Jump to content

- - - - -

ภาพอุทาหรณ์เตือนสติคนไทย กับสิ่งที่พันธมิตรที่ร่วมมือกับปชป.ทำกับทำเนียบรัฐบาลเมื่อสี่ปีที่แล้ว (แต่พอเสื้อแดงชุมนุมหลังจากเลิกแล้ว CTW เกือบต้องสร้างใหม่ทั้งหมด สถานที่ใน กทม หลายแห่งต้องสร้างใหม่ด้วยเ่ช่นกัน)

• Please log in to reply
66 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 paew

paew

น้องเก่า

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:31

มาเช็ดบาทาหน่อยนะโปก

#52 ทักษิณี

ทักษิณี

ขาประจำ

ตอบ 9 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:35

โปกจ๋า นู๋สิ้นศรัทธาในตัวโปก ณ บัดนี้ .........................

ชะนีขี่ควายแดงมิเคยพ่าย

Posted Image ปูฟายปู้ป้าย Posted Image

เพื่อพี่ เพื่อตระกูล เพื่อผัว มิเกรงกลัวสิ่งใด แหล และ โง่ ไว้ก่อน ร่อนร่านกรีดกราย คล้ายจะสวย น่าเกรงขรามลิ่วล้อควายแดง

#53 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:15

เกลียดตัวกินไข่(แม้ว)

#54 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:29

ผมว่าไล่แม้วได้อาจจะไม่ใช่ ปชปเป็น รบอย่างที่โปกเดามั่วๆ ก็ได้ที่โปกอยากได้ ปชปมาอีกเพราะอยากได้รัฐทีอ่อนแอ แล้วโปกจะได้จัดการไล่ง่ายและให้แม้วกลับมาได้ง่ายๆใช้ปะ แต่โทษทีถ้าไล่ได้นอกจากจะไม่ใช่ ปชปแล้วรัฐบาลใหม่ที่พันธมิตรตั้งจะโหดเหี้ ยมอําหิตเข้มแข็งกว่าเดิมและจัดการแม้วได้เด็ดขาดรับรองแม้วเสื้อแดงและโปกควายแดงรับมือไม่ได้และพ่ายแพ้แน่

ปล จุดไหนล้มเหลวแล้วผมจะไม่ย้อนกลับไปหาอีกครับ ถ้ายังคิดว่า พันธมิตรคือพวกเดียวกับ ปชปคิดผิด ครับพันธมิตรมีแนวทางให้ไอ้แม้วและพวกลิ่วล้อแม้วถูกจับขึ้นศาลและกวาดล้างเสื้อแดงได้ดีกว่าเดิมแน่นอนเพราะพันธมิตรกําลังเดินไปในทางแสวงหาสิ่งที่ดีกว่าเดิม ครับ

Edited by phat21, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 15:30.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#55 Charkit

Charkit

น้องเก่า

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:50

ทำร้ายข้าวของ กับ ขี้โขมย ต่างกันนะ

ไม่ต้องเป็นนายก แต่ขอให้ท่านดูแลทุกข์สุขของประชาชนอย่างใกล้่ชิดถ้าได้เป็นนายก ไม่ต้องทำทุกอย่างให้มันดี แต่ขอให้ทำทุกอย่างเพื่อประชาชน

#56 pakorn

pakorn

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:20

ขอบคุณ PookLook นะครับ ที่ทำให้ผมมีกระทู้ฮาๆดูตลอด :D :D

#57 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:30

โพสต์ทิ้งนี่หว่าปุ๊กลุ๊กเอ๊ย เกิน 24 ชม. ไม่ตอบถือว่าแพ้ฟาวล์นะ
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#58 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 18:32

นี่เจ้าของกระทู้โง่หรือว่าเจ้าของกระทู้โง่ครับเนี่ย

#59 อย่าเอยนามข้า

อย่าเอยนามข้า

น้องเก่า

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:36

พักหลังโปกตั้งกระทู้แล้วต้องมีวงเล็บต่อหลังตลอดเลย หืมมมม
อย่าถามว่าทำไมจึงรักเพราะความรักมักไม่มีเหตุผล แล้วทำไมจึงภักดีนั้นเพราะความดีของผู้นั้นมากมายและแท้จริงเหนือสิ่งอื่นใดทำไมต้องหมอบกราบคลานเข่าเพราะด้วยความเคารพรักยิ่ง ทำไมจึงห่วงแหนและเทิดทูนเพราะผู้มีความดีอันยิ่งใหญ่นั้นมีรักแท้อันเต็มไปด้วยความเสียสละแม้เหน็ดเหนื่อยมากเพียงใดไม่เคยปริปากบ่น ไม่เคยเรียกร้องให้ใครมารักนี่เป็นบารมีของผู้ยิ่งใหญ่ที่เราเทิดไว้ยิ่งชีวิต

#60 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:47

นางงามปุ๊กลุ๊กอำลาเวทีแล้ว
จากกระทู้นี้
http://webboard.seri...กน/page__st__50

กระทู้นี้คงจะเป็นกระทู้สุดท้ายของผมแล้ว ถึงจะเห็นต่างกันยังไง ผมไม่เคยเห็นว่าพวกท่านเป็นศัตรูแต่เป็นคนที่เห็นต่างกันเท่านั้น ดูท่าทีแล้วผมคงจะต้องลาไปจริงๆแล้ว เพราะท่านผู้ดูแลก็มีท่าทีไม่ได้สนใจอะไรผม เขาก็คงอยากจะให้ผมไปจากที่นี่เหมือนกัน ถ้าหลังจากนี้มีใครมาบอกว่าเป็นผม เขาคือตัวปลอมนะครับ ยินดีที่ผ่านๆมาหลายเดือนได้มีโอกาสมาแชร์ความเห็นกับหลายๆคน ตอนนี้คงไม่มีใครมากวนท่านอีกแล้ว ผมไปแล้วล่ะครับ ลาก่อน เสรีไทยเว็บรัก ขอให้ทุกท่านโชคดี Posted Image

#61 Wentworth

Wentworth

น้องใหม่

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:54

ถามจริงเถอะ ค่าแรงคุ้มกะที่เขาด่ากลับไหม

#62 yoshikiryuichiro

yoshikiryuichiro

คุณธรรมในความหมายของคุณคืออะไร

ตอบ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:25

สันดานแบบนี้สงสัยคงอยากตายมากสินะ ไอ้***กระโปก

พ่อแม่ไม่เคยลั่งสอนรึไง

Edited by yoshikiryuichiro, 10 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:26.

大一大万大吉 一人が皆のため 皆が一人のために尽くせば 天下は幸せになれる...これが私の正義!! เมื่อคนๆหนึ่งทำทุกอย่างเพื่อทุกๆคน และทุกๆคนจะทำทุกอย่างเพื่อคนๆนั้นเมื่อใด เมื่อนั้นแผ่นดินจะร่มเย็นเป็นสุขนี่คือคุณธรรมของชั้น!!

#63 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 00:43

นางงามปุ๊กลุ๊กอำลาเวทีแล้ว
จากกระทู้นี้
http://webboard.seri...กน/page__st__50

กระทู้นี้คงจะเป็นกระทู้สุดท้ายของผมแล้ว ถึงจะเห็นต่างกันยังไง ผมไม่เคยเห็นว่าพวกท่านเป็นศัตรูแต่เป็นคนที่เห็นต่างกันเท่านั้น ดูท่าทีแล้วผมคงจะต้องลาไปจริงๆแล้ว เพราะท่านผู้ดูแลก็มีท่าทีไม่ได้สนใจอะไรผม เขาก็คงอยากจะให้ผมไปจากที่นี่เหมือนกัน ถ้าหลังจากนี้มีใครมาบอกว่าเป็นผม เขาคือตัวปลอมนะครับ ยินดีที่ผ่านๆมาหลายเดือนได้มีโอกาสมาแชร์ความเห็นกับหลายๆคน ตอนนี้คงไม่มีใครมากวนท่านอีกแล้ว ผมไปแล้วล่ะครับ ลาก่อน เสรีไทยเว็บรัก ขอให้ทุกท่านโชคดี Posted Image

Posted ImagePosted ImagePosted Image
โปกจ๋า....ไปสู่ที่ชอบๆเถอะนะ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#64 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:49

พักหลังโปกตั้งกระทู้แล้วต้องมีวงเล็บต่อหลังตลอดเลย หืมมมม

ม็อดจัดให้ครับ สำหรับสมาชิกวีไอพี 555555

นี่เจ้าของกระทู้โง่หรือว่าเจ้าของกระทู้โง่ครับเนี่ย

ขำหงายท้องตึง! :D :D :D
gladiator 1.jpg

#65 มัจจุราชขาว2012

มัจจุราชขาว2012

น้องเก่า

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:17

เบื่อ มุขเดิมๆ <_<

#66 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 08:44

สงสัย PookLooK มานานแล้วครับ...มันเป็นเสื้อสองสีหรือเปล่า รับเงิน 2 ฝั่ง เปิดทู้ด่าเหลือง กระทบแดงทุกที บางทีชงเรื่องโง่ๆนายกมาให้ด่าซะงั้น :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#67 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 09:17

สงสัย PookLooK มานานแล้วครับ...มันเป็นเสื้อสองสีหรือเปล่า รับเงิน 2 ฝั่ง เปิดทู้ด่าเหลือง กระทบแดงทุกที บางทีชงเรื่องโง่ๆนายกมาให้ด่าซะงั้น :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ผมว่าโปกเป็น"ไส้ศึก"
gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน