Jump to content

- - - - -

มาดูอะไรฮาๆกัน

ปูกี้

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:24

ไงหล่ะ พวกสลิ่ม กะ พวกแมลงวาป

มี ผู้นำคนไหน ทำให้ "ฮา" ได้แบบนี้ไม๊เล่าาาาาา!!!! :lol: :lol: :lol: :lol:

ลืมตามเจ๋งมาช่วย ไม่น่าติดคุกอยู่เลย
:D :D :D :D

#52 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:32

จะหัวร่อก็มิได้ จะร่ำไห้ก็มิออก

#53 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:34

เอาน่า
หุ่นกระบอกมันพูด
ถูกบ้างผิดบ้าง
จะเป็นไรไป

#54 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 06:37

ชิ พวกแมงสาปขี้จับผิดหยุมหยิม หาเรื่องได้ทุกวัน
พวกสลิ่มแมงสาปเกิดมาจากท้องพ่อท้องแม่ ก็รู้เรื่องทุกอย่างเลยว่างั้น
ท่านยิ่งลักษณ์เป็นผู้บริหารระดับประเทศ ดูภาพรวมแบบ bird's eye view
เพื่อบูรณาการทุกภาคส่วนให้มีเอกภาพประสานสอดคล้องไปในทิศทางเดียวกันเสมอ
ดังนั้นรายละเอียดปลีกย่อยบางทีท่านก็ไม่รู้ มันก็เป็นเรื่องธรรมดาสำหรับผู้บริหาร
พวกสลิ่มแมงสาปกระจอกดีแต่ทำงานเป็นเสมียนลูกจ้างคงไม่เข้าใจหรอก :angry:

แล้วคุณคิดว่าถ้าคุณเป็นผู้บริหารแล้วไม่รู้รายละเอียดของงานเลยจะเ็ป็นไง
ไม่รู้ ชรบ. ศอบต. ไม่รู้แล้ว ว่าแต่ละอย่างทำงานยังไง แล้วบริหารได้ไหม

สมมุติง่ายๆ เป็นผู้ว่า ไม่รู้จักผู้ใหญ่ กำนัน ว่าแบ่งหน้าที่กันตรงไหน
ก็สั่งให้ผู้ใหญ่ไปเรียกประชุมนายอำเภอได้สิ (เพราะเข้าใจว่าผู้ใหญ่ ใหญ่กว่านายอำเภอ )

ทั้งนี้เหนื่อยอธิบาย

ขนาดหัวหน้าที่มันเชียร์ยังโง่ขนาดนี้

ไม่สงสัยเลยลูกน้องที่ยังเคารพยกย่องว่ามันฉลาดล้ำโลก มานั่งเชียร์แบบไม่รับรู้ความเป็นจริงเลย

ยังคงเชื่อมั่นว่าลูกพี่มันเก่งกาจ วินาศประเทศสามโลก (ลูกผมยังอ่านหนังสือเก่งกว่าอีก อยู่ ป2 ไม่เชื่อท้าแข่งกันได้ )

ลูกน้องมันคง (บรรยายยังไงดีเนี่่ย) เอาแบบว่าโง่เท่าหัวหน้ามันก็แล้วกัน(แต่ต้องโง่กว่าอีกขั้นนึงนะถึงเชื่อถือขนาดนี้)

นี่เป็นผม อายกว่าหม่ำวิ่งแก้ผ้าถ่ายหนังก็แล้วกัน

#55 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 07:49

http://www.youtube.com/watch?v=z06dnDCtwKs
ขำกลิ้ง น้ำหูน้ำตาไหล

ต่อไป คัยป็นนายกฯก้อได้ เชื่อว่า ไม่มีคัยโง่เกินกว่านี้อีกแล้ว

#56 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:09

ทำใจครับ ยิ่งโพลเอแบค ยิ่ง เฮ้อ ประเทศ คน อย่างคนกลางสามหมื่นโลกมันเยอะจังว่ะ

Edited by ter162525, 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:09.

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#57 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:15

ทำใจครับ ยิ่งโพลเอแบค ยิ่ง เฮ้อ ประเทศ คน อย่างคนกลางสามหมื่นโลกมันเยอะจังว่ะ

:lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#58 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:30

เฮ้อ โง่ไม่บันยะบันยังจริงๆ

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#59 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:08

ไหนทีมเชลียร์ดาหน้าออกมาบอกว่าทั่นนายกฯรู้หมดทุกเรื่อง ทำเองกับมือทุกอย่าง ฝ่ายค้านจะอภิปรายอะไรไม่มีหวั่น

ขำกลิ้ง :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#60 norrakrok

norrakrok

น้องเก่า

ตอบ 8 กันยายน พ.ศ. 2555 - 10:34

ทำไมครับ ผู้นำพูด ผิด บ่อย มันหนักอะไรพวกอำมาตย์ มากหรือครับ

ท่านบริหารงานประเทศแค่ 1 ปี ผลงานก็มากมาย

ทั้งกู้เงินมาช่วยประเทศเพราะ รายจ่าย มากกว่ารายรับ

สรรพากรทำงานห่วยแตก เก็บภาษีได้ตามเป้า

ประเทศ เป็นไงครับ คิดเอง ใคร ๆ ก็รู้ ดีกว่าคนบางคน ไม่เคยจับ ใบดำ ใบแดง เยอะครับ

กำลังจะบอกว่าที่นางยกพูดผิด เพราะมาร์คหนีทหารใช่ไหมครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน