Jump to content

- - - - -

มันแรง หากสุ่มเสี่ยงผิดกม ลบนะครับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 16:10

ส่งไปให้กองทัพดูดีกว่ามั้ย ใึครที่ท่านคิดว่าไว้ใจได้น่าจะช่วยได้นะ
พี่ไก่อูก็ได้ ลองๆ แจ้งท่าน เผื่อจะหาวิธีกระชากไอ้หน่วยงานลับแดงใต้ตรีนออกมาได้

#52 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 17:04

แจ้ง ICT ก็น่าจะ Ok แล้วมั้งครับ ว่าแต่แจ้งยังไง แล้วมีใครแจ้งหรือยังครับ ??
ต้องทำไง ผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้น่ะครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#53 ไอโอดีนแมน

ไอโอดีนแมน

มันเป็นศาสตร์ของความฮา!

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:00

ICT ทำอะไรอยู่???
"If you tell the truth, you don’t have to remember anything."

#54 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:05

อย่าแจ้งไอซีที ผมเคยลองแล้ว
มันบอกว่า "มันไม่มีอำนาจทางกฎหมาย"

ต้องไปแจ้งที่กองปราบครับ
gladiator 1.jpg

#55 อานุง อัน รามา

อานุง อัน รามา

ขาประจำ

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:10

แจ้งสื่อมวลชน ดีไหมครับ
ราชาแห่งไหน ที่มีในนิทาน ที่เด็กเด็กเคยอ่าน อยู่สุขสันต์สวยงามราชาแห่งนี้ ท่านทรงงานและงาน หลายสิบปีพ้นผ่าน ยังทรงสร้างทำเศรษฐกิจพอเพียงhttp://www.sufficiencyeconomy.org/

#56 ลายน้ำ

ลายน้ำ

น้องเก่า

ตอบ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2554 - 21:18

อย่าแจ้งไอซีที ผมเคยลองแล้ว
มันบอกว่า "มันไม่มีอำนาจทางกฎหมาย"

ต้องไปแจ้งที่กองปราบครับ

ไอหย่าาาา ขนาดICTยังไม่มีปัญญาจัดการไอ้พวกเวรนี้ แล้วเราจะเอาอะไรไปสู้กับมันเล่า
โว๊ยยย คิดแล้วเหนื่อย แค่ตามเด็ดหัวพวกมันยังยาก แล้วยังงี้เราจะปกป้องพระองค์ได้
อย่างไรล่ะคะ