Jump to content

- - - - -

มาลานพระรูปวันนี้... แต่รับเงินตอนกลับ .... กร๊ากกกกๆๆ กรั่กๆๆๆๆๆ

• Please log in to reply
110 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:12

http://forum.banrasd...ad.php?tid=8507 เครดิส พี่หัตถา

กร๊ากกกกๆๆ กรั่กๆๆๆๆๆ พวกม๊อบรับจ้าง :lol: :lol: :lol:

#2 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:13

อ้าว....ด่ากระบือแดงหรอเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โดนทักสินถีบหัวส่งไม่จ่ายค่าจ้าง คงเจ็บน่าดู :P
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#3 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:14

มีแค่นี้ กล่าวหาเขาแล้ว

ของ ม๊อบควายแดง เต็มๆ กว่านี้

ยังแถ จนถลอก ฮา วะ ฮา

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#4 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:15

เอาสันดานตัวเองมาแฉอีกแล้ว ทุเรศ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#5 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:16

มีแค่นี้ กล่าวหาเขาแล้ว

ของ ม๊อบควายแดง เต็มๆ กว่านี้

ยังแถ จนถลอก ฮา วะ ฮา

ท่านก็ !! จะเอาความจริงมาพูดอีกทำไม ??? ผมหละอายแทนเสื้อแดงนะครับ ฮา :lol: :lol: :lol: :lol:

#6 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:16

เค้ามาเปิดโต๊ะบอลครับ :lol:

#7 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

จะให้เค้าไอโฟนกลับ หรือ เอาขี้ทักสินกลับมาดมเหรอ กร๊ากกกกกกกกกกส์ :lol: :lol: :lol:

#8 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

วันนี้ บัตรเติมเงิน ขยันทำยอดเว้ยเฮ้ย

สงสัยรู้ว่าไอ้แม้วใกล้เลิกจ้างแล้ว

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#9 gumpang

gumpang

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:17

อั้ยยะ

เงินไม่มีคนไม่มา

กะปิน้ำปลาขายไม่ออก

สาวกควายเหลืองก็ต้องหารับจ๊อบกินแบบนี้ครับ

ควายสลิ่มก็หาโอกาศมาแย่งจ๊อบหากินด้วย

งานนี้มีเงินไปซื้อหญ้ากินได้อีกหลายมื้อครับ

#10 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:18

http://forum.banrasd...ad.php?tid=8507 เครดิส พี่หัตถา

กร๊ากกกกๆๆ กรั่กๆๆๆๆๆ พวกม๊อบรับจ้าง :lol: :lol: :lol:

ทำบ่อยจนรู้ละสิ แต่ขอแบบจะ ๆ ตอนกำลังแจกเงินเลยมีไหมล่ะ ^_^
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#11 wikkie

wikkie

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:19

อั้ยยะ

สาวกควายเหลืองก็ต้องหารับจ๊อบกินแบบนี้ครับ

ควายสลิ่มก็หาโอกาศมาแย่งจ๊อบหากินด้วย

งานนี้มีเงินไปซื้อหญ้ากินได้อีกหลายมื้อครับ

เห็นกระบือแดงมาตั้งร้านขายของตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะ เสื้อเหลืองยังไม่มากันเลย จะรีบขายของไปไหนเนี่ย
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#12 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:20

ควายแดงมาประจำบอร์ดหลายตัวเลยวันนี้

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#13 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:22

อยากเห็นคลิปตอนรับเงิน-จ่ายเงินอ่ะครับ ไม่ทราบพี่หัตถาจะหามาให้ดูได้มั้ย รบกวนฝากถามด้วยนะฮะ

#14 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:22

ถ่ายจากม๊อบแดงป่าว

#15 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:25

ไม่เหมือนกับมาราชประสงค์เมื่อ 2 ปีที่แล้ว นั่งรถฟรี เจ็บตายได้เงิน

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#16 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:25

เฮ้อ รุปก็ไม่ชัด เหมือน แดงแจกเลยนะครับ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#17 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:26

อั้ยยะ

อ๋อเหรอ
เสื้อแดงไม่มีจ่ายเงิน??? แหกตาดูตัวเองก่อนไม๊ครับ
กร๊ากกกกกกกกกกก

#18 bird

bird

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:27

*
POPULAR

ต้องนี้ซิ หลักฐาน ชัดเจน

#19 gumpang

gumpang

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:32

ขำพวกกินแรงเำพื่อนๆควายเหลืองควายสลิ่มอย่างพวกคุลจริงๆ ไม่ไปรอรับน้ำมนต์โกเตกลิ้มช่วงปราศรัยหน่อยเหรอครับ

กรั่กๆๆๆๆ

#20 Desperado

Desperado

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:37

เร็วเข้า.... พวกทีหลบอยู่หลังคอม รีบออกไปช่วยกันกินหญ้า ด่วนเรยยย...... :lol: :lol: :lol:

#21 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:37

ขำพวกกินแรงเำพื่อนๆควายเหลืองควายสลิ่มอย่างพวกคุลจริงๆ ไม่ไปรอรับน้ำมนต์โกเตกลิ้มช่วงปราศรัยหน่อยเหรอครับ

กรั่กๆๆๆๆ

พวกควายแดงสลิ่ม..ตอนนี้อาการหนัก...หลังจากเจอเจ๊ลีน่าจังด่า... :lol: :lol:
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#22 bird

bird

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:38

สู้รอฟัง..คนนี้ดีกว่า...

#23 wikkie

wikkie

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:38

กรั่กๆๆๆๆ

รู้ได้ไงว่าไม่ได้ไป แล้วถ้าไม่ไปมันหนักหัวกระบือแดงหรอ

#24 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:39

อย่าคิดเอาเองว่าคนจะเหมือนควายนะครับ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#25 ugly-maew

ugly-maew

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:39

ควายแดงมาประจำบอร์ดหลายตัวเลยวันนี้

ดีครับ

ไม่เหงาด้วย

มีพวกนี้ทั้งฝูงเหมือนมีตัวตลก

คลายเครียดดีครับ

แถ+ดริ๊ฟท์จนถลอกปอกเปิก

เลือดสาด

ก็ยังไม่รู้สึกเลย :D :D :D :D

Attached Images

"ขอเกิดเป็นข้าฯใต้ฝ่าพระบาททุกชาติไป"

#26 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

โดนเขาถีบหัวส่ง กันตั้งนานแล้ว

ยัง ชาบู พ่อแม้ว กันต่อไป

ไม่โง่ ไม่ใช่แดง จริงๆ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#27 bird

bird

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:41

นี่ นี่..ลองมาฟังนี้ดีกว่า...

#28 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:43

คือ
แปลกใจนะ ผมดูแล้ว เรื่องเงินไร้สาระมาก

ในภาพไม่มีเงินเลยด้วยซ้ำ จดอะไรก็ไม่เห็น

สาระตรงไหน? หรือแค่เชื่อไปเลย ไม่ต้องคิด นั้นคือสาระ

#29 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:44

วางบิล...ครั้งสุดท้าย :P :P :P

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#30 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

เห็นเจ๊คนหนึ่ง รีบขอเอาไปโพสในพันทิป ... คงจะละเลงปลักกันสนุกล่ะครับ

#31 ก้อนหินละเมอ

ก้อนหินละเมอ

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:49

คลิปแดงจ่ายเงิน + เช็คชื่อจะๆ มันยังแถไปได้เล้ยยย..

#32 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:49

แหม วันนี้ควายประจำบอร์ดขยันดีจริงๆ สงสัยได้โพยใหม่

ถ้าชุมนุมแบบนี้แล้วแจกเงินก็ดีจะได้ไปบ้าง เพราะจะไปทีไรเสียทั้งเงินทั้งเวลา

ครั้นจะลดตัวไปชุมนุมกับสวะแดงก็ไม่ไหว ถึงได้เงินก็ไม่เอา

สรุปแล้วถ้ามีหลักฐานชัดๆ ว่าจ่ายเงินก็เอามาโชว์เลย อย่ามัวนั่งฝันเปียกซี้ดซ้าดอยู่ในปลัก น่ารำคาญ

#33 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:52

ไอ้เดรสเปอราโด้ เอ็งมันเป็นพวกควายแดงลิ่วล้ออำมาตย์ใหม่ เอ็งมันเป็นพวก
ทาสในเรือนเบี้ยทักษิณ เอ็งมันเป็นควายแดงไร้สมอง กินแรงเพื่อน เห็นแก่ตัว
เห็นแก่เงิน ฝักไฝ่เผด็จการ นิยมชมชอบคอมมิวนิสต์

เอ็งมันเป็นพวกน่ารังเกียจ ทักษิณ มันต้องการพ้นโทษ มันต้องการปรองดอง
มันต้องการให้คนที่ยิงพวกเราที่ตายไปตั้ง 91 ศพ ไม่ต้องรับโทษ

เอ็งเป็นด้วยกับมันหรือ ถ้าเอ็งเป็นควายแดงที่รักประชาธิปไตย รักความยุติธรรม
เอ็งต้องไปร่วมคัดค้านกับพวกเขา เพื่อที่จะได้เอาอภิสิทธิ์มาลงโทษให้ได้

จงเอาสนตะพายออก แล้วจงไปร่วมกับเขา เพื่อเอาอภิสิทธิ์มาติดคุกให้ได้

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#34 nnnn43

nnnn43

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:57

ชัดเจนต้องแบบนี้หาที่ให้มันชัดๆๆไม่ได้ก็อย่ามาแถ นิสัยถาวรปลวกแดงจริงๆๆ :lol:

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#35 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:58

กรั่กๆๆๆๆ

ตั้งใจจะป่วนบอร์ดหรอครับ

---------------------------------------

#36 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:59

อีพวกเสื้อแดงนี่เป็นไรอ่ะ ??? สงสัยมีหมาไปขี้บนหญ้า เลยไม่กล้ากิน แหมๆๆๆๆ ปกติ ก็อาศัยสิ่งปฏิกูลเป็นอาหารอยู่แล้วนี่นา ................ ว้ายลืมไป พวกนี้ มันต่ำกว่านั้น ชอบเกาะตามขนตูด .... ชอบโผล่ มาตอนเบ่งขี้ ขมิบๆๆๆๆ เลยคลานออกมาปัญญาอ่อน

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#37 เด็กอมมือ

เด็กอมมือ

"ขวัญใจอาหมวย"

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 20:59

ปรกติ ควายมันไม่ค่อยออกมาเห่ามาหอน ที่วันนี้ออกมาเยอะ
"รู้นะว่าเธอเจ็บ" :lol:
"ผมคงไปบังคับใครให้รักในสิ่งที่ผมรักไม่ได้ แต่คุณก็ไม่มีสิทธิ์มาจาบจ้วงในสิ่งที่ผมรัก"

#38 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:45

หลักฐานใส่ไข่ลวงโลกแบบนี้ไปไกลๆเถอะ

คนแถวนี้เค้าไม่ได้กินหญ้าเป็นอาหารเดอ..

#39 vitocorleone

vitocorleone

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 23:49

ภาพไม่ได้ชัดเจนเล๊ยยยยยยย

ฟายดิ้นๆๆๆๆ อีกละ อยากให้คนอื่นทำตัวเหมือนพวกคุณเหรอ
จะลดกองทุนน้ำมัน ให้น้ำมันลดลง 7.50 บาท ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ถุยยยยยส์

#40 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 00:44

ตาลไปดูในเว็บมัน พอคนถามว่าไอ้ที่จะน่ะรู้ได้ไงว่าแจกเงิน มันก็บอกอยู่ใกล้ๆไม่เกิน 2 วา...

แล้วตามด้วยการเต้าข่าวว่า ทัพภาค1แจกธง5000ผืน ให้พันธมิตรอีก :huh:

ถ้าโพสแค่นี้แล้วเสื้อแดงเชื่อเอาไปขยายต่อ ผมว่าพวกมันโง่กว่าควายอีกนะ

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#41 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 01:13

มามุกใคร ๆ ก็รู้กันอีกล่ะ...

แต่ทำไมตูไม่รู้บ้างฟะ... อยากได้ตังค์บ้างอ่ะ :wacko:

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#42 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 01:27

*
POPULAR

ผม เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อกี้
แล้วมาเจอการกล่าวหาแบบ โง่ๆ
บอกตรงๆ อยากจะเอาที่ไส่รองเท้า ไปกระทบยอดหน้าท่านแรงๆจัง
อย่าปัญญาไม่แข็งสิครับ
เขาจดรายชื่ออะไร?
จดแล้ว เอาไปทำอะไร??
เอาไปที่ไหนรู้ไหม??
ถ้าไม่รู้ ก็อย่ากล่าวหากันมั่วๆเจ้าทุยไร้การศึกษา
เจ้าทุยเซาะมาทางนี้ ผมจะเล่าให้ฟัง
รายที่ที่เขาลงเขาจดๆกันอยู่น่ะ
เป็นรายชื่อคัดค้านที่ร่วมกันลงชื่อเพื่อเอาไปส่งคัดค้านเรื่องวันนี้และ
เรื่องร่วมลงชื่อถอดถอยคณะกรรมธิการพิจารณาแก้ไขรัฐธรรมนูญฉบับปีพ.ศ .
เจ้าทุยเซาะกราวพอจะรู้เรื่องและพอเข้าใจหรือยัง
ไปตามทุยน้อยและทุยในเมือง มาอ่านที่นี่ด้วย จะใด้เข้าใจกันบ้าง

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#43 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 02:07

โถๆๆ ม๊อบบ้าแถวราชประสงค์จ่ายกันยังไง กลุ่มละเท่าไร ทำเป็นไม่เห็น พอเจอแค่นี้ทำเป็นร้องเป็นตุ๊ด555

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#44 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 02:16

ว่ากันตามจริง จัดตั้งมาก็มีบ้างครับ ยืนข้างๆผมนี่แหละ แต่ก็แค่ส่วนน้อยมาก

ไม่เหมือนม็อบเสื้อแดงครับ ที่ส่วนใหญ่จัดตั้งมาแทบทั้งหมด

#45 ด๋อยแทง

ด๋อยแทง

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 02:43

ต้องกลับมาจินตนาการน้ำแตกกันอีกแล้ว ประปาทิปตัยพ่อแม้วกินไม่ลื่นคอ

#46 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 02:52

ผม เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อกี้
แล้วมาเจอการกล่าวหาแบบ โง่ๆ
บอกตรงๆ อยากจะเอาที่ไส่รองเท้า ไปกระทบยอดหน้าท่านแรงๆจัง
อย่าปัญญาไม่แข็งสิครับ
เขาจดรายชื่ออะไร?
จดแล้ว เอาไปทำอะไร??
เอาไปที่ไหนรู้ไหม??
ถ้าไม่รู้ ก็อย่ากล่าวหากันมั่วๆเจ้าทุยไร้การศึกษา
เจ้าทุยเซาะมาทางนี้ ผมจะเล่าให้ฟัง
รายที่ที่เขาลงเขาจดๆกันอยู่น่ะ
เป็นรายชื่อคัดค้านที่ร่วมกันลงชื่อเพื่อเอาไปส่งคัดค้านเรื่องวันนี้และ
เรื่องร่วมลงชื่อถอดถอยคณะกรรมธิการพิจารณาแก้ไขรัฐธรรมนูญฉบับปีพ.ศ .

เจ้าทุยเซาะกราวพอจะรู้เรื่องและพอเข้าใจหรือยัง
ไปตามทุยน้อยและทุยในเมือง มาอ่านที่นี่ด้วย จะใด้เข้าใจกันบ้าง

#47 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:02

ว่ากันตามจริง จัดตั้งมาก็มีบ้างครับ ยืนข้างๆผมนี่แหละ แต่ก็แค่ส่วนน้อยมาก

ขอหลักฐานด้วยครับ ที่ท่านว่าม็อบค้านพรบ.มีจัดตั้งบางส่วน
gladiator 1.jpg

#48 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:21

ขอหลักฐานด้วยครับ ที่ท่านว่าม็อบค้านพรบ.มีจัดตั้งบางส่วน

ขอด้วย ได้หน่อยก็ดี

;)

อีกประการนะคุณ TFEX เห็นกระทู้ก่อนคุณบอกว่า เสื้อหลากสีอยู่ไหน ไม่เห็น เห็นแต่ พธม.

ประทานโทษนะ คุณตาบอดหรือ เพิ่งเพิ่งฟักออกจากไข่ เพราะไม่รู้เรื่องอะไรเรยยย

ซึุ่งก็นับว่าเป็นบุญของประเทศชาติแร้ว ที่ไม่ได้คนอย่างคุณมาเป็น ส.ส.อ่ะ

คุณรู้ไหม พี่คนใส่เสื้อลายพรางทหารที่คุณบอกว่า พูดดีนั่นน่ะ นั่นแหล่ะ คือ จ่าพงษ์์ สารคามของบลูสกายทีวี

นัีั่นแหละคนหลากสี !!!

รู้ไว้ซะด้วย

พอเสียง 2 เวทีมันตีกัน เสื้อหลากสีก็ถอยกลับไปถนนพิชัียเหมือนเดิม

เหล่านี้ คุณรู้เรื่องอะไรกะเขาบ้างหรือเปล่าเนี่ย !?! :huh: :huh:

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#49 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:24

Tfex รู้อย่างเดียว โพสเอียงทาง พธม

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#50 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2555 - 06:25

แจกเงินตรงไหนเนี่ย?
มั่วแล้วครับ..

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน