Jump to content

- - - - -

//////////กรณีมาร์คหนีทหาร ผมขอท้าเดิมพันloginกับคุณเด็กปากดีครับ ถ้ามาร์คไม่ผิดผมยินดีให้login jaidee20นี้กับคุณ คุณจะเอาไปทำอะไรก็ได้ แต่ถ้ามาร์คผิด

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
58 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:17

คือผมเสนอให้ท้าล๊อกอินเด็กปากดี แลกกับให้jaidee20 วิ่งแก้ผ้ารอบอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย โดยมีพวกผมไปเป็นพยาน20คน jaidee20 (รู้อยู่แล้วว่าไม่กล้า5555555555) เรื่องระหว่างเอ็งกับน้องเขา ผมไม่อยากให้จบอะ T T
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#52 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

ลอง Scan ดูนะวิศวกรผู้ยิ่งใหญ่

คนไร้ราคา ยังจะกล้าท้าคนโน้นคนนี้อีก

สลิปเงินเดือนอยู่ไหน?

มันจะรู้เรื่องหรือครับ...โทรศัพท์มันไม่น่าจะมีกล้องอ่ะ...
เพราะถ้ามี มันน่าจะถ่ายรูปตอนไปร่วมชุมนุมมาโชว์แล้ว

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#53 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:18

ถ้าคุณเด็กปากดีได้ไอดีใจดี 20 ไปแล้วเอาไอดีนั้นไปโพสมีสาระ หนักแน่นด้วยข้อมูล มีเหตุผล สุภาพ
คุณใจดี 20 คงเจ็บปวดใจปานจะอกแตกตายใช่ไหมครับ โอ้...เป็นการลงทุนเดิมพันด้วยความเป็นความตายเลยนะนี่

แต่ขอโทษ..ขอตัวไปขำก่อน ไอดีใจดี 20 ที่ชื่อเหม็นเฉ่าๆ นี่อะนะจะมีคุณค่าทางจิตใจขนาดเอามาเดิมพันแล้ว
สมศักดิ์ศรีปานนั้น ฮ่าๆๆๆๆ
(หรือจะมีค่าจริงเพราะกว่าจะเกรียนจนชื่อติดตลาดนี่ก็ต้องลำบากโม้เหม็นซะหลายเรื่องเชียว) :lol:

#54 boonterm999

boonterm999

น้องเก่า

ผิดจริงนี่จะวัดกันอย่างไร

กลัวเหมือนอาแม้ว

กล่าวหา....ก็บอกไปเอาหลักฐานมาสิ
เอาหลักฐานมา............ก็บอกไปฟ้องศาลสิ
ฟ้องศาล(รับฟ้อง)..............ก็บอกศาลยังไม่ตัดสิน
ศาลตัดสิน.................ก็บอกศาลเอียง

สรุปไงก็ไม่ผิด

#55 JUR1ST

JUR1ST

ขาประจำ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

ล็อกอินขยะแบบนี้จะเอาไปทำไมวะ

#56 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:20

ผมว่า กระทู้นี้ อาจจะโดน LOCK เร็วๆนี่... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#57 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:21

MODครับ อีกภายในครึ่งชั่วโมงถ้ายังไ่ม่มีคำตอบจากคุณเด็กปากดี MODลบกระทู้นี้ได้เลยครับ ผมพอจะรู้คำตอบแล้วหล่ะ 555

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#58 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:22

ผมว่า กระทู้นี้ อาจจะโดน LOCK เร็วๆนี่... :D

โพสไม่ทันตามมานี่ละกันอีเห็นตาย

เรื่อง หนีทหาร ผมไม่ติดใจ ติด ใจแค่เรื่อง ลา 200 วันทำงาน 35 วัน..
ไม่ทราบว่า ตามระเบียบ สามารถทำแบบนี้ได้หรือไม่... (น่าจะได้เพราะ ไม่งั้นโดนเล่นไปแล้ว... เหอๆๆๆ) แต่ก็อยากรู้ว่า
คนธรรมดาจะลาแบบนั้น บ้างได้หรือไม่...

และ
ที่ลา 200 วันอะ ทำไมไม่ ลาออกไปเลย... ลาไปไหน.. กิจของราชการหรือป่าว..
ประโยชน์ของหน่วยงานหรือป่าว.. หรือ ลาไปทำอะไร...

ไม่ใช่ผมคนเดียวที่สงสัย... นี่ก็ด้วย..
http://www.pantip.co.../P12426252.html

ไม่ทราบว่า ทาง วอลเปเปอร์ ว่าไงบ้างครับ หรือ ท่านๆ มีความเห็นอย่างไรบ้าง.. :D

จิ๊บๆ ลาเรียน แค่ 200 วันเอง

น้องเรารับราชการในวุฒิ ป.ตรี

เมื่อ 3 ปีก่อนลาเรียนโท ที่ มธ. 2 ปี

พอจบกลับมาทำงานอีก 1 ปี

ตอนนี้ลาเีรียน เอก อีก 3 ปี

และก็ยังได้รับเิงินเดือนปกติ

มีรัยมั๊ย เห็นตาย

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#59 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2555 - 16:24

ขอมาก็จัดไป
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน