Jump to content

- - - - -

เห็นพฤติกรรมถ่อยพันธมิตรที่กองปราบ ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ

• Please log in to reply
49 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:13

เห็นพฤติกรรมถ่อยพันธมิตรที่กองปราบวันนี้ ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ

http://www.prachatal...งปราบ-สลิ่มถ่อย

#2 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:14

หนีมาตั้งกระทู้ใหม่เลยเหรอ ไอ้ดมขรี้ทักสิน :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#3 osamu

osamu

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:15

อวตารใหม่ ในชื่อใหม่

แต่ควายเหมือนเดิม

#4 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:18

พันธมิตรนี้มันเคยถ่อยยังไงก็ยังถ่อยยังงั้นมิแปรเปลี่ยนเลย ถึงจะเปลี่ยนสีเสื้อ :huh:

#5 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:19

ด่วน !!! พี่น้องเสื้อแดงโปรดทราบ http://webboard.seri...เสื้อแดงโปรดทร/

การปะทะ เท่ากับ เป็นการเริ่มส่งสัญญาณแล้ว

Edited by Stargate-1, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:30.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#6 คนดื่มเบียร์

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:21

พันธมิตรนี้มันเคยถ่อยยังไงก็ยังถ่อยยังงั้นมิแปรเปลี่ยนเลย ถึงจะเปลี่ยนสีเสื้อ :huh:

โถ่ พวกเสื้อแดงของเพ่นายเวร ช่างเป็นสุภาพบุรษ สุภาพสตรีทุกท่าน จะชุมนุมกัน ก็ชุมนุมด้วยความเรียบร้อย จะปราศรัยก็กล่าวแต่มธุรสวาจา

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#7 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:22

ถามคุณ ไฟลามทุ่ง Season 1

ถ้ายังมีความเป็นคนไทย ก็ตอบได้นะครับ แต่ถ้าเป็นเดรัฐฉาน ผมอนุญาติให้คุน หมอบแพ้ ได้....

Edited by แสนยานุภาพ, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:23.

#8 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:25

มารออ่านและเฝ้าติดตามด้วยความระทึกในดวงหทัยพลัน :)

เค้าถามเอ็งน่ะ อย่ามาเนียน ไอ้ไฟลามทุ่ง ผักบุ้งโหรงเหรง :P

หน้าด้านมั้ยครับ ??? แอบถ่อยนิดๆ ด้วยนะนี่

#9 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:27

ถ้ายังมีความเป็นคนไทย ก็ตอบได้นะครับ แต่ถ้าเป็นเดรัฐฉาน ผมอนุญาติให้คุน หมอบแพ้ ได้....

คงไม่สะดวกเรื่องเวลาที่จะไปตอบตั้งสิบข้อหรอกครับ
ที่ถามๆมาก็เคยให้ความเห็นไว้ครอบคลุมในกระทู้เก่าๆหมดแล้ว <_<

#10 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:31

เห็นพฤติกรรมถ่อยพันธมิตรที่กองปราบวันนี้ ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ

http://www.prachatal...งปราบ-สลิ่มถ่อย

ถ่อยมั้ย เสื้อแดงด้วยกันฝากมาให้ จขกท :lol: :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#11 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:31

คงไม่สะดวกเรื่องเวลาที่จะไปตอบตั้งสิบข้อหรอกครับ
ที่ถามๆมาก็เคยให้ความเห็นไว้ครอบคลุมในกระทู้เก่าๆหมดแล้ว <_<

คำถามไม่ได้ยากครับ อย่างที่บอก น้อยกว่าข้อสอบเด็กประถมด้วยซ้ำ ไม่สะดวกแต่ผมก็เห็นคุณตั้งกระทู้ไร้สาระมากมายนะครับ และไหนกระทู้เก่าๆ ที่คุณเคยให้ความเห็นไว้ครับ สรุปมามันไม่ง่ายกว่าหรือครับ ?? ถ้าคิดว่าเป็นคนก็จงตอบ แต่ถ้าเป็นเดรัฐฉาน ก็ทำเอาหูไปนาเอาตาไปไหร่ ก็ได้ครับ แต่ไม่มีใครลืมความน่าอับอายของคุณหรอกนะครับ

#12 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:35

ได้ข่าว ควายแดง หาเรื่อง และข้ามถนน มาทำร้าย สีเหลือง นะ ไอ้ ค ว า ย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#13 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:35

ถ่อยมั้ย เสื้อแดงด้วยกันฝากมาให้ จขกท :lol: :lol:

ไม่ถ่อยครับ

เธอเสนอสิ่งที่นายกฯชอบ

#14 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:39

คำถามไม่ได้ยากครับ อย่างที่บอก น้อยกว่าข้อสอบเด็กประถมด้วยซ้ำ ไม่สะดวกแต่ผมก็เห็นคุณตั้งกระทู้ไร้สาระมากมายนะครับ และไหนกระทู้เก่าๆ ที่คุณเคยให้ความเห็นไว้ครับ สรุปมามันไม่ง่ายกว่าหรือครับ ?? ถ้าคิดว่าเป็นคนก็จงตอบ แต่ถ้าเป็นเดรัฐฉาน ก็ทำเอาหูไปนาเอาตาไปไหร่ ก็ได้ครับ แต่ไม่มีใครลืมความน่าอับอายของคุณหรอกนะครับ

คำถามไม่ได้ยาก แล้วคิดเองไม่เป็นหรือไง รอแต่จะให้ป้อนอยู่ได้ วิชาความรู้หายัดใส่สมองบ้างสิ :(

#15 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:40

ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ :angry:

#16 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:42

ควายร้อยล๊อคอิน นี่ชอบปล่อยกลิ่นปากจากขี้ท่านทักษิณให้หึ่งบอร์ดจริงๆ :wacko: คนอื่นเขาไม่ได้ชื่นชอบที่จะดมจะกินขี้ท่านทักษิณเหมือนท่านร้อยล๊อคอินนะ <_<

Edited by DumpDump, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:43.

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#17 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:43

คำถามไม่ได้ยาก แล้วคิดเองไม่เป็นหรือไง รอแต่จะให้ป้อนอยู่ได้ วิชาความรู้หายัดใส่สมองบ้างสิ :(

มันเป็นคำถามที่ผมถามคุณนะครับ ผมคิดเองจะมันจะเป็นการใส่ร้ายคุณหรือเปล่า ?? ผมบริสุทธฺ์ในคำถาม ทำไมคุณไม่บริสุทธิ์ใจที่จะตอบ แล้วกลับมาถามผมกลับด้วยคำถามโง่ๆ ไม่ต่างกับใจดีที่ให้ผู้ว่า กทม ระบายน้ำก่อนน้ำจะท่วม ขอโทษนะครับ ผมถามเรื่องระบอบการปกครองที่คุณต้องการ ช่วยแนะนำวิชา หรือ หนังสือที่เขียนบอกว่า ระบอบการปกครองที่ฟายตามทุ่งต้องการ ได้มั้ยครับ ?? มันไม่มีขายหรอกครับหนังสือจํนไรแบบนั้น ผมจึงต้องมาถามเจ้าตัวเองเลยไง ช่วยตอบด้วยนะครับ อย่าหายศีรษะไปเหมือนแดงล้มเจ้าหลายๆคนเลยนะครับ อย่าได้ทำตัวน่าอับอายแบบนั้นนะ ขอร้อง

#18 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:43

โถ่ พวกเสื้อแดงของเพ่นายเวร ช่างเป็นสุภาพบุรษ สุภาพสตรีทุกท่าน จะชุมนุมกัน ก็ชุมนุมด้วยความเรียบร้อย จะปราศรัยก็กล่าวแต่มธุรสวาจา

เรียบร้อยทุกตัว -_-

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#19 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:48

ทำได้แม้แต่กับผู้หญิง อายหมานกันบ้าง :(

#20 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:51

ทำได้แม้แต่กับผู้หญิง อายหมานกันบ้าง :(

เหมือนที่ไอ้พร้อมพงศ์ตีเมียอ่ะป่าว!!!

คุณยังไม่รู้เลยว่าใครทำ ผู้หญิงกับผู้หญิงหรือเปล่า??

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#21 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:52

เค้าไปแสดงความคิดที่ไม่เห็นด้วยกับคนหมิ่นสถาบันและไปให้กำลังใจคนที่ปกป้องสถาบัน แล้วฟายเสื้อแดงไปเสรือกอะไรครับ ตอบหน่อยดิ๊คุณฟาย หรือคุณเป็นคนเกลียดชังหรือคิดล้มล้างสถาบันเหรอครับ ใช่หรือไม่ใช่ ?

และอย่าดริฟท์นะครับว่าอีเจ๊ดา หุ่นยังกับไหกระเทียมต่อขา ถูกใส่ร้ายป้ายสีนะครับ คลิปภาพ+เสียง มันมีเป็นกระบุง
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#22 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:53

แสดงว่าหญิงในรูปคือแดงจริง มิใช่แดงเทียม

#23 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:58

แสดงว่าหญิงในรูปคือแดงจริง มิใช่แดงเทียม

เจ็บ+ตายคือแดงจริง....แต่...ปล้นโขมย ถ่อย อาญาเถื่อน ทุบตู้เอทีเอ็ม ข่มขู่คุกคามเสรีภาพคนอื่น เผาบ้านเผาเมือง ฯลฯ แดงเทียมแน่นอน ขอฟันธง!!!ยัยเจ๊นี่แดงแท้ๆครับ ฮ่าๆ :blink:
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#24 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:58

สหายปูน สหายเหวง

มันมีอุดมการณ์คอมมิวนิสต์แรงกล้าเพียงพอ

ที่จะเป็นแกนนำคอมมิวนิสต์หรือนายเวร
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#25 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:59

ทำไมไม่เอาให้ตาย จะได้เอาศพไปแห่อีก แล้วโยนขี้ให้ฝ่ายตรงข้าม

#26 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:00

แต่คงไม่ถึงเผานะ
แบบพวกควายแดงไง
เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#27 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:01

เจ็บ+ตายคือแดงจริง....แต่...ปล้นโขมย ถ่อย อาญาเถื่อน ทุบตู้เอทีเอ็ม ข่มขู่คุกคามเสรีภาพคนอื่น เผาบ้านเผาเมือง ฯลฯ แดงเทียมแน่นอน ขอฟันธง!!!ยัยเจ๊นี่แดงแท้ๆครับ ฮ่าๆ :blink:

สม
ว่าแต่ควายแดงสร้างสถานการณ์อีกปะเนี่ย
ไร้-ราคา-วะ

Edited by ข้ามศพกูไปก่อน, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:02.

เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#28 นกสองหัว

นกสองหัว

น้องเก่า

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:16

พฤติกรรมถ่อย พฤติกรรมเดรัจฉาน พวกที่ออกมาประท้วงแล้วทำให้ผู้ป่วยเสียชีวิตเนี่ยสิฝ่ายไหนครับช่วยบอกหน่อย คนที่ไม่เกี่ยวข้องกับเหลืองกับแดงแต่ต้องมาตายเนี่ย ฝ่ายไหนทำครับใครช่วยตอบที

#29 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:30

ไม่เข้าใจ เสื้อแดง วันนี้มืงจะไปกันทำไม วันนี้ agenda ของพวกมืงเหรอ??
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#30 YELLOW SHIRT

YELLOW SHIRT

ห้ามรบกวน กำลังเอาอยู่

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:39

ใหน ลองบอกหน่อยซิ ใส่เสื้อแบบนี้ต้องการบอกอะไร

#31 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:40

พฤติกรรมถ่อย พฤติกรรมเดรัจฉาน พวกที่ออกมาประท้วงแล้วทำให้ผู้ป่วยเสียชีวิตเนี่ยสิฝ่ายไหนครับช่วยบอกหน่อย คนที่ไม่เกี่ยวข้องกับเหลืองกับแดงแต่ต้องมาตายเนี่ย ฝ่ายไหนทำครับใครช่วยตอบที

ตอบ : เสื้อแดงครับ ... เพราะเวลามีเหตุการณ์รุนแรงทีไร ต้องมีเสื้อแดงไปเกี่ยวข้องทุกที :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#32 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:51

:unsure: กระทู้นี้พากันแถได้แถดีจริงๆ ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ????

#33 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:52

:unsure: กระทู้นี้พากันแถได้แถดีจริงๆ ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ????

เมื่อไหร่จะเลิกหลบตาผมเสียที Posted Image

#34 คนดื่มเบียร์

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:52

แล้วเสื้อสีชมพู หมายถึงอะไรรู้มั้ย ไอ้ฟายลามทุ่ง :P

#35 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:57

เรียบร้อยทุกตัว -_-

จุ๊ๆๆๆๆ......นี่ๆๆๆ

เดี๋ยวเหอะ.....เป็นสาวเป็นแซ่

เอาภาพแบบนี้มาเล่นได้ไง....

เดี๋ยวตีตายเลยเนี่ยเด็กคนนี้...เสียหายหมด :P :P :P

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#36 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:00

ไม่เข้าใจ เสื้อแดง วันนี้มืงจะไปกันทำไม วันนี้ agenda ของพวกมืงเหรอ??

คำถามยากไปครับ เพราะเป็นภาษาอังกฤษ

มันตอบไม่ได้แน่นอน.......

แต่จะว่าไป "งานยุทธศาสตร์" ของพวกมันต้อง

ไปตามโห่ไล่ อภิสิทธิ์ ไม่ใช่เหรอ หรือ วันนี้มันว่าง?? :lol: :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#37 นกสองหัว

นกสองหัว

น้องเก่า

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:04

คุณ ผู้พิชิตสนามบิ๊นนน ครับ เสื้อสีชมพู เป็นอะไรหรือครับ ผมไม่เข้าใจ ช่วยบอกผมหน่อยครับใส่ เสื้อสีชมพู แล้วมันยังไงครับ

#38 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:12

เห็นพฤติกรรมถ่อยพันธมิตรที่กองปราบ ตกลงพากันเปลี่ยนสีเสื้อมาใช้สีชมพูแล้วหรือครับ

คุณ ผู้พิชิตสนามบิ๊นนน ครับ เสื้อสีชมพู เป็นอะไรหรือครับ ผมไม่เข้าใจ ช่วยบอกผมหน่อยครับใส่ เสื้อสีชมพู แล้วมันยังไงครับ

#39 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:14

สีสันประชาธิปไตย แดงดัดจริตทำเป็นรับไม่ได้

#40 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:18

#41 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 16:23

ใส่ youtube ยังไงอะ

#42 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:37

ควายวนลาน

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#43 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:06

#44 Ballbk

Ballbk

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:19

โถ อายพ่ออายแม่ มั่งไหมวะ

Edited by Ballbk, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 20:19.

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#45 สีโลเก

สีโลเก

น้องเก่า

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:39

ไอ้เหลี่ยมกุถามจริงๆเมิงภูมิใจกับพฤติกรรมถ่อยๆของสมุนเมิงใหม

Edited by สีโลเก, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:41.

เป็นดินรองพระบาท ยังดีกว่าเป็น ขี้เปียกข้างไข่ไอ้เหลี่ยม

++++++++++..........++++++++++..........++++++++++

ไม่มีคนดีคนใดยืนอยู่ข้างไอ้เหลี่ยมและพวกควายแดง

#46 นกสองหัว

นกสองหัว

น้องเก่า

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:38

คุณ ผู้พิชิตสนามบิ๊นนน ครับ ตกลงใส่ เสื้อสีชมพู แล้วมันยังไงครับ อธิบายหน่อยครับ ไม่เข้าใจ เรื่องสีเสื้อครับ

#47 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:50

เข้าไปดูเห็นตั้งชื่อว่าสลิ่มถ่อย ผมเห็นเขาก็เฉยๆกัน ผมเห็นมีแต่แดงนะครับที่ถ่อย

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#48 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:53

เวลาคุยกับควาย มันต้องใช้ของแรง เพราะพวกมันหนังหนา ควายแดงวิ่งไปขวิดเขาก่อนยิ่งต้องตีให้เลือดออกสร่างเมาซะบ้าง

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#49 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 11:54

ปีนี้เตรียมเสียภาษีรึยัง ช่วยชาติ

#50 สยาม

สยาม

ขาประจำ

ตอบ 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 12:19

สังเกตอักษรบนเสื้อที่ผู้หญิงด้านซ้ายใส่ เจตนาอะไร ขนาดเวบเสื้อแดงยังต้องเซนเซอร์

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน