Jump to content

- - - - -

Game Over! สหรัฐต้อนรับทักษิณเข้าประเทศ ส่ออำมาตย์ไทยปิดประตูแพ้ เกมส์จะจบเร็วกว่าที่คิด!

• Please log in to reply
108 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:59

ไม่ถ่ายรูปดอกเฟื่องฟ้ามาโชว์แบบใจดีหน่อยรึท่านทักษิณ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#52 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:03

ในโลกใบนี้ใหญ่กว่าอเมริกาคือใครครับ? สงสัยอำมาตย์ต้องพึ่งAlienเสียแล้วในการสู้กับทักษิณ :D :D :D :D :D

อเมริโอ่ง

#53 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:11

อำมาตย์ปิดประตูแพ้ แปลว่าอำมาตย์ชนะแน่นอน 100% ฮ่าๆๆ

ผมก็งงเหมือนกันท่านเจ้าของกระทู้แดงไม่ใช่เหรอทำไมตั้งกระทู้งี้ :blink:

#54 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

:lol: :lol: :lol:

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#55 kingkong059

kingkong059

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

อำมาตย์ปิดประตูแพ้ แปลว่าอำมาตย์ชนะแน่นอน 100% ฮ่าๆๆ

ผมก็งงเหมือนกันท่านเจ้าของกระทู้แดงไม่ใช่เหรอทำไมตั้งกระทู้งี้ :blink:

อืมมมมใช่จริงๆๆด้วย ปิดประตูแพ้ แปรว่าชนะนี้ใช่ไหม

#56 Maruay

Maruay

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

อเมริกา ไม่ใช่พ่อ (แถมให้อีกคำคือ UN ไม่ใช่พ่อ)

คุ้น ๆ มั้ยครับประโยคพวกนี้
"To every man upon this earth, Death cometh soon or lateAnd how can man die better Than facing fearful odds."มนุษย์ทุกคนบนโลก ล้วนต้องพบกับความตายไม่ว่าช้าหรือเร็วจะมีอะไรดีไปกว่าการตายที่ห้าวหาญ

#57 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:22

ผมคิดว่า ที่ใหญ่กว่าอเมริกา
และไอ้แม้วกำลังพยายามหนีอย่างสุดชีวิต มีอยู่ 2 ที่ครับ
ที่แรก อาจไม่ได้ใหญ่กว่า แต่ไอ้แม้วอาจต้องหนีคือเจ้าหนี้รัสเซีย
(อันนี้ไม่มีมูล ผมเดาเล่นๆ ฮ่า ฮ่า ฮ่า)
เพราะถ้าหนีเจ้าหนี้ที่แรกนี้ไม่พ้น
ไอ้แม้วคงต้องไปยังที่ที่ใหญ่กว่าอเมริกาครับ

ที่นั่นคือ “นรก”

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#58 bamak

bamak

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:27

ไม่เข้าใจจะคุยทำไม มีเงินก็ไปได้ทุกที่ เอาเงินไปให้เค้าๆก็ตอนรับไม่น่าแปลกใจ แต่ที่น่าแปลกใจคือเชื้อชาติไทย สัญชาติไทย มีบัตรประชาชนไทยแต่ไม่สามารถเหยียบประเทศไทย.........

#59 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:43

สรุปว่าที่พยายามเอานาซ่าเข้ามาโดยไม่ชี้แจงรายละเอียด คือการแลกวีซ่าให้ทักษิณ คือเรื่องจริง
คนเลวๆอย่างพวกมึมคิดได้แค่นี้แหละmega ประเทศชิบหาย ใครตายไม่เป็นไร ขอแค่เฮี่ยทักษิณพ่องเข้าประเทศ หรอไอ้ควายแดง

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#60 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:44

มีสูตรอมตะ ไม่กลัว
กดติดๆ

#61 Ballbk

Ballbk

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:48

แล้วไอ้ทักษิน ชินวัตร มันไปอเมริกา ทำไมเหรอ
แล้วทำไม มันถึงเพิ่งเข้าได้ เหรอ

บอกหน่อยได้ไหมวะ กุอยากรู้

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#62 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:51

ในโลกใบนี้ใหญ่กว่าอเมริกาคือใครครับ? สงสัยอำมาตย์ต้องพึ่งAlienเสียแล้วในการสู้กับทักษิณ :D :D :D :D :D

ไอ้แม้วมันเก่งว่ะ...ใหญ่อย่างเมกามันเข้าได้..อังกฤษ..จีน..ญี่ปุ่น..มอนเตร..ดูไบ...เขมร..ลาว โอ๊ยมากมาย...แม้วแมร่งเข้าได้..
แต่..แต่..ประเทศเล็กๆ เดียวในโลก ที่ไอ้แม้วเข้าไม่ได้...ประเทศพ่อ..ประเทศแม่..ก็
ประเทศไทยไง...ที่ไอ้แม้วเข้าไม่ได้
... :lol: :lol:
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#63 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:58

เดินทางเข้าประเทศต่างๆ ได้เกือบทั่วโลก แต่เข้าประเทศบ้านเกิดเมืองนอนของตัวเองไม่ได้ นี่นาภูมิใจนักหรือ

#64 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

ผมซีเรียสนะครับ ตามประวัติที่แม้วมันเข้าประเทศไหนมักจะ....
ดูไบ - เริ่มไม่สวยงามอย่างที่คาด ต้องไปกู้อาบูดาบี้ :huh:
มอนเตรเนโกร - จะเข้า EU วิกฤติหนี้ยุโรปก็เกิด :huh:
แล้วอเมริกาถ้าไปแบบฉายฉวยคงไม่เป็นไรเท่าไหร่หรอกแต่ถ้าไปอยู่นี่ล่ะก็ฉิบหายเลย :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#65 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:29

โอบามาไม่รู้ชะตากรรมตัวเองเสียแล้ว ใครคบกับไอ้แม้ว หรือให้มันเหยียบประเทศ ก็เห็นแมร่งซวยไปตามๆกัน แม้วรีบไปนะ รีบไปไวไว อยากเห็นเมกามัน ship หายไวไว

#66 ขบวนการเสรีไทย

ขบวนการเสรีไทย

น้องเก่า

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:38

สนธิสัญญาการส่งผู้ร้ายข้ามแดนเรามีกับเมกา...มันจะกล้าเข้าไปหรอ?เพราะโทษมันไม่ใช่คดีทางการเมือง :D

#67 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:55

อเมริโอ่ง

ต้องอเมริโอ่งชุปแป้งทอดครับ -_-

Edited by ควันหลง, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:56.

#68 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:57

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
แวะมาขำ โชว์โง่ :lol: :lol: :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#69 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:04

จะแขวะทั้งที ก็ยังไม่วายโชว์โง่ :lol:

#70 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:12

อเมริโอ่ง

ต้องอเมริโอ่งชุปแป้งทอดครับ -_-

อเมริแท็งก์ชุบแป้งทอดครับ :P

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#71 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

อเมริโอ่ง

อเมริแท็งก์ชุบแป้งทอดครับ :P

กระทะที่ใช้ทอดอเมริแท็งก์ต่างหาก -_-
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#72 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:20

แล้วไง ................................. <_<

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#73 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

เข้าอเมริกาได้แล้วมัน game over ยังไงหรา

มันจะทำให้แม้วพ้นผิดจากความชั่วที่เคยทำมาหรือไง

ตรรกะแบบนี้ ไม่แดงจริงทำไม่ได้นะเนี่ย :lol: :lol: :lol:
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#74 ant

ant

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

จข.กท.เลอะเทอะ หาสาระไม่ได้
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#75 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:37

อเมริกาชุบแป้งทอด :lol:

กระทะทอดอเมริกา

#76 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

เข้าอเมริกาได้แล้วมัน game over ยังไงหรา

มันจะทำให้แม้วพ้นผิดจากความชั่วที่เคยทำมาหรือไง

ตรรกะแบบนี้ ไม่แดงจริงทำไม่ได้นะเนี่ย :lol: :lol: :lol:

มีเกย์เขาแช่งให้ท่านทักษิณถูกจับที่อเมริเกย์กระมังครับ ถึงได้ GAME OVER

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#77 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:40

จขกท. ได้อะไรครับจากการที่ทักษิณเข้าอเมริกาได้หรือไม่ได้

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#78 kisa

kisa

ขาประจำ

เข้าเมกาได้...แล้วไง...ดีใจที่ได้เข้า...ถุ้ย...ตรูก็เข้าได้..ฟายเอ้ย
จงอย่าหลอกตัวเองเลย Red Buff เอ๋ย

#79 กบทอด

กบทอด

น้องเก่า

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:56

แดงQC ก็ไม่บอก :D

หญ้าไม่แพง แดงไม่ซึ้ง

#80 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

ผมซีเรียสนะครับ ตามประวัติที่แม้วมันเข้าประเทศไหนมักจะ....
ดูไบ - เริ่มไม่สวยงามอย่างที่คาด ต้องไปกู้อาบูดาบี้ :huh:
มอนเตรเนโกร - จะเข้า EU วิกฤติหนี้ยุโรปก็เกิด :huh:
แล้วอเมริกาถ้าไปแบบฉายฉวยคงไม่เป็นไรเท่าไหร่หรอกแต่ถ้าไปอยู่นี่ล่ะก็ฉิบหายเลย :lol:

เข้าแก็งค์ไหน หัวหน้าตายหมด :D :D

#81 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

เข้าแก็งค์ไหน หัวหน้าตายหมด :D :D

ถ้าเข้าจริงโอบามาอาจซวยยิ่งใกล้ช่วงเลือกตั้งซะด้วยสิ :lol: :lol: :lol:

#82 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:15

ให้นังการี เอาประเทศไปแลกวีซ่าให้ มีแต่ควายมั๊งที่ไม่รู้

#83 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:22

หุหุ
ในโลกนี้ ที่ใหญ่กว่าก็น่าจะเป็น ตะปู๋ ผมครับ ใหญ่กว่าอเมริกาแน่นอน
จะบอกให้
จำวันที่อเมริกาไปถล่มอิรัคใด้ไหม???
เขาถล่มเพราะเอาอะไรเป็นข้ออ้าง?
จะบอกใ้ห้เอาบุญ
เขาอ้างว่า
ประเทศอิรัค มีอาวุธเชื้อโรค โดยให้หน่วยงานเข้าไปตรวจสอบ
อิรัคไม่ให้ตรวจสอบ แต่บอกว่า ไม่มีอาวุธดังกล่าว
สหรัฐฯก็ไปถล่มเขาเลย
ตายไปเป็นแสน
นี่ผ่านมากี่ปีแล้วจากวันที่ไปถล่มเขา
ไหนล่ะ อาวุธที่ว่า??
นี่แค่สงสัยนะครับ ก็ไปถล่มคนตายสองแสนกว่าคน
เมื่อปีที่แล้ว เกาหลีเหนือ ทดสอบยิงอาวุธนิวส์เคลียร์
แล้วอเมริกา ทำยังไง??
ประท้วง ถุย
ทำไมไม่ไปถล่มเหมือนอิรัคบ้างล่ะ?
หุหุ
ทั้งประเทศ ทหารอเมริกามี1ล้านนาย
แต่ของเกลาหลีเหนือ มี2ล้านกว่า ทำไงล่ะ
ถุย
ตอนนี้ อเมริกา ไม่ใด้เจ๋งอย่างที่เคยเป็น
ผมเอง เกลียดเมกาเป็นทุนอยู่แล้ว
เมกา กลัวทั้งจีน ทั้งเกาหลี รู้เอาไว้ด้วย

Edited by arun sound, 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:25.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#84 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

ไทยรักไทยชนะเลือกตั้ง 377 เสียงเพราะไปซื้อเหมาเข่งพรรคอื่นมายังปิดเกมประเทศไม่ได้
ประสาไรกับที่เพื่อไทยชนะเลือกตั้งแค่ 265 เสียง
หลงตัวเองขนานใหญ่ ( mega-narcissism) ไปหรือเปล่า :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#85 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 6 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:30

ไปไหนก็ไปได้แต่สงสัยทำไมไม่กลับบ้านเกิดที่ชื่อว่าประเทศไทยอะ ลูกผู้ชายไม่กลัวอะไรอยู่แล้ว หรือกลัวไทย คนไทยนี่น่ากลัวนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#86 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:42

ชาตินี้ไอ้แม้วไม่ได้กลับเมืองไทยแล้ว คิดดูขนาดมันมีอำนาจสูงสุดตอนนั้นยังโดน คนรวยแบบมันกลัวตายมากที่สุด มากก่าเมียมีชู้อีก

#87 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:36

"Thaksin is the crook"

ใครไม่รู้พูดพ่นออกมาครั้งหนึ่ง
จนคนเขาได้ยินไปทั่วโลก

ความจริงหรือแค่ "คิดไปเอง" น้า?

#88 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:39

มันจะได้วีซ่าเข้าประเทศไหนก็เรื่องของมัน...

ต่อให้มันได้วีซ่าไปดาวอังคาร...

ฐานะมันก็ยังเป็นโจรหนีหมายจับจากประเทศไทย

เป็นไอ้นักคอรัปชั่น...นักปลุกปั่นให้สังคมแตกแยกอยู่ดี..

ไอ้กัน มันคงขำน่าดู....กระจอกไรกันขนาดนี้ แค่กรูออกวีซ่าให้เข้าประเทศ

แมร่งเอาไปคุยฟุ้งทั้งประเทศ.....

#89 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:22

ขอขอบคุุณเจ้าของกระทู้ที่ช่วยสร้างความฮาและเสียงหัวเราะนะคร้าาาาา

เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#90 bird

bird

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:39

กระทะทอดอเมริกา

ม่ายช่าย...ต้องเป็น...ตู้ที่ใช้เก็บกะทะทอดอเมริกาแท๊งค์ชุบแป้งทอด..ต่างหาก :lol: :lol: :lol:

#91 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:40

จะเข้าไหนก็เข้าไปเหอะ
ไม่สนใสหรอก
ถ้าเข้าโลงเมื่อไหร
ค่อยมาบอกเด้อ

#92 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:45

Mega เอ๋ย....
ทักษิณจะไปชมกีฬาโอลิมปีคที่ลอนดอนหรือไม่.....?
คราวนี้ไม่ต้องโกหก หลอกลวงศาลว่า
อยากชมกีฬาระดับโลกใจจะขาดรอนๆ
ถ้าไม่ได้ชม จะติดคุกเฉาตายแน่ๆ.....ฮา

วันนี้ทักษิณน่าจะขอ"วีซ่า"เข้าอังกฤษได้
โดยไม่ต้องโกหกอีก มิใช่เหรอ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เชื่อว่าไอ้"ปึ๊งศักดิ์"คงไม่เบื่อหน่ายจะเดินเหินขอวีซ่าให้อีก.....
และนายกฯ ว.5 4ss คงไม่กล้าบอกท่านฑูตอังกฤษว่า "หนูไม่รู้ค๊า....."
พอดีพอร้ายท่านฑูตแสร้งฉลาดเท่านายกฯ ว.5 4ss ไม่ออกวีซ่าให้หรอก.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#93 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:48

มันจะได้วีซ่าเข้าประเทศไหนก็เรื่องของมัน...

ต่อให้มันได้วีซ่าไปดาวอังคาร...

ฐานะมันก็ยังเป็นโจรหนีหมายจับจากประเทศไทย

เป็นไอ้นักคอรัปชั่น...นักปลุกปั่นให้สังคมแตกแยกอยู่ดี..

ไอ้กัน มันคงขำน่าดู....กระจอกไรกันขนาดนี้ แค่กรูออกวีซ่าให้เข้าประเทศ

แมร่งเอาไปคุยฟุ้งทั้งประเทศ.....

ฐานะมันก็ยังเป็นโจรหนีหมายจับจากประเทศไทย....

กรุณาอย่าบิดเบือนข้อเท็จว่า.....
ทักษิณ คือ"นักโทษชาย"หนีคุกไทย.....
มิได้เป็น"โจรหนีหมายจับ"อย่างโจรห้าร้อยทั้งหลาย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#94 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:52

เอ่อ...ทึ่งกับความโชว์โง่ของเสื้อแดงคนนี้มากเลย...
wanna be ที่จะโชว์ออฟจนลนลานไปหมด
ทัศนคติและความเชื่อที่ฝังหัว... คุณคือตัวอย่างของเสือ้แดงที่อีเดียต น่าหัวเราะมากเลยค่ะ
คิดได้ไง เข้าอเมริกาได้ คือสุดยอดและเป็นทุกสิ่งทุกอย่างในจักรวาลแล้ว

อุ๊ยตายและ.....ดิฉันขำกลิ้งเลย

#95 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:57

คำตอบของรีพลายนี้ สุดยอดมากเลยค่ะ
คุณHinotori ค่ะ ..มุขของคุณทำให้ดิฉันหัวเราะงอหายเลยอะ คริๆๆ :P

Edited by ช่อมัลลิกา, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:58.

#96 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:16

Game Over! สหรัฐต้อนรับทักษิณเข้าประเทศ ส่ออำมาตย์ไทยปิดประตูแพ้ เกมส์จะจบเร็วกว่าที่คิด!

Started by Mega , 6 July 12 13:37

Mega คล้ายกับนักโทษหนีคุก
ตัดกระบอกก่อนเห็นน้ำไหลมา....

นักโทษฯเห็นร่างกฏหมายวาระ 3 รอลงมติ
รีบสั่งเสียไพร่เสื้อแดงให้ถีบหัวเรือออกห่าง.....

Mega เห็นสหรัฐฯให้"วีซ่า"ซึ่งยังไม่รู้รายละเอียด....
คิดว่านักโทษฯสามารถผ่านตลอดทุกประเทศทั้ง โลก นรก และสวรรค์......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#97 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:19

กราบไข่อเมริกา

#98 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:22

อีกหน่อย จีน แข็งแกร่งกว่าแน่นอน
ไม่ต้องกลัว
ตอนนี้พวกไอ้กัน มันเริ่มกลัวจีนขึ้นทุกวันแล้ว

#99 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

เมื่อไหร่จะกลับบ้าน เสียงปืนก็แตกแล้ว น้องสาวก็แตกแล้วแตกอีก ไม่เห็นมันกลับมาซะที
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#100 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:43

<_< กรรมไงล่ะ ใหญ่สุด คอยดูไปเถิด...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน