Jump to content

- - - - -

ขอหลักฐาน ความเท็จ และไม่มีความรับผิดชอบ ของปลายอ้อกอแขม

• Please log in to reply
122 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:45

ถ้าผมเป็นปลายอ้อฯ ล่ะโดดแม่น้ำโขงตายไปนานแล้ว

พอดีปลายฯเขาหน้าด้านเหมือนจิ๋ว
ก็เลยวนเวียน แถมยังยกหางตัวเองโชว์โง่บ่อยๆ
ถือว่าสำนวนดี พิมพ์ไม่ค่อยผิดเหมือนบรรดาปลวกแดง
ก็เลยมีปลวกแดงนับถือ แต่เลวเหมือนกัน โกหกเป็นไฟ
ไร้ข้อเท็จจริง ความรู้รอบตัวก็น้อยนิด เหมือนคนอ่านหนังสือ
ปีละ 3 บรรทัด

#102 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 08:57

ปลายอ้อฯขี้โม้วะเรื่องหาคนสมัครสส.
หลอกคนไม่เลิก...หึๆๆเอาเรื่องแค่นี้ก็ขี้โม้แล้ว
คนไม่มีราคา

#103 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:07

ลงชื่อร่วมฮาครับ :)

#104 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 10:51

อย่าว่ากันเลยนะ...ตกลงคุณปลายอ้อรู้หรือยังว่าระหว่างบิล เกตส์กับแม้วใครเก่งกว่ากัน?

http://webboard.seri...ม่ได้ขี้ตีงทัก/

แม้วเก่งกว่าครับท่าน

ด้วยเหตุผลนานาประการครับ
ไม่ได้เถียงท่านนะ

ไอ้แม้วเก่งกว่าแน่นอน

ในเรื่องอาชญากรรมอ่ะนะ เพราะเขาจบอาชญวิทยาระดับด๊อกเตอร์มา
เพราะฉนั้นเรื่องชั่วไม่ต้องกังวล ได้รางวัลผู้นำชั่วที่สุด 1 ใน 5 ของโลกเป็นการันตี

ส่วนบิลเกตท์ไม่ได้ขึ้หรอกเพราะบิลเกตท์มันแค่โปรแกรมเมอร์ที่รวยเพราะทำโปรแกรม
บิลเกตท์มันใช่สมองแค่เขียนโปรแกรม ส่วนแม้วใช้สมองหาช่องใต้โต๊ะแล้วไม่มีใครจับได้
หรือจับได้ก็ใช้เส้นสายวิ่งให้คดีหมดอายุความ
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#105 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 11:16

ที่มาของฉายา “ ปลายอ้อ ๑ ๔ ๒ ๓ ”

...ที่ดินรัชดา ประสาชาวบ้าน...
http://webboard.serithai.net/topic/2161-%e0%b8%97%e0%b8%b5%e0%b9%88%e0%b8%94%e0%b8%b4%e0%b8%99%e0%b8%a3%e0%b8%b1%e0%b8%8a%e0%b8%94%e0%b8%b2-%e0%b8%9b%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%aa%e0%b8%b2%e0%b8%8a%e0%b8%b2%e0%b8%a7%e0%b8%9a%e0%b9%89%e0%b8%b2%e0%b8%99/

............................................

มาบอกว่าแม้วโดนลงโทษจำคุก ด้วยกฎหมายพิเศษ
หวังจะโยงให้เป็นเรื่องของอำหมาด
แล้วก็โดนคุณ ปกติทำแต่งาน ตอกหน้าหงาย
............................................

ไม่ใช่กฏหมายพิเศษ
กฏหมาย ปปช. มีมาตั้งแต่ ก่อนแม้วเล่นการเมืองอีก
กรุณาไปอ่านคำพิพากษา ไม่เข้าใจประโยคไหนค่อยมาถาม

.............................................

แล้วก็มามั่วกฎหมายว่า
คะแนนเท่ากัน ประธาน ต้องตัดสินให้เป็นประโยชน์แก่จำเลย
อวดเก่งกว่าศาลซะงั้น
แล้วก็โดน คุณ baezae ตอกหน้าหงาย เหมือนเดิม
................................................

ถ้าอ่านตามมาตรา ๑๘๔ เนื้อความลำดับดังนี้ (ซ้ำรอบที่เท่าไรไม่รู้)
๑. ประธานถามทีละท่าน
๒. ประธานออกเสียงท่านสุดท้าย
๓. วินิจฉัยตามเสียงข้างมาก
๔. หากไม่มีเสียงข้างมาก จึงยกประโยชน์ให้จำเลย โดยฝ่ายที่เห็นว่าผิดต้องยอมฝ่ายที่เห็นว่าไม่ผิด

แต่ปลายอ้อฯ เล่นมั่วเรียงลำดับ ๑-๔-๒-๓ สงสัยว่าเพราะอะไรเลยข้าม ๒ กับ ๓ มาพิจารณา ๔ ก่อน?
..........................................................................

จึงเป็นที่มาของฉายา "ปลายอ้อ ๑ ๔ ๒ ๓" :D :D :D

แล้งปลายอ้อ ก็หลบหาย กลับไปเลียแผลใจ แต่งนิทานให้แฟนคลับ มาอวย เพื่อเรียกความมั่นใจกลับมา...

............................................................................

ปล. กว่าจะไล่เรื่องความเท็จ และไม่รับผิดชอบ หมด
ไม่รู้ว่ารูป "ลาโง่" โดนอัด รูปนี้ จะพอบันทึก หรือเปล่า 555++ :D :D

Edited by ศรอรชุน, 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 07:15.

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#106 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:13

เอาอีกครับ คุณอรชุน
คนประเภทนี้ต้องเอาให้หนักๆ
ตัดหัวเสียบประจานกันไปเลย

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#107 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

เอาอีกครับ คุณอรชุน
คนประเภทนี้ต้องเอาให้หนักๆ
ตัดหัวเสียบประจานกันไปเลย

ครับ คนพูดเท็จ บิดเบือน ไร้ความรับผิดชอบอย่างนี้ ต้องเอาให้หนัก

เรื่องยังมีอยู่เพียบ ค่อยๆถลกครับ คงใช้เวลาเป็นอาทิตย์ละครับ 555++

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#108 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:26

ติดตาม และตามติด....

ด้วยครับ...

[attachment=3865:12581843051258184423l.jpg]
[attachment=3866:19b_rwy1.jpg]

ปลายอ้อฯ รับได้แต่เหรียญพวกนี้
เอาไว้กันฆ่าตัดตอน

ท่านครับ การทำเหรียญนะ ทำกันได้หมดแหละครับ
ยิ่งหลวงพ่อดังๆ เขาจะทำเหรียญออกมาแจกศานุศิษย์

ไม่ว่าจะเหรียญหลวงพ่อโกยหน้าตั้ง
หลวงพ่อโกยตูดแป้น หลวงพ่อโบ้ยตลอด
ก็ไม่มีใครว่า

แต่ที่เขาค้านก็เพราะว่า..เหรียญพล.อ.เปรมนั้น
ทะลึ่งออกแบบคล้ายมากับ "เหรียญกษาปณ์"

คุณเข้าใจนะ..

นั่้นไง ตั้งใจรออยู่

"เหรียญกษาปณ์"

ดูนี่นะ ปลายกอ

ชื่อผลงาน ออกแบบปั้นเหรียญมูลนิธิรัฐบุรุษ พลเอกเปรม ติณสูลานนท์
ชื่อศิลปิน อารุจ ปรีดิยาพันธ์
เทคนิค, ขนาด 30 x 30 ซม.
ปีที่สร้างงาน
แนวความคิด ออกแบบปั้นเหรียญเป็นรูปด้านข้างพลเอกเปรม
นิทรรศการ นิทรรศการแสดงผลงานคณาจารย์คณะมัณฑนศิลป์ ครั้งที่ 3 ปีการศึกษา 2543
http://www.era.su.ac... ... id=P000641

เหรียญกษาปณ์ บ้านคุณเหรอ

30 x 30 เซ็นติเมตร

นั้นแน่.. แกล้งมองไม่เห็นอันนี้ชิมิ ปลายกอ

เอาความเท็จมาใส่ความแบบนี้ จะรับผิดชอบยังไงน้า

แต่ผมคิดว่าคงแกล้งมองไม่เห็นอีก ฟันธง !!! :lol: :lol: :lol:

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#109 arseyut

arseyut

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:32

ผมเชียร์ ปลายอ้อกอแขม ครับ จัดหนักๆให้พวกแมงสาปหน้าหงายไปเลย :angry:

#110 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:57

ยังคิดว่ารัฐบาลที่แล้ววางยาแกล้งให้น้ำท่วมอยู่ไหม หรือว่าปัจจุบันยอมรับแล้วว่ารับข้อมูลมาขยายต่อเสื้อแดงผิดๆ

#111 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:57

ยังคิดว่ารัฐบาลที่แล้ววางยาแกล้งให้น้ำท่วมอยู่ไหม หรือว่าปัจจุบันยอมรับแล้วว่ารับข้อมูลมาขยายต่อเสื้อแดงผิดๆ

#112 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:58

ผมขอปูเสื่อรอชมดีกว่าครับ
/人◕ ‿‿ <人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#113 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:56

สังคมเสื้อแดง ไม่ต่างจากสังคังจริงๆ
เห็บ โลน ต่างก็มีลักษณะเฉพาะ
คือ เชื่อถือไม่ได้เลย
และ แถต่อไปเรื่อยๆ
นี่ไม่โผล่มาเลย
โดนหนักๆ หายไปเลย

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#114 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:06

รอดูท่าทีปลายอ้อ...

#115 ปลายอ้อกอแขม

ปลายอ้อกอแขม

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:31

นี่ เฮีย..

มาพูดที่นี่ เฮียก็ได้รับความเชื่อเฉพาะกลุ่มที่นี่เท่านั้นแหละ
ไม่มีประโยชน์ เหนื่อยแรง เสียกำลังเปล่า ! ..คิดให้ดีครับ

มันไม่สามารถทำให้คำอธิบายของคุณกว้างไกล
หรือสร้างมูลค่าเพิ่มใดๆ กับตัวคุณขึ้นมาได้หรอก
เพราะโดยปกติ คนที่นี่ส่วนใหญ่ เขาก็เห็นต่างจากความเชื่อของปลายอ้ออยู่แล้ว

ต่อให้ผมเอาพระอินทร์บินมาเขียวๆช่วยอธิบาย เขาก็บอกว่าพระอินทร์เป็นเทวดาเสื้อแดงอยู่ดี

เอางี้ ผมน่ะ กล้าที่จะเอาความคิดของผมมาเผยแพร่ที่นี้..ผมคนจริง

ถ้าคุณจะคัดค้านในเรื่องนี้ หรือเรื่องอื่น..ดีครับ

โปรดเอาความคิดอันถูกต้องแต่ฝ่ายเดียวนี้
ไปเผยแพร่ ไปโพสท์ คัดค้านผมในเวปพันทิป !

ไม่มีประโยชน์หรอกคุณศรฯ ที่จะมาด่าผมให้พวกคุณฟังในเสรีไทย !
คุณกับเขาพวกเดียวกัน ..มันก็ต้องเชื่อกันอยู่แล้ว เหมือนตบมือข้างเดียว

อย่างไรเสีย ผมก็ผิดอยู่ดี..ไปพันทิปดีกว่า !

#116 TFEX

TFEX

ขาประจำ

ตอบ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:43

ผมอยู่มาสามชั่วโมงติดละครับ กับสองกระทู้นี้

http://www.pantip.co.../P12424146.html

http://www.pantip.co.../P12424519.html

#117 Critical

Critical

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:13

นี่ เฮีย..

มาพูดที่นี่ เฮียก็ได้รับความเชื่อเฉพาะกลุ่มที่นี่เท่านั้นแหละ
ไม่มีประโยชน์ เหนื่อยแรง เสียกำลังเปล่า ! ..คิดให้ดีครับ

มันไม่สามารถทำให้คำอธิบายของคุณกว้างไกล
หรือสร้างมูลค่าเพิ่มใดๆ กับตัวคุณขึ้นมาได้หรอก
เพราะโดยปกติ คนที่นี่ส่วนใหญ่ เขาก็เห็นต่างจากความเชื่อของปลายอ้ออยู่แล้ว

ต่อให้ผมเอาพระอินทร์บินมาเขียวๆช่วยอธิบาย เขาก็บอกว่าพระอินทร์เป็นเทวดาเสื้อแดงอยู่ดี

เอางี้ ผมน่ะ กล้าที่จะเอาความคิดของผมมาเผยแพร่ที่นี้..ผมคนจริง

ถ้าคุณจะคัดค้านในเรื่องนี้ หรือเรื่องอื่น..ดีครับ

โปรดเอาความคิดอันถูกต้องแต่ฝ่ายเดียวนี้
ไปเผยแพร่ ไปโพสท์ คัดค้านผมในเวปพันทิป !

ไม่มีประโยชน์หรอกคุณศรฯ ที่จะมาด่าผมให้พวกคุณฟังในเสรีไทย !
คุณกับเขาพวกเดียวกัน ..มันก็ต้องเชื่อกันอยู่แล้ว เหมือนตบมือข้างเดียว

อย่างไรเสีย ผมก็ผิดอยู่ดี..ไปพันทิปดีกว่า !

"ผิดอยู่ดี" ฮ่าาาาา

สรุปแบบนี้เรียกความเห็นใจมากไปหน่อยมั้ยครับ :lol:

แบบนี้เรียกว่า "ผิดชัดเจน" จะถูกกว่ามั้ยครับ

หลักฐานที่เพื่อนๆเอามาโพสก็มีเยอะแยะ ไม่ค้านหลักฐานก็แสดงว่ายอมรับนะครับ :lol: :lol: :lol:
"การยอมรับแนวคิดหนึ่งในวงกว้าง ไม่ได้เป็นสิ่งพิสูจน์ความถูกต้องของความคิดนั้น" - แดน บราวน์, สาส์นลับที่สาบสูญ

#118 Vote Only

Vote Only

น้องเก่า

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:19

ถึงแพ้ในสาระ แต่ขอชนะด้วยโวหาร

ดูแค่ลายเซ็นต์ก็ฮาแล้ว ความจริงไม่ต้อง ขอจินตนาการตามความเชื่อส่วนตัวไว้ก่อน

บ้านเมืองมันแย่ก็เพราะพวกแบบนี้ จินตนาเกินสุดล้ำ บิดเบือนจนวิบัติ

เอาข้อเท็จจริงมาสู้สิท่าน จะได้เป็นความรู้ให้ผู้ติดตาม ไม่ใช่ใช้แต่จินตนาการให้คนเคลิ้มตาม

#119 nornoo

nornoo

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 04:39

Xสรุปนายปลายแถว เป็นได้แค่หมาขี้เรื้อน วิ่งหางจุกตรูด ร้องเอ๋งเอ๋ง

#120 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:08

ประกาศขออภัย

เรื่อง ความเข้าใจผิดกรณีสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรพรรคการเมืองพรรคหนึ่ง ผู้ต้องหาฆ่าผู้อื่นโดยเจตนา แล้วไม่ยอมเข้ามอบตัวกับเจ้าหน้าที่ตำรวจ

เรียน สมาชิกเสรีไทย

ข้าพเจ้า ปลายอ้อกอแขม สมาชิกเสรีไทยเวปบอร์ด ได้กระทำการดูหมิ่นสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรของการเมืองพรรคหนึ่ง ที่เป็นผู้ต้องหาคดีใช้อาวุธปืนยิงนายก อบจ. นายอุดร ไกรวัฒน์นุสร (นายกฯตุ่น)ตายคาที่ แล้วไม่ยอมนำวัตถุพยาน ทั้งรถยนต์และอาวุธปืนที่ใช้ก่อเหตุ มามอบให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบ โดยข้าพเจ้ากล่าวหาว่า สส.ดังกล่าวนั้น ไม่ยอมเข้ามอบตัวกับเจ้าหน้าที่ตำรวจทั้งๆที่ศาลฯออกหมายจับ เพราะเข้าใจว่า สส.ผู้นั้น ประสงค์จะใช้เอกสิทธิ์ทางสภาฯคุ้มครอง

บัดนี้ ข้าพเจ้าทราบความจริงโดยประจักษ์แล้วว่า สส.ผู้นั้น หลังจากได้กระทำการอันอุกอาจดังกล่าวแล้ว เมื่อถูกออกหมายจับ ก็ได้เข้ามามอบตัวกับเจ้าพนักงาน โดยมาพร้อมกับ สส.ของพรรคการเมืองพรรคหนึ่ง ซึ่งทำหน้าที่เป็นทนายความแก้ต่าง เพื่อแสดงความบริสุทธิ์ มิได้หลบหนีหมายจับแต่อย่างใด

โดยหนังสือฉบับนี้ ข้าพเจ้า ปลายอ้อกอแขม ซึ่งไม่ทราบรายละเอียด ข้อเท็จจริงโดยถูกต้อง เป็นผู้โง่เขลาเบาปัญญา มิได้ติดตามข้อมูลข่าวสารอย่างครบถ้วน จึงได้กระทำการดูหมิ่น เหยียดหยามว่า สส.ผู้นั้น ว่าหลังจากใช้อาวุธปืนยิงผู้อื่นจนเสียชีวิตอย่างอุกอาจแล้ว ก็มิได้เข้ามอบตัวกับพนักงานเจ้าหน้าที่ ซึ่งโดยข้อเท็จจริงแล้ว สส.ผู้นั้น ได้เข้ามอบตัวกับพนักงานเจ้าหน้าที่ของบ้านเมือง อันมีหลักฐานพยานปรากฏชัด ตามที่สื่อมวลชนนำเสนอ

จึงขอเรียนชี้แจงให้ทราบโดยทั่วกันว่า การใดที่ปลายอ้อกอแขมได้กล่าวดูหมิ่น ใส่ร้าย สส.ผู้นั้นว่าฆ่าผู้อื่นโดยเจตนาแล้วก็มิได้เข้ามอบตัว ถือเป็นการกล่าวเท็จ เพราะสส.ผู้นั้น ได้เข้ามอบตัวพร้อมทนายความ หลังจากที่ถูกศาลออกหมายจับฐานฆ่าผู้อื่นโดยเจตนาแล้ว ซึ่งข้าพเจ้า ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้

ปลายอ้อกอแขม
25/07/2555

.........................................................

นี่ เฮีย..

ผมถือว่าคุณปลายอ้อได้ทะลุผ่านความกลัวออกไปได้แล้วในระดับหนึ่ง

ขอชื่นชมในความกล้า ที่แสดงความรับผิดชอบ จะด้วยสาเหตุใดก็ตาม

เพราะฉะนั้น กระทู้นี้จึงขอยุติไว้ชั่วคราว จนกว่าที่ผมจะเจอพฤติกรรม

แบบหัวข้อกระทู้ใหม่ แล้วผมจะมาต่อกระทู้ให้จบ

ไม่ว่าที่นี่หรือที่ไหน ความจริง มันก็คือความจริง แหละครับ คุณปลายอ้อ...

คณก็รู้ตัวดีว่าที่พันทิป สภาวะการสนทนาระหว่างคุณกับผม ก็ไม่ได้ต่างจากที่นี่ซักเท่าไหร่เลย...

• Gop likes this

#121 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:39

คราวก่อนยังถลกหนังหมา ไม่หมด ได้แค่นิดหน่อย ก็หนีหางจุกตูดไปเสียก่อน

ไปไดัคำเยินยอจากสาวกมากระมัง ถึงกล้ากลับเข้ามาอีก 555++

#122 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:11

อ้อไม่รู้อ้อจะแจ้งictปิดเวป ขี้ข้าทักษิณดิ้นกระจาย!!! :lol:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#123 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:59

คุณ ศร เป็นผู้หญิงหรือเปล่าคะ

คิดว่าคนที่หลับทับสิทธิ์เหล่านี้เขาจะเลือก ปชป เหรอครับ ผมว่ายิ่งจะเน่ากลายเป๊นพรรคต่ำร้อยไปเลยก็ได้

rep# 43 http://webboard.seri...ปรับคนไม่ไปเลื/
เดี๋ยวหญิง..เดี๋ยวชาย...คะ..ค่ะ..ครับ..ครับ
แล้วตกลงนู๋.. คาน ..เป็นเกย์ป่ะ..หรือเป็นทอม..ดันดี้...หรือว่าเกรียน....

สับสนทางเพศป่ะล่ะน้อง..คาน :lol: :lol: :lol:

บร๊ะ!!พวกนักรบไร้เบอร์นี่ เป็นพวก2เพศกันทั้งนั้นรึเปล่าเนีย
อิตุ๊ดเวรก็คนนึงละ :lol: :lol: :lol:

แล้วแต่ใครจะเข้าเวรมานั่งเล่นปั่นกระทู้ ตอบ นะ อย่าสงสัยกันนักเลย กะไอ้อีพวกนักรบไซเบอร์ห่วยๆ

ไอ้พวกเปรต ไม่มีปัญญาหาแดรก ต้องมาหางานทำ แบบควายกินหญ้า

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน