Jump to content

- - - - -

////////// โอ๊ยยย คนเยอะจริงโว้ยยยย จะรักประชาธิปไตยอะไรกันนักกันหนา หาาาา..คนเสื้อแดง

• Please log in to reply
117 replies to this topic

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 24 June 2012 - 09:39

แค่เก้าโมงครึ่ง พี่น้องเสื้อแดงก็มากันคับคั่งแล้วครับ (ไม่หลอมแหลม 555)
ต้องขออภัยคนที่ใช้รถใช้ถนนด้วยนะครับ วันนี้อาจจะรถติดนิดหน่อย เพราะคนเสื้อแดงมากันเยอะจริงๆ สู้ไม่มีถอย ถึงเวลาแสดงพลัง จัดเต็ม ๆ ๆ ^^
อากาศร้อนนิดหน่อย แต่ใจสู้ครับ
"ไม่มีใครจ้าง กูมาเอง"

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 24 June 2012 - 09:41

ขอแนะนำพี่น้องเสื้อแดงเสรีไทย ถ้าจะมาร่วมแสดงพลัง ควรใช้บริการรถสาธารณะดีกว่าครับ รถค่อนข้างติด กว่าผมจะขับรถฝ่ามาได้ ใช้เวลาพอสมควร

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#3 monin

monin

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 09:41

แค่เก้าโมงครึ่ง พี่น้องเสื้อแดงก็มากันคับคั่งแล้วครับ (ไม่หลอมแหลม 555)
ต้องขออภัยคนที่ใช้รถใช้ถนนด้วยนะครับ วันนี้อาจจะรถติดนิดหน่อย เพราะคนเสื้อแดงมากันเยอะจริงๆ สู้ไม่มีถอย ถึงเวลาแสดงพลัง จัดเต็ม ๆ ๆ ^^
อากาศร้อนนิดหน่อย แต่ใจสู้ครับ

ละเมิดสิทธิของประชาชนผู้บริสุทธิ์
หน้าด้านจริงๆ
พวก 2 มาตรฐาน
พวกนิยมกฎหมู่เหนือกฎหมาย

#4 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 24 June 2012 - 09:42

*
POPULAR

ผู้ใหญ่บ้าน หัวคะแนน เค้าสั่งให้พูดต่อๆกันมาแบบนี้ใช่ป่ะ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#5 kop16

kop16

U will never walk alone.

Posted 24 June 2012 - 09:44

*
POPULAR

http://www.nongroup-...id=37&Itemid=18

บริษัท นนกรุ๊ป จำกัด ก่อตั้งขึ้นเมื่อปี พ.ศ. 2536 โดย เริ่มจากรับออกแบบติดตั้งงานระบบไฟฟ้า ประปา งานปรับปรุงระบบอาคารสูง /อาคารโรงงานอุตสาหกรรม และปรับปรุงระบบไฟฟ้าอาคารโรงงานหลังน้ำท่วม ติดตั้งหม้อแปลง ระบบบำบัดน้ำเสีย กว่า 17 ปี ที่ผ่านมาทางบริษัทฯ ได้มีการพัฒนาองค์ความรู้ รวมทั้งสั่งสมประสบการณ์และความสามารถด้านการออกแบบและการติดตั้ง รวมทั้งมีการนำเอาเทคโนโลยีใหม่ๆเข้ามาช่วยเพื่อให้สามารถรองรับ กฎหมายและ พรบ. ต่างๆ (พรบ.ควบคุมอาคารฯ พรบ.โรงงานฯ พรบ.การนิคมฯ) เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของผู้ใช้งาน/ผู้อยู่อาศัย โดยทางบริษัทฯ มีทีมงานวิศกรผู้เชี่ยวชาญในแต่ละสาขา เช่น วิศวกรโยธา, วิศวกรไฟฟ้า, วิศวกรเครื่องกล,วิศวกรอุตสาหการ, วิศวกรสิ่งแวดล้อม

Edited by Rodgers16, 24 June 2012 - 09:49.

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#6 Sasha

Sasha

น้องเก่า

Posted 24 June 2012 - 09:47

ทำไมไม่ไปชุมนุมตามสวนสาธารณะคะ รู้บ้างไหมว่าประชาธิปไตยคือการเคารพสิทธิของผู้อื่น การกระทำที่เบียดเบียนชาวบ้านทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน ยังไม่ขึ้นชื่อได้ว่าเป็นประชาธิปไตยค่ะ ระดับก่อกวนอย่างนี้เป็นได้แค่ "หมาหมู่" เท่านั้น

Do the right things.

#7 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 09:49

55555 ขำขันเช้าวันอาทิตย์

“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#8 OSR

OSR

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 09:53

*
POPULAR

Posted Image Posted Image Posted Image

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#9 esamso

esamso

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 09:53

สลิปเงินเดือน

#10 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 24 June 2012 - 09:54

ก่อนจะไปเรื่องอื่น ขอถามก่อนว่าใจดีเป็นวิศวะกรจริงป่าวครับ

เห็นคนแถวนี้เค้านินทากันว่าใจดีโกหก

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#11 Moon

Moon

เมพ

Posted 24 June 2012 - 09:56

ไปขุมนุม เรียกร้องให้เอาอภิสิทธิ์ติดคุกรึเปล่า

ถ้าไปเรียกร้องแบบนี้ เดี๋ยวจะไปด้วย

แต่ถ้าจะมาตอแหล เห่าหอนแบบเดิมๆ นั่งกินส้มตำหอยดองที่บ้านดีกว่า

หวังว่าควายแดงจะไปเรียกร้องหาความยุติธรรมเพื่อพี่น้องที่ตายห่านไป

บ้างนะ ... แบ่บว่า อยากเห็นอภิสิทธิ์ติดคุกอ่ะ

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#12 monin

monin

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 09:57

สลิปเงินเดือน ใจดีว่าไงจ้ะ
จะแถต่อยังไง
คนที่โกหกหน้าด้าน
จะพูดความจิรงได้ไง จริงมะ แดงใจดี

#13 MIRO

MIRO

Praise the Sun

Posted 24 June 2012 - 09:58

เชื่อได้ไหม ? :mellow:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#14 sebastian

sebastian

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 09:59

เมื่อเช้าฟังข่าว เห็น แกนนำเสื้อแดง จังหวัดต่างๆขนคนกันน่าดูเลย นิ
I''''ll go anywhere as long as it''''s forward.ผมไปได้ทุกที่ ขอเพียงแต่ต้องไปข้างหน้าcredit by ดร.ลิฟวิ่งสโตน

#15 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 24 June 2012 - 10:01

ก่อนจะไปเรื่องอื่น ขอถามก่อนว่าใจดีเป็นวิศวะกรจริงป่าวครับ

เห็นคนแถวนี้เค้านินทากันว่าใจดีโกหก

ไม่ได้เป็นวิศวะกร แต่งานของผมต้องทำร่วมกับวิศวะกรครับ

#16 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

Posted 24 June 2012 - 10:03

*
POPULAR

ไม่ได้เป็นวิศวะกร แต่งานของผมต้องทำร่วมกับวิศวะกรครับ

คนแบกปูน ก็ทำงานกับวิศวกรนะใจดี 5555

#17 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

Posted 24 June 2012 - 10:04

อ่านะ....ลำดับที่ ๑๖
edit : โดนปาดอีกแล้ว ๑๗ ก็ได้ ชิ!

Edited by นายตัวเกร็ง, 24 June 2012 - 10:05.

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#18 monin

monin

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:09

หน้าด้าน แถต่ออีกสิ
ต่อไปจะประกอบอาชีพอะไรอีกล่ะ

#19 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 24 June 2012 - 10:13

คนแบกปูน ก็ทำงานกับวิศวกรนะใจดี 5555

คนแบกปูน คงไม่ขััีบaltis ไม่ไปดูงานที่ไต้หวันมั๊ง ^^

#20 Domie V

Domie V

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:14

รู้แล้วครับ ที่แท้คุณใจดี ก้อเป็น เมีย วิศวะกรนี่เอง
มีน่า ใครถึงได้พูดว่า คุณใจดี ตูดบานนนนน

The power of the people is stronger than the people in power
ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี

#21 toomtaam

toomtaam

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:15

ไร้ยางอาย

#22 ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ของแท้ตราแมวขี่ควายแดง

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:16

คนแบกปูน คงไม่ขััีบaltis ไม่ไปดูงานที่ไต้หวันมั๊ง ^^

แล้วตกลงทำอะไร ละครับ คนอื่นเขาอยากรู้
ขอให้สันติสุข จงหวลคืนมาสู่ผื่น แผ่นดินไทย

#23 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:18

พวกนี้กำลังเจอประชาธิปไตยเป็นพิษ เสพประชาธิปไตยบูดๆ เข้าไป

#24 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

Posted 24 June 2012 - 10:28

เออ ยอมรับก็ได้ว่าผมไม่ได้มีเงินเดือนแค่หมื่นห้าหรอก เฮ้อ... ไม่รู้อะไรกันนักกันหนา เรื่องจะได้จบๆ รำคาญ

- ตกลงมีมากกว่า 15000 รึ แล้วแหกตา 15000 เพื่อนสมาชิกทำไม

เรื่อง ปาฐกถาที่ไต้หวัน

เรื่อง ดูคอนเสิร์ตเลดี้กาก้า

เรื่องรีสอร์ท ที่ลำพูน

ว่าไงละจะได้เคลีย แล้วนับหนึ่งใหม่

- ยังมีอีกสามเรื่องท่าน

ไม่ได้โกหก แต่เป็นเรื่องที่พวกคุณเข้าใจผิดกันไปเอง

คุณแก้จาก ( ผมแค๊บไว้ไม่ทัน )

"ไม่ได้โกหก เรื่องดูคอนเสิร์ต เลดี้กาก้า เรื่องไปไต้หวัน ไปจริงๆ แต่เป็นเรื่องที่พวกคุณเข้าใจผิดกันไปเอง "

กลัวอะไรหรือครับ

- สำหรับเรื่องไปไต้หวัน ปกติ Passport จะเป็นหนังสือเอกสารสำคัญประจำตัวแต่ละบุคคล ถ้าไปจริง ขอดูตราประทับเข้าไต้หวันหน่อยครับ

- สำหรับเรื่องเลดี้กาก้า ขอให้แสดงบัตรเข้าชมหน่อย

สิ่งที่นำมาแสดงต้องเขียนกระดาษแปะชื่อ Jaidee20 แบบนี้ด้วยนะครับ

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#25 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

Posted 24 June 2012 - 10:30

ผู้ใหญ่บ้าน หัวคะแนน เค้าสั่งให้พูดต่อๆกันมาแบบนี้ใช่ป่ะ

มันเป็นหนึ่งใน job description ครับน้าเช ฮ่าๆ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#26 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:31

มรึงนี่โครตโกหกตอแหลเลยวะ...เหมือนคนมีปมด้อยอะไรสักอย่างในขีวิต...
ชอบให้ผู้คนด่าสาปแช่ง
แต่กรูเชื่อน๊ะ...ที่มรึงชอบฝึกขมิบตรูด..
เพราะสันดานตอแหลอย่างมรึงน่าจะฝึกความฟิตไว้ให้กับผัว..มากกว่าคิดจะมีเมียว่ะ..อีกระเทยใจดี 20
  • OSR likes this
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#27 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 10:44

ใจดีจอดรถที่หนายยยยย
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#28 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 24 June 2012 - 10:44

ชอบจังเลย คำว่า "ไม่ได้จ้าง กูมาเอง" ประชาธิปไตยแดกได้ว่างั้นเถอะ? ถุย ไอตอแหล ไอ้สลิปปลอม
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#29 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 24 June 2012 - 10:46

http://www.nongroup-...id=37&Itemid=18

บริษัท นนกรุ๊ป จำกัด ก่อตั้งขึ้นเมื่อปี พ.ศ. 2536 โดย เริ่มจากรับออกแบบติดตั้งงานระบบไฟฟ้า ประปา งานปรับปรุงระบบอาคารสูง /อาคารโรงงานอุตสาหกรรม และปรับปรุงระบบไฟฟ้าอาคารโรงงานหลังน้ำท่วม ติดตั้งหม้อแปลง ระบบบำบัดน้ำเสีย กว่า 17 ปี ที่ผ่านมาทางบริษัทฯ ได้มีการพัฒนาองค์ความรู้ รวมทั้งสั่งสมประสบการณ์และความสามารถด้านการออกแบบและการติดตั้ง รวมทั้งมีการนำเอาเทคโนโลยีใหม่ๆเข้ามาช่วยเพื่อให้สามารถรองรับ กฎหมายและ พรบ. ต่างๆ (พรบ.ควบคุมอาคารฯ พรบ.โรงงานฯ พรบ.การนิคมฯ) เพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของผู้ใช้งาน/ผู้อยู่อาศัย โดยทางบริษัทฯ มีทีมงานวิศกรผู้เชี่ยวชาญในแต่ละสาขา เช่น วิศวกรโยธา, วิศวกรไฟฟ้า, วิศวกรเครื่องกล,วิศวกรอุตสาหการ, วิศวกรสิ่งแวดล้อม

แล้วบริษัทก้ชื่อ ไทย มากๆๆๆ แต่ทำไมเอาฝรั่งมาลงเป็นนายแบบล่ะ ไม่รักไทย หรือ ? ไอ้สลิปปลอม
  • OSR likes this
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#30 ryukendo

ryukendo

Posted 24 June 2012 - 10:51

รักประชาธิปไตย หรือ รักเงินของประชาธิปไตย ^_^
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#31 koong

koong

Posted 24 June 2012 - 11:02

ช่วยไม่ได้ พูดกำกวม วกไปวนมาเอง

คุณอำพวกเราเป็นวิศวกร คุมงานใหญ่โตได้ ทำไม คุณจะมาอำ ว่าขับรถยี่ห้อนั่นยี่ห้อนี่ไม่ได้
อีกอย่างคุณไปไต้หวันจริงรึเปล่าก็ไม่รู้

รึคุณจะบอกว่าทำงานเป็นโฟร์แมนล่ะ อืมมมจากวิศวกร ลดระดับแค่ โฟร์แมน อีกหน่อบก็ลดขั้นลงเรื่อยๆ
แค่เราลดตำแหน่งลงให้รวดเร็วดุจลงลิฟต์ แค่เนียะ

#32 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

Posted 24 June 2012 - 11:09

แหม เปิดคอมไม่ทัน เมื่อ 5 นาทีที่แล้วดูจากมือถือ ไอ้ตอแหลดี 20 มันยังออนอยุ่เลย...
เปิดคอมมาหายไปเสียแล้ว ไอ้ตอแหล ถ้าเมิงไปจริง เอารูปมาโพสท์ด้วยนะ...
ไม่งั้น เมิงก็เป็นได้แค่ ไอ้ตอแหล20 อ่ะ

นอกจากนี้ เมิงเอาหลักฐานมาโชว์สิ ตอแหล20
1. รูปรถอัลติส เอา A4 เขียนชื่อเปะไว้ แล้วถ่ายมา ไม่ต้องติดทะเบียนนะ
2. Passport...
3. ผมอยากเห็นรูปมวลชน คนเสื้อแดงว่ะ เอามาโชว์หน่อยนะ ตอแหล20

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#33 Ixora

Ixora

Posted 24 June 2012 - 11:22

แหม เปิดคอมไม่ทัน เมื่อ 5 นาทีที่แล้วดูจากมือถือ ไอ้ตอแหลดี 20 มันยังออนอยุ่เลย...
เปิดคอมมาหายไปเสียแล้ว ไอ้ตอแหล ถ้าเมิงไปจริง เอารูปมาโพสท์ด้วยนะ...
ไม่งั้น เมิงก็เป็นได้แค่ ไอ้ตอแหล20 อ่ะ

นอกจากนี้ เมิงเอาหลักฐานมาโชว์สิ ตอแหล20
1. รูปรถอัลติส เอา A4 เขียนชื่อเปะไว้ แล้วถ่ายมา ไม่ต้องติดทะเบียนนะ
2. Passport... (ขอแบบมีประทับตรา ตม. ของไต้หวันตอนเข้า-ออก ด้วยนะ)
3. ผมอยากเห็นรูปมวลชน คนเสื้อแดงว่ะ เอามาโชว์หน่อยนะ ตอแหล20

...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#34 rujikate

rujikate

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 11:23

ไปจริงก็ถ่ายรูปมาอวดเพื่อนๆหน่อยนะครับ

เผื่อพวกผมจะได้ซาบซึ้งถึงประชาธิปไตยแบบควายแดง ปิดถนน สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นแล้วอ้างเสรีภาพตัวเอง

ปล. ที่ให้ถ่ายรูปมาอวด

เพราะกลัวว่าชาวเสรีไทย จะไม่เชื่อหนะครับว่าไปจริง

อาจจะโดน(ผม)กล่าวหาได้ว่า ได้แต่เห่าอยู่หลังคีบอร์ด

#35 Leonet for VENDETTA

Posted 24 June 2012 - 11:25

ผู้ใช้ 12 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 9 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน

Leonet, ssa, เอื้องผึ้งจันทร์ผา, rujikate, AnimalWillDo, tu249cm, jaidee20, yakult, เด็กปากดี

มันมาแล้ว ตกลงเมิงไปจริงไหมเนี่ย...สงสัยตอแหลอีกแล้วมั้ง

Edited by Leonet, 24 June 2012 - 11:25.

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#36 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 11:26

วันนี้ เป็นวันต้อนควายเข้ากรุงครั้งใหญ่ พี่น้อง สรท. ผ่านไปแถวนั้น ระวังตัวหน่อย เดี๋ยวโดนควายขวิด

#37 toomtaam

toomtaam

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 11:30

รถอัลติส หน้าบ้านผมก็มี เดินเอาใบเขียนชื่อแปะแล้วถ่ายมาก็ได้ อัลติสเกลื่อนเมือง

ที่ไม่เข้าใจคือ โกหกคนอื่น เพราะคิดว่าดูดีนี่ ทำเพื่อ? หรือ เป็นพวกเจ้าโลกเล็ก หรือ ไม่แข็งตัว หรือขาดความอบอุ่น ถึงเรียกร้องความสนใจนัก?

Edited by toomtaam, 24 June 2012 - 11:30.

#38 Leonet for VENDETTA

Posted 24 June 2012 - 11:31

ขอแนะนำพี่น้องเสื้อแดงเสรีไทย ถ้าจะมาร่วมแสดงพลัง ควรใช้บริการรถสาธารณะดีกว่าครับ รถค่อนข้างติด กว่าผมจะขับรถฝ่ามาได้ ใช้เวลาพอสมควร

สรุปนะ...ว่าเมิงไปจริง เพราะกว่าจะขับรถฝ่าฝูงเข้าไปได้ ใช้เวลาพอสมควร....
และคิดว่าคงจะออนจาก Smart phone ซึ่งน่าจะมีกล้องอยู่แล้ว
ไอ้คุณตอแหล อย่าลืมถ่ายรูปมาโชว์ด้วยนะ

#39 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 24 June 2012 - 11:32

เพื่อนๆชาวเสรีไทย อย่าใส่เสื้อสายล่อฟ้าเดินไปแถวนั้นนะครับ สิหาว่าค่อยบ่เตือน 555

#40 koong

koong

Posted 24 June 2012 - 11:36

เพื่อนๆชาวเสรีไทย อย่าใส่เสื้อสายล่อฟ้าเดินไปแถวนั้นนะครับ สิหาว่าค่อยบ่เตือน 555

เปลี่ยนเรื่องเชียะ

#41 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

Posted 24 June 2012 - 11:36

แค่ขับอัลติส ไปไต้หวัน ( จริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ) ทำมาคุย นศ.บางคนขับเบ๊นซ์ ขับบีเอ็ม แบบไม่ต้องแบมือขอเงินผู้ปกครอง แถมหาเงินเองด้วย

- โชว์สมุดคู่มือจดทะเบียนรถ หน้ารายละเอียดรถ ติดกระดาษ jaidee20

- โชว์พาสปอร์ต ตราประทับเข้าไต้หวัน ติดกระดาษ jaidee20

ผมจะบอกให้นะ ถ้าคุณไม่ได้โม้เรื่องส่วนตัวคุณ ไม่มีใครเขาจับผิดคุณหรอก ถ้าแค่คุยเรื่องการเมืองหน่ะ แต่นี่อยากโชว์พาวน์ อยากอวด พอเจอการตรวจสอบ ก็ แบะ แบะ แบะ
สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#42 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

Posted 24 June 2012 - 11:38

ตอแหล! ตัวเท่าบ้าน
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#43 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

Posted 24 June 2012 - 11:39

แค่ขับอัลติส ไปไต้หวัน ( จริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ) ทำมาคุย นศ.บางคนขับเบ๊นซ์ ขับบีเอ็ม แบบไม่ต้องแบมือขอเงินผู้ปกครอง แถมหาเงินเองด้วย

- โชว์สมุดคู่มือจดทะเบียนรถ หน้ารายละเอียดรถ ติดกระดาษ jaidee20

- โชว์พาสปอร์ต ตราประทับเข้าไต้หวัน ติดกระดาษ jaidee20

ผมจะบอกให้นะ ถ้าคุณไม่ได้โม้เรื่องส่วนตัวคุณ ไม่มีใครเขาจับผิดคุณหรอก ถ้าแค่คุยเรื่องการเมืองหน่ะ แต่นี่อยากโชว์พาวน์ อยากอวด พอเจอการตรวจสอบ ก็ แบะ แบะ แบะ

ทำใจบ้างนะ ราชสีห์เค้าไม่เปิดเผยตัวง่ายๆหรอก
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#44 Titan

Titan

น้องเก่า

Posted 24 June 2012 - 11:41

ใจดี20
เอ็งลองถามพวกเองที่มาชุมนุมดิว่ากินข้าวหรือยัง กินข้าวกับอะไร วันนี้ฝนจะตกมั้ย
ดมกาวยี่ห้ออะไรดีหรือระหว่างกาวกับม้าอันไหนมันส์กว่ากัน พวกเอ็งก็จะตอบว่า
" ไม่มีใครจ้างมา กูมาเองอัายสาดดดดด "

#45 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 24 June 2012 - 11:50

กระทู้ขำขันพักผ่อนวันอาทิตย์เหรอครับนี่

เมื่อคืนใครดูบอลบ้างครับ
  • Gop likes this
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#46 koong

koong

Posted 24 June 2012 - 11:55

ใจดี20
เอ็งลองถามพวกเองที่มาชุมนุมดิว่ากินข้าวหรือยัง กินข้าวกับอะไร วันนี้ฝนจะตกมั้ย
ดมกาวยี่ห้ออะไรดีหรือระหว่างกาวกับม้าอันไหนมันส์กว่ากัน พวกเอ็งก็จะตอบว่า
" ไม่มีใครจ้างมา กูมาเองอัายสาดดดดด "

ป้อนโปรแกรม ให้แค่นี้ นอกเหนือจากนี้ พูดไม่ถูกค่ะ

#47 Leonet for VENDETTA

Posted 24 June 2012 - 12:02

ผู้ใช้ 24 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 9 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 15 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน

Leonet, amp14, KatsuraKotarou, jaidee20, redsimi, นายตัวเกร็ง, HardmaN, Et tu Brute?, SUPER@

ว่าไง *คุณ* วันนี้ไม่หางจุกตูดหรอ
แล้วไม่ไปดูรีสอร์ทที่ลำพูน...หรา

#48 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

Posted 24 June 2012 - 12:05

ตอนนี้ร้อนหัวอิ๊บอ๋าย คนก็เยอะ ตูจะมาทำไมวะเนี๊ยะ...

#49 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

Posted 24 June 2012 - 12:06

ใจดี กูว่ามึงเป็นโรคจิตว่ะ

#50 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

Posted 24 June 2012 - 12:08

ตอนนี้ร้อนหัวอิ๊บอ๋าย คนก็เยอะ ตูจะมาทำไมวะเนี๊ยะ...

เพื่อน ๆ คนไหนมีความสามารถ

เช็คไอพีทีสิจ๊ะ ว่าเพื่อนใจดีเรา อยู่ รดน.จริงป่าวววว

:lol: :lol:

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users