ามันเป็นเรื่องของอุปทาน(supply)เจ๊แกก็เก็บความสงสัยเอาไว้ว่า มันคืออะไรฟะ พอได้โอกาสก็ไปถามทั่นรองฯที่มีดีกรีเป็น ด็อกเตอร์ ว่า อุปทานหมายถึงอะไรทั่น ดร.เหลิม ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว ตอบว่า อ๋อ อุปาทาน มันหมายถึง สิ่งที่เราคิดไปเอง ความคิดที่เราจินตนาการไปเอง ......แฮ่ม

#56 ธนุส นิราลัย

ธนุส นิราลัย

ขาประจำ

ตอบ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:41

นายกปูสงสัยว่าทำไมคนถึงบ่นว่าของแพง ก็ไปถาม ดร.โกร่ง ๆ ก็บอกว่ามันเป็นเรื่องของอุปทาน(supply)เจ๊แกก็เก็บความสงสัยเอาไว้ว่า มันคืออะไรฟะ พอได้โอกาสก็ไปถามทั่นรองฯที่มีดีกรีเป็น ด็อกเตอร์ ว่า อุปทานหมายถึงอะไรทั่น ดร.เหลิม ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้ว ตอบว่า อ๋อ อุปาทาน มันหมายถึง สิ่งที่เราคิดไปเอง ความคิดที่เราจินตนาการไปเอง ......แฮ่ม

#57 ชายกลาง

ชายกลาง

น้องเก่า

ตอบ 11 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 14:59

เฉลิมคิดในใจ ก็จริงของมัน...........ถ้าจับแม้ว แล้วตรูจะเอาอะไรแดรกกกกฟะะะะะะะ :unsure:

#58 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:08

หน้าเป็ดด้านกว่าตรีนชาวนาอีก

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน