Jump to content

- - - - -

น้องที่ถ่ายรูปกับทักษิณในวันเกิดคนนี้ใครครับ?

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
142 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:35

ใช่ดารารึเปล่าครับ น่ารักดีจัง :wub:

I've got the moves like Jagger~~~

#2 เทพธิดาผ้าซิ่น

เทพธิดาผ้าซิ่น

น้องใหม่

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:38

น้องเค้าคงนึกว่าถ่ายกับหลินหุ้ยอยู่มั้ง ดูการโพสต์ท่าสิ
ตราบใดที่ยังไม่สามารถซื้อลอตเตอรี่ได้ในราคา 80 บาท ก็อย่าไปหวังอะไรอย่างอื่นให้มันมากมายกันเลย ครับพี่...น้อง

#3 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:49

คนไปร่วมไว้อาลัยกันเยอะดีนะครับ
ผมไม่มีโอกาสไป แต่ก็กรวดน้ำไปให้แล้ว
ตกลงจะเก็บร้อยวันหรือเผาเลยครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#4 ห่วยแมน

ห่วยแมน

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

น้องเค้าคงนึกว่าถ่ายกับหลินหุ้ยอยู่มั้ง ดูการโพสต์ท่าสิ

เอาไปเปรียบเป็นแพนด้า เสียหายหมด

ไอ้ตัวทางขวามันเป็นได้แค่ตัวเฮี่ย

ส่วนทางซ้ายระวังตัวเฮี่ยจะขบหัวเอาโดยไม่รู้ตัว
ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ = ประเทศไทย

#5 robbo

robbo

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 14:58

น้องชูสองนิ้ว
แต่ด้วยสันดานงกของไอ่เหลี่ยม ต่อเหลือครึ่งกำปั้นแน่นอน :D :D

#6 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:00

กระทู้นี้เปิดประเด็นน่าสนใจ นี่คงจะนำพาประเทศไทยไปสู่มหาอำนาจของโลก
ห่วย

#7 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:01

ภาพนี้แสดงว่าท่านศาสดาทักษิณเป็นคนบริสุทธิ์ผุดผ่อง เก่งกาจที่สุดในสามโลก

คนน่ารัก ๆ ถึงไปถ่ายภาพด้วย

ไม่ใช่คนเลวขี้โกงอย่างที่พวกแมงวาปใส่ร้ายป้ายสี :angry: :angry:

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#8 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:06

ท่านทักษิณเป็นเพื่อนเล่นน้องรึไง ถึงได้โพสท่าแบบนี้ ท่านทักษิณเป็นถึงเทพเจ้าเชียวนะ คนรอบข้างไม่มีใครบอกน้องคนนี้รึ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#9 nhum

nhum

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:09

*
POPULAR

น้องเค้าชูนิ้วบอก คุก 2 ปี

#10 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:13

อย่าคิดมาก น้องเค้ามาถ่ายขำ ๆ
เอาไปอวดเพื่อน ๆเค้า
ได้ถ่ายกับสิ่งของหายากในอนาคต
เทพในสามโลกของเสื้อแดง

#11 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:17

ใช่ดารารึเปล่าครับ น่ารักดีจัง :wub:

อิจฉาล่ะสิ เหอๆๆๆๆ กลัวน้องเขาจะเอาไปลง สะ เต ตั๊ด ว่า

วันนี้เราปัยฮ่องกง มีโอกาสถั่ยรูปกะหัวหน้าควายมาด้วยล่ะ ชอบก็ไลท์เย้อๆเนาะ

#12 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:17

หึหึ...ไม่มีใครว่าน้องเค้าเลยแหะที่ไปถ่ายรูปกับตั๋วเฮีย
โดนความขาว ความน่ารักบังตากันหมดเลย >_<

(แล้วจะสนทำไมฮะ ใครก็อยากถ่ายรูปกับของแปลกและสิ่งประหลาดอยู่แล้ว)

Edited by นายตัวเกร็ง, 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:18.

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#13 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:20

ได้ถ่ายรูปกับ ซุปตาร์ 1 ใน 5 ของโลก
ก็ต้องแอ๊กท่าน่ารักๆหน่อย :)

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#14 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:27

1 ในพริ๊ตตี้ที่ไอ้โอ๊ค(ตัวปลอม)จ้างมาฉลองวันเกิดให้พ่อ...

โดยอาศัยเรื่อง "ทัวร์หาพ่อง" เป็นข้ออ้าง ...(ล่ะมั้ง??)

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#15 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:30

ไม่รู้จักเหมือนกันอ่ะ

#16 แมวกระป๋อง

แมวกระป๋อง

ประชาแมวธรรมดา

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:32

คุณว่า... ภาพนี้แม้วคิดอะไรอยู่?
เพราะผมคือประชาชนของในหลวง

#17 t045

t045

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:36

เบาๆ กันหน่อยเดี่ยวจะโดนข้อหาพูดให้เกิดจินตนาการ

#18 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:37

คุณว่า... ภาพนี้แม้วคิดอะไรอยู่?

ใครๆก็รู้ LOL

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#19 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:40

จะหม้อ หรือครับ ...

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#20 คนหน้าใหม่

คนหน้าใหม่

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

เบาๆ กันหน่อยเดี่ยวจะโดนข้อหาพูดให้เกิดจินตนาการ

ว่าแต่ว่าขอหานี้ใครเป็นคนตั้งครับมีโทษยังไงอะ ปรับเท่าไหร่ จำคุกเท่าไหร่เหรอหรือทั้งจำทั้งปรับอะ หรือว่าเป็นกฏหมายใหม่อะ ไม่เคยได้ยินจริงๆนะ แล้วเขาตั้งมาสมัยใครเป็นรัฐบาลเหรอครับ สงสัยคนตั้งข้อหานี้ ไม่เข้าใจกับคำว่าจิตนการ มั้งครับ วานใครรู้ช่วยบอกที คนหน้าใหม่คนนี้จักขอบพระคุณยิ่งๆเลยครับ

เรื่องแถ เรื่่องตอแหล ใครที่ว่าแน่ ยังแพ้พวกเสื้อแดง

หยุด ทำร้ายประเทศไทย หยุด กฎหมายนิรโทษกรรม

#21 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:47

น่ารักดี แต่คือใครอ่ะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#22 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:48

ถ่ายรูปกับของแปลกไง เหมือนเวลาไปเที่ยว

#23 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:15

:rolleyes: ...น่าร๊ากกกกกอ่ะ

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#24 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

นี่ไง 1 ในสมาชิก "ทัวร์หาพ่อง" ...

ขอชมไอ้โอ๊ค(ตัวปลอม) มันเลือกคนถูกเจง ๆ ^ ^

Edited by แมวน้อยสีน้ำเงิน, 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:21.

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#25 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:23

หน้าตาก็น่ารักดี ดันไปถ่ายรูปคู่กับตัวเงินตัวทองซะงั้น -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#26 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:23

ท่าทางอยากเป็นเซเลบดังมั่้ง เดี๋ยวกระเเสพาติดลม ระวังได้กล้วยกินหลายหวีเลย

#27 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

น้องเค้าคงเป็นเพื่อนสาวของอีโอ๊คนั่นแหละครับ...

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#28 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:29

ไม่รู้อ่ะค่ะ ถ้า จกขก อยากรู้ ก็ไปสืบหาเอาเองสิ บังเเอิญไม่ใช่คนสอดรู้สอดเห็นเรื่องของคนอื่นว่าจะเป็นใคร อะไร ยังไงไปถ่ายรูปกับตาแก่เหี่ยวๆ ที่กลับบ้านก็ไม่ถูกอ่ะ

Edited by pinkpanda, 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:31.

#29 99 ราตรี

99 ราตรี

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:29

อยากจะบอก จขกท. ว่า กระทู้ขยะ นะคับ จะตั้งกระทู้ทั้งทีใช้หัวคิดหน่อยดีไหมแบบนี้ง่ายไปหรือว่าหัวไม่มีให้คิดเพราะหนักเขาบนหัว

#30 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:38

คนเรามีเสรีที่เลือกข้างครับ น้องเค้าจะนับถือยกย่องท่านท้าวมูลเมืองมันก็เป็นสิทธิครับ

ดูจากรูปคงกำลังใช้มือถือถ่ายรูปตัวเองคู่กับทักษิณอยู่น่ะครับ

ของแบบนี้ถ่ายไว้เป็นยันต์กันเควี่ยได้ครับ วันไหนเสื้อแดงปิดถนน หรือ จะมาเผาบ้านก็เอารูปนี้ให้ดู รับรองผ่าน
เผลอๆเอาไปใช้กับหมาต๋าได้อีก โอ๊ย!ยิ่งกว่ากระสุนนัดเดียวได้นกสองตัว เพราะนี่คือรูปเดียวยิงควายได้ทั้งฝูง

#31 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:58

คนเรามีเสรีที่เลือกข้างครับ น้องเค้าจะนับถือยกย่องท่านท้าวมูลเมืองมันก็เป็นสิทธิครับ

ดูจากรูปคงกำลังใช้มือถือถ่ายรูปตัวเองคู่กับทักษิณอยู่น่ะครับ

ของแบบนี้ถ่ายไว้เป็นยันต์กันเควี่ยได้ครับ วันไหนเสื้อแดงปิดถนน หรือ จะมาเผาบ้านก็เอารูปนี้ให้ดู รับรองผ่าน
เผลอๆเอาไปใช้กับหมาต๋าได้อีก โอ๊ย!ยิ่งกว่ากระสุนนัดเดียวได้นกสองตัว เพราะนี่คือรูปเดียวยิงควายได้ทั้งฝูง

โอ้ว คิดไม่ถึงจริงๆ มันมีประโยชน์ขนาดนี้เลยหรือ จ๊อดดด :o

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#32 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:05

น้องเค้าคงอยากอัพลง FB แบบว่าได้ถ่ายรูปกับทรราชย์ที่เลวที่สุดในไทย

#33 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:07

นักร้องสาวค่ายอาเอ็ดที่เรียกแม้วว่าพ่อ เดี๋ยวนี้ไม่ไปหาแล้วเหรอ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#34 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

เป็นผม เอาไปแปะไว้คอห่าน ยังลำบากเลยครับ รูป "เดรัจฉานหน้าเหลี่ยม" :lol: :lol: :lol:

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#35 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:40

แต่ก็ดีนะครับ ไปฟรีดว้ยใช่ไหม

#36 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 17:54

อย่าไปคาดหวังว่าจะได้ไปเลย
คนพวกนี้เขาล็อคชื่อไว้หมดแล้ว
พวกมะรึงก็แค่โดนหลอกให้ทำยอดไปวัน ๆ เท่านั้นเอง :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#37 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:12

หลงเข้ามา

ฮ่วย
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#38 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 18:21

ไม่แน่ รูปที่เขาถ่ายอีกร้อยปีข้างหน้า
อาจจะมีค่าก็ได้นะ :D

#39 ant

ant

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:13

น่ารักดีครับ แต่ 100% นังนี่โง่
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#40 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 19:26

เป็นแฟนเพจคุณโอ๊ครึเปล่า ที่ให้บินฟรีไปเยี่ยมนักโทษแดนไกล
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#41 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:41

โดนเด็กหลอกให้พาไปเที่ยวเปล่า

---------------------------------------

#42 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 20:49

สิ่งที่บ่งบอกได้ ว่า สาวสวยๆ ไม่ได้ มีแต่พวกเหลืองหรือฟ้า 5555555

#43 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:08

*เทพไท อาจรู้

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#44 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 21:19

สวยใส ไร้สมอง พรีเซนเตอร์ที่หลายคนภูมิใจ :wacko:

#45 juicekung

juicekung

น้องเก่า

ตอบ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:31

ไม่สำคัญครับ หน้าตาดีก้อแค่เปลือกนะครับ เจตนาในใจเขาจะคิดยังไง เจ้าตัวรู้คนเดียวครับ

เกิดเขาถ่ายไปนึกในใจว่า วันนี้ถ่ายรูปกะตัวเห.. ย เราสวยขึ้นอีกเป็นกอง เราก้อไม่อาจรู้ได้นี่ครับ

คนเราซื้อลูกอมเพราะแพ็คเกจที่ห่อ หรือว่าเพราะมันรสถูกปาก หรือว่าทั้งสองอย่าง ก้อไปคิดๆกันครับ

#46 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:06

น่าจะลองไปถาม อีเจ๊กระบังลม
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#47 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 30 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:56

ขอดันหน่อยครับ สงสัยโอ๊คจะจ้างพริ๊ตตี้ซะแล้ว บอกให้รางวัลเที่ยวฮ่องกงเฉพาะแฟจเพจ แต่ดูๆแล้วน้องเขาเคยเป็นแฟนเพจมันตั้งแต่เมื่อไหร่?

ปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน (น้ำฟ้า)

http://www.facebook....328308107221114

http://www.dek-d.com/content/all/9046/

Edited by ดราม่า, 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:46.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#48 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:02

มันบอกคัดแฟนเพจอย่างเหนื่อยยาก 20 ท่าน แล้วน้องคนนี้เป็นแฟนเพจตั้งแต่เมื่อไหร่

http://www.facebook.com/oakpanthongtae

Edited by ดราม่า, 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 23:46.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#49 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 00:08

จะพาคนไปอวยพรพ่อทั้งทียังต้องออกค่าตั๋วมั่ง จ้างมั่ง

ใครเป็นเจ้าของวันเกิดโคตรน่าเศร้า

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

#50 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 09:49

บอกแล้วว่ามันล็อคชื่อไว้หมดแล้ว
พวกที่โพส ๆ ทำยอดก็แค่โดนหลอกไปวัน ๆ :lol: :lol: :lol:

ปล. จขกท. เจ็บมากไหม !!!

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน