Jump to content

- - - - -

"เจ๊ง ดอกดับ" ดิบ-ถ่อย-เถื่อน-ไร้ความเป็นคน

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:20

Mark Fan Club

ไม่กี่วินาทีที่แล้ว

ดิบ-ถ่อย-เถื่อน-ไร้ความเป็นคน

"เจ๋ง ดอกจิก" ประกาศที่อยู่-เบอร์โทรศัพท์ของตุลาการศาลรัฐธรรมนูญ

และสมาชิกครอบครัวบนเวทีชุมนุมหน้ารัฐสภา

ลั่นบนเวทีนปช.เตรียมยกพลบุกศาลรธน. เร็วๆนี้

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#2 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:24

ไอ้HERE นี่ไม่ได้ตายดีแน่
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#3 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:26

ผิดกฎหมายเต็มตีนเลย เตรียมไปนอนคุก

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#4 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:26

ถ่อยโคตรๆ ขอให้ครอบครัวมันโดนแบบนี้บ้าง

#5 Frankie26

Frankie26

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:27

กลับไปเล่นตลกเหมือนเดิมดีกว่ามั้งลุง
ข้องใจตรงไหน..ติดต่อทางเมลล์ มีตัวตน ไม่แอบ ไม่หนี ไม่หลบใคร rabbit_690@hotmail.comคนสองแคว...

#6 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:27

"ทำไมแกนนำแดงถึงมีพวกถ่อยสถุล เลวระญัมเต็มไปหมด"

ถามคนนับถือศาสนาชินวัตรทีไรก็เงียบเป็นเป่าสากทุกที

ไม่ก็แถไปเรื่องม๊าก เทือก แป๊ะ อะไรโน่น

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#7 bamak

bamak

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:28

ผมก็อยากได้ที่อยู่เจ๋งครับ.........

#8 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:28

กลับไปเล่นตลกเหมือนเดิมดีกว่ามั้งลุง

อย่าหาว่างั้นงี้เรยนะ

"เจ๋ง ดอกจิก"

คนนี้ ๆ คือใครหรอ หมายถึงในแวดวงตลกนะ

ไม่รู้จักเจรง ๆ

<_< <_<

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#9 toomtaam

toomtaam

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:29

แล้ว ใครจะทำอะไรมันได้ ครับ ก็เพราะงี้ มันถึงทำอะไรไม่สนใจไง อยากทำอะไรก็ทำได้ไม่มีใครทำไรกูได้ เฮ้อ...ประเทศไทย

#10 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:32

เสื้อแดงอย่างกร่างมากนักเลย

---------------------------------------

#11 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:35

พวกนี้มันอยากกินท๊อปบู้ต แน่เชียว

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#12 sorrow

sorrow

REFORM BEFORE ELECTION

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:44

"ทำไมแกนนำแดงถึงมีพวกถ่อยสถุล เลวระญัมเต็มไปหมด"

ถามคนนับถือศาสนาชินวัตรทีไรก็เงียบเป็นเป่าสากทุกที

ไม่ก็แถไปเรื่องม๊าก เทือก แป๊ะ อะไรโน่น

คนระยัมไม่สามารถให้เหตุผลได้หรอกครับ ว่าทำไมถึงนับถือคนถ่อยสถุล เลวระยัม
มันจึงต้องแถกแถไปเรื่อยๆ คนพวกนี้แย่กว่าชาวบ้านที่ถูกปลุกระดมมาก
เพราะมันไม่กล้าที่จะยอมรับว่ามันหลงผิด ได้แต่แถกแกเป็นกลางกลวงอยู่นั่นเอง

ร่วมกันทำลายล้างระบอบทักษิณ-เผด็จการชินวัตรให้หมดไปจากแผ่นดินไทย

โลกมนุษย์ย่อมจะดีกว่านี้แน่      เพราะมีผู้ไม่ยอมแพ้แม้ถูกหยัน
คงยืนหยัดสู้ไปใฝ่ประจัญ      ยอมอาสัญก็เพราะปองเทิดผองไทย

#13 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:49

เล็งกลางหัวไว้นะ

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#14 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:56

ทำยังไงเราจะช่วยเป็นกำลังใจให้ตุลาการศาลรัฐธรรมนูญได้คะ ต้องช่วยกันแสดงออก อย่าให้พวกท่านสู้อย่างโดดเดี่ยว

Now!  Restart Thailand  

#15 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:58

แล้วถ้าเกิดเรื่องเกิดราวไม่ต้องมาดราม่าเหมือนนายอำพลนะคับว่าหางแดงเอาชื่อ ที่อยู่ หรือเบอร์มือถือข้าราชการระดับสูงมาจากไหน
อันนั้นผมก็จำได้ว่ามีแจกเบอร์มือถือฝ่ายรัฐกันในม๊อบแต่หางแดงยังดราม่าจะไปเอามาจากไหน

#16 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:01

คับบ้าน คับเมือง

Edited by MIRO, 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:01.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#17 bamak

bamak

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:03

เสื้อแดงที่มี่ความคิดบ้างก็ไม่ชอบไอ้เจ๋งอยู่แล้ว มันทำให้แดงตกต่ำไปกันใหญ่ มันพูดเอาสนุกอย่างเดียว ถ้าทหารออกผมว่าไอ้นี้ก็หนีเร็วสุดเหมือนกัน

#18 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:05

ถ้าไม่ ดิบ ถ่อย เถื่อน ไม่ได้ใจพ่อแม้วเบิกเงินไม่ได้ :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#19 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:07

อีกหน่อยไอ้ทักษิณต้องสั่งตัดตอนพวกนี้ มันไม่ได้ใช้เงินนานหรอก

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#20 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:13

ที่มันหันมาเอาดีทางหลอกแ ด ก แม้ว
เพราะรู้ว่าเล่นตลกไปก็ไม่รุ่ง
เคยถามแฟนว่าไอ้เจ๋งนี่เคยเล่นตลกด้วยเหรอ
ไม่เห็นเคยรู้จักเลย
แฟนเราตอบว่า..
หนูจะไปรู้จักได้ยังไง
ก็พี่ชอบดูตลกพี่ยังไม่รู้จักเลย :lol: :lol: :lol:

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#21 busaba

busaba

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:17

สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสถุน เป็นการกระที่น่ารังเกียจและเลวทราม น่าโดนประนามจากสังคม สมแล้วที่เรียกตัวเองเป็นไพร่
อันชีวิตคนเราช่างสั้นนัก ต้องรู้จักทำประโยชน์ก่อนจะสายทิ้งไว้เป็นอนุสรณ์หลังความตาย มีความหมายคงอยู่ตลอดไป

#22 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:23

#23 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:31

อยากเตะปากไอ้เจ๋ง หน้าเ_ี้ย จริงๆ

#24 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:38

กร่างแบบนี้ เจ๊อนากเห็นตอนที่ถูกทิ้งจัง

#25 ชาวสวน

ชาวสวน

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:41

ยังคงความเลวได้เสมอต้นเสมอปลาย ไม่ว่าจะเป็นรัฐบาลหรือฝ่ายค้าน :angry:

#26 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:42

นี่เป็นครั้งที่เท่าไหร่แล้วครับ ที่ทำแบบนี้

เมื่อเวลา 13.25 น. ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นายสุพร อัตถาวงษ์ หรือแรมโบ้อีสาน แกนนำคนเสื้อแดงได้ประกาศที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ของนายอภิชาต สุขัคคานนท์ ประธานคณะกรรมการการเลือกตั้ง(กกต.) นายประพันธ์ นัยโกวิท กกต. และนายสุทธิพล ทวีชัยการ เลขาธิการกกต. บนเวทีสำนักงานกกต. โดยนายสุพรอ้างว่า ให้กลุ่มเสื้อแดงช่วยกันโทรตามกกต. มาพบกับกลุ่มเสื้อแดง

#27 Mr.Best

Mr.Best

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 17:56

นี่หรอประชาธิปไตยของมึง
  • ssa likes this

#28 nameless

nameless

น้องเก่า

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:01

ทำงานให้มหาดไทยมันดีอย่างนี้นี่เอง

#29 nameless

nameless

น้องเก่า

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:35

การบอกชื่อที่อยู่เบอร์โทรศัพท์ของสมาชิกในครอบครัวได้ ไม่ใช่เรื่องปกติธรรมดาแล้วครับ และคนๆนี้กำลังใช้อำนาจที่มีอยู่ข่มขู่คุกคามคนที่เห็นต่าง รวมทั้งสมาชิกในครอบครัวที่ไม่รู้เรื่องเหล่านั้นด้วย

#30 ปราบมาร

ปราบมาร

น้องใหม่

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:43

ปกติมันก็รู้เบอร์เหล่านี้สบายอยู่แล้ว เหมือนพวก tele sale และพวกขายประกัน ขายดูดวง ทางมือถือ แต่ขึ้นอยู่กับว่าจะเอามาเปิดเผยหรือไม่

สมัยเสธแดง ก็เจอฝ่ายเหลืองถล่ม แบบนี้อยู่้บ่อย หรือแม้แต่ คนอย่างเด็กปากดี ก็ไปล้วงเอาเบอร์ เอาที่อยู่คนอื่นมาได้สบาย ขนาดโทรไปหานายก เบอร์ส่วนตัว ยังทำได้

เรื่องแค่นี้ จิ๊บๆ

#31 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:46

ไอ้HERE นี่ไม่ได้ตายดีแน่

คิดเหมือนกันเลยครับ

#32 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:47

เวลาไม่ได้อยู่ในฝูงควายแดง มันกล้าแบบนี้ป่าว

:)

#33 nameless

nameless

น้องเก่า

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:49

เบอร์สมาชิกในครอบครัว (หรือบอกได้ว่าใครยังไม่แต่งงาน ใครแต่งงาน) คุณหาจาก telesales ไม่ได้ครับ แหล่งข้อมูลพวกนี้หากถูกกฏหมายจะมาจากแบบสอบถาม ซึ่งจะไม่ระบุถึงเบอร์ของญาติผู้ต้อบแบบสอบถามครับ

#34 pumpkin

pumpkin

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:59

ปกติมันก็รู้เบอร์เหล่านี้สบายอยู่แล้ว เหมือนพวก tele sale และพวกขายประกัน ขายดูดวง ทางมือถือ แต่ขึ้นอยู่กับว่าจะเอามาเปิดเผยหรือไม่

สมัยเสธแดง ก็เจอฝ่ายเหลืองถล่ม แบบนี้อยู่้บ่อย หรือแม้แต่ คนอย่างเด็กปากดี ก็ไปล้วงเอาเบอร์ เอาที่อยู่คนอื่นมาได้สบาย ขนาดโทรไปหานายก เบอร์ส่วนตัว ยังทำได้

คุ้นๆ แฮะ :ph34r: :ph34r: :ph34r:
เปลี่ยนมากี่ล็อคอินแล้วอ่ะเพ่ ^_^
"เมื่อบุญเราไม่เคยสร้าง.. จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า.." : สมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังษี)

#35 Ironclad

Ironclad

น้องเก่า

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:09

เจ๋ง ดอเจี๊ยก
((((((((ผีอีแพง))))))))

#36 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:13

ผมจำได้ว่าน้องเด็กปากดี เอามาแต่เบอร์ของคนที่อยู่ในประเด็นนะครับ
ไม่ได้รวมพ่อแม่ลุกหลานอะไรด้วย
ทำแบบนี้ เท่ากับเป็นการข่มขู่ศาลนะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#37 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:16

ถ้าการกระทำแบบนี้จิ๊บๆจริง ผมจะเอาเบอร์ใครไปโพสเว็บโป้แบบนี้มันก็ได้เหมือนกันหรือเปล่าครับ

ถ้าคุณคือคนเสื้อแดงที่คิดแบบนี้จริงๆ อย่างที่โพส

ผมก็คงชอบเสื้อแดงไม่ลงจริงๆ ล่ะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#38 ปราบมาร

ปราบมาร

น้องใหม่

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:16

ผมจำได้ว่าน้องเด็กปากดี เอามาแต่เบอร์ของคนที่อยู่ในประเด็นนะครับ
ไม่ได้รวมพ่อแม่ลุกหลานอะไรด้วย
ทำแบบนี้ เท่ากับเป็นการข่มขู่ศาลนะครับ

ผมบอกเป็นนัยว่า ถ้าจะเอาเบอร์จริง มันเอาได้ทั้งนั้นแหละ ไม่ใช่เรื่องน่าวิตก อะไร

#39 ปราบมาร

ปราบมาร

น้องใหม่

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:17

ถ้าการกระทำแบบนี้จิ๊บๆจริง ผมจะเอาเบอร์ใครไปโพสเว็บโป้แบบนี้มันก็ได้เหมือนกันหรือเปล่าครับ

ถ้าคุณคือคนเสื้อแดงที่คิดแบบนี้จริงๆ อย่างที่โพส

ผมก็คงชอบเสื้อแดงไม่ลงจริงๆ ล่ะ

แล้วเจ๊งเขาโพสในเวปโป๊หรือยังไง เวลาพวกคุณด่าประจานตระกูลชิน ตระกูลคนอื่นเขา่ ตามเวป ตามเวทีสถานะ ไม่ร้ายแรงกว่าหรือ

Edited by ปราบมาร, 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:17.

#40 Ballbk

Ballbk

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:18

ฟ้องแมร่งเลย ตัวเหิ้ย อย่างนี้ อย่าปล่อยให้ลอยนวลบนแผ่นดิน นานนักเลย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#41 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:19

ไอ้โด่ง มันรู้หรือยังว่า ทำไม ไอ้อำพลมะเร็งแดรก ถึงได้รู้เบอร์ เลขานายกอภิิสิทธิ์ ได้ยังไง

#42 nameless

nameless

น้องเก่า

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:21

ส่วนผมบอกเป็นนัยว่า ถ้าจะเอาข้อมูล 'เครือข่าย'แบบนี้ แหล่งข้อมูลมันต้องไม่ธรรมดา ไอ้เบื๊อกบนเวทีมันมองข้ามตรงนี้ไปคับ มันรู้แต่ว่าข้อมูลส่วนตัวมันไม่ปลอดภัย แต่มันไม่รุ้ว่าข้อมูลที่เขาซื้อขายกันอยู่มันมีข้อจำกัดแค่ไหน มันเลยไม่เนียนแทนที่จะบอกแค่หัวหน้าบ้านก็พอ

#43 อิสระในกรอบ

อิสระในกรอบ

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:24

ประชาธิปไตยของคนเถื่อน ใครเห็นต่างจากมันต้องกำจัด

#44 nokisara

nokisara

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:33

วิธีนี้แหละ คือ......ปฎิบัติการไล่ล่า เหมือนการฆ่าล้างเผ่าพันธ์ที่ราวันดา

วิธีการเดียวกัน....ทุกอย่าง

#45 ปราบมาร

ปราบมาร

น้องใหม่

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:35

วิธีนี้แหละ คือ......ปฎิบัติการไล่ล่า เหมือนการฆ่าล้างเผ่าพันธ์ที่ราวันดา

วิธีการเดียวกัน....ทุกอย่าง

ก็เรียบออกมาสักทีสิ พวกแมงสาปเยอะไม่ใช่เหรอ อย่ามัวแต่ทำตัวเป็นเห็บ หมัด พันธมิตรเขาอยู่ ออกมาเองเลย

#46 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 19:52

รายนี้ไม่ติดคุกหรอกครับ

#47 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:15

เห็นออกมาขอโทษ แต่ทำความผิดสำเร็จแล้ว เตรียมขึ้นศาลได้เลยครับ

#48 ปราบมาร

ปราบมาร

น้องใหม่

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:18

เห็นออกมาขอโทษ แต่ทำความผิดสำเร็จแล้ว เตรียมขึ้นศาลได้เลยครับ

แต่ดิบถ่อย เถื่อน ห่ารากโต๊ะ โยนแฟม นอกจากไม่ขอโทษ ยังมาเที่ยวประกาศว่ากรูไม่ผิด

5555555

#49 alpha1

alpha1

น้องใหม่

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:20

ตุลาการศาลรัฐธรรมนูญ ใครเป็นผู้แต่งตั้ง.......แสดงว่าฟายแดงไม่เคารพผุ้ที่แต่งตั้ง จะให้เหวงแต่งตั้งหรือไง ว่ะ
บัดซบที่สุดเลย

#50 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:33

ประกาศให้เผาบ้านเผาเมืองยังทำได้เลย
"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน