Jump to content

- - - - -

ในขณะที่แดง ปทุม ถ่อย บุกงานเลี้ยง ปชป. แดง คางคูดใน สรท.ก็ บุกหลังไมค์ผม

• Please log in to reply
91 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 04:48

ต่อไปนี้ผมจะโพสท์แค่คำว่า "ไอ้ขี้โกหก" ในกระทู้ของไอ้ jaidee20 นะครับ

ส่วนผมจะใช้ ขี้โม้20 แทน jaidee20 ตลอดไป

#52 roilee

roilee

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 05:37

เมื่อวานผมบอกกับทุกท่านว่า

เห็นต่างครับ ไอ้เจ้านั่นถึงมันจะขี้หก ตอแหล แถข้างๆคูๆ ไปบ้างก็ตาม
แต่รู้สึกว่ามันก็ยังคิดเองบ้าง อย่างน้อยก็เรื่องของตัวมันเอง ที่หลายท่านกำลังพิสูจน์

เลี้ยงไว้เถอะครับ เราจะได้รู้ว่า คนพวกนี้คิดยังไง

แต่วันนี้ ผมขอถอนคำพูดครับ

Edited by roilee, 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:17.

ต่อไปเสียงข้างมากฆ่าคนตายก็ไม่ผิด ตามสบายเลย ยุบได้ทุกศาล ต่อไปให้มีศาลประชาชนไปเลย ถ้าจำเลยฆ่าคนตายก็เอาเสียงข้างมากโหวตกันว่า คนนี้ไม่ต้องรับโทษเพราะเป็นพวกเสียงข้างมากสุดแล้วแต่..วสันต์ สร้อยพิสุทธิ์

#53 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:33

ใจดี20+ขมิบตูด=ใจตูด

#54 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 06:54

wikkie ผมเตือนทุกผู้ทุกนามทุกสีทุกกลุ่มล่ะครับ -_-

ดราม่า ผมหัดด่าเสื้อแดง ผมต้องเป็นเสื้อเหลือง สาวกโกเต๊กเท่านั้นหรือครับ :huh:

ทีคนอื่นด่าเสื้อแดง ทำไมคุณมองว่าเขาต้องเป็นสาวกโกเต๊กเท่านั้น
น่าสมเพชกับความคิดของคนที่พร่ำจะสอนคนอื่นแต่กลับไม่เคยส่องกระจกดูเงาตัวเอง
ทุกการกระทำ ทุกคำพูดที่พวกคุณตะโกนใส่คนอื่น มันสะท้อนมาจากตัวของพวกคุณเองทั้งนั้น

เออ..จริงด้วยแฮะ....

จริงป่าวไอ้เด็กทารก

:lol:

#55 alucardx

alucardx

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 07:18

พฤติกรรม ใจตูดและพวกพ้อง มันทำให้ชื่อดี ๆ หลายชื่อ ต้องเป็นหมัน คนไม่อยากใช้
เซ็ง

#56 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:07

ไม่มีไร

แค่อยากบอกว่า....ยกเว้น ATOM แล้ว

ไพร่ตัวอื่น ไม่อยากคุยด้วยให้เสื่อมเสีย :lol: :lol: :lol:

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#57 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:13

wikkie ผมเตือนทุกผู้ทุกนามทุกสีทุกกลุ่มล่ะครับ -_-

ดราม่า ผมหัดด่าเสื้อแดง ผมต้องเป็นเสื้อเหลือง สาวกโกเต๊กเท่านั้นหรือครับ :huh:

นั่นซิครับ ถ้าผมไม่ได้เอาขี้สีแดงมาป้ายหน้า แล้วต้องเอาขี้สีเหลืองหรือสีไหนๆ มาป้ายหน้าด้วยหรอครับ
เห็นใครตรงข้ามกะคุณก็เป็นพวกเหลืองหรือแมงสาปไปหมด

ผมด่าเสื้อแดงเพราะมันชั่วครับ

ไม่ใช่เพราะผมเป็นแมลงสาป สลิ่ม หรือโกเต๊ก

ด่าเพราะเสื้อแดงชั่วล้วนๆ -_-
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#58 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:16

jaidee20 ไอ้ตอแหล

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#59 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:29

ทีคนอื่นด่าเสื้อแดง ทำไมคุณมองว่าเขาต้องเป็นสาวกโกเต๊กเท่านั้น
น่าสมเพชกับความคิดของคนที่พร่ำจะสอนคนอื่นแต่กลับไม่เคยส่องกระจกดูเงาตัวเอง
ทุกการกระทำ ทุกคำพูดที่พวกคุณตะโกนใส่คนอื่น มันสะท้อนมาจากตัวของพวกคุณเองทั้งนั้น

พวกสาวกนิยมลัทธิโกเต๊ก ยังไม่รู้ตัวกันอีกเนอะ ผมเขียนเล่นมุกกับดราม่า มัน :lol: :lol:
ขอปวารณาตน.... จะติดอาวุธทางความคิด ยกระดับสติปัญญา ช่วยนำพา คนต่อต้านประชาธิปไตย ให้เค้าฉลาดขึ้นมาบ้าง

#60 anchalin

anchalin

น้องเก่า

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 10:35

บอกได้คำเดียวว่า.....ถ่อย

#61 จาจา

จาจา

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:35

ตอนนี้ jaidee20 มันสำคัญตัวผิด นึกว่าใครใครก็ให้ความสนใจ

ขอเสนอให้บอยคอตด้วยการไม่เข้าไปอ่านกระทู้ของ Jaidee20

ไม่ตอบ ไม่คอมเมนท์กระทู้ของ jaidee20

ไม่อ้างถึงกระทู้ของ jaidee20

คนอย่างนี้ไม่สำนึก ต้องปล่อยให้เฉาตาย

แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง

ความห่วงใยแผ่นดินปลุกให้กูลุกขึ้นมาทุกวัน ลุกขึ้นมาเพื่อบอกกับลูกหลานว่า เราต้องดูแลตัวเอง ดูแลบ้านเกิดของตัวเอง

แต่งานใหญ่เพียงนี้ไม่อาจจะทำให้สำเร็จได้ด้วยใครคนใดคนหนึ่ง กูพยายามส่งผ่านความคิดของกู ไปยังผู้ที่มีจิตใจรักแผ่นดิน กูมีความหวังว่าความคิดของกูคงไม่โดดเดี่ยว แล้วกูก็มีความหวังว่า ความห่วงใยบ้านเกิดจะปลุกให้ทุกคนตื่นขึ้นมาพร้อมกัน เราต้องพร้อมที่จะสู้เพื่อบ้าน..........ทำสิ่งที่ยากแสนยากให้สำเร็จ อาศัยคาถาเพียงสี่คำ…ร่วม แรง ร่วม ใจ และคาถาอีกสองคำ แลกชีวิต

** ด้วยใจคารวะต่อบรรพบุรุษผู้กล้า ผู้เสียสละทุกท่านที่ปกปักรักษาแผ่นดินไทยมานับแต่อดีต

#62 lichen

lichen

น้องเก่า

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 20:42

เปลี่ยนจากใจดีเป็นใจทรามดีกว่าป่ะคะ .. ไม่แมนเลยอ่ะ

#63 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:01

พวกสาวกนิยมลัทธิโกเต๊ก ยังไม่รู้ตัวกันอีกเนอะ ผมเขียนเล่นมุกกับดราม่า มัน :lol: :lol:

หน้าด้านตอบอีกคนแระ

:lol: :lol: :lol:

#64 อัครเมพ

อัครเมพ

น้องเก่า

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 21:13

รวมพลังกันหลังไมค์ใจดี20ดีมั้ยครับ ว่า"กูก็รำคาญมึงเหมือนกันว่ะ"
ตื่นเต้นครับ กลางเดือน พ.ค.นี้จะต้องไปต่างประเทศ นรกหน่ะครับ ท่านทักษิณให้ไปจัดเตรียมสถานที่หน่ะครับ ท่านไปอยู่ที่นั่นอีกไม่นาน ไปประมาณ1สัปดาห์ครับ

#65 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:42

จัง...ไร ..ดีแท้ มันเริ่มอาย จนแสดงสันดาน

#66 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:47

คงได้รับการอบรมสั่งสอนมาให้มีความประพฤติแบบนั้น
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#67 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 22:51

ไอใจดี20 มันโกหกไม่ขึ้นแล้วไง เริ่มแสดงสันดาน ถ่อยๆ ออกมา ไอสถุล20 เอ้ย :angry:

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#68 Norachon

Norachon

ขาประจำ

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:05

ช่วงหลังนี่ไม่เพียงแต่การโกหกพกลม เริ่มเห็นสันดานอื่นชัดเจนขึ้นเรื่อยๆ

#69 เอาเต๊อะ

เอาเต๊อะ

น้องใหม่

ตอบ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2555 - 23:34

ส่วนผมจะเรียกว่า ไอ้อีปู = ไอ้ตอแหล

#70 Classic

Classic

ขาประจำ

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 02:03

มันยังจะมีหน้ามารำคาญคนอื่นอีกเหรอ ไอ้โรคจิตเอ๊ย

#71 กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

กาลครั้งหนึ่ง อุแว้ อุแว้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 02:39

คงได้รับการอบรมสั่งสอนมาให้มีความประพฤติแบบนั้น

ไม่ได้หยาบคายอะไรมากมายนักหรอกแค่นั้น

อย่าพากันเวอร์เกินเหตุ พากันหัดดูตัวเองบ้างนะครับ

หรือพากันมองไม่เห็น ........ -_-
ขอปวารณาตน.... จะติดอาวุธทางความคิด ยกระดับสติปัญญา ช่วยนำพา คนต่อต้านประชาธิปไตย ให้เค้าฉลาดขึ้นมาบ้าง

#72 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:53

โดนพ่อด่ามากระมังเลยเครียด เพราะวันๆไม่เรียน มัวเเต่โม้เป็นคุ้งเป็นเเควว่าสร้างตึกถึงชั้น 777 มั่งล่ะ เป็น "วิ***" เงินเดือน 15000 มั่งล่ะ ขโมยโลโมติลป๊ามั่งล่ะ ไหนจะฝึกขมิบตูดจนกล้ามขึ้น ทำให้ล้างตรูดไม่เกลี้ยง ทำให้บ้านเหม็นอีก ไม่เเปลกจะโดนด่า
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#73 tu249cm

tu249cm

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:32

จะชอบจะเกลียด จะไปห้ามความคิดคนเหล่านั้นได้ยังไง
แต่อย่าให้ความเกลียดชัง มันขยายตัวออกไปสู่โลกภายนอก
จนที่จะสามารถเข้าไปทำร้ายใช้วิธีการรุนแรงกระทำต่อคนอื่นได้

เเค่คิดไม่เหมือนกัน ....ขอกันแค่นี้.... :)

เสื้อแดงทุกตัวโดนอุแว้ตักเตือน สอนสั่งแล้วไหมล่ะ บอกแล้วว่าอย่าทำแบบนั้นก็ไม่เชื่อ

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#74 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:35

ไอ้โก๊ะตี๋นี้ได้ข่าวว่าปากมันกวนสุดตีน ไม่น่าจะตายดี 555555555555
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#75 ant

ant

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:19

ต่อไปนี้ผมจะโพสท์แค่คำว่า "ไอ้ขี้โกหก" ในกระทู้ของไอ้ jaidee20 นะครับ

ส่วนผมจะใช้ ขี้โม้20 แทน jaidee20 ตลอดไป

ผมก็จะใช้ "ไอ้จิตเสื่อม" กับบักใจดี20
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#76 Ixora

Ixora

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:51

ไม่ได้หยาบคายอะไรมากมายนักหรอกแค่นั้น

อย่าพากันเวอร์เกินเหตุ พากันหัดดูตัวเองบ้างนะครับ

หรือพากันมองไม่เห็น ........ -_-

ถ้าไม่ใช่อย่างที่ว่านั้น ก็ไม่เห็นจะต้องเดือดร้อน หุๆ
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#77 engo

engo

น้องใหม่

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

คนประเภทนี้มันคล้ายๆโรคจิต อยากให้คนสนใจ อยากให้คนพูดถึงแต่ไม่มีความดีให้พูดถึงจึงมักจะโกหกไปวันๆ ที่ทำงานผมมีอยู่คนนึงพวกผมใช้วิธีทำให้มันไม่มีตัวตน คือไม่สนทนาด้วย มันก็คลั่ง สะใจดี

#78 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:56

ไอ้ใจดี ฟังดีๆนะ

"กูอยากกระทืบมึงว่ะ"

#79 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 02:52

พูดแต่การเอาเรื่องที่โกหกมาพูด ไม่เห็นมีเหตุผลหรือหลักฐานแบบนี้รึเปล่าครับที่พันธ์ทิพย์เค้ายกย่องนักหนาว่าเป็นแดงวิชาการ ไม่ต่างอะไรจากปลายกอฯเลย เอ๊ะหรือว่าคุณจะเป็นแดงเทียมอะ 555+

#80 Aiakos

Aiakos

ขาประจำ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:44

หลักฐานชัดเจน

ควายแดง = ถ่อย

แดง คางคูด = สถุล :angry:
"I'm gonna make him an offer he can't refuse." Don Corleone to Johnny Fontane about Woltz

#81 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:30

บอกได้คำเดียวว่า "ต่ำ"
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#82 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:40

สมควรแล้วนะครับ ที่จะต้องมีมาตรการอะไรออกมาบ้าง คุกคามกันอย่างเห็นได้ชัด

#83 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 13:42

ตอนนี้ jaidee20 มันสำคัญตัวผิด นึกว่าใครใครก็ให้ความสนใจ

ขอเสนอให้บอยคอตด้วยการไม่เข้าไปอ่านกระทู้ของ Jaidee20

ไม่ตอบ ไม่คอมเมนท์กระทู้ของ jaidee20

ไม่อ้างถึงกระทู้ของ jaidee20

คนอย่างนี้ไม่สำนึก ต้องปล่อยให้เฉาตาย

แบนไปเลยดีกว่า ประชาธิปไตยของจริง

#84 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:00

เห็นด้วยครับใครทำแบบนั้น ... ค่อนข้างไร้มารยาท :D

บอกได้คำเดียวว่า "ต่ำ"

จัง...ไร ..ดีแท้ มันเริ่มอาย จนแสดงสันดาน

http://www.pantip.co.../P12314004.html

ผมหวังว่าคงจะใช้ มาตราฐานเดียวกันนะครับ.... อย่า Double Standard... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#85 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:07

ยิ่งไปยืน ด่าว่าเขา
ตัวเองนั่นแหละ ( เสื่อม )

#86 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:09

จะเอามาก็เอามาให้ครบสิวะ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#87 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:23

อ้าว!เห็นไตทำแบบนี้
ยิ่งกว่าไร้สาระอีกนะ
เรียกว่าไร้จริยธรรมชัดเจน ;)

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#88 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:06

แหกตาดูหน่อย ซิครับ ผมให้ทั้ง Link เลย....
เกิดมันมี 100 รูป ต้องแปะหมดไหมเนี่ย.... โถๆ ท่าทางจะเจ๊บมาก... จะเล่นเค้า...
พวกเดียวกันก็ทำ.... แต่ไม่ว่าอะไร.... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#89 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:40

ดีจัง เลือกแปะแต่รูปที่ชอบ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#90 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:42

ดีจัง เลือกแปะแต่รูปที่ชอบ

แบบนี้เรียกกลางแบบไม่มีอคติ ครับ :lol: :lol: :lol:

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#91 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:51

ตูไม่ตกยุคแล้ว มีหลังไมค์เหมือนกัน

Posted Image ผมหยุดแล้ว คุณหยุดหรือยัง?

Started by jaidee20, sent to 3.5v
Folder: My Conversations
  • 0 replies

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#92 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

ผลงาน.( ประจาญ ) คนปทุม ฯ
นี่แหละ คนกลุ่มเล็ก ๆ ทำให้
เสียหาย ( ทั้งปทุมธานี ) ......

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน