Jump to content

- - - - -

"แนวต้านระบอบแม้วในโซเชียลมีเดีย " โดยสารส้มกวนน้ำให้ใส

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:15

A
A
A แถ แถ แถ :lol:

โธ่ ขี้ข้าแม้ว สาวกแมงดา :lol:

#52 ladyploy

ladyploy

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:21

ชัดเจนค่ะ

#53 Algorithm

Algorithm

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 08:46

ผมเห็นด้วยนะว่าเรื่องการสร้างแนวร่วมมันไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องคนน้อยคนเยอะ แต่มันเป็นเรื่องของการรวมตัวของกลุ่มคนที่ต้องการตรวจสอบการทำงานของรัฐบาลมากกว่า สนับสนุนให้ทำเพราะเกิดประโยชน์ต่อส่วนรวมครับ ^_^

โอ้ว ตอบดีแฮะวันนี้ ขอเพิ่มเติมหน่อยละกัน การรวมตัวต้องไม่ก่อความเดือดร้อนให้ผู้อื่นด้วยนะครับ
ประชาธิปไตยแบบเหียกๆ คือการอ้างเสียงส่วนมากในการทำผิดกฏหมาย