Jump to content

- - - - -

//////////กรณีมาร์คหนีทหาร ผมขอท้าเดิมพันloginกับคุณเด็กปากดีครับ ถ้ามาร์คไม่ผิดผมยินดีให้login jaidee20นี้กับคุณ คุณจะเอาไปทำอะไรก็ได้ แต่ถ้ามาร์คผิด

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
58 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:39

คุณต้องให้loginเด็กปากดี ผมมา กล้ามั๊ยครับ (รู้คำตอบอยู่แล้วว่าคงไม่กล้า 55555)
เรื่องระหว่างเราจะได้จบกันสักที

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:40

เอ็งเป็นใคร อย่าสำคัญตนให้สูงนัก

#3 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:41

หน้าด้าน จังงงง

สลิปเงินเดือนอยู่ไหน วะ ?

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#4 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:42

ที่ 3 ขำไว้ก่อน

#5 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:42

แปลว่าสร้าง login ใหม่ไว้แล้วอะดิ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#6 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

เคลียเรื่อง Slip กับ ม.สามย่าน ก่อนเถอะ

#7 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

ผมแถมของผมให้ด้วยใจดี อยากยกบอร์ดให้คุณด้วยเลยอ่ะ แต่เพื่อนสรทคงไม่อยากเอาเรื่องปัญญาอ่อนมาเล่น มันไร้สาระ

สาระคือวันนี้รัฐบาลเผาไทยทำอะไรให้ประเทศ ปากท้องประชาชนอยู่ดีกินดีกันหรือยังต่างหาก :angry: :angry: :angry: :angry:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#8 itsorachai2

itsorachai2

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:44

มีค่าอะไรไปเทียบเคียงเค้าเนี่ย <_<

#9 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:44

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

หาสลิปเงินเดือนให้เจอก่อนละกันนะ จขกท

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#10 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

login ใจดีเอาไปทำไรได้ฮะ?
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#11 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

มีศีกดิ์ศรีเหลืออยู่พอเหรอ ขอดอกเฟื้องฟ้ามาให้ดูสักดอกซิ

#12 dr_m

dr_m

ขาประจำ

กี่ครั้งแล้วนี้ ที่ท้าสมาชิกชาวบอร์ดไปทั่ว มาร่วมเป็นหนึ่งในประวัติศาสตร์ ของบอร์ดอีกครั้งอิๆ

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#13 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

จะได้ลงดราม่าอีกไหมเนี่ย :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#14 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

โห ล็อคอินมืงนี่เน่าก็เน่า ห่วยก็ห่วย โง่ก็โง่ แต่โครตโก่งราคาเลย ไม่มีใครบร้าลดตัวมาเล่นกับมืงหร๊อก
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#15 swtp99

swtp99

ขาประจำ

log in เฮงซวย แถมทองให้ด้วย ก็ไม่มีใครเอา สำคัญตัวเองผิดไปแล้ว

#16 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:47

กล้าเนอะ...ไอ้ตุ๊ด จอมปลอม
Login จอมปลอมของเมิงอ่ะ...ใครจะเอา
ผมจะท้าคางคูดเอาสลิปจริงมายัน รวมถึงทุกสิ่งทุกอย่าง ที่คางคูดติดค้าง บอร์ดเสรีไทยนี้มาโชว์...
ถ้าเมิ.งกล้าพอ...

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#17 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:47

เหมือนเอาพิมเสนไปแลกกับขี้หมา
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#18 ขุนนรินทร์ สุราพ่าย

ขุนนรินทร์ สุราพ่าย

น้องเก่า

เอาเลย ใจดี ผมหนับหนุน คุณ

ว่าแต่ถ้าแพ้

เอ็ง ถ่ายรูปหน้าเต็มๆ ถือ ป้าย ใจดี 20 ไว้ด้วย
แล้ว ตั้งกระทู้ ขอโทษ 7 กระทู้

โดยที่ ไม่มีใครว่า เป้น กระทู้ซ้ำ

OK ป่ะ

;) ;) ;) ;)

#19 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:48

แล้วอย่างนี้เราจะยึดที่องค์กรไหนเป็นหลักในการตัดสินเรื่องนี้ครับ ระหว่าง โชคหน้าปุ(555) กับ กระทรวงกลาโหมของประเทศไทย

เอางี้ครับ ถ้าศาลพิพากษายืนว่าตู่หมิ่นประมาท คนแถลงก็เตรียมเข้าคุกอีกคน

ง่ายไหม? ไม่นานจากนี้เห็นกัน

แล้วเจอกันครับ
เอิมมมมม... ผมว่าน่าจะมีติดปลายนวมกันแถวนี้สักหน่อยดีมั๊ยครับ ?? เดิมพัน login กันเป็นไง (กล้าป๊ะ ๆ ๆ 555)

..... ใจดี ยังมี เครดิต Login นี้ อีกหรือ
..... หลายๆ กระทู้ของ ใจดี ที่ทำตัวเป็น เด็กเลี้ยงแกะ ใจดียังไม่กล้า สารภาพผิด เลย
..... ในฐานะ ที่เป็นคนจับผิด ใจดี ในกระทู้ สลิปเงินเดือน รู้สึก ละอายแทนใจดี ที่ ใจดี หน้าด้าน หน้าทน หนากว่า กระเบื้องตราช้าง อีก
..... :( ...

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#20 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:49

จะบ้าหรอ พนันอะไรเอาของมีเสนียดมาพนัน แหว่ะ ใครเขาจะอยากได้

#21 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:49

แปลว่าสร้าง login ใหม่ไว้แล้วอะดิ

ไม่มีครับ จบครับ
แต่ถ้ามาร์คผิดจริง คุณเด็กปากดีก็จบเหมือนกัน 5555

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#22 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เข้าใจผิดไปไกลจัง :D
ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#23 ขุนนรินทร์ สุราพ่าย

ขุนนรินทร์ สุราพ่าย

น้องเก่า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:50

บ่ะ แรงแท้
# 24 อ่ะ

เผื่อไว้ ;) ;) ;)

#24 pooyong

pooyong

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:51

หลังจากเก็บตัวไม่ยอมบอกว่าทำงานอยู่ที่ไหน
ปรากฏว่า ปาปารัชชี่ ไปแอบบถ่าย ภาพใจดี 20 ออกมาได้
ขณะกำลังขะมักเขม้น สร้างคอนโดอยู่เลย

Edited by pooyong, 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:54.

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#25 Leonet for VENDETTA

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:51

แต่ถ้ามาร์คผิดจริง คุณเด็กปากดีก็จบเหมือนกัน 5555

สำคัญตัวผิดไปไหม...สำนึกตอนนี้ยังทันนะ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#26 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:52

ใช่ครับ 555 ^^
พฤติกรรมตัดแปะก่อกวนกระทู้ของloginเด็กปากดี ไม่ต่างอะไรกับขี้หมาครับ
เรารอดูกันครับว่าเค้าจะกล้าเดิมพันกับผมหรือเปล่า อิอิ

#27 Ballbk

Ballbk

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:52

ครับ จะเชื่อนะครับ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#28 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:54

ทำเหมือน log in ใจดี

มีราคาอย่างนั้นหล่ะ ฮ่าๆๆ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#29 Lucas Leiva Benitez Rodger

Lucas Leiva Benitez Rodger

ขาขาดประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:54

ใครเป็นคนชี้ถูกผิดเรื่องนี้? สุกำขี้นะเหรอ? ช่างกล้านะเอ็ง เอาคนไร้ราคามาตัดสิน ถุย <_<

อเสวนา จ พาลานํ ปญฺฑิตานญฺจ เสวนา ปูชา จ ปูชนียานํ เอตมฺมงฺคลมุตฺตมํ

"Two things are infinite: the universe and human stupidity; and I'm not sure about the the universe."Einstein's words.

"ประเทศไทยจะปฏิรูปไม่ได้ ด้วยการนอนอยู่บ้านเฉยๆ"

#30 pooyong

pooyong

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:55

มันอายล็อคอินนี้แล้วมั้ง โดนถล่มบ่อย

#31 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:56

เปรียบเทียบเลย
มาร์คท้าทักษิณแล้วทักษิณทำไง

แน่จริงทักษิณรับการปรองดองแบบมาร์คก่อนดีกว่า
ค่อยสมน้ำสมเนื้อหน่อย

อย่าว่่าแต่คุณเด็กปากดีเลย
แต่ถ้าคุณมาท้าผมนะ ระดับกระจอกอย่างผมยังไม่เอาเลย

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#32 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:56

สร้างราคา .. เห็นท้าแต่ละคน เห็นแล้วเหนื่อยใจแทน ดับเครื่องชนก็หัดดูตัวเองหน่อย ไม่อยากใช้ ID เพราะตัวเองทำให้คนจัดได้ว่าโกหกเยอะก็หัด สงบซะ

ห้ามใจไม่ไหวก็เปลี่ยน ID ไปแล้วอย่าลืมไปศึกษาข้อมูลก่อนจะมาแต่งเรื่องใหม่อีกครั้ง อันนี้ไม่ได้สอนให้เป็นคนหลอกลวงนะ

เพราะที่ผมเห็นคือคุณเป็นคนแบบนั้นอยู่แล้ว อยากให้มันเนียนกว่านี้หน่อยจะได้ฮาได้กันมากกว่านี้ ผมคิดว่าคุณมันก็แค่ตัวตลกต้องเน้นฮาไปวันๆ

คุณก็ควรจะเป็นแบบนั้น จะได้ไม่ต้องไปเครียด ไม่ต้องไปเจ็บใจ จนเป็นปมด้อยของตัวเอง ไม่มีความสุขที่จะอ่านจะโพส ก็ไม่ต้องทำ

ใครจะให้แบนผมก็จะออกมาปกป้องคุณ ไม่ต้องห่วง ดิ้นต่อไปครับ

#33 > mj <

> mj <

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

แวะพาหมามาขี้ใส่กระทู้

#34 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

ใจดี ไม่จบหรอก

เดี๋ยวพอน้องเด็กปากดีเข้า นายก็แต๋วแตกอีก

แต่นายควรจะรู้คุณน้องเด็กปากดีให้มากๆ

เขาอุตส่าห์เสียเวลาเสวนากับนายมากที่สุดในบรรดาสมาชิกเสรีไทยทั้งหมดเลยนะ

#35 วิญญูชน

วิญญูชน

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 15:59

ใครเค้าอยากเอา ทองคำไปแลกกระเบื้อง 555

#36 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ไม่เห็นด้วยครับ...

เพราะ log in jaidee20 เป็นล็อคอินในตำนาน

ขาด log in นี้ไป สรท.คงหงอยแน่ ๆ ครับ

เก็บไว้เอาฮา... เถอะครับ

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#37 patcha

patcha

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:01

อึ้ง..... กะความคิดของใจดีจริงๆ

กล้าเนอะ
ความเป็นคนดีสำคัญที่สุด ถ้าคนไม่ดี จะระบบหรือระบอบใดก็ไม่ดีทั้งสิ้น

#38 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:02

อย่าเอาพิมเสนไปแลกกับเกลือ

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#39 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:03

ใช่ครับ 555 ^^
พฤติกรรมตัดแปะก่อกวนกระทู้ของloginเด็กปากดี ไม่ต่างอะไรกับขี้หมาครับ
เรารอดูกันครับว่าเค้าจะกล้าเดิมพันกับผมหรือเปล่า อิอิ

แบบนี้เค้าไม่ได้ใช้ความกล้าครับ อย่าพยายามเลยไม่สำเร็จหรอก เห็นท้าทายแต่ละคนเล่นแบบนี้ นะผมว่าแลกเบอร์โทรศัพท์แล้วนัดเจอกันเลยดีกว่าถึงจะเรียกว่า กล้า
ไม่ได้อยากรู้จักหรอกนะ ที่คุณพยายามจะพิสูจน์ มันคือการแสดงตัวตนเอง คุณเป็นใครทุกคนที่นี้ไม่มีใครรู้จัก แล้วคุณยังจะใช้คำว่า กล้า ออกมาท้าทายคนอื่นด้วยเหรอ?

#40 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:03

กระทู้พนันอะไรก็ตามเเต่ล้วนเป็นกระทู้ปัญญาอ่อน
ไปท้ากันในเวบหนังโป็เถอะ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#41 Leonet for VENDETTA

ผมว่าเราควรรอน้องเด็กปากดีดีกว่านะครับ...
แล้วมันก็จะรู้ซึ้งเอง
ระหว่างทองคำ กับ เศษธุลี
Login ขมิบรูแบบนี้ ให้ผมฟรีๆ ตอบแบบไม่คิดเลยนะว่า "ไม่เอา ให้เป็นสเนียดคอมหรอก"
ชัดไหม

#42 dtonNA

dtonNA

ไปๆมาๆ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:04

ใจดี20 คนกำมะลอ เอ็งไม่รู้ตัวเองเหรอว่าเป็นคนยังไง ทำชั่วได้ทุกอย่างเพื่อชนะเหรอว่ะ

ชื่อล๊อกอินใจดี20 มันเหม็นไปทั้งโลกา

พ่อแม่เอ็งภูมิใจหรือเปล่าว่ะ ถ้าเขารู้ว่าเอ็งทำแบบเนี่ย
เราต้องการคนดีมาเป็นผู้ปกครองบ้านเมืองเท่านั้น

#43 หน้าตาไม่ดี แต่เร้าใจ

หน้าตาไม่ดี แต่เร้าใจ

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:04

คนไร้ค่าอย่าง jaidee20 คู่ควรกับเฉพาะ the wound that never heal ของสุนัขขี้เรื้อนแก่ๆเพศเมียอย่างเดียวเท่านั้น

นอกจากนี้แล้ว จงอย่าสะเออะ ตีคุณค่าไปเทียบกัยใครเล๊ยยยยยยยยย !!!!!!!

#44 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:06

ล็อคอินใจดี20 มีราคาด้วยเหรอ สมมุติว่าได้ไปแล้วเอาไปใช้ ถ้ามีคนอื่นไม่รู้แล้วมาถามว่า วันนี้
ฝึกขมิบตูดหรือยัง จะให้ตอบเขาว่าไง

#45 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:09

ลอง Scan ดูนะวิศวกรผู้ยิ่งใหญ่

คนไร้ราคา ยังจะกล้าท้าคนโน้นคนนี้อีก

สลิปเงินเดือนอยู่ไหน?

#46 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:09

เหมือนท้าพนันเอาขี้หมามาแลกทองก้อน คุ้มมั๊ยวะเนี้ย :huh:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#47 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:11

ช่างกล้าน่ะ...E ลูกช่างแถ ชอบหลบ ชอบหนี...เหมือนแม้ว...

พอเรื่องที่เค้าถามดันไม่ตอบเลย...ริอาจจะไปท้าเขา... "ก้านหูอักเสบเหรอ"
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#48 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:14

หน้าด้านไม่เจียมกะลาหัวเลยไอ้ตัวตลกเอ๊ย

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#49 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:15

สัจจะในหมูโจร เชื่อได้ไหมอ่ะ ไอ้ตอแหล
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#50 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:17

หลังจากเก็บตัวไม่ยอมบอกว่าทำงานอยู่ที่ไหน
ปรากฏว่า ปาปารัชชี่ ไปแอบบถ่าย ภาพใจดี 20 ออกมาได้
ขณะกำลังขะมักเขม้น สร้างคอนโดอยู่เลย

555+...........ฮามากครับ เห็นด้วยครับ
แต่ระวังเจ้าของรูปถ่ายเค้าฟ้องหมิ่นฯเอานะครับ
เพราะว่าเอารูปเค้าไปเทียบกับใจดี20แบบนั้น

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน