Jump to content

- - - - -

พรุ่่งนี้ วันครบรอบ 6ปี ปติวัดหน่่อมแหน่ม สาวกแมงสาบจะไปดื่มน้ำใบบัวบกที่ไหนกัน..หึหึ

• Please log in to reply
71 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ATOM

ATOM

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:19

แพ้ราบคาบ ไม่มีปัญญาเอาชนะทางการเมือง ดันไปร่วมมือกับทหารและพวกหัวเก่า ออกมาปฏิวัติสร้างความเสียหายให้ประเทศ ท่าทางจะแพ้อีกนาน หึหึ

#2 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:22

ปฏิวัติหน่อมแน้ม แต่ทำให้เฮี่ยบางตัวกลับบ้านไม่ได้ :D

ปล.ใช้ภาษาไทยให้มันถูกหน่อยก็ดีนะตอม จะโชว์ทั้งทีอย่าให้คนเค้าด่าว่าโง่

Edited by Fus Ro dah, 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:23.

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#3 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:23

หายไปนาน...เย้ที่2

#4 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:24

:lol: ต้องฉลอง 6 ปีทำ Here หลงทาง

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#5 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:25

อย่าคิดอะไรมากเลย อดีตหัวหน้าคณะปฏิวัติก็ปรองดองกับรัฐบาลแดงประชาธิปไตยแล้วนี่

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#6 me999

me999

ขาประจำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:26

ผมว่าส่วนใหญ่เขาจะจิบไวน์กันนะ
ฉลองให้กับการไล่ตัวเฮี่ยตัวพ่อออกนอกประเทศได้
เผลอแป๊บเดียว 6 ปีแล้วเหรอเนี่ย
โอ....สำหรับอำมาตย์มันช่างเร็วยิ่งนัก
ไม่รู้คนพลัดบ้านเกิดเมืองนอนจะรู้สึกว่าเร็วอย่างนี้หรือเปล่านะ???

#7 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:30

เอ่อ!ไม่คุยเรื่องม็อบคำรณวิทย์บ้างเหรอ....กำลังสนุก :lol: :lol:

#8 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:32

สวนยางเป็นไงบ้าง

อ้ายขี้โม้เอ้ย

#9 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:33

เหอๆๆ

คุมทุกอย่างแล้วในสารขัณฑ์นี้
แต่ไม่มีปัญญากลับบ้านมาแบบ "เท่เท่"

หกปีผ่านไปไวเหมือนโกหก
แต่สำหรับบางคนมันนานเสียเหลือเกิน...นะ

Edited by ม่านน้ำ, 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:33.

#10 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:37

ส่วนผัวนังอ้อก็ยังเร่ร่อนเหมือนสุนัขข้างถนนที่หลบไปประเทศไหนก็คันหนังกลับเพราะมีเห็บแดงเกาะดูดอยู่บนขี้เรื้อนของมันตลอด 6 ปี ไม่มีเปลี่ยน

Edited by แตงดุ๊ด, 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:38.

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#11 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:39

ปชป เค้าไม่ต้องกินน้ำใบบัวบก หรอก

คนที่ต้องกินนะ คือ แม้ว ตากหาก จนป่านนี้ยังาวิธีกลับมาแบบเท่ ๆ ไม่ได้เลย

แถมทุกวันนี้ยังต้องเร่ร่อนเป็นสัมภเวสี อยู่ ณ ต่างประเทศอยู่เลย

พ่วงด้วย น้องปู สุดที่รักของแม้วอ่ะ นับวันยิ่งมีคนด่าว่า โง่ ไม่มีสมอง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#12 juicekung

juicekung

น้องเก่า

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:49

ผม ถามเสื้อแดงจริงๆเลยนะ ถามจากใจ คุณรักประเทศชาติ และ เพื่อนร่วมชาติบ้างมั้ย รักเมืองไทยจริงๆมั้ย (;sdfjsad;fuyasdiofjsadfjsa;d)

#13 juicekung

juicekung

น้องเก่า

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:51

เห็นเอาแต่อวยพวกเดียวกันด่าฝั่งตรงข้าม แต่ไม่เคยคิดอ่านเพื่อผลประโยชน์อันเป็นส่วนรวมกับประเทศมั่ง ไม่อยากด่าหรอกนะ แต่ ............................. เอ๊ย

#14 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:52

โรงแรมโฟซีซั่นค่ะ

#15 rujikate

rujikate

ขาประจำ

ตอบ 18 กันยายน พ.ศ. 2555 - 23:55

ว่างๆคิดอะไรเพื่อส่วนรวมบ้างนะครับ

อย่าเอาแต่คิดแต่ได้ ตามระบอบทักษิณที่ฝังหัวคุณไว้

ผมก็ไม่ค่อยแปลกใจหรอกนะครับ ที่ถ้าจะบอกว่าประเทศไทยมีคนแบบคุณ 15 ล้านกว่าคน

เราเลยได้รัฐบาลที่ทำทุกอย่างเพื่อประโยชน์ส่วนตนและพวกพ้อง

มาบริหารประเทศ เกิดความวิบัติฉิบหาย ทั้งด้านการเมือง สังคม เศรษฐกิจ

ขอให้คิดได้ไวๆครับ

#16 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:01

ปฏิวัติหน่อมแน้ม แต่ทำให้เฮี่ยบางตัวกลับบ้านไม่ได้ :D

ปล.ใช้ภาษาไทยให้มันถูกหน่อยก็ดีนะตอม จะโชว์ทั้งทีอย่าให้คนเค้าด่าว่าโง่

ปฏิวัติเพื่อให้แม้วไม่ได้อยู่ในเมืองไทย ประเทศจะเสียชื่อ เสียหายก็ช่าง NGO จัง

#17 สมชายสายชม

สมชายสายชม

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:02

.

ชาวนา เกษตรกร กรรมกร และประชาชน เป็นเจ้าของประเทศ
แต่ หลงจู๊ ผู้รับเหมา นายทุน และนักการเมือง เป็นเจ้าของโฉนด

คนชั่วที่ชอบใช้ประชาธิปไตยเป็นข้ออ้างว่า "มาจากการเลือกตั้ง"

ก็ไม่ต่างกับพระปลอมที่นำ "จีวร" มาห่มเพื่อหลอกชาวบ้าน

#18 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:03

ตกลงที่บ้านปลูกยางพันธุ์อะไรอ่ะ.... :lol: :lol: :lol:

#19 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:06

คือเอาจริงๆๆ นะตอนปฎิวัติ กับการเสื้อแดงประท้วง อันไหนส่งผลเสียหายมากกว่ากัน

ในแบบรูปธรรมล่ะกันครับ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#20 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:10

อย่าคิดอะไรมากเลย อดีตหัวหน้าคณะปฏิวัติก็ปรองดองกับรัฐบาลแดงประชาธิปไตยแล้วนี่

ที่เห็นเป็นหัวห้น้าที่แท้มันคือลูกน้องนะโว้ย ถูกเขาหลอกใช้

#21 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:13

ตกลงที่บ้านปลูกยางพันธุ์อะไรอ่ะ.... :lol: :lol: :lol:

อ้ายนี้ข้าก็บอกไปแล้วไง พันธุ์ ....500+100 ตัวจุดๆๆนำหน้าไม่รู้พ่อข้าจบปอ 3+1 ไม่รู้ภาษาปะกิต หึหึ

#22 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:19

ผม ถามเสื้อแดงจริงๆเลยนะ ถามจากใจ คุณรักประเทศชาติ และ เพื่อนร่วมชาติบ้างมั้ย รักเมืองไทยจริงๆมั้ย (;sdfjsad;fuyasdiofjsadfjsa;d)

สงสัยมีแด่พวกเอ็งเท่านั้นมั้งที่รักประเทศไทย ถ้ามีใครมาถามกรูแบบนี้กรูจรเข้ฟาดก้านคอแน่

#23 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:20

อ้ายนี้ข้าก็บอกไปแล้วไง พันธุ์ ....500+100 ตัวจุดๆๆนำหน้าไม่รู้พ่อข้าจบปอ 3+1 ไม่รู้ภาษาปะกิต หึหึ

เอ้า..ของตัวเองแท้ๆ ไม่รู้ได้ไงล่ะ ไหนบอกว่ามีตั้ง 70 กว่าไร่ใช่ป่ะ :D
แต่เอ๋....ยางพาราสายพันธุ์ใหม่ 500+100 มีจุดๆนำหน้าด้วย
สงสัยท่าน รมช. เกษตร เป็นผู้พัฒนาสายพันธุ์

#24 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:20

สงสัยมีแด่พวกเอ็งเท่านั้นมั้งที่รักประเทศไทย ถ้ามีใครมาถามกรูแบบนี้กรูจรเข้ฟาดก้านคอแน่

ตอม รักประเทศชาติบ้างมั๊ย -_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#25 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:24

เชียร์ปู 8 ปี ครับ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#26 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:25

บักงัวเอ๊ย ปึกฮ้ายกั่วแป้นปีก

#27 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:26

ตรรกะของเสื้อแดง คือ ปฏิวัติหน่อมแน้ม แพ้ราบคาบ
แต่ทักษิณดันกลับบ้านไม่ได้ แสดงว่าทักษิณนี่โคตะระกระจอกเลย
แค่ปฏิวัติหน่อมแน้มแค่นี้ สู้ไม่ได้ ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#28 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:27

งั้นผมขอถามเลยครับ...

"คุณรักประเทศชาติ และ เพื่อนร่วมชาติบ้างมั้ย"

เชิญมาก้านคอผมหน่อยครับ... ขอเรียนเชิญ

#29 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:27

นอนตี สองดีกว่าวะวันนี้ ไว้อาลัยประเทศไทย กับพวกฉลาดน้อย

#30 thebriza

thebriza

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:32

นอนตี สองดีกว่าวะวันนี้ ไว้อาลัยประเทศไทย กับพวกฉลาดน้อย

ไว้อาลัยให้กับพวกฉลาดน้อยด้วยคน "อาเมน" :lol: :lol:

#31 ATOM

ATOM

• Banned

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:32

เอ้า..ของตัวเองแท้ๆ ไม่รู้ได้ไงล่ะ ไหนบอกว่ามีตั้ง 70 กว่าไร่ใช่ป่ะ :D
แต่เอ๋....ยางพาราสายพันธุ์ใหม่ 500+100 มีจุดๆนำหน้าด้วย
สงสัยท่าน รมช. เกษตร เป็นผู้พัฒนาสายพันธุ์

หึหึ แล้วไง พ่อข้าปลูกมากว่ายี่สิบปี เป็นส่วนแรกของอำเภอ ตอนนั้นข้ายังเรียนอยู่ขอนแก่นอยู่เลย ตอนนั้นคงปลูกๆไปอย่างนั้งแหล่ะไม่รู้จะปลูกอะไร สมัยนั้นเขาส่งเสริมปลูกพันธุ์จำปาดะกัน หึหึ

Edited by ATOM, 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:34.

#32 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 00:47

Atom อย่าทาแย่งตำแหน่งเลี้ยงแกะจากใจดีนะ
ปลูกยางพันธ์อะไรก็ตอบตรงๆดิ เดี๋ยวตำแหน่งใจดี
จะสั่นคลอน เห็นว่าอยู่นานเลยเตือนด้วยความหวังดี

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#33 osamu

osamu

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:05

ไปซะแล้ว...จากไปอีกหนึ่งล๊อคอิน

ตามพวกมะเร็งกินตายห่านไปสองศพ

#34 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 01:13

เอ้า...........ช่วยด้วยคน

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#35 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:14

ไปซะแล้ว...จากไปอีกหนึ่งล๊อคอิน

ตามพวกมะเร็งกินตายห่านไปสองศพ

อ้าว จากไปด้วยสาเหตุใดล่ะนั่น ยังไม่ทันได้นิมนต์พระมาสวดเลย
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#36 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:22

อืมม ปฏิวัติหน่อมแน้ม ยังหมดปัญญากลับบ้าน

ไม่ต้องกลัวนะหนูอะตอม รอบนี้ทหารเค้ามีประสบการณ์แล้วว่า ใจดีกับหมา หมาเลียปาก....ใจดีกับไพร่..มันก็แว้งกัดเสมอ

ถ้ารอบนี้มีอีก ซึ่งพี่ก็มองว่ามันไม่นาน เพราะเงื่อนไขมันเกือบๆจะครบแล้ว...รอบนี้รับรองทหารจัดเต็ม ตามตำรา ไม่มีเมตตาแน่นอน เตรียมหนีกัน 7 ชั่วโคตรเลยละกัน

ว่างๆลองไปดูนะว่า ปฏิวัติแบบจัดเต็มเขาทำกันยังไง :)
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#37 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:25

อาว..ท่าน ทักษิณ เร่ร่อน 6 ปีแล้วหรอเนี่ย :mellow:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#38 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:28

atom ไปบอกไอ้ตัวเหี้....ยที่มันชอบบอกหนูอยากกลับบ้านหน่อยดิ
กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#39 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:56

แพ้ราบคาบ ไม่มีปัญญาเอาชนะทางการเมือง ดันไปร่วมมือกับทหารและพวกหัวเก่า ออกมาปฏิวัติสร้างความเสียหายให้ประเทศ ท่าทางจะแพ้อีกนาน หึหึ

สาธุชน คนไทยไม่เชื่อ'การรัฐประหารปี2549' นั้น'หักมุม'ได้อย่างนั้น......ฮา

การที่ทักษิณทำให้'บังเละ'เปลี่ยนไป'รับใช้'ถือว่ามีฝีมือ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#40 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 08:58

ที่เห็นเป็นหัวห้น้าที่แท้มันคือลูกน้องนะโว้ย ถูกเขาหลอกใช้

เอาเงินหลักแสน แล้วกลับบ้าน ดีกว่า
มีเงินหมืนล้าน แต่นอนโรงแรมทั้งเดือน ยังไงก็ไม่มีความสุข

ตอม คงคิดเหมือนผมนะ

#41 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:03

ก็รู้นิว่าจะชนะอีกนาน
งั้นรัฐธรรมนูญจะแก้ไปทำไมละ
หรืออยากจะแก้ก็กล้าๆเร็วๆหน่อย...ทำประชามติซะทีรออยู่

#42 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:08

บังเอิญหนูชนะอะ เเต่คนทีต้องมาโพสบอกว่าคนอื่นเขาเเพ้ ไม่รู้ตัวเองชนะหรือเเพ้่อะไร :lol: :lol: อ้อ ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเเมงสาบ

เป็นคนถึงมีสิบนิ้วโพสได้

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#43 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:11

แบนอะตอมเรื่องอ่ะไรเหรอ งง
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#44 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:11

กินบนโรงแรม ฉลองที่สุดยอดคนดีแม้ว ไม่ได้กลับบ้านอีกตลอดกาล
สมน้ำหน้า
น้องเป็นนายกแล้วยังไง กล้าพาพี่ชายกลับบ้านไหม
กล้าก็พามาเลย อย่าปลอดสิครับ
แมน ๆ หน่อย แม้วเอ๋ย

#45 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:12

บอกตรงๆนะ หลังเห็นภาพล่าสุดของเขา

หลายคนอาจไปดื่มฉลอง

#46 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:14

ครบรอบ 6 ปีที่ไปต่างประเทศแล้วไม่ยอมกลับบ้าน ทุกคนอยากให้กลับแต่ไม่ยอมกลับเอง.....ติดใจน้ำใบบัวบกแก้ช้ำใจ ที่ต่างประเทศม้างงงง..... :D

#47 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:19

ขอไว้อาลัยให้คนต่างแดน ครบรอบ6ปีที่ไม่มีแผ่นดินจะอยู่ :lol:
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#48 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:21

อาว..ท่าน ทักษิณ เร่ร่อน 6 ปีแล้วหรอเนี่ย :mellow:

มันจะได้กลับไทยก็ต่อเมื่อ บ้านเราเป็นเจ้าภาพโอลิมปิกเท่านั้น
:lol: :lol: :lol:

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#49 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:28

ไม่น่าเชื่อว่าจะผ่านไป 6 ปีแล้ว...

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#50 juneka

juneka

น้องเก่า

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2555 - 09:28

ATOM โดนแบนเรื่องอะไรคะ งง ด้วยคน (ยิ่งมีน้อยๆอยู่ หาเรื่องให้โดนแบนอีก)

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน