Jump to content

- - - - -

ขอโทษนะครับ อาจจะช้าไปหน่อย คุณวาสนา นาน่วม ตอบเรื่อง จารย์มาร์ค โดนโห่ มาให้ผมละ

• Please log in to reply
70 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 soco

soco

เมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:20

ต้องส่งตะกร้อครอบปากไปให้ ไอ้รองโคสกส้นเท้านั้นมั๊ยครับ

โทษฐานโกหกตอแหร๋ อย่างหน้าด้าน ๆ อับอายเขาทั่วประเทศ
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#52 Alanza 4.91

Alanza 4.91

น้องเก่า

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:26

เสื้อแดงเงิบตลอดว่ะเฮ้ย

#53 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:44

เสื้อแดงเชื่ออะไรง่ายจัง มิน่าโดนหลอกซ้ำแล้วซ้ำอีก โดนแม้วตุ๋นจนเปื่อย ถ้าออกข่าวประมาณนี้
พวกฟายมันจะเชื่อมั๊ยเนี่ย

นายอนุสรณ์ เอี่ยมสะอาด ทางกองทะเบียนราษฏร์ ทำหนังสือแจ้งมาว่านามสกุลที่ท่านแจ้งใช้
ไม่สามารถลงในทะเบียนราษฏร์ได้ เพราะระบบไม่ยอมรับจึงได้ดำเนินการเปลี่ยนนามสกุลให้ใหม่
เป็น นาย อนุสรณ์ ซกมก ซึ่งระบบได้กรองคำแล้วพบว่าไม่ซ้ำและสามารถลงในระบบได้
จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

..... ^_^

Edited by ขลำดำ, 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:48.

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#54 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:29

ถ้าเสื้อแดงโห่ไล่ทักษินได้ ผมจะเชื่อว่า นร.จปร โห่มาร์ค :D

#55 chanbaan

chanbaan

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:55

เสียดาย...ควายไม่ได้อ่าน

ปฐม นายสบายดีเหรอว่ะ
อุดมการณ์ไม่ใช่คลิก แต่ต้องคิด คิดไปเรื่อยเลยวุ่ยพุทธเจ้านำทาง ธรรมประคองใจ จิตใจวุ่นวาย ผิดพลาดพลั่งเผลอ มันเป็นสัจจะธรรมของคนที่ยังคน(เราเอง)"เกลียดปฏิวัติไทยคม ชื่นชมปฏิวัติสีขาว เกลียดนักการเมืองขี้ฉอ ชื่นชอบนักการเมืองยึดมั่นอุดมการณ์"

#56 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:02

กรี๊ด หลักฐานเท็จ ภาพตัดต่อ เเดงไม่ยอมนะเคอะ เเดงจะตัดเจี๊ยวทิ้งด้วย ถ้าคุณไม่ยอมลบออก

ขู่ซะน่ากลัว...555

แต่มานไม่มีเจี๊ยวที่ยื่นออกมา จะให้ตัดนะซิ มานเป็นพวกเจี๊ยวหลบใน

#57 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:19

เข้ามารับชม :)
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#58 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:29

เสื้อแดง โกหกซ้ำซาก โง่ซ้ำซาก

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#59 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

ขนาดผมเรียนช่าง ยังไม่เคยโห่ไล่อาจารย์
แสดงออกแบบอารยชน คือถ้าอาจารย์มาสายเกิน
15 นาที อาจารย์หมดสิทธิ์สอนครับ อิอิ
We love fender.

#60 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:00

กระบวนการฝังความคิดมันเสร็จสิ้นตั้งแต่ได้ยินคำว่ามาร์คโดนโห่ไล่แล้วครับ
ข้อมูลหักล้างไม่ว่าจะจากใครยังไง เสื้อแดงจะไม่รับรู้ทั้งสิ้น -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#61 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:56

แดงในสรทคงแปลงร่างเป็นแพะ ขณะนี้ แบะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...(ใบ้รับประทาน)

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#62 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

กระบวนการฝังความคิดมันเสร็จสิ้นตั้งแต่ได้ยินคำว่ามาร์คโดนโห่ไล่แล้วครับ
ข้อมูลหักล้างไม่ว่าจะจากใครยังไง เสื้อแดงจะไม่รับรู้ทั้งสิ้น -_-

พอดีเสื้อแดงเป็น emblem system ใช่ไหมวิธีเดียวที่จะลบระบบคือ "ตาย"

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#63 ไข่ต้ม

ไข่ต้ม

น้องเก่า

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:46

ไม่เคยผิดหวังกับชื่อนี้คับ '' เด็กปากดี '' คม ชัด ลึก ทุกประเด็น :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

#64 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:58

ควายกำลังครุ่นคิดหาทางแถอยู่ อีกไม่นานเดี๋ยวมันก็โผล่มา

ตอนนี้ยังคิดไม่ออก ให้เวลาหน่อย
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#65 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:01

จากเฟสคุณศิริโชค
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#66 pookem

pookem

น้องเก่า

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:14

ขอขอบใจน้อง เด็กปากดี ที่ช่วยเป็นธุระให้..
เมื่ออันธพาลครองเมือง บ้านเมืองก็วุ่นวาย@pookem

#67 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 23:09

ควายแดงจับแพะชนแกะอีกเช่นเคย :D

มันเป็นความถนัดของเควี้ยแดงครับ
จับแพะชนแกะ
จับไก่ชนเป็ด
จับช้างชนแมมมอธ
จับแรดชนกระซู่
ฯลฯ

#68 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 09:28

ควายแดงจับแพะชนแกะอีกเช่นเคย :D

มันเป็นความถนัดของเควี้ยแดงครับ
จับแพะชนแกะ
จับไก่ชนเป็ด
จับช้างชนแมมมอธ
จับแรดชนกระซู่
ฯลฯ

จับปูชนตุ๊ดตู่ ด้วยนะครับ อย่าลืมๆ
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#69 คนหนีคุก

คนหนีคุก

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:43

กระทู้นี้ปลอดแดงชัว

#70 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:03

แถวนี้มันโหด ไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้
บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#71 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 02:23

รูปจะจะ คาตาขนาดนี้บางคนมันยังเชื่อว่ามาร์คโดนโห่อยู่เลย

http://webboard.seri...ับหัวโตลิ่วล้อ/

คห. 28
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน