Jump to content

- - - - -

จะพัง เพราะปากนังปานเทพนี้แหละั

• Please log in to reply
65 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 13:36

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของทุกคน พอดีแปลกใจนิดหน่อยที่มาเจอที่นี้ ถ้าอยู่ใน web manager จะรู้สึกเฉยๆ

สิ่งที่โดดเด่นของเวบนี้ก็คือ คุณสามารถแสดงความเห็นที่เป็นตัวของตัวเองได้เต็มที่ และจะไม่ถูกแบนเด็ดขาด ตราบเท่าที่ไม่ทำผิดกฏของบอร์ดสองสามข้อ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#52 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:44

จขกท โดนรับน้องซะแหล่ว :lol: :lol:

มาที่นี่ต้องพิสูจน์ตัวเอง ว่าทนแรงเสียดทานได้แค่ไหน

ยิ่งเป็นหน้าใหม่ ที่ตั้งกระทู้ขึ้นมา
90% เป็นแดงชนิด เสี้ยม ยุยง สร้างความแตกแยก ซะเยอะ
คนที่นี่ก็ต้องระวังตัวกันไว้ก่อน

#53 webster

webster

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:50

ไม่รู้สึกว่าถูกรับน้องหรอกครับ ไม่ละอ่อนขนาดนั้น เอี้ยกว่านี้ก็เคยเจอมาแล้ว ประเมินความเอี้ยของบางคนต่ำไปเท่านั้นเอง

#54 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:55

นู๋ก็ว่างั้น ช่วงนี้ ถ้าพอเตือนได้ก็เตือน ๆ แต่อย่าแรง หรือออกแนวแขวะ ตอนนี้ ไม่มีใครเหลือแล้ว ก็เหลือกันแค่นี้ จะหวังพึ่งกองทัพ รอไปก่อนนนนนนนน ต้องสามัคคีกัน ศัตรูของศัตรู คือ "มิตร"

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#55 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:32

ไม่อยากให้เอาเรื่องเล็กน้อย...มาทำให้เราอ่อนแอ

เพราะแบบนี้ไม่ใช่หรือที่ทำให้ เราแพ้...ตอนเลือกตั้ง

** ทะเลาะกันเอง
** แยกพวกเธอ พวกฉัน
** ฉันไม่ชอบจุดยืนของเธอ ฯลฯ

วันนี้มองข้ามกันบ้างได้ไหม ?
ยอมรับจุดเสียของอีกคนได้ไหม ?
ร่วมที่จะมีเป้าหมาย แก้ปัญหาในจุดเดียวได้ไหม ?

วันที่เราแพ้แล้วเป็นไง พธม. แพ้ ปชป. ก็แพ้ หมอตุลย์ สยามสามัคคีแพ้หมด
คนในเสรีไทยหลายคนก็แพ้

ถึงมีรัฐบาลโง่ นักการเมืองที่มุ่งแก้แต่เรื่องตัวเอง ไม่สนใจทุกข์ประชาชน โกงแม้กระทั่งส้วม
แล้วพวกเรายังทะเลาะกันเอง ให้เขามาปราบเราอีกหรืออย่างไร?

#56 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:35

ไม่รู้สึกว่าถูกรับน้องหรอกครับ ไม่ละอ่อนขนาดนั้น เอี้ยกว่านี้ก็เคยเจอมาแล้ว ประเมินความเอี้ยของบางคนต่ำไปเท่านั้นเอง

เม้นท์ว่า "เอี้ยกว่านี้ก็เคยเจอมาแล้ว"
มันแรงส์ไปหน่อยไหม?
เสี้ยมให้เขาทะเลาะกัน ไม่ดีๆ ไม่เอาๆ อย่าทำๆ
ในยามศึกสงครามต้องสามัคคีกัน อย่าตั้งกระทู้อย่างนี้เลยครับ
มันทำให้แตกแยกน่ะ จบศึกไล่เอี้ยหางแดงไปก่อน แล้วค่อยมาแขวะกันนะจ๊ะ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#57 Zipper Bear

Zipper Bear

น้องเก่า

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:49

ไม่ชอบตรงชอบพูดเหมาเอาควมดีความชอบไปหมด ผมไปเพี่ะ ปชป นะครับไม่ได้ไปเพราะพันธมิตร

#58 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:11

ตอบคำถามคุณภาพอยู่ไหนไม่ได้ แต๋วแตกเลย
ถูกจับได้ยังไม่กล้าสู้ความจริง

#59 webster

webster

ขาประจำ

ตอบ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:13

เอี้ยกลับมาแล้วครับ คุณผู้ชม

#60 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 05:21

คุณ ssa ไม่โต้ตอบ แต่ส่งกระแสจิตมาบอกผมว่า
"ผมไม่อยากคุยกับเอี้ยครับ เปลืองตัว" :P :lol: :D

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#61 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 05:25

คุณ ssa ไม่โต้ตอบ แต่ส่งกระแสจิตมาบอกผมว่า
"ผมไม่อยากคุยกับเอี้ยครับ เปลืองตัว" :P :lol: :D

gladiator 1.jpg

#62 COFFEE

COFFEE

ขาประจำ

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:35

ผมคิดว่ารอบนี้ พธม.และปชป. รุกเร็วไปหรือไม่ เสื้อแดงและเพื่อไทยแค่สดุดเล็กน้อย ยังไม่ถึงกับเซ
บุกเร็วไป อาจโดนสวน โดนน๊อกได้นะครับ

Edited by COFFEE, 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:35.

#63 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:57

เคยเห็นเอี้ยกว่าไอ้ตู่ ไอ้สัมภเวสีมอนเตมั๊ยครับ

:)

#64 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:13

ผมคิดว่ารอบนี้ พธม.และปชป. รุกเร็วไปหรือไม่ เสื้อแดงและเพื่อไทยแค่สดุดเล็กน้อย ยังไม่ถึงกับเซ
บุกเร็วไป อาจโดนสวน โดนน๊อกได้นะครับ

ผมกลับไม่คิดว่าควรจะเรียกว่าบุกเร็วไป แค่ตาต่อตาฟันต่อฟัน เถื่อนสู้ถ่อยเท่านั้นเอง

ที่แพ้เลือกตั้งย่อยยับก็เพราะหน้าบาง
ปล่อยเค้าตอแหลหลอกเอาคะแนนด้วยนโยบายที่หมดปัญญาทำอยู่ฝ่ายเดียวนั่นแหละ

คราวนี้เปิดหน้าชนกันไปเลย อย่าตื่นเต้นครับ
ถ้าวันหนึ่งเห็นลูกผู้ดีลุกขึ้นมาคว้าไม้หน้าสามลุยแก๊งเด็กเลว
ถึงเวลาคับขันทุกคนก็ต้องลุกขึ้นสู้ทั้งนั้น

เร็วไปของคุณนี่่เกือบหักคอผ่านร่างกันในสภาได้แล้วนะ
ถ้าช้ากว่านี้จะให้เจ๊ปูฉุเซ็นเช็ก46000ล้านให้ไอ้เหลี่ยมลูกพี่คุณก่อนค่อยออกมาโวยเรอะ
"ท๊ากสิน....ออกไป"

#65 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:16

^
^
คุณโคฟี่คนนี้..แดงแจ๋ครับท่านต่อมฯ

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:16.

gladiator 1.jpg

#66 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:46

ง่า รู้ครับ ผมถึงบอกว่าไอ้เหลี่ยมเป็นลูกพี่เค้า
แต่ผมชื่นชมครับ แดงนิสัยดี ไม่มีหยาบมีเกรียน :)
"ท๊ากสิน....ออกไป"

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน