Jump to content

- - - - -

กระทู้แรกของผมขอกราบคารวะพ่อแม่พี่น้องชาวเสรีไทยทุกท่าน

• Please log in to reply
97 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:01

ยินดีต้อนรับครับ แล้วท่านจะพบความอบอุ่นมากในบ้านหลังนี้
ปล. ผมน้องใหม่เช่นกันมีอะไรก็ช่วยๆชี้แนะผมด้วยนะครับ

อะ? :huh: ..............................................อย่างเนียน.. B)

ขอต้อนรับท่านสมาชิกใหม่ นักรบผู้กล้าค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

เห็นขวดแล้วเปรี้ยวปากอ่ะ :wub:

Attached Images

Edited by ugly-maew, 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:09.

"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#52 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

ผมเป็นคนตรงกลางครับ 55555 55555 ตรงกลางระหว่าง แฟนเก่าและ แฟนของแฟนเก่า T_T ทิ้งตูไปยังมาปรึกษาตูอีก

เออครับ พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ สรท เข้า มาดู แดงแหลหน่อยซิครับ

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.110838152366595.12409.100003212328962&type=3#!/photo.php?fbid=306194026133704&set=a.111388705614238.25393.100002293272170&type=1&theater&notif_t=photo_reply

ตามลิงค์นะครับ
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#53 ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

เออ ยินดีต้อนรับครับบบบบ
ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#54 hinsor

hinsor

น้องเก่า

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:20

ยินดีต้อนร้บครับ.. คนเพชรบุรี เหมือนกัน :rolleyes:

#55 เมรีสีน้ำเงิน

เมรีสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:41

ยินดีต้อนรับค่ะคุณ Arun Sound เคยอ่านเจอตั้งแต่บอร์ดเก่า และยังแนะนำสมาชิกบางท่านไปพบคุณที่ udon 108. Overcome home again

#56 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:54

ยินดีต้อนรับ สู่ เสรีไทยครับ

ท่านสมาชิก Udon108

ที่นี่อบอุ่นครับ

สวัสดีครับ :D

(ถ้าเป็นท่านArun Sound คนเดียวกะในอุดร108 ผมเป็นแฟนคลับขาประจำท่านเลยนะครับเนี่ย ดีใจมากเลยครับ) :D

ง่ะ
คนเดียวกันครับ
อ้าว
ผมอุตส่าห์ปลอมตัวมา ดันโดนจับใด้ตั้งแต่กระทู้แรกเลย อิอิ
ก็คนเดียวกันครับ
ที่นั่น เมืองหลวงเสื้อแดงครับ
แต่ตั้งแต่ผมไปดูแล ไพร่ หายไปไหนไหมดเลย
ผมเองก็พยายามที่จะไม่ลงไปอัดไพร่แล้วนะ
บางทีมันอดไม่ใด้ก็เลยสวนกลับไปบ่อยๆ
ไม่รู้ว่า จะถูกปลดแบบฟ้าผ่าเหมือนการบินไทยหรือเปล่า
ก็อย่างที่ผมบอกนั่นแหละครับ
ผมไม่ใด้เป็นสาวกใคร
แต่อาศัยแผ่นดินของในหลวงอยู่
สำนึกถึงบุญคุณแผ่นดิน
รู้จักฟ้าสูง แผ่นดินต่ำครับ
ขอบคุณครับ สำหรับทุกๆท่านที่เปิดโอกาสและเปิดอกต้อนรับครับ

แต่เท่าที่อ่านดู น่าจะเป็นสาวก................................แมนยู ไม่ก็ เชลซี

ผิดจ้าาาา
สาวก หงษ์ จ้าาาาา
ลิเวอร์พรุนนนนนน

ฮ่า ฮ่าฮ่า มีเพื่อนแล้วแฮะ

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#57 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:00

ยินดีต้อนรับครับ เคยเจอกันที่อุดร108 เหมือนกัน

#58 busaba

busaba

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:19

ยินดีต้อนรับด้วยคนค่ะ
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#59 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:39

ยินดีต้อนรับด้วยคน (เกาะกระแสน่าดู)
ว่าจะแอบอ้างเป็นเด็กใหม่เหมือนกันแต่โดนคุณโจโฉคัดหน้าไปก่อน (งอน)
log in บ้าๆอย่างผมยังอยู่มาตั้งนานคงการันตีความน่าอยู่ของบอร์ดเสรีไทย
ได้เป็นอย่างดี :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#60 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:16

ร้านอรัญซาว์น หรือครับ ... ;)

Edited by นักเรียนตลอดชีพ, 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:17.

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#61 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:58

ยินดีต้อนรับครับ จากเดวิด :)
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#62 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:02

ยินดีต้อนรับ

จากแฟน หงส์แดง อีกคน :lol:

#63 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 11:45

ยินดีครับ

#64 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 12:02

:blink: ........

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#65 Apichai

Apichai

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:35

ยินดีต้อนรับ

#66 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:18

ยินดีต้อนรับค่ะ :)

แปลกใจที่คุณ จขกท สมัครสมาชิก สรท ไม่ผ่านในทีแรก
มันยากขนาดนั้นเชียวหรือคะ :huh:

มันก็เคยมีประวัตินะค่ะ บางคนที่สมัครแล้วบอกไม่ผ่าน เข้าไม่ได้ แถมเอาไปประจานที่เว็บอื่นอีก จำได้ไหมเอ่ยว่ามีใครบ้าง หนึ่งในนั้นก็ "ปลายอ้อกอแขม" :wub:

ขานั้นพอสมาชิก ต้องชี้ทางให้เข้า โดนไล่ต้อนหายต้อมไปแล้ว 5555
อีกคนเป็น ด็อกอะไรนี้แหละเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง เขาประกาศย้ายเว็บเป็นเดือน
พอเข้าไปก็ขึ้นหัวพี่แกไม่อ่านไปโพสในเฟดบุ๊กว่าที่นี้ปิดกั้น คุณภาพจริงๆเลย

ส่วนคุณ arun sound ยินดีต้อนรับ ครับ ดีที่มาแบบพระเอกบางรักซอย9 ถ้ามาแบบคนกลางสงสัยจโดนรับน้องแบบหอมปากหอมคอ 555

Edited by ter162525, 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:20.

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#67 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 15:27

เมื่อคืนดึกไปหน่อย วันนี้เลยมาสาย ไม่รู้ทันรับน้องหรือเปล่า

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#68 แดง ขาว น้ำเงิน

แดง ขาว น้ำเงิน

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:19

ไม่ได้แวะไปนานแล้วครับ

Century Fox

ครับ
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้

#69 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:32

ผมเป็นคนตรงกลางครับ 55555 55555 ตรงกลางระหว่าง แฟนเก่าและ แฟนของแฟนเก่า T_T ทิ้งตูไปยังมาปรึกษาตูอีก

เออครับ พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ สรท เข้า มาดู แดงแหลหน่อยซิครับ

https://www.facebook...f_t=photo_reply

มีหมิ่น 112 เลยนะครับ

Natee Rakprachatipatai
ไอ้หน้าโง่!! มึงเอาเรื่องโกงเรื่องเดียวดีไหม มาเปรียบเทียบกับไอ้ ขอcensorครับ อย่าเสือกแตกไปเรื่องอื่นนะ มึงพิสูจน์เรื่องเอาเงินภาษีประชาชนไปแดกอย่างถูกกฏหมายเรื่องเดียวก่อนดีกว่า มีงอย่างรู้ว่าจริงไหม

เอาไงดีครับ
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#70 ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

https://www.facebook...f_t=photo_reply

มีหมิ่น 112 เลยนะครับ

Natee Rakprachatipatai
ไอ้หน้าโง่!! มึงเอาเรื่องโกงเรื่องเดียวดีไหม มาเปรียบเทียบกับไอ้ ขอcensorครับ อย่าเสือกแตกไปเรื่องอื่นนะ มึงพิสูจน์เรื่องเอาเงินภาษีประชาชนไปแดกอย่างถูกกฏหมายเรื่องเดียวก่อนดีกว่า มีงอย่างรู้ว่าจริงไหม

เอาไงดีครับ

มัน อย่างงี้ละครับ โง้style ควายแดง เหอๆๆๆ มันบอกว่าพวกมันเยอะด้วยนะ 5555

#71 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:27

55555หวัดดีท่านเจ้าสำนัก แผล๊บมาด้วยเหรอ อิอิ ที่โน้นท่านเป็นเจ้าสำนัก มาที่นี้เป็นน้องใหม่ อิอิจะต้อนรับน้องใหม่ยังไงวุ้ย

เอางี้ ท่านโพสให้ทันเล่าฮิวภายใน1เดือน ถือว่าท่านเจ้าสำนักผ่านการต้อนรับน้องใหม่ อิอิ(ห้ามมีข้อแม้)

ที่อุดรขี้เกียจไปท่าน มันเหงา ที่นี้แต่ละคืนอ่านเพลินไปเล้ย

อุ้ยลืมถามข่าวสบายดีเหรอ ออกมาต้อนรับช้าหน่อย คงไม่ว่ากัน :rolleyes: :wub:

การต้อนรับห้ามเบี้ยวนา ไม่งั้นจะกลับไปเผาอุดร108ด้วย
ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#72 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 19:43

ถ้าท่านทำได้เล่าฮิวเตรียมที่ฉลองไว้แล้วดื่มกันสามวันสามคืน ไม่เมาไม่เลิกรา

สถานที่คือเขาพระวิหาร อิอิอิ
ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#73 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:02

55555หวัดดีท่านเจ้าสำนัก แผล๊บมาด้วยเหรอ อิอิ ที่โน้นท่านเป็นเจ้าสำนัก มาที่นี้เป็นน้องใหม่ อิอิจะต้อนรับน้องใหม่ยังไงวุ้ย

เอางี้ ท่านโพสให้ทันเล่าฮิวภายใน1เดือน ถือว่าท่านเจ้าสำนักผ่านการต้อนรับน้องใหม่ อิอิ(ห้ามมีข้อแม้)

ที่อุดรขี้เกียจไปท่าน มันเหงา ที่นี้แต่ละคืนอ่านเพลินไปเล้ย

อุ้ยลืมถามข่าวสบายดีเหรอ ออกมาต้อนรับช้าหน่อย คงไม่ว่ากัน :rolleyes: :wub:

การต้อนรับห้ามเบี้ยวนา ไม่งั้นจะกลับไปเผาอุดร108ด้วย

อ๊ะๆ
เจอกันสิเล่าฮิว
ผมไปสมัครทีเวปพันทิพมา แต่ไม่ผ่านซักที อยากไปบู้มากๆ
นี่ก็รอลิ๊งยืนยันมาหลายวันแล้ว
หมายเลขบัติประชาชนก็ส่งให้ ทำไมไม่ส่งลิ๊งซักที
ขอมาอาศัยที่นี่ก่อนก็แล้วกัน
มาที่นี่ เป็นผู้เล่น ก็สนุกไปอีกแบบครับ
แต่น้อยใจว่า
เล่าฮิว มาที่นี่ ไม่ชวนกันบ้างเลย
คริๆ

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#74 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:29

Century Fox

ครับ

เคยเข้าไปอ่านใน อุดร108

เจอพวกคุณ ถูกคุณกิ๊งก้าปราบมารและเสื้อแดงในนั้น ไล่ต้อน ไล่เบี้ยอยู่บ่อยครั้ง

มันก็มีหลายคน หลายกระทู้ นึกแล้วขำ หลายคนไปไมเป็น :lol:

Century Fox ถูกไล่เบี้ยกระทู้นี้ v v จนแต๋วแตก เก็บอาการมาดคุณชายไม่อยู่ :D
http://www.udon108.c...p?topic=48367.0

ส่วนเจ้าของกระทู้ Arun Sound ตั้งกระทู้จะด่าเขาเลยถูกไล่ถลุง ไล่บี้

ในกระทู้นี้ v v จนเสียศูนย์ เถียงไม่ออก แบะ แบะ
http://www.udon108.c...p?topic=48155.0

มีอีกหลายคนในทู้นี้ ที่ไปเล่นในอุดร108 แล้วถูกแดงตบเกรียน จนเผ่นป่าราบ หนีเข้ามาสิงที่เสรีไทย

นึกออกจะเข้ามาบอก มีไฝอีกบ้างเด้อ ที่ถูกสอยยยยย..... :P

ตรรกะแดงเหลืองมันต่างกัน.....

DESPERADO

#75 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:51

อ๊ะๆ
เจอกันสิเล่าฮิว
ผมไปสมัครทีเวปพันทิพมา แต่ไม่ผ่านซักที อยากไปบู้มากๆ
นี่ก็รอลิ๊งยืนยันมาหลายวันแล้ว
หมายเลขบัติประชาชนก็ส่งให้ ทำไมไม่ส่งลิ๊งซักที
ขอมาอาศัยที่นี่ก่อนก็แล้วกัน
มาที่นี่ เป็นผู้เล่น ก็สนุกไปอีกแบบครับ
แต่น้อยใจว่า
เล่าฮิว มาที่นี่ ไม่ชวนกันบ้างเลย
คริๆ

อิอิที่นี้เล่าฮิวเป็นผู้เก็บเกี่ยวมากกว่า เพราะหาที่ลงลำบาก(มีแต่เสือปืนไว) ก็ดีไปอีกแบบอ่านๆๆซะบ้างเพื่อเอาข้อมูลยันกับไอ้ที่ไถนา

ถ้าเข้าเว๊บพันทิพบอกด้วยเดี๋ยวจะตามไปเล่นด้วย อิอิ เดินตามคนดังควายไม่กัด

#76 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:18

Century Fox

ครับ

เจอพวกคุณ ถูกคุณกิ๊งก้าปราบมารและเสื้อแดงในนั้น ไล่ต้อน ไล่เบี้ยอยู่บ่อยครั้ง

มันก็มีหลายคน หลายกระทู้ นึกแล้วขำ หลายคนไปไมเป็น :lol:

Century Fox ถูกไล่เบี้ยกระทู้นี้ v v จนแต๋วแตก เก็บอาการมาดคุณชายไม่อยู่ :D
http://www.udon108.c...p?topic=48367.0

ส่วนเจ้าของกระทู้ Arun Sound ตั้งกระทู้จะด่าเขาเลยถูกไล่ถลุง ไล่บี้

ในกระทู้นี้ v v จนเสียศูนย์ เถียงไม่ออก แบะ แบะ
http://www.udon108.c...p?topic=48155.0

มีอีกหลายคนในทู้นี้ ที่ไปเล่นในอุดร108 แล้วถูกแดงตบเกรียน จนเผ่นป่าราบ หนีเข้ามาสิงที่เสรีไทย

นึกออกจะเข้ามาบอก มีไฝอีกบ้างเด้อ ที่ถูกสอยยยยย..... :P

DESPERADO

หุหุ
ผมกลับไปอ่านมาอีกรอบ ยังไม่รู้เลยว่า
ผม ไปถูกต้อนอะไรตรงไหน
และ
กระทู้ไหนใครบ้าง ที่บอกว่า ถูกแดงในนั้นตอบโต้ จนต้องหนีมาอยู่ที่นี่
ลงทุนมั่ว ด้วยการสมัครยูสไหม่มาเลยหรือนี่
จะลองกับผมตรงนี้ ที่นี่ ซักตั้งไหมเล่า
หรือจะที่อุดร108ห้องการเมืองก็ใด้
กระทู้ที่ท่านยกมาอ้างว่าผมนั้น
ผม ตั้งกระทู้ว่า การต่อสู้เชิงขยะ
เพราะในทีวีช่องของไพร่ นัดกันไปชุมนุมอ้าง ชุมนุมเชิงสัญลักษณ์ แต่
หลังจากชุมนุม ทิ้งขยะให้คนอื่นเก็บ
ท่านคิดว่า เป็นการกระทำที่ดีแล้วหรือ???
หากคิดว่าถูก งั้น ผมทิ้งถึงยางอยามัยไว้ตรงนี้ ซึ่ง ก็เป็นการต่อสู้ระหว่างผมกับเมียผม แต่ ทิ้งเอาไว้ให้คุณเก็บ คุณจะว่าไง?
คุณ มีปัญหากับผมหรือเปล่าครับ หากมี ตั้งกระทู้ เจอกับผมใด้เลย
แหม
อ้างว่าผมไปไม่เป็น แบะๆ
กระจอก
ผมท้าให้ส่งรูปมาข้ามปี ไม่เห็นส่งมาจนสองปีแล้ว
จะติดหัวรองเท้าโชว์ให้เลย

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#77 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:23

^_^

#78 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:35

ทุกวันนี้ ไปดูใด้เลย
กี่กระทู้ ที่ผมตั้ง
กี่คำถาม ที่ไม่มีไพร่คนไหนมาตอบหรือคุณแน่ ไปตอบทีสิครับ
รออยู่นะครับ

#79 overtherainbow

เมพ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

อ้าว
เดสเพอราโด
หรือ

#80 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

อ้าว
เดสเพอราโด
หรือ

กรรม
ฉันตกภาษาต่างประเทศซะด้วย
สงสัยต้องไปอยู่กับ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงต่างประเทศซะแล้วว เฮ้ออออ

#81 Can Thai

Can Thai

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:49

เด็กใหม่เหมือนกัน ฝากตัวด้วยครับ..อิ อิ

#82 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 21:59

ต้องขอโทษอวุโสทุกท่านด้วยนะครับ
ผมแค่ภันเต
แต่มาออกตัวแรงไปหน่อย
จริงๆ ผมตั้งกระทู้คารวะเจ้าถิ่นครับ
ผมมาทีหลัง มาขออาศัยบ้านหลังนี้และ
ใด้รับการต้อนรับอบอุนดี
แต่มาเจอพวกไร้สาระ ผมดันหลุดไปนิดนึง
ขอโทษด้วยครับ

#83 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:00

ยินดีต้อนรับ สู่ เสรีไทยครับ

ท่านสมาชิก Udon108

ที่นี่อบอุ่นครับ

สวัสดีครับ :D

(ถ้าเป็นท่านArun Sound คนเดียวกะในอุดร108 ผมเป็นแฟนคลับขาประจำท่านเลยนะครับเนี่ย ดีใจมากเลยครับ) :D

ง่ะ
คนเดียวกันครับ
อ้าว
ผมอุตส่าห์ปลอมตัวมา ดันโดนจับใด้ตั้งแต่กระทู้แรกเลย อิอิ
ก็คนเดียวกันครับ
ที่นั่น เมืองหลวงเสื้อแดงครับ
แต่ตั้งแต่ผมไปดูแล ไพร่ หายไปไหนไหมดเลย
ผมเองก็พยายามที่จะไม่ลงไปอัดไพร่แล้วนะ
บางทีมันอดไม่ใด้ก็เลยสวนกลับไปบ่อยๆ
ไม่รู้ว่า จะถูกปลดแบบฟ้าผ่าเหมือนการบินไทยหรือเปล่า
ก็อย่างที่ผมบอกนั่นแหละครับ
ผมไม่ใด้เป็นสาวกใคร
แต่อาศัยแผ่นดินของในหลวงอยู่
สำนึกถึงบุญคุณแผ่นดิน
รู้จักฟ้าสูง แผ่นดินต่ำครับ
ขอบคุณครับ สำหรับทุกๆท่านที่เปิดโอกาสและเปิดอกต้อนรับครับ

แต่เท่าที่อ่านดู น่าจะเป็นสาวก................................แมนยู ไม่ก็ เชลซี

ผิดจ้าาาา
สาวก หงษ์ จ้าาาาา
ลิเวอร์พรุนนนนนน

สาวก ลิเวอร์พรุน เหมียนกัน เอิ๊กๆๆๆ

ยินดีต้อนรับสู่ เสรีไทยครับ ผมติดตามท่านใน UDON108 อยู่เหมียนกัน เอิ๊กๆๆๆๆ

#84 overtherainbow

เมพ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

อ้าว
เดสเพอราโด
หรือ

กรรม
ฉันตกภาษาต่างประเทศซะด้วย
สงสัยต้องไปอยู่กับ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงต่างประเทศซะแล้วว เฮ้ออออ

อย่างเพิ่งด่วนร้อนใจไปค่ะ
คือว่า
คนนี้เค้าจะเป็นขาประจำที่นี่รึปล่าว แต่ชื่อนี้หายไปนานแล้วนี่
หรือคนละคน
คือว่าตกใจ
เหมือนเจอผีค่ะ
คุณอรุณ ดูดูไป
ถ้าใช่คนเดียวกัน ก็หลายชื่อจนต้องกลับมาใช้ชื่อเดิม
ขออย่างเดียว
ขอให้มีการเปลี่ยนไปในทางที่ดีด้วยนะเดส ป้าขอร้อง

#85 human

human

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:03

ถ้าไม่กลัวผีหลอกก็ ยินดีต้อนรับครับ ;)
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#86 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 22:17

Century Fox

ครับ

DESPERADO

มาทำถึกควายทุยๆอะไรแถวนี้

.....DESPERADO .....ยอๆๆๆๆๆๆๆ

เพื่อนๆรออยู่น้าาาา

55555555 :D :D :D

กรั่กกกๆๆๆๆๆๆๆๆ :lol: :lol: :lol:
:lol:

Attached Images

"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#87 แดง ขาว น้ำเงิน

แดง ขาว น้ำเงิน

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:50

Desperado เอาลิงค์มาอายแย่เลย

มีดุเด็ดกว่านี้อีกเยอะนะ 5555

แต่รู้สึกว่ากิ้งก้าจะตายคากระทู้อีกนับเป็นสิบๆ นะ 555

สงสารกิ้งก้าเถอะ ใช่มั้ยนายเวร 55555
"ผู้ที่ใช้สติปัญญาไม่เป็น คือคนโง่ ผู้ที่ไม่กล้าใช้สติปัญญา คือทาส" เพลโต้

#88 Snow White

Snow White

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:59

(^O^)"

#89 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:13

เพื่อนรักผมก็เดอะคอปเหมือนกัน
เคยแซวๆมันว่าปีนี้(คือ 2011) เป็นปีช้ำใจของมันเลย ปชป.แพ้เลือกตั้ง แถมฟอร์มหงส์ยังปีกหักอีก จะช้ำไปไหน :unsure:
แต่มันบอกผมยังงี้....ผมยังเอาไปทำ quotation arts เพราะคำพูดมันเลยครับ โคตรรรรซึ้ง

การเป็นแฟนที่แท้ ไม่ใช่เป็นเฉพาะตอนที่ทีมชนะ

แต่ต้องเป็นแฟนทั้งตอนที่ทีมแพ้ด้วย

โวว...สุดยอด!

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:14.

gladiator 1.jpg

#90 18Bottle

18Bottle

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:06

มีสมาชิกหงส์เพิ่มขึ้นอีกคน ยินดีครับ ... ;)

#91 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:25

Century Fox

ครับ

DESPERADO

อายแทนหวะ พิมพ์อวยตัวเองเนี่ย

ปล. ไอ้เวร เดส กิ้งก่า(อุดร) มันคือตัวเดียวกัน

#92 numkorat

numkorat

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

ยินดีต้อนรับครับ :P
ปริมาณมิได้บ่งบอก รอยหยักของ สมอง

#93 ter162525

ter162525

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:35

Century Fox

ครับ

DESPERADO

อายแทนหวะ พิมพ์อวยตัวเองเนี่ย

ปล. ไอ้เวร เดส กิ้งก่า(อุดร) มันคือตัวเดียวกัน

ถ้ามันเป็น เวร ล่ะก็ผมเข้าใจครับ เพราะผมก็ยอมแพ้มันเหมือนกัน ถามมันไปมันตอบไม่ได้ ก็เปลี่ยนประเด็น บ้างที่เจอแถเป็นวนลูปจินตนาการซ่ะเยอะ 2 รอบ ผมก็ขอยอมแพ้มันเลยครับ ขี้เกียจไล่ หมาให้จนตรอก คนให้จนมุม แล้วอีกอย่างเหม็นขี้แม้วจากปากมันด้วย

Edited by ter162525, 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:36.

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#94 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

อิตุ๊ดเวร.มาตาม ส ั น ด า น เดิมเลย
อวยตัวเอง :o

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#95 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:08

เดส จะพยายามไปในทิศทางที่ดีขึ้นครับ ป้ารุ้ง
เรื่องของเรื่อง ไม่มีอะไรหรอก เดสอยากเข้ามาให้ความรู้เหลืองอ๋อยเท่านั้น ^_^ ^_^

#96 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:30

Century Fox

ครับ

DESPERADO

หุหุ
ผมกลับไปอ่านมาอีกรอบ ยังไม่รู้เลยว่า
ผม ไปถูกต้อนอะไรตรงไหน
และ
กระทู้ไหนใครบ้าง ที่บอกว่า ถูกแดงในนั้นตอบโต้ จนต้องหนีมาอยู่ที่นี่
ลงทุนมั่ว ด้วยการสมัครยูสไหม่มาเลยหรือนี่
จะลองกับผมตรงนี้ ที่นี่ ซักตั้งไหมเล่า
หรือจะที่อุดร108ห้องการเมืองก็ใด้
กระทู้ที่ท่านยกมาอ้างว่าผมนั้น
ผม ตั้งกระทู้ว่า การต่อสู้เชิงขยะ
เพราะในทีวีช่องของไพร่ นัดกันไปชุมนุมอ้าง ชุมนุมเชิงสัญลักษณ์ แต่
หลังจากชุมนุม ทิ้งขยะให้คนอื่นเก็บ
ท่านคิดว่า เป็นการกระทำที่ดีแล้วหรือ???

หากคิดว่าถูก งั้น ผมทิ้งถึงยางอยามัยไว้ตรงนี้ ซึ่ง ก็เป็นการต่อสู้ระหว่างผมกับเมียผม
แต่ ทิ้งเอาไว้ให้คุณเก็บ คุณจะว่าไง?

คุณ มีปัญหากับผมหรือเปล่าครับ หากมี ตั้งกระทู้ เจอกับผมใด้เลย
แหม
อ้างว่าผมไปไม่เป็น แบะๆ
กระจอก
ผมท้าให้ส่งรูปมาข้ามปี ไม่เห็นส่งมาจนสองปีแล้ว
จะติดหัวรองเท้าโชว์ให้เลย

Posted Image[/url]
เดลินิวส์ วันที่ 14 กันยายน 2551

ความคืบหน้าที่ทำเนียบรัฐบาล วันที่ 13 ก.ย. บรรยากาศการชุมนุมของกลุ่มพันธมิตรฯช่วงเช้า เป็นวันที่เงียบเหงามาก เพราะฝนได้ตกต่อเนื่องทั้งวันทั้งคืนติดต่อกันสามวันสามคืน ทำให้ผู้ชุมนุมบางตามากแม้ว่าจะเป็นวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ก็ตาม รวมทั้งการชุมนุมที่ยืดเยื้อและสภาพ อากาศที่แปรปรวนผู้ชุมนุมจำนวนมากต้องกลับไป พักผ่อนที่บ้านหลายวัน เนื่องจากมีอาการป่วยส่วนใหญ่เป็นโรคทางเดินหายใจ ซึ่งวันนี้มีผู้ชุมนุมได้รับยาจากเต็นท์พยาบาลตลอดทั้งวัน

รวมทั้ง การปราศรัยบนเวทีก็ยังไม่มีการเปิดประเด็นใหม่ มีเพียงการนำข่าวมาเล่าและการพูดจาเหน็บแนมด่าทอรัฐบาลของนางสาวอัญชลี ไพรีรักษ์ พิธีกรบนเวทีตลอดช่วงเช้า สำหรับเวทีมัฆวานฯ ไม่มีการจัดกิจกรรมใด ๆ ทำให้ผู้ชุมนุมที่ปักหลักได้แต่นอนพักผ่อนตามเต็นท์ และสังเกตเห็นว่าบริเวณท่อระบายน้ำหน้าประตูทำเนียบฯ ประตู 8 มีถุงยางอนามัยใช้แล้วลอยเกลื่อนขึ้นมา เพราะน้ำระบายไม่ได้

หากคิดว่าถูก งั้น ผมทิ้งถึงยางอยามัยไว้ตรงนี้ ซึ่ง ก็เป็นการต่อสู้ระหว่างผมกับเมียผม
แต่ ทิ้งเอาไว้ให้คุณเก็บ คุณจะว่าไง?

ตกลงยอมรับแล้วใช่ไหม อรุณชาวด์หน้า
ว่าทิ้งถุงยางไว้ในระหว่างการชุมนุมในทำเนียบรัฐบาล
ผมคงไม่เก็บ เพราะมันไม่ใช่หน้าที่รับผิดชอบ นายทำ ทำไม นายไม่เก็บเอง ม๊อบอุบาทว์ :angry:

#97 ter162525

ter162525

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:50

ตกลงยอมรับแล้วใช่ไหม อรุณชาวด์หน้า
ว่าทิ้งถุงยางไว้ในระหว่างการชุมนุมในทำเนียบรัฐบาล
ผมคงไม่เก็บ เพราะมันไม่ใช่หน้าที่รับผิดชอบ นายทำ ทำไม นายไม่เก็บเอง ม๊อบอุบาทว์ :angry:

เวรอย่ามั่วแต่แดกขี้แม้ว ทำงานหน้าจอรับตังอย่างเดียวหาความรู้บ้าง เดี๋ยวพ่อแม้วจะกดค่าแรง เขาทำกิจคนละอย่างเสรือกโยงมั่วอีกสัน ดานควายแดงแบบนี้ทุกตัวหรือเปล่า

ใช้รัดเหนือแผล หากบาดเจ็บในที่ๆ ใช้ได้

ตอนสงกรานต์ เค้าใช้ถุงยางอนามัยเก็บโทรศัพท์ เพื่อเล่นน้ำให้ฉ่ำใจอยู่แล้วครับ

Edited by ter162525, 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 16:52.

#98 K&P

K&P

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 17:33

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ บ้านนี่อบอุ่นจริงๆค่ะ
ขอเป็นคนปิดทองหลังพระ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน