Jump to content

- - - - -

ไปที่ไหน ***ซวยที่นั่นนนน ถ้าจะจริง! "โอบามา"เครียดจนเข้ารพ. หลังถูกฝ่ายค้านเล็งเอาผิด ฐานละเมิดรธน.ที่ไปสนับสนุนคนคอร์รัปชั่น

• Please log in to reply
115 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

หน้าแตกยับเลย
ข่าวปล่อย ของนพเหล่ สร้างราคาให้นาย ว่าได้พบกับ ปู่คิงซิงเจอร์ หารือความเมือง เรื่องอาเซียน เรื่องพม่า
ข่าวจากแดนไกล บอกมาตามสายลมว่า ไข้ขึ้น คะหลังเจอไล่ ตั้งแต่รัฐแรก จนรัฐสุดท้าย เขี่ยไปอยู่ปลายนา ที่ฮาวาย ไม่ฮูล่า ฮูล่า
ข่าวว่ามีการขอพบคะ แต่ปู่ไม่สนใจจะคุยด้วย
เดี๋ยวจะว่าข่าวลอยลม เอาหลักฐานยืนยัน
เอกสารวิชาการมะกัน บอกคนไทยเพ้อตามได้อย่างไร ไม่มีเหตุผลที่ต้องคุย
ขี้หกทั้งเพ
Siriwanna Jill

#102 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:10

ขออภัยครับ ถ้าการแสดงความเห็นของผมมันทำให้คุณเข้าใจว่าผมด่า

จริงๆคุณไม่โง่หรอกครับ แต่คิดน้อยไปหน่อย แค่แนะนำให้คิดเยอะๆครับ ^_^ ^_^

พอผมคิดไม่เหมือนคุณ คุณก็ด่าผมโง่ ไปหาความรู้ใส่สมองทุกทีไป.. ผมต้องคิดเหมือนคุณใช่มั้ย ถึงจะฉลาดเหมือนคุณ.......

พอผมตอบโต้ คุณก็เลี่ยง ก็หลบ ก็แอ๊บ อะไรวะเนี่ยยย......

จะด่าผมก็ด่ามาเลย อย่าเป็นอีแอ๊บ ถ้าคิดจะไว้นํ้าใจซึ่งกันและกันแล้ว จะเขียนมาทำไมวะ ไอ้คำพูดแบบนั้นหน่ะ และแถว่าไม่โง่นะ แต่บอกว่าคิดน้อย แล้วบอกผมเข้าใจผิดไปเอง นี่ไม่ได้ด่าเลย แบบนี้แมนม้ากๆ...ครับ <_<

#103 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:25

ส่วนตัวเจ๊คิดว่าถ้าตัวแทนพรรครีพับรีกันได้เป็น ปธน. จะเข้าทางไอ้แม้วนะสิคะ

หนึ่งคือสายสัมพันธ์ของตระกูลบุชกับไอ้แม้ว

สอง ความเป็นผู้นำสายเหยี่ยว อนุรักษ์นิยมที่คิดว่า อเมริกาจะต้องเป็นเบอร์หนึ่งของโลก แน่นอนถ้าเข้ามาได้ต้องเปิดสงครามกับจีนอย่างก้าวร้าว

สาม ไอ้แม้วจะใช้สถานการณ์นี้ยกผลประโยชน์ของประเทศให้อเมริกาเพื่อแลกกับผลประโยชน์ของตัวเองง่ายๆก็สนามบินอู่ตะเภานี่ละค่ะ และช่วงไอ้แม้วเป็นนายกฯ นโยบายส่วนใหญ่จะเลียไข่อเมริกาซะเยอะ

ต้องบอกกันตรงๆค่ะว่า พลังงานอย่างก๊าสธรรมชาติ หรือน้ำมัน ล้วนแต่อยู่ในมือไอ้พวกยิว พวกอเมริกา อเมริโกยอยู่แล้ว พวกมันแค่เสนอแบ่งผลประโยชน์ให้เล็กน้อย ไอ้แม้วก็พร้อมที่จะยอมสยบแทบเท้าคุณพ่ออเมริโกยทันที

ส่วนตัวเจ๊จึงอยากให้โอบามา เป็นปธน.ต่อไป เพราะท่าทีกับจีนยังไงก็เบากว่ารีพับลีกัน ที่แสดงออกอย่างชัดเจนว่าพร้อมจะกระทืบจีน โดยไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น เวลานั้นโลกอาจจะวุ่นวายมากๆก็ได้ค่ะ

Edited by -เจ๊ม้าม-, 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:28.

#104 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:56

เอ่อมม ตอนมันไม่จีน ไม่เห็นมีใครว่าอะไรเลยฮะ ล่าสุดไปฮ่องกง มันก็แผ่นดินจีนเหมือนกัล... :blink:

เข้าสหรัฐไปประเดี๋ยวหนึง ถูกคนไทยถล่มซะยับเล๊ยย ผลประโยชน์นู้นนี้นั้นโยงกันตะลุมบอลไปหม๊ดด

สงสัยสหรัฐฯ คนเกลียดเยอะจริงอะไรจริง....... -_-

ไม่แปลกหรอกค่ะ เพราะมันน่าหมั่นใส้กว่าไงคะ และการเข้าไปก็มีผู้รู้มาให้ข้อมูลแล้วว่าผิดกฎหมายการเข้าเมืองของอเมริกามาก ผลที่ออกมาก็เลยเป็นอย่างที่เห็นนั้นละค่ะ และเค้าก็กลัวว่าการกลืนน้ำลายตัวเองของอเมริกา อาจจะต้องแลกกับผลประโยชน์ของชาติบางอย่างไปด้วย และยังพ้นจากกรณีสนามบินอู่ตะเภามาได้ไม่นาน การตอบโต้อเมริกาก็เลยหนักเช่นนี้ละค่ะ

ส่วนจีน / ฮ่องกง แม้จะชัดเจนว่าไอ้แม้วใช้ฮ่องกงในการเคลื่อนไหวทางการเมือง แต่ในเรื่องผลประโยชน์ของชาติยังไม่ชัดเจน ความรู้สึกต่อต้านเลยน้อยกว่า

ยิ่งไปกว่านั้นก็คือตัวคนบังคับใช้กฎหมายนั้นละค่ะ ที่สมควรโดนด่ามากกว่าใครอื่น ดูสิบินไปกราบไข่ ขอพรกันถึงฮ่องกง มันน่ารังเกียจมากค่ะ

Edited by -เจ๊ม้าม-, 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 16:59.

#105 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 17:08

ไปไล่งับ ข่าวแบบนี้.... ไม่ต่างอะไรกับ

หมางับแมลงวัน...

ที่บ้านเลี้ยงหมากันป่าวครับ... เคยเห็นป่าว... :D

ครับ
ก็หมากันทั้งหมดแหละครับ
ไล่งับแมงวันกันทั้งนั้น
เฮนไตก็ด้วย
หรือว่า การไล่งับข่าวปล่อยของแกนนำแดง ไม่ใช่การไล่งับแมงวัน???
การนำข่าวจาก ข่าวสด มติชิน ไม่ใช่การงับแมงวัน??
ข่าวสด เอาคำโกหกจากบล็อกไอ้โอ๊ค มาออกข่าวด่าว่าคนประท้วง LA ว่า กีดกันทักษิณไม่ให้เข้าไปในพิธีถวายพระพร
อย่างนี้ เฮนไต เชื่อ ว่ามีพิธีถวายพระพร???
ไม่ไล่งับแมงวัน???

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#106 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:49

ขออภัยครับ ถ้าการแสดงความเห็นของผมมันทำให้คุณเข้าใจว่าผมด่า

จริงๆคุณไม่โง่หรอกครับ แต่คิดน้อยไปหน่อย แค่แนะนำให้คิดเยอะๆครับ ^_^ ^_^

พอผมคิดไม่เหมือนคุณ คุณก็ด่าผมโง่ ไปหาความรู้ใส่สมองทุกทีไป.. ผมต้องคิดเหมือนคุณใช่มั้ย ถึงจะฉลาดเหมือนคุณ.......

พอผมตอบโต้ คุณก็เลี่ยง ก็หลบ ก็แอ๊บ อะไรวะเนี่ยยย......

จะด่าผมก็ด่ามาเลย อย่าเป็นอีแอ๊บ ถ้าคิดจะไว้นํ้าใจซึ่งกันและกันแล้ว จะเขียนมาทำไมวะ ไอ้คำพูดแบบนั้นหน่ะ และแถว่าไม่โง่นะ แต่บอกว่าคิดน้อย แล้วบอกผมเข้าใจผิดไปเอง นี่ไม่ได้ด่าเลย แบบนี้แมนม้ากๆ...ครับ <_<

^_^ ^_^ ^_^ ....

...

ซ้อมใว้ก่อน

อีกหน่อยหมดไอ้แม้ว หมดเสื้อแดง บอร์ดจะได้ไม่เงียบเหงา

:blink: :blink:

Edited by เช neverdie, 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 18:53.

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#107 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

ไพศาล เขาก็นั่งเขียนนิยายเต้าข่าวไปเรื่อยเปื่อย ที่มาก็ไม่มี
เอาไว้หลอกพวก สมองน้อย ให้มีชีวิตชีวาบ้าง

อยากจะเชื่อคุณดอนยออยู่นะ แต่เมื่อศึกษาประวัติของคุณไพศาลแล้ว
ประวัติเค้าน่าเชื่อถือกว่าดอนยอเยอะ ประเด็นนี้ของดอนยอจึงตกไป
แต่ก็เหอะ ผมให้เครดิตการดีดดิ้นสุดแรงเกิดของคุณในครั้งนี้
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#108 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:32

*
POPULAR

ถ้าไม่มีใครคัดค้าน...!

ผมจะส่งไปให้หนึ่งหรีด...
ในนาม"เสรีไทยดอทเนท"ได้ไหมครับ......ฮา

ปล.พรุ่งนี้เช้าจะเข้ามาอ่านใหม่......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ข้ามาตามที่บอกไว้เมื่อวานนี้.....
ไม่เห็นใครแสดงความคิดเห็นคัดค้าน.....

ผมถือโอกาสส่ง"หรีดไปให้ในนาม"เสรีไทยดอทเนท"แล้ว.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

มีคนมาโพสรูปให้ดูด้วยค่ะลุงปุถุชน

ขอบคุณเจ้าของเฟสบุ๊คนี้ค่ะ
https://www.facebook...pe=1&permPage=1

Edited by -เจ๊ม้าม-, 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:24.

#109 johit

johit

น้องใหม่

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 19:56

ไอ้ตัวซวย

#110 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:41

ถ้าไม่มีใครคัดค้าน...!

ผมจะส่งไปให้หนึ่งหรีด...
ในนาม"เสรีไทยดอทเนท"ได้ไหมครับ......ฮา

ปล.พรุ่งนี้เช้าจะเข้ามาอ่านใหม่......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ข้ามาตามที่บอกไว้เมื่อวานนี้.....
ไม่เห็นใครแสดงความคิดเห็นคัดค้าน.....

ผมถือโอกาสส่ง"หรีดไปให้ในนาม"เสรีไทยดอทเนท"แล้ว.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

มีคนมาโพสรูปให้ดูด้วยค่ะลุงปุถุชน

ขอบคุณเจ้าของเฟสบุ๊คนี้ค่ะ
https://www.facebook...pe=1&permPage=1

• Nong Kaewthammachai มันสวยเกินไปอย่างขรี้ติ้ดเหมาะกะดอกอุตพิษ เสียแต่หายาก
    7 hours ago · 3

Moopink Onlyone ช่อดอกไม้คุ้นๆ นะคะ เนี่ย
    See Translation
    7 hours ago

ขอโทษครับ.....
    อยากส่งดอกไม้ช้ำๆไปให้..
    แต่เจ้าของร้าน"ขาประจำ"ไม่ยอมครับ....
    บอกเสียชื่อเสียงของเธอและของผมด้วย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.ผมต้องตบรางวัลให้ลูกน้องที่นำไปติด....
    เขาบอกว่าไม่มีใครชุมนุมบริเวณนั้น
    มีแต่ดอกไม้หลายกอง....!
    แต่ก็ติดไว้อย่างที่เห็น......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • ปล.2 ใน"โพสต์ทูเดย์"มีภาพนี้ให้ผู้อ่านชมด้วย....ฮา

Edited by ปุถุชน, 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:44.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#111 Maratiraj_

Maratiraj_

ขาประจำ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 20:51

ตอนนี้กำลังจับตาดูไอ้โสมขาว ถ้ามรึงซิกแซ็กเชี่ยอะไรกับไอ้แม้ว ก็เตรียมตัวรับกรรมจากการรณรงค์บอยคอตสินค้ายี่ห้อเกาหลีในไทยได้เลย

ดูทีรึมิงจะไปได้กี่น้ำ

สงสัยต้อง แบน SNSD ซะแล้วถ้า น้่าเช ว่าอย่างงี้ :(

ผมคงต้องหักใจ งดดู Live stream แข่ง Starcraft2 ของ เกาหลีใต้แล้วสินะ

#112 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:35

ไปไล่งับ ข่าวแบบนี้.... ไม่ต่างอะไรกับ

หมางับแมลงวัน...

ที่บ้านเลี้ยงหมากันป่าวครับ... เคยเห็นป่าว... :D

สื่อต่างประเทศเค้ารู้เช่นเห็นชาติของเห้แม้วหมดแล้ว ยกเว้นพวกที่กินหญ้าเป็นอาหารหลัก ถึงออกอาการ....

แถมไอ้โอบ้าหมาโดนอิหร่านเล่นงาน งานนี้อิหร่านกัดไม่ปล่อยแน่ๆ ฝากคุณเห็นฯไปปล่อยข่าวให้แถวๆตะวันออกกลางหน่อย

ฆาตรกรแม้ว สั่งฆ่าคนมุสลิม 2,000 ศพ ให้ตามล่าตัวด่วนๆ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#113 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 21 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 22:49

เรารู้นะ ว่า Hentai เจ็บแทนแม้ว ถึงได้ออกมาฟาดงวงฟาดงา

แต่ก็นะ สมน้ำหน้า แส่หาเรื่องนัก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Confirm......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#114 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 22 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 09:17

ตอนนี้ไอ้แม้วทำไปทำมากลายเป็นศัตรูของโลกมุสลิมไปแล้ว อยู่ดีๆไม่ชอบ สม ผมว่าไอ้แม้วโดนพวกมุสลิมหัวรุนแรงเก็บแน่ไม่ช้าก็เร็ว ยิ่งใช้เครื่องบินส่วนตัวลอยไปลอยมาในอากาศยิ่งง่ายใหญ่ โดนจรวดสกํ๊ดจากพื้นสู่อากาศลูกเดียวจบเห่

#115 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 22 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

ตอนนี้กำลังจับตาดูไอ้โสมขาว ถ้ามรึงซิกแซ็กเชี่ยอะไรกับไอ้แม้ว ก็เตรียมตัวรับกรรมจากการรณรงค์บอยคอตสินค้ายี่ห้อเกาหลีในไทยได้เลย

ดูทีรึมิงจะไปได้กี่น้ำ

สงสัยต้อง แบน SNSD ซะแล้วถ้า น้่าเช ว่าอย่างงี้ :(

จับมาตีก้นสั่งสอนเรียงตัว :P

#116 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 22 สิงหาคม พ.ศ. 2555 - 11:29

ตอนนี้ไอ้แม้วทำไปทำมากลายเป็นศัตรูของโลกมุสลิมไปแล้ว อยู่ดีๆไม่ชอบ สม ผมว่าไอ้แม้วโดนพวกมุสลิมหัวรุนแรงเก็บแน่ไม่ช้าก็เร็ว ยิ่งใช้เครื่องบินส่วนตัวลอยไปลอยมาในอากาศยิ่งง่ายใหญ่ โดนจรวดสกํ๊ดจากพื้นสู่อากาศลูกเดียวจบเห่

ซ๊าธุ ขอให้สมพรปาก

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน