Jump to content

- - - - -

ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น...

• Please log in to reply
147 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:05

สงสัยจะหมดปัญญา... โพยก็แล้ว โง่ก็แล้ว.. 4ss ก็แล้ว ยังเฉย... เลยงัดมุกเดิม. เอารูปมาเล่น...
ถ้ายังไง ผมว่า อันนี้ก็เข้าข่ายนะครับ..

วันนี้ผมขออยู่ฝ่ายเฮนไต

แนะนำว่าเอาภาพมาร์คใส่หมวกถุงยางมาสู้เลยครับ

สู้ๆ

#52 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:14

เหอๆๆ แล้ว จขกท เค้า บอกไว้หรือป่าวละครับว่า แตกมาจากอะไร...
คนอ่าน จะรู้ไหมครับ...

หัวข้อกระทู้มีแค่ ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น... จะให้คิดไปถึงไหนครับ...
ถามจริงๆครับ...
ถ้าท่าน เปิดเข้ามากระทูันี้เลยแบบผม... จะ สงสัยไหมครับว่า มันแตกมาจากกระทู้ไหน...
ถ้า จขกท จะแตก ก็บอกซิครับ อย่าให้คนต้องรู้เอง.. อย่าบอกนะครับว่า ตรัสรู้เองได้...
ุถ้า มีแค่ ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น... ผมก็เอา ภาพ บุคลิกดีๆของ นาย ม้าก มาให้ดูบ้างก็เท่านั้น...

สงสัยก็ถามสิครับจะไปยากอะไร ไม่ถามแต่ด่าเลยมันทำให้หายข้องใจอย่างนั้นหรือ ?

กระทู้ชื่อว่า... ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น...

และก็ ตามด้วยรูป ทีเผลอของ นายกหญิง...
คนปกติอ่านเนี่ย... จะสงสัย ไหมครับ... จะถามไหมครับ... ว่า

จขกท ครับ... มันแตกมาจาก กระทู้ไรฮับ... 5555

ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ สงสัย...
ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ ตรัสรู้ได้ว่า แตกมาจาก ไหน... :D

รูปทีเผลอที่คุณว่า คนปรคิทั่วไปเค้าจะมองว่าลักษณะรูป เป็นธรรมชาติ มันน่าสงสัยยังไงหรือครับ?
กรณีคุณ 'hentai' ชอบพอมาร์ค และสนับสนุนมาร์ค โดยการเอารูปของบุคคลที่ชอบ ก็ทำได้หนิครับ เห็นทำอยู่

ยังจะสงสัยอะไรอีก ?

คนที่เกิดความสงสัยก่อนตั้งแต่แรก ไม่ถาม แต่เอารูปบุคคลที่ตัวเองสนับสนุนมาโพส สู้

จะบอกว่าตัวเองไม่รู้ แต่อยากโต้ตอบ โดยไม่ถามสอบถาม ..
คุณสงสัย หรือ ไม่พอใจกันแน่ เอาให้ชัดหน่อย เถอะ

โกหกคนอื่นอะง่าย แต่การโกหกความรู้สึกตัวเอง อึดอัดใช่มั้ย?

#53 greeenday

greeenday

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:15

เอ้า.....ทีเผลอ

ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดี และคนไม่ดี ไม่มีใครที่จะทำให้ทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด การทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อยจึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดี ให้คนดีปกครองบ้านเมือง และควบคุมคนไม่ดี ไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้

พระบรมราโชวาท 11 ธันวาคม 2512

#54 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:19

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#55 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:22

เอ้า.....ทีเผลอ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#56 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:45

ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ สงสัย... (1)
ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ ตรัสรู้ได้ว่า แตกมาจาก ไหน... :D (2)

1. ตกลงคุณ 'hentai' สงสัยหรือเปล่าหล่ะครับ ถ้าสงสัยคุณก็เป็น 1 ในนั้น
2. ตอนนี้คุณ ตรัสรู้หรือยังครับว่ามันแตกมาจากไหน หลังจากที่คุณได้ ด่า ผู้อื่นจนได้ความรู้ ถ้ายอมรับว่าใช่คุณก็เป็น 1 ในนั้น

Edited by Pervious, 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:46.

#57 bird

bird

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:58

ก้อไม่ได้แตก...มาจากไหนหรอกค่ะ..
ก้อแค่...ภูมิใจค่ะ..ภูมิใจที่มีผู้นำที่มีบุคคลิกภาพดีเด่น...ค่ะ
ไม่ได้ต่อสักกะประโยค..มีแต่ชมทั้งนั้นค่ะ :)

ไม่ทราบว่า มีกฎว่าถ้าจะตั้งกระทู้..

ต้องแตกมาจากไหน ด้วยหรือค่ะ
กฎข้อไหนค่ะเนี้ย..

ที่สำคัญ...จขกท เนี้ยใช้แต่คำสุภาพน่ะค่ะ... :lol:
ไม่มีหยาบโลนสักประโยค...

Edited by bird, 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:59.

#58 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:01

อย่ากล่าวหานายกปูนะฮะ เพราะนายกปูยิ้มไม่เห็นฟันก็เป็นนะฮะ

ขอโทษนะครับ .. เจอเจ๊ข้างๆ ผมก็คงจะเป็นเหมือนนายกก็ได้นะครับ :D :D :D :D :D

#59 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:03

อั้ยยะ อั้ยยะ อั้ยยะ

#60 greatDOG

greatDOG

น้องเก่า

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:13

ไม่รู้ว่าเค้าเอารูปมาลง
เพราะหมดปัญญา
หรือเอือมระอา
เนอะ เนอะ

#61 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:52

อั้ยยะ อั้ยยะ อั้ยยะ

หร่อยม่ายๆๆ แจ่มม่ายๆๆนิ

:D :D :D :D

#62 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:03

ภาพนี้ ดัดจริตได้ที่จริงๆ

#63 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:06

ก้อไม่ได้แตก...มาจากไหนหรอกค่ะ..
ก้อแค่...ภูมิใจค่ะ..ภูมิใจที่มีผู้นำที่มีบุคคลิกภาพดีเด่น...ค่ะ
ไม่ได้ต่อสักกะประโยค..มีแต่ชมทั้งนั้นค่ะ :)

ไม่ทราบว่า มีกฎว่าถ้าจะตั้งกระทู้..

ที่สำคัญ...จขกท เนี้ยใช้แต่คำสุภาพน่ะค่ะ... :lol:

ถูกต้องเลยครับ ไม่มี กฏอะไรเรื่องแตกไม่แตก ถ้าท่าน ว่าไม่แตกก็ดีแล้ว...
เรื่อง แตกไม่แตก ก็ จบกันไป นะครับ... ผมถือเป็นความเข้าใจผิด ของ สมาชิกบางท่าน
ที่มา เถียงกับผมว่า ท่านแตกประเด็นมา...

คุณเฮ็นไต ดูหัวข้อกระทู้หรือเปล่า
"ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น"

จขกท. ไม่ได้หมดปัญญา หาเรื่องจิกกัดปู เลยงัดมุกเดิมเอารูปมาเล่น
อย่างที่คุณปรี๊ดแตก รีบงัดรูปมาร์คมาเกทับ

หัวข้อกระทู้ มันแตกยอดมาจาก....นี่เลย
โพล เผย ผู้หญิงชู “ยิ่งลักษณ์” เป็นนักการเมืองในดวงใจ เก่ง บุคลิกดี เรียบร้อย
http://www.matichon....pid=03&catid=03

ทีหลังหัดตามข่าวคุณปูของคุณมั่งนะคร้าาาา

คือท่าน ข้าง บน เค้า ตรัสรู้ได้ว่า ท่านแตกกระทู้มา...
ผมก็บอกว่า แล้ว ผมจะไปรู้ได้ไง เพราะท่านเองก็ ไม่ได้บอก...
ในเมื่อ ท่าน จขกท ยืนยันเองว่า ไม่ได้ แตก .... เหอๆๆ
ผมว่า มีคนหน้าแตกครับ.. :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#64 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

เหอๆๆ แล้ว จขกท เค้า บอกไว้หรือป่าวละครับว่า แตกมาจากอะไร...

หัวข้อกระทู้มีแค่ ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น... จะให้คิดไปถึงไหนครับ...
ถ้าท่าน เปิดเข้ามากระทูันี้เลยแบบผม... จะ สงสัยไหมครับว่า มันแตกมาจากกระทู้ไหน...
ถ้า จขกท จะแตก ก็บอกซิครับ อย่าให้คนต้องรู้เอง.. อย่าบอกนะครับว่า ตรัสรู้เองได้...
ุถ้า มีแค่ ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น... ผมก็เอา ภาพ บุคลิกดีๆของ นาย ม้าก มาให้ดูบ้างก็เท่านั้น...

สงสัยก็ถามสิครับจะไปยากอะไร ไม่ถามแต่ด่าเลยมันทำให้หายข้องใจอย่างนั้นหรือ ?

กระทู้ชื่อว่า... ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น...

และก็ ตามด้วยรูป ทีเผลอของ นายกหญิง...
คนปกติอ่านเนี่ย... จะสงสัย ไหมครับ... จะถามไหมครับ... ว่า

จขกท ครับ... มันแตกมาจาก กระทู้ไรฮับ... 5555

ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ สงสัย...
ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ ตรัสรู้ได้ว่า แตกมาจาก ไหน... :D

รูปทีเผลอที่คุณว่า คนปรคิทั่วไปเค้าจะมองว่าลักษณะรูป เป็นธรรมชาติ มันน่าสงสัยยังไงหรือครับ?
กรณีคุณ 'hentai' ชอบพอมาร์ค และสนับสนุนมาร์ค โดยการเอารูปของบุคคลที่ชอบ ก็ทำได้หนิครับ เห็นทำอยู่

ยังจะสงสัยอะไรอีก ?

คนที่เกิดความสงสัยก่อนตั้งแต่แรก ไม่ถาม แต่เอารูปบุคคลที่ตัวเองสนับสนุนมาโพส สู้

จะบอกว่าตัวเองไม่รู้ แต่อยากโต้ตอบ โดยไม่ถามสอบถาม ..
คุณสงสัย หรือ ไม่พอใจกันแน่ เอาให้ชัดหน่อย เถอะ

โกหกคนอื่นอะง่าย แต่การโกหกความรู้สึกตัวเอง อึดอัดใช่มั้ย?

จะ สงสัยไหมครับว่า มันแตกมาจากกระทู้ไหน...

อ่านให้ชัดๆ แล้ว ดู ความเห็นผมก่อนหน้านี้ #63 นะครับ...
ถ้าอ่านจบแล้วยังไม่เข้่าใจ
ไม่เป็นไรครับ ถือว่าผมไร้สามารถ... ทีจะอธิบายให้ คนที่่อ่านภาษาไทยไม่แตก ให้
เข้าใจได้ครับ...

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#65 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:50

ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ สงสัย... (1)
ถามจริงๆครับ... มีใครสักกี่คนที่จะ ตรัสรู้ได้ว่า แตกมาจาก ไหน... :D (2)

1. ตกลงคุณ 'hentai' สงสัยหรือเปล่าหล่ะครับ ถ้าสงสัยคุณก็เป็น 1 ในนั้น
2. ตอนนี้คุณ ตรัสรู้หรือยังครับว่ามันแตกมาจากไหน หลังจากที่คุณได้ ด่า ผู้อื่นจนได้ความรู้ ถ้ายอมรับว่าใช่คุณก็เป็น 1 ในนั้น

#66 bird

bird

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:14

สงสัยจะหมดปัญญา... โพยก็แล้ว โง่ก็แล้ว.. 4ss ก็แล้ว ยังเฉย... เลยงัดมุกเดิม. เอารูปมาเล่น...

ช่วยอธิบายข้อความประโยคนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ. :lol: :lol:

Edited by bird, 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:15.

#67 bird

bird

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

สมาชิกทุกท่านมีสิทธิที่จะเข้าใจได้ตามมุมของแต่ละคน
จะไปห้ามได้อย่างไร....

ขึ้นอยู่กับว่า...เมื่อเห็น เมื่อรับรู้ จะเข้าใจว่าอย่างไร
เมื่อเข้าใจว่าอย่างไรแล้ว จะมีการสื่อสารความรู้สึกนั้น ๆ
ออกมาในลักษณะใด

อย่าง คุณ Hen ก็กล่าวหา จขกท โดยไม่สอบถาม
ก็เป็นสิทธิ์ของคุณ Hen

สมาชิกท่านอื่นที่เห็นพฤติกรรมเช่นนี้ไม่สมควรก็อธิบาย
ตามที่ท่านเข้าใจ...

แล้วคุณ hen จะเป็นเดือดเป็นแค้นทำไม
เมื่อไม่พอใจ ไม่ชอบใจ ไม่ภูมิใจ ก็ไม่ต้องเข้ามา
ไม่มีใครห้าม

หรือถ้าการตั้งกระทู้ของเราไม่ถูกกฎ ก็รายงานไป
คุณจะเดือดร้อนอะไรมากมาย

อย่างที่บอก...จขกท ไม่ได้กล่าวร้าย ให้ร้าย ผู้นำ
สักประโยค...

แล้วอะไรที่สร้างความไม่พอใจให้กับคุณ hen
จนต้องออกตัวล้อฟรีขนาดนั้น...

#68 bird

bird

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:33

ดูสิค่ะ...ขนาดเพิ่งหาย อาการอาหารเป็นพิษ..ก็ยังยิ้มได้ค่ะ :)

#69 bird

bird

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:36

หรือ..แม้แต่ยามโกรธ...น่ารักอะ :)

#70 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:43

จะ สงสัยไหมครับว่า มันแตกมาจากกระทู้ไหน...

อ่านให้ชัดๆ แล้ว ดู ความเห็นผมก่อนหน้านี้ #63 นะครับ...
ถ้าอ่านจบแล้วยังไม่เข้่าใจ
ไม่เป็นไรครับ ถือว่าผมไร้สามารถ... ทีจะอธิบายให้ คนที่่อ่านภาษาไทยไม่แตก ให้
เข้าใจได้ครับ...

โพสแรก ที่ #19 มันเป็นคำถาม หรือ คำตอบครับ?
ตอบเสร็จแล้วค่อยมาถาม ?

ตัวเองสงสัยเรื่องแตกมาจากไหนเอง กลับตอบว่า :

ถูกต้องเลยครับ ไม่มี กฏอะไรเรื่องแตกไม่แตก ถ้าท่าน ว่าไม่แตกก็ดีแล้ว...
เรื่อง แตกไม่แตก ก็ จบกันไป นะครับ... ผมถือเป็นความเข้าใจผิด ของ สมาชิกบางท่าน
ที่มา เถียงกับผมว่า ท่านแตกประเด็นมา...

ทั้งกระทู้ก็มีแต่ตัวคุณเองไม่ใช่หรือครับที่เป็นคนตั้งคำถาม แล้วใครหล่ะครับที่เข้าใจผิด
ไม่ยอมรับตัวเองถึงขนาดกล่าวโทษภาษาของตัวเองนี้ .. ไม่ธรรมดาแล้วหล่ะครับ

แตกไม่แตกไม่ต้องไปใส่ใจครับ ถ้าคิดว่าภาษาของคุณบกพร่องจริงๆ ผมแนะนำให้คุณไปพบจิตแพทย์ดีกว่าครับ

Edited by Pervious, 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:04.

#71 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:28

ภาษามันไม่ได้ผิดหรือบกพร่องอะไรหรอก
แต่ตัวเองพยายามใช้ภาษา กลับไปกลับมาเพื่อตัวเอง
ประเภทตีมึนๆ งง ให้ตัวเองดูดี มันใช้ไม่ได้ผลกับ Text Chat
มันมีหลักฐานเชื่อมโยงกันอยู่ ดิ้นไปให้ตายก็ไม่สำเร็จ

ที่ผมแนะนำให้ให้คุณ hentai ไปพบจิตแพทย์ ผมพูดจริงๆ
นี้ไม่ใช่ครั้งแรก ที่คุณไม่ยอมรับการใช้ภาษาของตัวคุณเอง
ผมไม่ได้ติดตามหรือเป็นแฟนคลับของคุณหรอกนะ
อาการของคุณมันแสดงออกมาทุกครั้ง ผมสงสารอยากให้ไปบำบัดซะบ้าง

คนที่ไม่ยอมรับคำพูดของตัวเองบ่อยๆ เข้ามันจะชินจนกลายเป็นนิสัย
อย่างที่คุณแสดงออกในตอนนี้ ถ้ายังรู้ตัวก็หยุดและเลิกซะบ้างก็ดี

ด้วยความเคารพ เป็นห่วง

#72 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 21:56

คุณเฮ็นไต ดูหัวข้อกระทู้หรือเปล่า
"ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น"

จขกท. ไม่ได้หมดปัญญา หาเรื่องจิกกัดปู เลยงัดมุกเดิมเอารูปมาเล่น
อย่างที่คุณปรี๊ดแตก รีบงัดรูปมาร์คมาเกทับ

หัวข้อกระทู้ มันแตกยอดมาจาก....นี่เลย
โพล เผย ผู้หญิงชู “ยิ่งลักษณ์” เป็นนักการเมืองในดวงใจ เก่ง บุคลิกดี เรียบร้อย
http://www.matichon....pid=03&catid=03

ทีหลังหัดตามข่าวคุณปูของคุณมั่งนะคร้าาาา

คือท่าน ข้าง บน เค้า ตรัสรู้ได้ว่า ท่านแตกกระทู้มา...
ผมก็บอกว่า แล้ว ผมจะไปรู้ได้ไง เพราะท่านเองก็ ไม่ได้บอก...
ในเมื่อ ท่าน จขกท ยืนยันเองว่า ไม่ได้ แตก .... เหอๆๆ
ผมว่า มีคนหน้าแตกครับ.. :D

สถานการณ์ที่ 1
โพลระบุยิ่งลักษณ์ บุคคลิกดี เรียบร้อย
เรื่องนี้มีโพสต์ใน สรท ไม่กี่วันที่ผ่านมา
http://webboard.seri...ู-“ยิ่งลักษณ์”/

สถานการณ์ที่ 2
จขกท ตั้งกระทู้ "ผู้มีบุคคลิกภาพดีเด่น"
โดยโพสต์ภาพยิ่งลักษณ์ มีคำบรรยายประกอบภาพๆละไม่กี่ประโยค

ด้วยข้อมูลจากสองสถานการณ์
ซึ่งไม่มีคำอธิบายของ จขกท ในเรื่องความคิดเห็นเกี่ยวกับแนวทางการตั้งกระทู้นี้ว่ามีที่มาที่ไปอย่างไร เจตนาเช่นไร
การที่เราคิดว่า สถานการณ์ที่สอง จะแตกยอดมาจาก สถานการณ์แรก ซึ่งเนื้อหาสอดคล้องกัน
ก็มีความเป็นไปได้ใช่ไหม

ส่วนที่คุณปรี๊ดแตก กล่าวหา จขกท

สงสัยจะหมดปัญญา... โพยก็แล้ว โง่ก็แล้ว.. 4ss ก็แล้ว ยังเฉย... เลยงัดมุกเดิม. เอารูปมาเล่น

พร้อมกับโพสต์รูปมาร์กใส่หมวกถุงยาง มาร์กหัวเราะงอหาย

เมื่อเราเห็นข้อความ "เลยงัดมุกเดิม.เอารูปมาเล่น" และภาพที่คุณโพสต์ ประกอบกับสถานการณ์ทั้งสองดังกล่าวข้างต้น
จึงอธิบายความคิดออกมาให้ทราบว่า มันมีการโพสต์ผลโพลก่อนหน้า ไม่กี่วัน
ไม่ใช่ การงัดมุกเดิม เอาเรื่องเดิมๆ ไม่มีประเด็นใหม่มาเล่น

ภายหลัง จขกท บอกเองว่า กระทู้นี้ไม่ได้แตกยอดมาจากไหน
ก็เป็นอันเคลียร์ว่า เราเข้าใจผิด ยอมรับโดยดี

ส่วนคุณเฮ็นไต คุณคงต้องตอบคำถาม จขกท ว่า

ช่วยอธิบายข้อความประโยคนี้หน่อยได้มั้ยค่ะ. :lol: :lol:

หรือถ้าไม่ตอบคำถาม
ในฐานะคนกลางที่สุดใน สรท จะงัดรูป คุณหนูอีตั้น (ตามที่คุณชอบเรียก) ในอิริยาบถที่คุณคิดว่า เหมาะกับหัวข้อกระทู้ ออกมาประชันอีกก็ได้

#73 bird

bird

ตอบ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:54

คุณ hen ค่ะ..ครั้งหน้าที่มีอะไรข้องใจ ตรง ๆ มาที่ จขกท ได้เลยค่ะ แล้วก็
ยังรออ่านคำอธิบายอยู่น่ะค่ะ.. :lol: :lol:

Edited by bird, 6 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:55.

#74 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:53

Yingluck's behaviors have been very ridiculous.
She should consider a career as a stand-up comedian.
Would it be too difficult?

:)

Way too too difficult for her
Stand-up comedian has brain while she has nothing left
Stand-up comedian smartly use words...she barely pick right words
Stand-up comedian work hard to make it a career...Yingluck? PM is one of her hobby...just like SHOPPING.
เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#75 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 07:59

ถ้ายังไง ผมว่า อันนี้ก็เข้าข่ายนะครับ..

หามาอีก อยากเห็น :lol:

#76 No more

No more

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 09:10

Yingluck's behaviors have been very ridiculous.
She should consider a career as a stand-up comedian.
Would it be too difficult?

Way too too difficult for her
Stand-up comedian has brain while she has nothing left
Stand-up comedian smartly use words...she barely pick right words
Stand-up comedian work hard to make it a career...Yingluck? PM is one of her hobby...just like SHOPPING.

too difficult? All right.
Another kind of comedian show, สภาโจ็ก, comes to mind.
It requires a shorter individual skill.
She doesn't have to do much, just be herself.
Talk the way she talks;
Walk the way she walks;
Laugh the way she laughs;
Flirt the way she flirts.
Basically, just being herself is enough.
People all over the country and the world should laugh their asses off already.
That's what she's been doing for the past 11 months, isn't it?
;)

Red shirts perhaps were not born idiots, but are acting idiotically and will die idiots. What a poor creature!

Red shirts in the cyber world are merely contract posters. These dumb fucks are worthless pieces of shit.

Stupidity and incompetence of the walking botox will run have run Thailand to the ground.

The magnitude of this disaster would have decreased exponentially if proper water management had been applied in time like since the inception of the Bang-Ra-Kum model.

#77 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:18

หรือ..แม้แต่ยามโกรธ...น่ารักอะ :)

นึกว่าเจ๊ปอง......ฮา

#78 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:21

ว่าคนอื่นเอารูปมาเล่น....แล้วตัวเองทำอะไรหว่า

#79 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:40

เอามาจากแถวๆนี้แหละ :D

ภาพลับปู 4ss (เซ็นเซอร์)

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#80 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:46

แวะมาดูคนกลางที่สุดในสามโลก เอาสีข้างเข้าแถเพื่อนายกฯ ที่รัก
ปล. ไม่ขอกด like นะครับ เพราะดูรูปแล้วกดไม่ลง ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#81 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:50

เหอๆ สงสัยต้อง ย้อนอดีต ซักหน่อย... ความก็คือ ผม คุยกับคุณ asawinnee แล้ว คุณก็ มาช่วยเสริม..
แบบนี้..

คำถามคือ ไอ้ที่คุณว่า สงสัย อะสงสัยอะไร... เนื่องจาก คุณ ทำตัวใหญ่ๆมาให้ ดูด้วย ใครที่อ่านหนังสือ ออก ก็ ต้องบอกว่า..
ท่านต้องหมาย ถึง

จะ สงสัยไหมครับว่า มันแตกมาจากกระทู้ไหน

ซึ่งประเด็นนี้ ตอนนี้ จบไปแล้ว... จขกท บอกไม่แตก คุณ asawinnee ก็บอกว่า เข้าใจผิด... เรื่องก็จบ... เช่นกัน..
แต่ทีไม่จบ ก็ เพราะ มือที่ สาม... ที่อ่านไทยไม่แตก...
มีดูกันอีกที... ผมพูดว่า..

โจทย์ อ่านจับใจความ ป4 ถามว่า จากข้อความข้างบนสรุปได้ว่าอย่างไร...

ก คนพูด สงสัย ยากรู้จังเลยว่าแตกมาจากไหน..
ข คนตั้งกระทู้ บอกไว้อย่างละเอียดแล้วว่าแตกมาจากไหน และตั้งใจแตกกระทู้...
ค ท่าน (คนที่พูดๆถึง) รู้อยู่แล้วว่า แตกมาจากไหน..
ง คนพูดจะบอกว่า หัวกระทู้ีมีแค่นี้ ใครจะไปรู้ว่า แตกมาจากไหน... เค้าก็คิดว่าคือ กระทู้ปกติ..

แต่ดันมี เด็ก ป1 เข้ามาอ่านข้อสอบ แล้ว ถามว่า ครูครับ.. ผมว่า

ครูคงได้แต่อมยิ้มอะครับ... เพราะรู้ว่าเด็กน้อยยังอ่าน..ไม่เข้าใจ.... ครูที่ใจดีก็จะบอกว่า..
จริงๆแล้ว ไม่มีใครสงสัย หรอกหนู... ไว้หนู ป4 ก่อน ค่อยมาทำข้อนี้นะ... :D

#82 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 10:59

จขกท ลืมรูปสุดคลาสสิกได้ไง

รูปนี้ "ปูว...ว์ หัวหน้า กี้ร์" นี่นา
นางยกปูว...ว์ เป็นหัวหน้า ไอ้กี้ร์
เรียกสั้นๆ "ปูว...ว์ หัวหน้า กี้ร์"
ใครอย่าคิดลึกนะครับ...ห้ามนำไปผวนเด็ดขาด :lol: :lol: :lol:

แก้ไขเล็กๆ น้อยๆ

Edited by Leonet, 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:00.

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#83 bird

bird

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:06

คุณ hen ค่ะ..ครั้งหน้าที่มีอะไรข้องใจ ตรง ๆ มาที่ จขกท ได้เลยค่ะ แล้วก็
ยังรออ่านคำอธิบายอยู่น่ะค่ะ.. :lol: :lol:

ถ้าอย่างนั้น...ที่หลีกเลี่ยงไม่ตอบคำถามนี่ก็แสดงว่า...

เด็ก ป1 เข้ามาอ่านข้อสอบ แล้ว แต่ไม่ตอบ

เพราะเด็กน้อยยังอ่าน..ไม่เข้าใจ....

ครูที่ใจดีก็จะบอกว่า..
จริงๆแล้ว ไม่มีใครสงสัย หรอกหนู... ไว้หนู ป4 ก่อน ค่อยมาทำข้อนี้นะ... :D

แล้วก็รักษามารยาทด้วย...กรุณาอย่าเนียนกระทบสมาชิกท่านอื่น
เพราะคุณเป็นคนเริ่มสร้างปัญหาก่อน...

ถ้าคุณจะยับยั้งชั่งอารมณ์สักนิด ไม่แสดงสิ่งที่มันอยู่ในใจออกมา ทุกอย่างมันก็จะไม่เกิด
หรือว่า..นี่คือ ปฏิกริยาตอบสนองของ คนกลาง...

#84 bird

bird

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:09

ภาพนิ่งจัดไปเยอะแล้ว...

คลิปน่ารัก น่ารักก็มีน่ะค่ะ...น่ารักมากค่ะ..

#85 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

Posted Imageจะเลิกดูหนัง AV เราะเจ๊ปูเนี่ยหละคร๊าบ อ๊ากกกกกก
กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#86 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:25

พล่ามมาซะยาว ที่แท้ กำลังไล่งับหางตัวเอง

พอมีคนห้าม ดันบอกว่า เอ็งน่ะไม่เข้าใจว่าทำไมว่าทำไมข้าถึงต้องวิ่งไล่งับหางตัวเอง

#87 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

ช่างภาพต่างประเทศ เอาภาพ ขาอ่อนนายกไทย ขึ้นหน้าหนึ่ง ไม่รู้ว่า คิดไรอยู่

http://www.facebook....&type=1

#88 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:05

นายกฯของเรามีอารมณ์ขัน ร่าเริงแจ่มใสค่ะ

Now!  Restart Thailand  

#89 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:14

นึกว่าเจ๊ปอง......ฮา

:lol: :lol: :lol:

#90 ฉันรักเมืองไทย

ฉันรักเมืองไทย

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:51

เห็นนายกปู หัวเราะแบบงอหาย อยู่หลายครั้ง ซึ่งปกติไม่ค่อยเคยเห็นในคนระดับผู้นำประเทศ หรือแม้แต่พวก ไฮโซ เท่าไหร่ ....อันนี้เป็นข้อสงสัยส่วนตัว ว่าเป็นเพราะนายกเป็นคนเส้นตื้น หัวเราะง่าย หรือเป็นเพราะยารักษาอาการของโรคบางอย่าง เพราะบางครั้งก็ดู inappropriated Mood

( inappropriate เป็นการแสดงออกของอารมณ์ซึ่งไม่เหมาะสม ผู้ป่วยจะแสดงอารมณ์ไม่สอดคล้องกับความคิด และเหตุการณ์ใน ขณะนั้นเช่น เมื่อพูดเรื่องที่ควรเศร้ากลับยิ้มหรือหัวเราะ หรือเมื่อพูด เรื่องสนุกสนานกับร้องไห้ พบได้บ่อยในผู้ป่วยโรคจิตเภท )

อันนี้สงสัยจริงๆนะคะ ไม่ได้หาเรื่องจับผิด แดกดันนายก เพราะมีบางครั้งที่คนอื่นเค้าจริงจังกัน แต่นายก กลับหัวเราะครื้นเครงอยู่คนเดียว

#91 bird

bird

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 12:53

นอกจากจะสวย น่ารักแล้ว...ยังเป็นผู้ที่นิยมภาษาไทยด้วยน่ะค่ะ
น่าชื่นชมจังเลยค่ะ....ชื่นชมด้วยกันค่ะ นาที่ 1.30 เป็นต้นไปน่ะค่ะ

#92 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

นายกเยอรมันอ่านหนังสือไม่ออกหรือครับ
เห็นบนโพเดียมมีกระดาษเล็กๆ ชิ้นเดียวเอง แล้วแกก็เหลือบมองแป๊ปๆ
น่ากลัวจะเป็นพวกอักษรภาพ

คุณยิ่งลักษณ์สิ เจ๋งครับ
แฟ้มเบ้อเริ่มเลย

แสดงว่าการศึกษาของเราเหนือกว่า
น่าจะทำอุตสาหกรรมอ่านโพยออกขาย โลกจะได้เจริญ

#93 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 13:46

มันจะอะไร ครับ hentai ยังนั้งพยายามเล่นคำเพื่อแก้ สถานะการ์ณ อยู่อีกเหรอครับ
เพื่ออะไร ที่คุณเล่น คำ เพื่อจะกล่าวหาผมเนี๊ย ลืมไปหรือเปล่าว่า มุมขวาของข้อความเค้ามีลำดับ ความคิดเห็นนะครับ
#34 ใช่คุณหรือไม่ที่เป็นคนโพส แม้จะไม่มีคำว่า "สงสัย" แต่รูปประโยคนั้นแสดงถึงอะไร กรุณาไปคิดคำเองนะครับ
จากที่คุณอ้างอิง ข้อความของผมที่ #46 ผมขยายความเห็นมาจาก #34 ของคุณอยู่ดี
แล้วคุณจะบอกว่าข้อความของผมมาก่อนคุณได้อย่างไร ?

บอกว่าย้อนอดีต ย้อนยังไงถึงอธิบายให้ข้อความ #46 เกิดขึ้นก่อนข้อความที่ #34 ? นับเลขไม่เป็น หรือ ลำดับเหตุการ์ณตามใจตัวเอง ?

แล้วก็ก่อนความคิดเห็นที่ #81 ที่คุณโพสไว้ล่าสุด hentai ได้อ่านข้อความที่อธิบายจากหลายท่านหรือยังครับ เช่น คุณ asawinee ที่ hentai อ้างถึงเค้ากล่าวไว้ว่าอย่างไร หรือ ตั้งใจมองข้าม ไม่เคารพความคิดเห็นของผู้อื่น แต่นำชื่อของผู้นั้นมาอ้าง ให้เกียรติเจาะจงแค่ผมคนเดียว ผมไม่ปลื้มนะครับ

แล้วก็สุดท้ายที่ผมเคยบอกไว้ http://www.psyclin.c...new_page_18.htm ลองเข้าไปอ่านดูครับ เป็นห่วงจริงๆ

เหอๆ สงสัยต้อง ย้อนอดีต ซักหน่อย... ความก็คือ ผม คุยกับคุณ asawinnee แล้ว คุณก็ มาช่วยเสริม..
แบบนี้..

คำถามคือ ไอ้ที่คุณว่า สงสัย อะสงสัยอะไร... เนื่องจาก คุณ ทำตัวใหญ่ๆมาให้ ดูด้วย ใครที่อ่านหนังสือ ออก ก็ ต้องบอกว่า..
ท่านต้องหมาย ถึง

จะ สงสัยไหมครับว่า มันแตกมาจากกระทู้ไหน

ซึ่งประเด็นนี้ ตอนนี้ จบไปแล้ว... จขกท บอกไม่แตก คุณ asawinnee ก็บอกว่า เข้าใจผิด... เรื่องก็จบ... เช่นกัน..
แต่ทีไม่จบ ก็ เพราะ มือที่ สาม... ที่อ่านไทยไม่แตก...
มีดูกันอีกที... ผมพูดว่า..

โจทย์ อ่านจับใจความ ป4 ถามว่า จากข้อความข้างบนสรุปได้ว่าอย่างไร...

ก คนพูด สงสัย ยากรู้จังเลยว่าแตกมาจากไหน..
ข คนตั้งกระทู้ บอกไว้อย่างละเอียดแล้วว่าแตกมาจากไหน และตั้งใจแตกกระทู้...
ค ท่าน (คนที่พูดๆถึง) รู้อยู่แล้วว่า แตกมาจากไหน..
ง คนพูดจะบอกว่า หัวกระทู้ีมีแค่นี้ ใครจะไปรู้ว่า แตกมาจากไหน... เค้าก็คิดว่าคือ กระทู้ปกติ..

แต่ดันมี เด็ก ป1 เข้ามาอ่านข้อสอบ แล้ว ถามว่า ครูครับ.. ผมว่า

ครูคงได้แต่อมยิ้มอะครับ... เพราะรู้ว่าเด็กน้อยยังอ่าน..ไม่เข้าใจ.... ครูที่ใจดีก็จะบอกว่า..

Edited by Pervious, 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:22.

#94 Boxing-หัวแค้ว

Boxing-หัวแค้ว

น้องเก่า

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 14:05

ตลกดีเนอะ ... แค่นี้ทำเป็นร้อนตัวชักดิ้นชักงอ

อาการออกซะขนาดนี้ เลิกแอ๊บได้แล้วล่ะมั้ง :ph34r: :lol:

#95 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:11

จากความคิดเห็นของ hentai ที่ #81 ระบุข้อความของผมที่ #46 อ้างว่า เป็นเด็ก ป.1 ไม่ต้องหลีกเลี่ยง
ระบุข้อความมาชัดเจนแบบนั้น ทุกท่านที่อ่านความก็รู้ว่าคุณกำลังหมายถึงใคร
คนที่ประกาศว่าตัวเองบกพร่องทางภาษาอยู่ก่อนแล้ว แสดงความคิดเห็นแบบนี้ต้องการจะสื่อว่า ..
ตัว hentai เองมีความสามารถด้อยกว่าเด็ก ป.1 อีกอย่างนั้นหรือ?

ผมไม่คิดว่าคุณบกพร่องทางภาษาหรอกนะ แต่คุณสามารถใช้มันได้ดีจนมากเกินไป
ปรึกษาแพทย์ให้เค้าช่วยลดความสามารถนั้นลงบ้างเถอะครับ : http://www.psyclin.c...new_page_18.htm :wacko:

ก่อนจะตอบโต้ผมอีกครั้ง ขอความกรุณา อ่านทุกความเห็น และ เคารพสมาชิคท่านอื่นด้วย
ขออภัย จขกท และ สมาชิคทุกท่านนะครับ ที่ใช้พื้นที่พากระทู้ออกนอกหัวข้อไปเยอะเลย

#96 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:34

นี่ก็...น่ารักน่ะค่ะ ช่างภาพฝีมือเยื่ยมค่ะ

E - GLODEN - FLOWER
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#97 ภาวินี

ภาวินี

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:25

อธิบายง่ายๆ กรณีที่คุณอ้างว่าข้อสงสัยทั้งหมด จบด้วยการที่ จขกท
ออกมายอมรับว่าไม่ได้แตกมาจากไหน ปัญหาหรือข้อสงสัยทั้งหมดต้องถูกยกเลิกไปเลย

คนที่เริ่มมาประท้วงคนแรก คือ hentai ก็เลยกลับมาไล่ถากถางคนอื่นเปรียบเสมือนว่าคุณนั้นแหละคือตัวปัญหา
เพื่อหลบปัญหาที่ตัวเองก่อเอาไว้ในข้อความแรกสุดที่ #19

ทำให้ตอนนี้ hentai จึงมีคู่กรณีถึง 2 คน ผมเข้าใจถูกต้องมั้ยครับ จากเหตุการ์ณทั้งหมด คุณไม่ยอมรับว่าเป็นผู้เริ่มสงสัยก่อน
จึงพยายามเบี่ยงประเด็นตามที่ผมชี้แจงไว้ที่ #93 ผมเห็นว่าถ้ามัวแต่คุยกันแบบนี้ คงไม่มีทางลงตัวแน่นอน
เลยอยากเสนอตัวเองว่า ให้ hentai ออกมาอธิบายข้อความที่ #19 ว่าความหมายคืออะไรให้จบไปเลย

เรื่องระหว่างผมกับ hentai ให้จบด้วยการที่ จขกท ออกมายอมรับว่าไม่ได้แตกมาจากไหน ตามที่ hentai อ้างตกลงมั้ย?
แล้วอย่าหนีคำถามโดยการ ตามหาผู้สงสัยอีกหล่ะครับ ตอนนี้ผมไม่สงสัยก็ได้ เพราะถ้าสงสัย hentai ก็จะกล่าวหาผมอีก
ก็ต้องกลับไปอ่านข้อความที่ #93 ซึ่งมันก็จะเป็น Infinity Loop ประเด็นที่คิดเอาไว้ก็คือ hentai ไม่สามารถแก้ต่างกับ จขกท ได้

จะหนีไปก็เสียหน้า เลยหาคนมาชวนทะเลาะเพื่อที่จะหนีประเด็นไป พอวันนี้ผมกลับมาเห็น hentai ไม่ยอมจบงั้นผมจบกระทู้นี้เอง
ไม่อยากให้เป้น Infinity Loop ถ้า hentai คิดจะหนีไม่ยอมตอบ จขกท มันก็เหมือนกับว่าที่ผมกล่าวไว้ทั้งหมดนี้ คือ เรื่องจริง
ตอนนี้ผมขอเป็นผู้ที่สงสัย หรือ เป็นผู้กล่าวหา hentai ก็แล้วกันเขิญ hentai กล่าวถึงผมตามสบายเลย

แต่อย่าได้คิดหนีความเห็นแรกสุดอันดับที่ #19 ของตัวเองที่ยังไม่ได้สะสางก็แล้วกัน สร้างเรื่องเอาไว้ทั้งหมด
คิดยังไงเล่นคำยังไงมันก็ลบออกไม่หมดหรอก hentai อุบายทั้งหมดผมบอกเล่าจากสิ่งที่ผมอ่านที่กระทู้นี้

อยากแสดงตัวว่าเป็นคนที่จ้องจะใช้คนอื่นเป็นเครื่องมือล้างผิดให้ตัวเอง
หรือ
อยากเป็นผู้บริสุทธ์ที่โดนทุกคนกลั่นแกล้ง

แก้ตัวเอาเองก็แล้วกัน ผมไม่แปลกใจว่าทำไมคุณถึงชื่นชอบ ทักษิณ การกระทำมันฟ้องจริงๆ

Edited by Pervious, 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:28.

#98 bird

bird

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:42

ในฐานะ จขกท ขอกล่าวว่า ขออภัย ต่อท่านสมาชิกทั้ง 2 ท่านที่ต้องมาปะทะวาทกรรม
กับคนกลางอย่าง ป้า Hen...

ซึ่งส่วนหนึ่งเกิดจากการตั้งกระทู้ที่ไม่มีรายละเอียด มาตั้งแต่ต้น และไม่คาดคิดว่า
กระทู้นี้จะสร้างความเดือดเนื้อร้อนใจ ร้อนตัว ให้กับป้า Hen อย่างที่ไม่อาจยับยั้งชั่งใจ

แต่นั้นก็ทำให้หลาย ๆ ท่านที่เข้ามาชื่นชมความน่ารักของผู้นำ ได้รู้จักป้า Hen
แบบไม่ต้องมีข้อสงสัย...เพราะป้า Hen ได้ประกาศเจตนารมณ์ชัดเจน

ขออภัยทั้งคุณ asawinee และ คุณ Pervious ด้วยน่ะค่ะ

#99 kuuga

kuuga

ขาประจำ

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:42

Posted Imageไม่รู้วส่าตอนแกไปกินอะไรที่ 4ss หน้าตาจะเป็นแบบนี้ไหมหนอ

Edited by kuuga, 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:50.

กระบือ=ควาย มีค่า มนุษย์มีค่า = ควาย ไร้ค่า

#100 bird

bird

ตอบ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

ดูสิค่ะ..เวลาทำงานยังมีติวเตอร์พิเศษติดตามไปด้วย...
แววตาท่านจริงจัง ม๊าก...ผมรับผิดชอบเอง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน