Jump to content

- - - - -

น้องที่ถ่ายรูปกับทักษิณในวันเกิดคนนี้ใครครับ?

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
142 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:44

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#102 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:44

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#103 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:45

#104 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

ซวยเลย <_<

#105 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

ไม่เหมาะสมลบได้ครับผม

#106 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:52

หน้าตาก็น่ารักดี ดันไปถ่ายรูปคู่กับ"ตัวเงินตัวทอง"ซะงั้น -_-

อาจารย์ดร.เสรีเรียกว่าตัว"เปรียบเทียบจรเข้"สุภาพกว่า.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#107 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:55

อาชีพพริตตี้ น่ารังเกียจยังไงหว่า ปางน้ำว้า :D เดี๋ยวก็โดนพริตตี้สวนกลับเหมือนเจ๊เบียบหรอก

#108 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:59

ก๊อปข้อความข้ามไปครับ

• ปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• ได้จากการส่งคำอวยพรวันเกิด มีคนได้5คนจาก 50 20คือผู้โชคดี อีก30คือสื่อคนติดตามกดแชร์

8 ชั่วโมงที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

• ^^"

7 ชั่วโมงที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• พี่โดนจ้างมาเหรอ555555555555555555555555555555555555555 ทำไมไม่หางานอื่นทำอะ

7 ชั่วโมงที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• https://apps.faceboo...e=search&ref=ts

• ไม่สามารถเปิดเอกสารที่แนบมาได้
      เอกสารแนบนี้อาจจะถูกลบไปแล้ว หรือ ผู้ที่ได้แบ่งปันอาจจะไม่อนุญาตให้คุณได้แบ่งปัน

• จะได้หูตาสว่างขึ้นไม่อย่ในตม

#109 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:00

• สมาน ณ.ประเทศไทย

• อ่านหรือยัง ลิ้งที่ผมส่งไป ???

• กดชอบเพจโอ๊ควันที่ 17 ก.ย ..แต่ได้รางวันที่ 16 ก.ย. 5555

ประมาณ 1 ชั่วโมงที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• โง่อีกแล้ว มันประกาศรางวัล19 ส่งคำอวยพรก่อนแล้วจะประกาศ19 ก.ย

58 นาทีที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

• ก่อนจะมาว่าคนอื่้นโง่ส่องกระจกหรือยังครับ จะให้ผมถามอีกกี่ครั้ง "ดูลิ้งที่ผมส่งให้ไปหรือยัง"

#110 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:01

• ที่ หลังหาคนมาสัมภาษณ์นะ แล้วค่อยลงข่าว จะตอกให้หงายเลย ไม่รู้เรื่อง ชื่อมันยังเขียนผิดเลย ชื่อปางน้ำฟ้า ไม่ใช้ปานน้ำฟ้า โง่แล้วอวดฉลาดพวกลูกสมุนเหลืองเนี่ย

58 นาทีที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

#111 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

• อย่ามาว่าคนอื่นโง่ ถ้าคุุุณมีค่าแค่พริตตี้คนหนึ่ง

58 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• ไปดูใหม่ไป แล้วใช้สมองอันน้อยนิดคิด

• ไม่เคยทำพริตตี้คะ เป็นพรีเซนเตอร์โฆษณาออนทีวี

• ถ่าย1วัน เท่ากันสมุนแบบคุณทำงาน1ปี แล้วเราก็แคสงานแข่งโดยใช้ความสามารถคะ

57 นาทีที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

• ไปดููมาหรือยัง ลิ้งที่ให้ไปน่ะ ชื่อปางน้ำฟ้า ไม่ใช้ปานน้ำฟ้า

56 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• คนในเว็บโง่บ้างตัวมันพิมปานน้ำฟ้า

• ลิงคแรกที่คุณส่งมาอะ

• ที่ส่งมาให้เราอ่านอะไปดูมาด้วย

#112 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:02

• ไม่อยากด่านะ ขอถามอีกครั้งไปดูลิ้งที่ผมให้ไปหรือยังว่าเค้าดูชื่อผิดไหม

• ถ้าเค้าเซฟชื่อ เซฟหลักฐานผิดชื่อ ผิดคน ค่อยมาเถียง

56 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• ลิงคอันที่2นี้อ่านถูกคะ แต่ลิงคที่ส่งมาให้อันแรกมันเขียนผิดเป็ฯปานน้ำฟ้า

• โง่อีกและ

• แล้วที่ได้รางวันได้จากส่งคำอวยพรวันเกิด

55 นาทีที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

• เฮ้อ ตกลงภาษาคนไม่เข้าใจ ???

55 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• แล้วจับฉลาก

• คุณอะไม่เข้าใจภาษาคน

• ถามใหม่มะจะตอบให้ทุกข้อเลย สงสาร

#113 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

#114 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:04

• กดวันที่17 คะ

• แล้วเราก็พิมอวยพรวันเกิดวันที่17

• ประกาศผล19

• แต่เรารู้ผลในอีเมลวันที่20

• ดูมั้ย

53 นาทีที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

• แล้วข้อความที่สอง วันที่ยี่สิบคุุณบอกว่า สี่วันก่อนได้รางวัล ใช่ไหม

• 20-4 = ???

53 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• ใช่คะเพราะเราดีใจที่ได้รางวัล

• ไม่ได้โชคดีที่ได้รางวัลอย่างเดียวนะวันนั้นเราได้งานโฆษณาด้วย

#115 ryukendo

ryukendo

• แล้วผมผิดตรงไหนล่ะนั่น ก็นั่นมันวันที่ 16 ก่อนที่คุณจะกดเป็นแฟนเพจโอ๊ค

52 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• โชดดี2อย่าง

52 นาทีที่แล้วสมาน ณ.ประเทศไทย

• แล้วคุณจะมาบอกว่าเข้าใจผิดได้ไง ???

52 นาทีที่แล้วปางน้ำฟ้า เปล์ลาลิน

• ฉลาดน้อยอีกแล้ว

• ในเฟรสบุ๊กเวลามันตามอเมริกา

• คุณไม่รู้เรื่องเหรอว่าเที่ยงคืนที่โน้นมันนับอีกวัน

#116 นักเรียนตลอดชีพ

นักเรียนตลอดชีพ

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:18

ช่าง แกเถอะ สงสาร ... ต้อนเสียจน ไปไม่เป็นแล้ว ...

ปล. ยกเว้น คุณจะจีบเธอ ผมก็ไม่ว่ากัน อิอิ

.. เห็นได้ชัด ประชาธิปไตย เสียงส่วนใหญ่ ไม่ได้ทำให้ได้มา ซึ่งผู้นำที่เก่ง และ ฉลาด ..

ที่นำความอยู่ดี กินดี มาให้ประชาชนได้ แล้วคุณยังจะอ้างประชาธิปไตยเสียงส่วนใหญ่ทำไม

#117 ryukendo

ryukendo

ตอบ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:21

ผมก๊อปข้อความจาก fb ไม่เป็นน่ะครับ ข้อความเลยไม่ค่อยจะปะติด ปะต่อกันสักเท่าไหร่ครับ แต่ข้อความทุกข้อความครบถ้วนครับผม

#118 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:14

ryukendo ดูท่าทางจิตจะต่ำและไม่ปกตินะครับ หลังจากเข้าไปดูเฟรสบุ๊กคุณสมาน ณ.ประเทศไทย มาแล้วรู้เลยว่า *******มาก เป็นผู้ชายอก3ศอก ใช้เฟรสบุ๊กปลอม เอารูปแมวบังหน้าเพราะขี้คลาดตาขาวเพื่อด่าใส่ร้ายผู้อื่นขนาดเพื่อนในเฟรสแกยังปลอมเลย สงสัยสมาน ณ.ประเทศไทย
จะคุยคนเดียวไม่ก็คงโดนจ้างมาโพสอย่างที่น้องเขาว่าเป็นแน่ สีเหลืองคนดีก็มีเยอะอย่าเอาเรื่องของคุณ ไปรังแกผู้หญิงตัวเล็กเล็ก ทั้งทั้งที่เขาเป็นผู้หญิงแต่กล้าเปิดเผยใช้เฟรสบุ๊กจริง มีที่อยู่ตัวตน รูปจริง เลย คุณสมาน ณ.ประเทศไทย
บอกว่าไม่อยู่สีอะไรอะดีแล้วเพราะถ้าบอกอยู่สีเหลืองผมคนนึงที่ไม่รับคุณเพราะมันทุเรศ น้องเขาก็บอกได้รางวัลไป วันหมดเขตและประกาศผลมันก็วันที่19 เขาจะเล่นกิจกรรมวันที่17มันก็ถูกต้องแล้วหนิครับ แล้วในกติกามันก็มีรางวัลจากการส่งคำอวยพรวันเกิดจริง ผมเข้าไปดูน้องเขาก็ส่งจริง โพสก็ยังอยู่ เขาจะอวยพรวันเกิดใครมันก็เป็นสิทธิของเขามันหนักหัวคุณมากเหรอ ถ้าคุณจะยัดเยียดให้น้องเขาเป็นอะไรในความคิดต่ำๆของคุณผมว่าคุณเอาไว้บอกแม่คุณเถิดเพราะผมว่าแม่คุณคงเป็นแบบนั้นจริงอย่าเอาสิ่งที่แม่คุณเป็นมายัดเยียดคนอื่น คุณไม่รู้จักน้องเขาดีพอคุณลองไปตามดูเฟรสบุ๊กเขาสิครับดูย้อนหลัง3ปี ผมยังไม่เคยเห็นเขาจะไปว่าร้ายใครอิจฉาใครหรือไม่ดีตรงไหนเลย ถ้าคุณมีความคิดต่ำต่ำก็เอาไว้ใช้กับตัวคุณเองเถิดนะครับคุณสมาน ณ.ประเทศไทย (ใช้เฟรสบุ๊กก็ปลอมรูปแมว)หรือคุณ
ryukendo (ใช้เฟรสบุ๊กก็ปลอมรูปกบ) สรุปคุณจะเป็นตัวอะไรกันแน่ครับจะแมวหรือกบแต่ที่รู้รู้คือคุณเป็นสัตว์ แต่ใจคุณต่ำกว่าสัตว์เสียอีกนะผมว่า ถ้าไม่มีคนอย่าคุณryukendo,สมาน ณ.ประเทศไทย อยู่บนโลกผมว่าโลกคงจะสูงขึ้นเยอะนะครับ

#119 ryukendo

ryukendo

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

ซิบมาด่าๆๆๆผม แล้วก็บอกว่าจะแจ้งความ ....เรื่องที่ด่าผม ดูถูกผมล่ะ :huh:

#120 ryukendo

ryukendo

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:43

บอกตรงๆนะ ถ้าผมด่าน่ะ คุณฮาแตกแน่ :lol: :lol: :lol:

#121 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:15

ซิบมาด่าๆๆๆผม แล้วก็บอกว่าจะแจ้งความ ....เรื่องที่ด่าผม ดูถูกผมล่ะ :huh:

jung มันเข้ามาด่าคุณ แทนน้ำว้าแล้ว ท่าทางจะแค้นคุณจัดเลย ถึงกับโพสต์ข้อความเดียวกัน ติดๆ 4 ข้อความเลย :D :D

#122 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 00:17

ผู้พันเคโร๊ะ จัดหนักเลย

มีสาวสวยตามหาตัวถึงบ้านน่าอิจฉาซะไม่มี
งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

#123 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 01:09

เลือกหรือยังคะ จะเอาข้าวผัดหรือผัดกระเพรา เอาโอเลี้ยงหรือโค้กดีคะ :D

ไม่รู้นะ แต่เราอ่านจากสำนวนตอบโต้ เราว่าชีคงจะชอบไปทางแดงแหละ

อย่างน้อยๆ เราก็ไม่เชื่อว่า รวยขนาดชี ที่เกทับคนอื่นว่าทำงานแค่วันเดียวได้เงินเยอะกว่าคนทำงานธรรมดา หรือที่บอกว่าบ้านรวย จะอยากไปเที่ยวฟรี? แถมฟรีแบบที่ว่าต้องไปเจอทักกี้ เราว่าคนธรรมดาไม่ใช่เสื้อแดง เค้าไม่อยากไปหรอกนะ

งานนี้ ถ้าไม่ใช่แดงแท้ แต่ปกติแสดงออกไม่ได้ไม่งั้นงานหด (แบบนั้นแล้วจะมีคนสนับสุนต่อก็คิดดูกันเองนะ) ก็คงคิดน้อยไปหน่อย ยิ่งเป็นดาราด้วยแล้ว ย่อมรู้อยู่ว่าเลือกข้างไม่ได้ แต่เลือกจะไปงานแบบนี้ ก็ทำตัวเองอ่านะคะ ไม่มีใครจับชีไปเล่นกีฬาสีนี่คะ เลือกจะกระโดดลงไปเอง (ได้รางวัลไม่ใช่ว่าจะไม่ไปไม่ได้นี่คะ)

สรุปคือ ไม่ผิดค่ะที่จะชอบสีแดง แต่เราไม่เชื่อค่ะถ้าจะบอกว่าชีไม่ชอบสีแเดง
"In politics, stupidity is not a handicap." - Napoleon Bonaparte ในทางการเมือง ความโง่บัดซบ ไม่ใช่แต้มต่อแต่อย่างใด

#124 ชาวสวน

ชาวสวน

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:50

ขอความกรุณา งดใช้คำหยาบ หรือก้าวล่วงบุคคลภายนอก และถกกันในประเด็นของกระทู้

#125 ryukendo

ryukendo

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:07

ไป-มามันจะกลายเป็นเรื่องส่วนตัว ไม่เหมาะ ไม่ควรที่จะมารบกันบนบอร์ดสาธารณะครับ

แต่พอดีว่าเธอบล็อค FB.ผมตั้งแต่วันนั้นน่ะครับ เลยต้องขอชี้แจงนิดหน่อย.... เท่านั้นเองครับ

#126 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:47

mod คะ jung ยังส่งข้อความมารบกวนใน inbox อยู่เลยค่ะ
"In politics, stupidity is not a handicap." - Napoleon Bonaparte ในทางการเมือง ความโง่บัดซบ ไม่ใช่แต้มต่อแต่อย่างใด

#127 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:54

อ่านข้อความที่โพสหลายๆรอบ

ยังสงสัยว่า jung จะโกรธอะไร เพราะเราไม่ได้ด่าน้องเค้า หรือที่ jung คิดว่า ที่เราคิดว่าเค้า "นิยมแดง" คือคำด่า?

ข้อความหลังไมค์ที่บอกเราก็บอกว่า เค้าจะนิยมสีไหนก็สิทธิ์ของเค้า งั้นเราไม่เข้าใจ จะโกรธเราทำไม?

คนอื่นๆ มีใครโดนคุกคามแบบเราบ้างอ่ะ - -'

#128 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:55

ยังสงสัยว่า jung จะโกรธอะไร เพราะเราไม่ได้ด่าน้องเค้า หรือที่ jung คิดว่า ที่เราคิดว่าเค้า "นิยมแดง" คือคำด่า?

ข้อความหลังไมค์ที่บอกเราก็บอกว่า เค้าจะนิยมสีไหนก็สิทธิ์ของเค้า งั้นเราไม่เข้าใจ จะโกรธเราทำไม?

คนอื่นๆ มีใครโดนคุกคามแบบเราบ้างอ่ะ - -'

ผมว่า เขาเห็นคุณเป็นผู้หญฺงเลย คิดว่าคุณเคี้ยวง่ายมากกว่า

น่าจะตอกกลับให้หงายไปเลยนะครับ

#129 Eyey

Eyey

แม่มด Lv. 1

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:06

ผมว่า เขาเห็นคุณเป็นผู้หญฺงเลย คิดว่าคุณเคี้ยวง่ายมากกว่า

น่าจะตอกกลับให้หงายไปเลยนะครับ

ง่า เราตอกกลับไม่เป็นอ่ะ เจอคนหยาบคายใส่ก็ได้แต่นิ่ง รอ mod จัดการให้อ่ะ คนจะพาล ถึงอธิบายไปเค้าก็ไม่ฟังสินะ

สิ่งที่อยากชี้ ก็ชี้ให้เห็นแล้ว ถ้าเป็นแฟนคลับจริงๆนะ ก็ควรกลับไปบอกดาราของตัวเองว่า ถ้ไม่เจ๋งจริงพอจะเลือกข้าง ก็เก็บความชอบในใจซะ เพราะเราต้องหากินกับทั้งสองฝ่าย

ถ้าเจ้าตัวนางแบบจะโกรธ เธอควรจะพิจารณาว่า ควรโกรธต้นเหตุ คือคนที่คัดเลือกเธอไป? คนเวบแเดงที่เอาภาพเธอลง ตัวเธอเองที่คิดน้อย ไม่คิดถึงผลที่ตามมา? หรือคือคนในเวบผู้จัดการ?

อย่าลืมว่า เงินที่เธอได้จากการถ่ายแบบ จากการโฆษณา ก็มาจากเจ้าของสินค้า หรือมาจากคนที่ซื้อสินค้าทีมีทั้งเหลือทั้งแดงนั้นเอง

เธอทำงานไม่ได้ขอใครกิน แต่ลืมไปหรือเปล่าว่าเงินมาจากคนจ้างเธอ หรือคนซื้อสินค้า? ถ้ายังอยากจะประกอบอาชีพทางนี้อยู่ คิดให้มากๆก่อนทำอะไร

ส่วน jung เรื่องแช่งน่ะ ยังไงมันก็ไม่เข้าเราหรอกนะ เพราะว่าถ้าแช่งแล้วจริงอ่ะ ทักกี้มันตายห่านไปนานแล้ว เห็นคนแช่งมันตั้งเยอะ ก็ยังแรดไปแรดมาอยู่ได้

#130 เกลียดเควี้ยแดง

เกลียดเควี้ยแดง

ขาประจำ

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:10

ดูๆคล้ายตัวเห้จ้องคาบไก่เลยอ่ะ
เกลียดเควี้ยแดง..>เกลียด=ไม่ชอบอย่างแรง,>เควี้ย=พวกควาย(พวกโง่ดักดาน)+พวกเหียไม้โท(พวกฉลาดแต่ทำเรื่องเหียไม้โทๆ),>แดง=แหล่งรวมความชั่ว+เลวปล.เกลียดมากคือพวกเควี้ยแดงล้มเจ้ากับพวกเควี้ยแดงทำเลวชั่ว,เผาเมือง จับได้บอกแดงเทียม เลวแต่ใจกะตู๊ด

#131 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:53

ง่า เราตอกกลับไม่เป็นอ่ะ เจอคนหยาบคายใส่ก็ได้แต่นิ่ง รอ mod จัดการให้อ่ะ คนจะพาล ถึงอธิบายไปเค้าก็ไม่ฟังสินะ

สิ่งที่อยากชี้ ก็ชี้ให้เห็นแล้ว ถ้าเป็นแฟนคลับจริงๆนะ ก็ควรกลับไปบอกดาราของตัวเองว่า ถ้ไม่เจ๋งจริงพอจะเลือกข้าง ก็เก็บความชอบในใจซะ เพราะเราต้องหากินกับทั้งสองฝ่าย

ถ้าเจ้าตัวนางแบบจะโกรธ เธอควรจะพิจารณาว่า ควรโกรธต้นเหตุ คือคนที่คัดเลือกเธอไป? คนเวบแเดงที่เอาภาพเธอลง ตัวเธอเองที่คิดน้อย ไม่คิดถึงผลที่ตามมา? หรือคือคนในเวบผู้จัดการ?

อย่าลืมว่า เงินที่เธอได้จากการถ่ายแบบ จากการโฆษณา ก็มาจากเจ้าของสินค้า หรือมาจากคนที่ซื้อสินค้าทีมีทั้งเหลือทั้งแดงนั้นเอง

เธอทำงานไม่ได้ขอใครกิน แต่ลืมไปหรือเปล่าว่าเงินมาจากคนจ้างเธอ หรือคนซื้อสินค้า? ถ้ายังอยากจะประกอบอาชีพทางนี้อยู่ คิดให้มากๆก่อนทำอะไร

ส่วน jung เรื่องแช่งน่ะ ยังไงมันก็ไม่เข้าเราหรอกนะ เพราะว่าถ้าแช่งแล้วจริงอ่ะ ทักกี้มันตายห่านไปนานแล้ว เห็นคนแช่งมันตั้งเยอะ ก็ยังแรดไปแรดมาอยู่ได้

เข้าไม่เข้าเดี๋ยวก็รู้ ทำอะไรไม่ดีก็จงรับไป งานไม่มีทำหรือวันวันดีแต่เห่าเขาแค่ถ่ายรูปก็ไปเสือกว่าเขา เขาจะชอบสีไหนอยู่สีใดก็เสือกไปทุกเรื่อง จงเข้ามึงไปแล้วกัน ว่าอะไรเขาไว้จงรับไป ไม่ว่ามึงจะรับไม่รับมึงก็จงรับไป

#132 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:06

ตอกมึงสิให้หงายไปเลยว่างมากวันวันค่อยแต่หาเรื่อง ถ้ามึงดีคงไม่มีใครมาด่ามึงกลับ น้องเขาไม่มีสื่อพวกมึงก็เสือกไปหาเรื่องเขา หาเรื่องแบบควายควาย เขาถ่ายรูป มันก็เรื่องของเขา กรูฮ่าที่พวกมึงเสือก ในใจมึงรู้กันดีว่ามึงเหน็บแนมเขาจริงหรือเปล่า พวกจิตต่ำวันวันคิดได้แต่เรื่องเลวเลวชอบดีนัก

#133 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:12

อีกบ

เขาหมดเขตรับสมัครและประกาศผล 19 ไม่ใช่เหรอกบโง่ ส่งก่อนมันก็ถูกแล้ว ไปหากินปลาไปจะได้หัดฉลาดขึ้น

#134 ryukendo

ryukendo

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:16

ดูเหมือนเค้าจะเจ็บ+โกรธ+แค้นแทนปางน้ำฟ้ามากเลยนะครับแฟนขับคนนี้ -_-

:lol: :lol: :lol:

#135 ryukendo

ryukendo

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:19

สงสัยจะนึกว่าที่นี่คือบอร์ดแดงนะนั่น :huh:

#136 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:25

ดูเหมือนเค้าจะเจ็บ+โกรธ+แค้นแทนปางน้ำฟ้ามากเลยนะครับแฟนขับคนนี้ -_-

:lol: :lol: :lol:

ryukendo *คุณ*ไปกินปลาเยอะเยอะนะโง่จนพิมพ์คำว่าแฟนคลับ เป็น แฟนขับ

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ภาษาไทยแบบนี้ กรูว่ามึงคงไม่ได้เรียนหนังสือมา กรูฮ่า

Edited by ชาวสวน, 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:47.
หยาบคาย หรือส่อไปในทางที่ไม่สุภาพ

#137 ryukendo

ryukendo

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:28

ยังไม่รู้ตัวอีก.... นู๋เอ้ย นู๋น้อย :lol:

ผมจะไม่คุยกับเกรียนแล้วนะครับ ถ้าอยากเกรียนต่อเชิญ FB ผม :wub:

#138 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:37

ยังไม่รู้ตัวอีก.... นู๋เอ้ย นู๋น้อย :lol:

ผมจะไม่คุยกับเกรียนแล้วนะครับ ถ้าอยากเกรียนต่อเชิญ FB ผม :wub:

โง่พิมพ์คำว่าแฟนคลับ เป็น แฟนขับ อายจนต้องหนีเหรอเกรียนกบ น่าสงสาร เฟรสบุ๊กก็ปลอมตัวจริง คงมีแต่ของปลอมปลอมทั้งตัวนะryukendo******* กรูฮ่า ภาษาไทยคำง่ายง่ายยังโง่ น่าสงสาร :D :D :D :D

Edited by jung, 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:43.

#139 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:41

*คุณJung(Rai)*ไปกินปลาเยอะเยอะนะโง่จนพิมพ์คำว่าหน้า เป็น น่า

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ภาษาไทยแบบนี้ กรูว่ามึงคงไม่ได้เรียนหนังสือมา กรูฮ่า

Edited by ชาวสวน, 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:48.
หยาบคาย หรือส่อไปในทางที่ไม่สุภาพ

#140 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:46

*คุณJung(Rai)*ไปกินปลาเยอะเยอะนะโง่จนพิมพ์คำว่าหน้า เป็น น่า

HardmaNกรูว่ามึงไม่โง่กว่าอย่างเดียวนะ แต่ตาฝ้าฟาง อีกด้วย มึ ง ดูยังไงฟระ คำว่า น่า กรูเห็นแต่มึงเท่านั้นนะที่เขียนผิด HardmaNโชว์โง่อีกตัว อายแทนเหลือง คนของสีไหนเนี่ยอายแทน :D :D :Dควายแท้

Edited by ชาวสวน, 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:49.

#141 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:48

กรูว่ามึงไม่โง่กว่าอย่างเดียวนะ แต่ตาฝ้าฟาง อีกด้วย มึ ง ดูยังไงฟระ น่า กรูเห็ฯแต่มึงจะเขียนผิดอีกตัว อายแทนเหลือง คนของสีไหนเนี่ยอายแทน :D :D :D

Edit ข้อความทำไมจ๊ะ :D :D :D

#142 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:57

กรูว่ามึงไม่โง่กว่าอย่างเดียวนะ แต่ตาฝ้าฟาง อีกด้วย มึ ง ดูยังไงฟระ น่า กรูเห็ฯแต่มึงจะเขียนผิดอีกตัว อายแทนเหลือง คนของสีไหนเนี่ยอายแทน :D :D :D

Edit ข้อความทำไมจ๊ะ :D :D :D

ใส่ชื่อมึงด้วยไงHardmaNจะได้รู้ว่ามึงโง่จริง ควายที่ไหนเขียนแฟนคลับเป็น แฟนขับ โง่มากอย่าไปบอกใครนะว่ามึงอยู่สีไหน กรูอายยแทน ฮ่า :D :D :D

#143 jung

jung

น้องใหม่

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:02

กรูบอกให้ดีกว่า ryukendo มันอยู่สีเหลือง มันพิมพ์คำง่ายง่าย อย่างแฟนคลับเป็น "แฟนขับ" แนะกลับบ้านไปเรียนหนังสือ ป.1 ใหม่ก่อนเถอะ กินปลาด้วยนะจะได้ฉลาดขึ้น มันโง่เกิน กรูฮ่า

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน