Jump to content

- - - - -

ปชป. ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ ?

• Please log in to reply
251 ความเห็นในกระทู้นี้

#251 MMMP

MMMP

ราชาโพย

ตอบ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:48

และฝากถามอีกข้อ
การโฆษณาหาเสียงแบบสัญญาว่าอะไรที่ทำได้นั้นนู้นนี้ ภายในกี่เดือนๆ
แบบนี้เข้าข่ายหลอกหลวงประชาชนตั้งแต่ เริ่มต้นเลยใช่ไหมครับ
เพราะยังไมไ่ด้ลงมือทำอะไรสักอย่าง ยังไม่มีที่นั่งในสภาเลยด้วยซ้ำ
อ่านแม่นๆ อ่านให้แตก ผมพูดเรื่องโฆษณา
ไม่ใช่เรื่อง ผิดสัญญา
นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชานักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรค์ธรรมนักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ นักการเมืองยุให้รำฯ ในหลวงย้ำให้ทำดี

#252 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 16:58

ผมได้ชี้แจงกรณีตามหัวกระทู้นี้ ไว้ในอีกกระทู้ซึ่งตั้งขึ้นใหม่ แล้วนะครับ

ถ้ายังไงอยากแลกเปลี่ยนประเด็น ปชป ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ

เพราะตั้งแต่เปิดกระทู้นี้มา พาออกทะเลออกเขาไปหมด

ท่านใดมีความคิดเห็นกรณีนี้อย่างไร ก็ขอเชิญด้วยนะครับ

ปล.และถ้าจะถามว่า ทำไมไม่ทำเอง ก็ขอเชิญไปอ่านกระทู้ชี้แจงอันใหม่แทนครับ

ไม่งั้นจะเสียประเด็นหมด

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน