Jump to content

- - - - -

ความเลวของเสื้อแดง..วันนี้..ที่หน้ากองปราบ..

• Please log in to reply
302 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:28

*
POPULAR

มาดูความเลวของเสื้อแดง.วันนี้ลูกชายผมหยุดท่องหนังสือพรุ้งนี้ไปสอบผมเลยเอาลูกชายไปด้วย..คุณเชื่อหรือไม่ว่าแดงแม่งใหญ่คับฟ้า..ผมโดนมันตบหัวต่อหน้าตำรวจ.ลูกชายโดนเตะที่มือ..ผมบอกตำรวจให้จับแม่งไล่ผมให้ไปอยู่หน้ากองปราม..ตอนบ่ายโมงกว่าๆผมจะกลับบ้านแล้วเลยข้ามถนนมาอยู่อยู่ฝั่งตรงข้ามกองปราบที่ป้ายรถเมล์กะว่าจะเรียกแท๊กซี่กลับเอาลูกมาส่งก่อน(เพราะดูแล้วว่ายาวแน่นอน)ที่ป้ายรถก็มีกลุ่มที่รักพ่อหลวงและประชาชนคนอื่นนั่งอยู่เต็ม.เลยขึ้นไปก็เป็นกลุ่มเสื้อแดงมีประมาณ30กว่าคน..ผมก็ไม่ได้สนใจเท่าไหร่แล้วกะว่าจะกลับบ้าน.แต่พอตำรวจควบคุมฝูงชนมามันโฮ่ร้องกันใหญ่.ไผมก็เลยถ่ายรูปไว้..พวกมันเดินกันมาเลย(คนเต็มป้ายรถเมล์)มันมาไล่ผมและทุกคนให้ไปอยู่อีกฝั่งหนึ่ง.ผมบอกว่าผมจะกลับบ้าน(มือนึงผมก็จับมือลูกไว้.)มันพลักอกผม..ผมก็จะถ่ายรูปมัน.มันปัดกล้องผม..แล้วไล่ทุกคนให้ข้ามถนนไป..มีตำรวจตั้งแถวอยู่เกราะกลาง..หันหน้าไปหาพวกเสื้อแดง..พอผมมาถึงตรงกลางที่มีตำรวจตั้งแถวอยู่.มันก็ตามมาติดๆ.หา้หกคน..แล้วมันก็ตบหัวผมต่อหน้าตำรวจเลย.ผมก็บอกตำรวจว่าเห็นไม้มันตบหัวผมมันทำร้ายร้างกายผม.โดยไม่มีสาเหตุ..ตำรวจแทนที่จะจับ.กลับดันผมให้ไปอยู่อีกฝั่ง.แล้วบอกว่าเอ็ง.รีบไปฝังนู้นเลย..ตอนนี้มันบอกไม่ถูกอึดอัดไปหมด..เดี่ยวจะไปอีก..หาคนเลี้ยงลูกก่อน..จะไปแจ้งความ..ด้วย..มีคนเห็นหลายคน..ตอนนี้ผมโกรธมากพอขึ้นแท๊กซี่ได้.เห็นลูกร้องให้.นึกว่าตกใจ.บอกว่าไม่มีอะไรแล้ว.แต่ลูกบอกว่าเจ็บมือ.เพราะโดนน้าผู้ชายเตะที่มือ..ผมพุ้งขึ้นสมองเลย..มันเตะลูกผมได้งัย..เดี่ยวเจอกัน..

แก้หัวกระทู้ที่ใช้คำผิดกฏบอร์ด โดยเปลี่ยนเป็น"เลว"แทนที่

คนกวาดขยะ

Edited by คนกวาดขยะ, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 22:28.

#2 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:29

ที่ 1 เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :lol:

#3 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:32

ถ้าตะกวดยังไม่เป็นตำรวจที่รู้จักหน้าที่

เราอาจเห็นการจราจลเร็วๆนี้

#4 best

best

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:33

ขอหลักฐานด้วยครับ

#5 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:36

แจ้งความดำเนินคดีให้ได้ครับ อดทนและทำตามกฏหมายครับ
มันจะฆ่าเรา ทำร้ายเราก็อดทนทำตามกฏหมายครับ
คาดว่าเราจะได้รับการพิทักษ์จากตำรวจไทยณ.เวลานี้ครับ :angry: :angry: :angry: :angry:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#6 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:38

Here มากๆๆ แสดงถึง *** และ กำพืดเลย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#7 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:38

ตะกวย หัวขวด

#8 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:43

ใครช่วยบอกวิธีเอารูปจากในกล้องมาลงหน่อยครับ..ผมเซฟเอามาลงในคอมได้แล้ว..แต่copyเอามาลงในี้ไม่ได้..

#9 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:43

ทำกระทั่งเด็ก
พวกสัตว์พวกนี้ต้องเจอของจริงบ้า่ง
โดนให้คุ้มกับค่าจ้างขั้นต่ำ 300 เย็บสัก3เข็ม

#10 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:44

Here มากๆๆ แสดงถึง *** และ กำพืดเลย

ใช่เลยครับ อยู่ดีๆไปทุบรถเขา here จริงๆ

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#11 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:44

kon_thai มันน่าจะไปแต่งนวนิยายแข่งกับโกวเล้ง อ่านเเล้วเหมือนจะจริง :lol:

#12 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:45

ใครๆก็รู้ครับ -_-
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#13 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:45

ใช่เลยครับ อยู่ดีๆไปทุบรถเขา here จริงๆ

คงไม่อยู่ดีๆหรอกมั้ง ทั้งๆที่รู้ยังจัดม็อบมาชน มายั่วยุ!!

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#14 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:46

kon_thai มันน่าจะไปแต่งนวนิยายแข่งกับโกวเล้ง อ่านเเล้วเหมือนจะจริง :lol:

คุณแต่งไปกี่เรื่องแล้วครับ เอาตั้งแต่มาร์คตั้งรัฐบาลในค่ายทหาร และมาร์คหนีทหารเลยไม๊ -_- -_-

#15 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:49

อย่ามาทำปากดี..เอาไว้ลูกมึงโดนบ้างอย่ามาโวย..

#16 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:51

*
POPULAR

เฮ้ย... เอ็งลืมเรื่องไล่ทุบรถอภิสิทธิ์แล้วหรือวะ

#17 kon_thai

kon_thai

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:53

*
POPULAR

ไอ้พวกที่ไม่ได้อยู่ในเหตุการนะครับขอให้งดเห่าหอน..ได้เลยครับ..ผมขอเลย..อย่าดีแต่ปากพูด..เดี่ยวปากมันจะไม่มีใช้..ผมอยู่ตลอดตั้งแต่9โมงถึงบ่ายสอง.เดี่ยวจะเอารูปลงให้.ที่ทุบรถเพราะอะไร.ไม่รู้อย่าเสือกพูด..ไปเห่าที่อื่น..อย่ามาเห่าในกระทู้กู..

#18 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:55

ใครช่วยบอกวิธีเอารูปจากในกล้องมาลงหน่อยครับ..ผมเซฟเอามาลงในคอมได้แล้ว..แต่copyเอามาลงในี้ไม่ได้..

เข้าไปฝากรูปที่ upthai.net
แล้วก็อบลิงค์บรรทัดที่2
สำหรับเว็บ Webord (BB Code) :
มาแปะได้เลยค่ะ

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#19 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:56

กดปุ่ม "ตอบแบบเต็ม" จะเห็นที่ให้ attach file อยู่ข้างล่างครับ ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#20 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 14:57

ไอ้พวกที่ไม่ได้อยู่ในเหตุการนะครับขอให้งดเห่าหอน..ได้เลยครับ..ผมขอเลย..อย่าดีแต่ปากพูด..เดี่ยวปากมันจะไม่มีใช้..ผมอยู่ตลอดตั้งแต่9โมงถึงบ่ายสอง.เดี่ยวจะเอารูปลงให้.ที่ทุบรถเพราะอะไร.ไม่รู้อย่าเสือกพูด..ไปเห่าที่อื่น..อย่ามาเห่าในกระทู้กู..

#21 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:00

<_< ความเป็นคนยังแทบไม่เหลือ อย่าไปพูดถึงสิทธิความเป็นคนอะไรเล๊ย... เห็นแต่ล่ะความเห็นที่สำรากออกมาก็ซึ้งถึงสันดานดิบ งดเว้นการสนทนากับคนพวกนี้กันเถิด มีแต่ความเสื่อมหาความเจริญใดๆมิได้ ปล่อยให้พวกเค้าเสื่อมกันไปเถิด...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#22 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:01

ใจเย็นนะครับ อยู่ในจุดที่ไม่เสี่ยง หลีกเลี่ยงการปะทะ แลกไม่คุ้มกับเห้พวกนี้ครับ

พวกเห้ นี่ต้องโดน จัดหนักๆ ถึงจะรู้สึก

เอาใจช่วยครับ...

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#23 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:02

คุณคนไทยไปหา ชื่อ นามสกุล จากพันทิพ ของ คนชื่อ Penn's ได้เลยครับ แล้วฟ้องหมิ่นประมาทได้เลย ผมสนันสนุน

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#24 joepattawut

joepattawut

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:08

ไว้เด๋ว จะเอา รุป มาประจานด้วยคนครับ.....

#25 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:09

http://image.ohozaa.com/main/

เปิดเวปนี้ กดตรงสีส้ม เข้าไป browce รูปที่เราต้องการ จากนั้นให้กดเลือกขนาดที่ต้องการค่ะ

พอได้ปุ๊บ ครบ 100% ให้เลือกก๊อบปปี้โค๊ด bb อันที่ 3 มาแป๊ะไว้ในคอมเมนต์ค่ะ ถ้าเลือกอันที่ 1 2 และ 4 code มันจะไม่ขึ้นค่ะ

#26 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:11

อย่ามาทำปากดี..เอาไว้ลูกมึงโดนบ้างอย่ามาโวย..

0000.gif โดนซะบ้าง ปากเสียนัก

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#27 กาลามสูตร

กาลามสูตร

น้องเก่า

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:12

หลีกเลี่ยงการปะทะได้เป็นดีครับ อย่าเอาพิมเสนไปแลกกับขี้ พวกมันไม่มีค่าพอหรอกครับ
"อย่าเชื่อ......ก่อนพิสูจน์"

#28 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:13

กดปุ่ม "ตอบแบบเต็ม" จะเห็นที่ให้ attach file อยู่ข้างล่างครับ ^_^

มีตอบแบบเต็มด้วย... เพิ่งเห็น... หลงไปฝากรูปที่อื่น ตั้งนาน... :D

Edited by hentai, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:13.

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#29 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:14

คุณคนไทยไปหา ชื่อ นามสกุล จากพันทิพ ของ คนชื่อ Penn's ได้เลยครับ แล้วฟ้องหมิ่นประมาทได้เลย ผมสนันสนุน

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by sweet chin music, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:01.

#30 ข้ามศพกูไปก่อน

ข้ามศพกูไปก่อน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:15

เอาหลักฐานเหรอ?

ไปเอาที่บ้าน

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ดิ สัตว์.......

Edited by karasu, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:22.
งดก้าวล่วงบุพการีครับ

เราเกลียดไอ้ทักษิณ เพราะเรารักในหลวง ไม่ใช่รักนักการเมืองคนใด ควายแดงหยุดโชว์โง่ด่วนนะ

#31 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:15

อันนี้ง่ายสุดแล้วครับ

#32 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:16

ผมก๊อบความเห็นมาลงอย่าไปยุ่งกับเขา เเค่นี้หมิ่นประมาท ความคิดฟรายจริงๆPosted Image

สรุปคุณเป็นคนหรือเป็นเดรัฐฉานครับ ?? ผมตั้งกระทู้เพื่อคุณเลยนะ จะทำเอาหูไปนาเอาตาไปไร่ใช่ป่ะ ?

#33 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:17

รู้ว่าถ้าเกิดการเผชิญแล้วจะมีการปะทะกัน รัฐบาลพรรคเพื่อไทยก็ไม่เคยห้ามปรามคนของตนเลย
*คุณ*อยากเห็นประชาธิปไตยแบบสงครามกลางเมืองใช่ไหม?!??! :angry:

#34 ศรอรชุน

ศรอรชุน

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:17

ตัวนี้ใช่ Penn's หรือครับ...

"ควาย" ในความหมายของผม คือ คนที่มีความคิด เล่นเน็ตเป็น แต่แยกแยะ ดี ชั่ว ถูก ผิด ไม่ได้  

มิได้หมายถึง ชาวรากหญ้า ที่เป็นเหยื่อในสงครามทางความคิดครั้งนี้

"คนชั่ว" จะถูกปราบราบคาบสิ้น แผ่นดินเดือดสูญหายไร้ปัญหา... อยากให้ถึงวรรคท้ายของคำทำนาย ไวๆ ว่ะ...

#35 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:18

เอารูปไปลงในเพจดังๆ แล้วก็แท็กไปเพจอื่นๆ ... รับรอง .. ตะกวดไทยนั่งไม่ติด

#36 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:19

ดุเว้ยเอ้ย.....น่ากลัวว่ะ :D :lol:

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#37 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:24

กากแดงทั้งหลาย
ลองให้อยู่คนเดียวสิ
จะกร่างไหม
ตะกวดเมืองไทย ก็เลี้ยงเสียข้าวสุก
เลี้ยงหมาดีกว่า
วันหลังไปทะเลาะกับพวกกากแดงต้องพกพิทบูลไปด้วย รับรองกระเจิง

#38 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:26

เมื่อไรจะได้ดูรูปเนี้ย วัยรุ่นใจร้อน :angry:

#39 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:26

ดุเว้ยเอ้ย.....น่ากลัวว่ะ :D :lol:

ถ้าดอนยอชอบความเห็นที่ 16

จะกด like ก็ได้นะครับ :lol: :lol:

#40 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:27

ถ้าเป็นตามที่เล่าจริงก็ชั่วเกินบรรยายครับ

ผมว่าก่อนไปแจ้งความแจ้งสื่อก่อนแล้วหาทนายไปด้วยเลยแล้วค่อยไปแจ้งตำรวจน่าจะดีที่สุดครับ

ถ้ามีประกันก็พาเด็กไปหาหมอทำเอกสารพยานไว้ล่วงหน้าเลย ให้ประกันเค้าช่วยเล่นด้วย

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#41 best

best

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:28

เอาหลักฐานเหรอ?

ไปเอาที่บ้าน

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ดิ สัตว์.......

ก็เห็นเว็บนี้ชอบถามหาหลักฐานฝ่ายตรงข้ามกันนัก แล้วก็มายกหางกันเองว่าเป็นเว็บคุณภาพ ก็เลยถามหาบ้างดิ แค่นี้ถึงกับแต๋วแตกแสดงความถ่อยสถุนออกมาเลยนิ :lol:

#42 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:31

งานนี้เสื้อแดงเหลิงเกินไป คิดว่าตัวเองผูกขาดเรื่องม็อบและความถ่อย

คิดว่าพวกมากคนอื่นจะกลัว ความจริงคนอื่นเขาไม่อยากเปื้อนขี้

พอคนส่วนหนึ่งทนไม่ไหว ออกมารวมตัวกันบ้างก็ออกมาร้องแรกแหกกระเฌอ

จะบอกให้ว่าเมื่อคนเขาหมดความอดทนกับพวกเอ็งแล้ว เอ็งจะวิ่งหางจุกตูดยิ่งกว่าตอนถูกทหารไล่

#43 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:33

ก็บอกไว้แล้ว kon_thai มันน่าจะไปแต่งนวนิยายแข่งกับโกวเล้ง อ่านเเล้วเหมือนจะจริง ตอนนี้ไปค้นหารูปในอากู๋อยู่Posted Image

#44 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:35

คงไม่อยู่ดีๆหรอกมั้ง ทั้งๆที่รู้ยังจัดม็อบมาชน มายั่วยุ!!

ควายแดงก็อย่างนี้แหละ
เมื่อวานก็เพิ่งด่าสลิ่ม(ไม่รู้สลิ่มจริงเปล่า)ที่ไปป่วนเวทีของคณะราษฎร
แต่วันนี้ควายแดงยกฝูงไปป่วนคนอื่น ไม่เห็นจะด่าพวกตัวเองเลย

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#45 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:36

และกระทู้ที่
http://webboard.seri..._50#entry426375

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#46 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:36

ที่ 1 เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :lol:

เป็นเหรี้ยไรหรือเปล่า

Edited by Paknam, 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:36.

#47 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:38

ก็บอกไว้แล้ว kon_thai มันน่าจะไปแต่งนวนิยายแข่งกับโกวเล้ง อ่านเเล้วเหมือนจะจริง ตอนนี้ไปค้นหารูปในอากู๋อยู่Posted Image

ตกลงว่าไงครับ ??

#48 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:39

เป็นเหรี้ยไรหรือเปล่า

เรื่องของคน ;)

#49 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 25 กันยายน พ.ศ. 2555 - 15:39

อีกไม่นานก็ไม่ใช่แล้วครับ ตัวนี้มันชอบแปลงกายครับ

#50 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by sweet chin music, 26 กันยายน พ.ศ. 2555 - 19:02.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน