Jump to content

- - - - -

มาดูอะไรฮาๆกัน

ปูกี้

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:52

*
POPULAR

:D :D :D

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#2 ฉันรักเมืองไทย

ฉันรักเมืองไทย

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:21

555 ขำหน้ายงยุทธ ...บอกว่าชุดคุ้มครองหมู่บ้าน ๆ เธอยังจะให้เป็นชุดคุ้มครองหมู่บ้านและตำบลให้ได้ .... ยงยุทธถึงกับตาลอยเลย
ทีเดียว 555

#3 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:26

โธ่เอ๊ย นางยกตรู(ปู) :lol: :lol:

#4 simba

simba

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:28

ชินละครับ... หึหึ

#5 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:29

ซูด ยอดดดดดดดดดดดดดดด ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน

Edited by Sujinno, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:30.

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#6 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:34

55555

เรื่องอย่างสามจังหวัดชายแดนใต้ นายกฯยังแถลงข่าวให้คนฮาไดขนาดนี้

ไม่ธรรมดาจริงๆ

แต่ไม่รู้ว่าทหาร ตำรวจ ประชาชน (รวมทั้งผู้ก่อการร้าย) ในสามจังหวัดจะรู้สึกอย่างไรที่ได้ฟัง

ช่างเป็นนายกฯที่เอาใจใส่ในกิจการงาน หมั่นศึกษารายละเอียดในกิจการงานที่ทำจริงจริ๊งงง

Edited by Siren, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:35.

Now!  Restart Thailand  

#7 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:36

ไม่อ่านรายงาน ไม่ติดตามข่าว ไม่เคยสนใจ
มันเลยออกมาแบบโง่ๆ ไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรเลยแบบนี้

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#8 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:46

เข้าใจคำว่า...หัวเราะทั้งน้ำตา ก็คราวนี้เอง
เฮ้อ...ประเทศกรู :( :( :(

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#9 Nirvana

Nirvana

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:48

โอ๋ย โย๋ นางโยก.

ถ้าลำบากมากก็ให้ยงยุทธมันแถลงแทนก็ด้ายยยย..

ไปทำงานถนัดดีกว่า

อย่างไปเป็นพื้นที่รับน้ำเนี่ย หนุกกว่า !!!

#10 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:56

อาย แทนจริงๆ ที่มีนางยก แบบนี้ 55555

Edited by Gato & Santa, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:56.

#11 ไผ่ปล้องเดียว

ไผ่ปล้องเดียว

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:17

กูอายจริง

#12 notcomeng

notcomeng

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:25

ก็นายกปูไม่ถนัดพูดนี่ ใครจะไปเก่งพูดเหมือนม้าก :angry: :angry: :angry: (หัดแอ้บ)

ปล. ตกลงเจ๊เค้าเก่งอะไรมั่งเนี้ย <_< <_< <_<

#13 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:26

ไม่รู้ E โอ๊ค ได้ดูได้เห็นอ๊ะยัง...

เห็นมรันเทียบว่า ลงไปใต้เท่าๆกับมาร์คอยู่...
ผมว่ายังไง มาร์คก็ ตลกสู้ไม่ได้แน่ๆ... :mellow:

#14 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:38

เหอๆๆ นี่คือนายก รัฐมนตรีผู้ที่ดูแลบริหารจัดการ ประเทศ ที่ชื่อว่าประเทศไทย หรือ T^T

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#15 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:44

ลาออกไปแดรกหญ้าจะดีกว่ามั้งเนี่ย :D :D :D

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#16 conservative

conservative

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:07

อยากให้คนกลาง กับเสื้อแดงใน สรท. มาตอบกระทู้นี้จัง

#17 Kraken

Kraken

น้องเก่า

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:10

นี่มันไม่ใช่พูดผิดแล้วนะครับ

นี่คือในสมองเธอไม่มีอะไรเกี่ยวกับการแก้ปัญหาภาคใต้เลย :(

#18 ongard370

ongard370

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:12

นี่คือบทพิสูจน์ว่า "ปู" โง่กว่ากว่า "ควาย"

#19 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:14

นี่คือบทพิสูจน์ว่า "ปู" โง่กว่ากว่า "ควาย"

Posted Image :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#20 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:30

อยากให้คนกลาง กับเสื้อแดงใน สรท. มาตอบกระทู้นี้จัง

เป็นขนกลาง เป็นคันเสื้อแดง มาตอนกระปู๊นายกน่ารัก

#21 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:45

น่าสมเพชแทน 15 ล้านเสียง

คงโง่และเอ๋อพอกัน เวรกรรมปประเทศไทย

#22 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 18:49

อีปู......อีสมองกลวง
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#23 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:28

โง่ไม่บันยะบันยัง

ไปเจออดีตทีมพีอาร์นางยก สมัยอยู่ บ.

เธอบอกว่า อีนี่หรือพี่ โง่จริงๆ ไม่ได้โง่เล่นๆ

ทีมพีอาร์กะที่ปรึกษาจัดการให้หมด

มีหน้าที่เดินสวยไปออกงานแค่นั้นแหละ
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#24 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:45

ไงหล่ะ พวกสลิ่ม กะ พวกแมลงวาป

มี ผู้นำคนไหน ทำให้ "ฮา" ได้แบบนี้ไม๊เล่าาาาาา!!!! :lol: :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#25 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:46

เธอแกล้งโง่เรียกคะแนนสงสาร :D

#26 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:49

ทำไมครับ ผู้นำพูด ผิด บ่อย มันหนักอะไรพวกอำมาตย์ มากหรือครับ

ท่านบริหารงานประเทศแค่ 1 ปี ผลงานก็มากมาย

ทั้งกู้เงินมาช่วยประเทศเพราะ รายจ่าย มากกว่ารายรับ

สรรพากรทำงานห่วยแตก เก็บภาษีได้ตามเป้า

ประเทศ เป็นไงครับ คิดเอง ใคร ๆ ก็รู้ ดีกว่าคนบางคน ไม่เคยจับ ใบดำ ใบแดง เยอะครับ

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#27 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:52

อีเห้!!! ผิดตลอด ฮาไม่ออกอ่ะ!! คนเป็นระดับนายกเป็นผู้นำประเทศ เข้าไปในพิ้นที่ที่มีปัญหาแบ่งแยกดินแดน

เป็นปัญหาสำคัญระดับชาติเลยอ่ะ กะอีแค่ชื่อหน่วยงานสำคัญของ3จว.ชายแดนใต้ ที่มรึงตั้งขึ้นมาเองยังจำไม่ได้

โคตรสะเทือนใจเลยตรู และโคตรบั ดซบ แสดงถึงความไม่ใส่ใจ ไม่ใยดี ไม่สนใจชีวิตคน เพิ่งจะลงไปไม่กี่ชม.แท้ๆ

ยังจะมาลอยหน้าลอยตา ตอแหลสุดๆ 15 ล้านตัวดูไว้ซะ ตรูจะไม่ไหวแล้ว เป็นความซวยของคนไทยแล้วละ................

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#28 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:59

ทำไมครับ ผู้นำพูด ผิด บ่อย มันหนักอะไรพวกอำมาตย์ มากหรือครับ

ท่านบริหารงานประเทศแค่ 1 ปี ผลงานก็มากมาย

ทั้งกู้เงินมาช่วยประเทศเพราะ รายจ่าย มากกว่ารายรับ

สรรพากรทำงานห่วยแตก เก็บภาษีได้ตามเป้า

ประเทศ เป็นไงครับ คิดเอง ใคร ๆ ก็รู้ ดีกว่าคนบางคน ไม่เคยจับ ใบดำ ใบแดง เยอะครับ

มันแสดงให้เห็นถึงความใส่ใจและจริงจังกับปัญหาป่ะ ถ้าศูนย์นี่ตั้งเป็นตัวย่อเป็นภาษาไทยแล้วจำไม่ได้ทีหลังก็ตั้งเป็นภาษาเขมรก็ได้จะได้พูดถูก

ตอนนี้มีความรู้สึกสมเพชตัวเอง และสมเพชคนไทยทั้งประเทศด้วย ดูไอพวกลิ่วล้อที่ยืนอยู่ข้างๆดิ ดูสีหน้าแต่ละตัวดิ

Edited by Thai4u, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:00.

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#29 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:03

มิน่าไพร่ถึงอวยว่าก้มหน้าก้มตาทำงานเงียบ ๆ

พูดทีไรวงแตกทุกทีสิน่า :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#30 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:03

อีนี่..โง่ที่สุด..ในประเทศซิดนีย์...จังหวัดหาดใหญ่..จริงเชื่อแล้ว..
...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#31 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:05

:D :D :D

http://www.youtube.com/watch?v=0pyLNNbcp1I

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#32 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:10

หลังจากมี จ.หาดใหญ่
ประเทศซิดนีย์ไปแล้ว
ต่อไปก็จะมีทหารประจำตำบล สุดยอดเลย

#33 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:19

5555 เห็นแล้วก๊ากกกกกโคตร มาร์คดีแต่พูด แต่นังปู พูดยังไม่ถูกเลย :D

เสียเวลานั่งเครื่องจริงๆ <_<
แทนที่จะเอาเวลาตอนนั่งเครื่องไปอ่านบทแถลงก่อน สงสัยคงเอา้เวลาไปนอนซะมากกว่า ฮา :lol:

Edited by ตามงคล, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:20.

#34 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:33

ทำไมครับ ผู้นำพูด ผิด บ่อย มันหนักอะไรพวกอำมาตย์ มากหรือครับ ( ผิดจน ปชช อายแทน)

ท่านบริหารงานประเทศแค่ 1 ปี ผลงานก็มากมาย ( ผลงานอะไร ไม่เห็นมี)

ทั้งกู้เงินมาช่วยประเทศเพราะ รายจ่าย มากกว่ารายรับ ( ดีแต่กู้ แต่ไม่มีผลงาน )

สรรพากรทำงานห่วยแตก เก็บภาษีได้ตามเป้า ( เก็บภาษีมา แต่พี่ชายตัวเองเลี่ยงภาษี )

ประเทศ เป็นไงครับ คิดเอง ใคร ๆ ก็รู้ ดีกว่าคนบางคน ไม่เคยจับ ใบดำ ใบแดง เยอะครับ ( 55555 ตลกกับความคิด QC แดง แล้วอีโอ๊คล่ะ จับใบดำใบแดงที่ไหน เรียน รด.ที่ไหน กี่ปี เรียนปีไหน จบปีไหน ช่วยเอามาโชว์หน่อย )

Edited by Gato & Santa, 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:36.

#35 ผ่านมาผ่านไป

ผ่านมาผ่านไป

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:47

น่าขำปนน่าสมเพช นี่หรือผู้นำประเทศไทย :(

#36 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:13

นับวันเอ๋อขึ้นทุกวัน ดูแล้วเธอไม่รู้สึกอับอายแล้วละ ..สงสารลูก+ผัวนะ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#37 anntracite

anntracite

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:03

ต่อไปเวลาสัมพลาดนางยก ออกข่าวช่วยทำ subtitle ให้ด้วย
บอกตรงๆฟังไม่รู้เรื่อง ชีจะบอกอะไรนะ :huh:

#38 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:15

จะหาดูคลิปนี้ทางโทรทัศน์ช่องไหนได้บ้างครับ

จะมีใครกล้าเอาไปออกไหม?????

#39 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:16

แต่งหน้าซะขาวว่อกแถมแรเงาจมูกเป็นสันเหมือนกระเทยแต่งหญิง
อ้าปากเพงิบพะงาบ ตาเหลือกไปมา พูดอะไรก็ไม่รู้เรื่อง
..........
เหมือนเอาเด็กอนุบาลมาเล่นเป็นนายก
กลับไปเล่นหม้อข้าวหม้อแกงเหมือนเดิมเหอะ

เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#40 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:31

เห็น เด๋อๆ ด๋าๆ เป็นประจำแบบนี้ แม่นางก็บินไปประชุม APEC ที่รัสเซียในนามนายกรัฐมนตรีแห่งประเทศไทยแล้ว

#41 greatDOG

greatDOG

น้องเก่า

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:38

เก่งเรื่อง'ไรบ้างอ่ะ

#42 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:43

เป็นนางยกที่ห่วยที่สุดในสามโลก

#43 serithai11

serithai11

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:45

ฮาน้ำตาเล็ดเลยครับ

#44 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:49

ชิ พวกแมงสาปขี้จับผิดหยุมหยิม หาเรื่องได้ทุกวัน
พวกสลิ่มแมงสาปเกิดมาจากท้องพ่อท้องแม่ ก็รู้เรื่องทุกอย่างเลยว่างั้น
ท่านยิ่งลักษณ์เป็นผู้บริหารระดับประเทศ ดูภาพรวมแบบ bird's eye view
เพื่อบูรณาการทุกภาคส่วนให้มีเอกภาพประสานสอดคล้องไปในทิศทางเดียวกันเสมอ
ดังนั้นรายละเอียดปลีกย่อยบางทีท่านก็ไม่รู้ มันก็เป็นเรื่องธรรมดาสำหรับผู้บริหาร
พวกสลิ่มแมงสาปกระจอกดีแต่ทำงานเป็นเสมียนลูกจ้างคงไม่เข้าใจหรอก :angry:
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#45 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:56

ถ้าเป็น ผู้นำของประเทศอื่น ผมคงฮากับคลิปนี้อย่างอารมณ์ดี
แต่...นี่มัน โอ้แม่เจ้า...ไม่นะ...นี่มัน ผู้นำประเทศของตรู เหอะๆๆๆ
อยากขำ แต่ ขำไม่ออก

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#46 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:23

รับสมัครนางยกฯ
คุณสมบัติ
1. มีผมไว้ให้ช่างเซ็ต(แล้วย้อม)
2. มีตาไว้อ่านโพย
3. มีหูไว้ฟังพรายกระซิบ
4. มีปากไว้พูด (สำคัญมาก)
5. มีมือไว้ตัดริบบิ้น และให้ผู้เลื่อมใสศรัทธาจับ
6. มี......ไว้ ว.5
7. มีขาให้ดูคล้ายคน

ผู้สมัครที่ไม่มีสมองจะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ

#47 Ballbk

Ballbk

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:26

ใกล้จะถึงเดือน พฤศจิกาคม แล้ว

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#48 สุกี้น้ำ

สุกี้น้ำ

น้องใหม่

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:33

โพยไม่ดี เอาเล่มนี้ไปใช้
Death Note =D.png
อย่าลืมเขียนชื่อพี่ชายใส่ไปด้วยละ ท่านนายก

Edited by สุกี้น้ำ, 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:34.

#49 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:37

ความใส่ใจของท่านนายกน้อยมากเลยครับ
/人= ‿‿ =.u人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#50 serithai11

serithai11

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:21

นายกปูเก่งที่สุดในโลกที่สามเลย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน